file-roller master - en to te translation catalogue (25 entries)

en: Introduction to the <app>File Roller</app> archive managing application.
te: సంగ్రహ నిర్వాహణ అనువర్తనం <app>ఫైల్ రోలర్</app> పరిచయం.

en: Marta Bogdanowicz
te: మార్టా బొగ్డానోవిక్జ్

en: Creative Commons Share Alike 3.0
te: క్రియేటివ్ కామన్స్ షేర్ ఎలైక్ 3.0

en: Introduction
te: పరిచయం

en: <app>File Roller</app> is an application for managing archives, designed to be easy to use. It provides all the tools necessary for creating, modifying or extracting archives.
te: <app>ఫైల్ రోలర్</app> అనేది సంగ్రహాలను నిర్వహించుటకు, సులభంగా వాడుటకు రూపొందించబడిన అనువర్తనం. ఇది సంగ్రహాలను సృష్టించుటకు, సవరించుటకు, సంగ్రహ అంశాలను పొందుటకు అవసరమైన అన్ని పనిముట్లను సమకూర్చుతుంది.

en: With <app>File Roller</app> you can:
te: <app>ఫైల్ రోలరు</app>తో మీరు:

en: Create new archive by adding files or folders
te: ఫైళ్ళను లేదా సంచయాలను జతచేసుట ద్వారా కొత్త సంగ్రహాలను సృష్టించండి

en: View the content of the existing archive
te: ఉన్నటువంటి సంగ్రహములోని అంశాలను వీక్షించండి

en: View a file contained in the archive
te: సంగ్రహములో ఉన్న ఫైలును వీక్షించండి

en: Modify existing archives
te: ఉన్నటువంటి సంగ్రహాలను సవరించవచ్చును

en: Extract files from archive
te: సంగ్రహం నుండి ఫైళ్ళను పొందవచ్చును

en: The <gui>File Roller</gui> main window
te: <gui>ఫైల్ రోలర్</gui> ప్రధాన కిటికీ

en: Screenshot of the <app>File Roller</app>
te: <app>ఫైల్ రోలర్</app> యొక్క తెరపట్టు

en: File Roller Archive Manager Help
te: ఫైల్ రోలర్ సంగ్రహ నిర్వాహకం సహాయం

en: Managing archives
te: సంగ్రహాలను నిర్వహించుట

en: Add files or folders to your new archive.
te: మీ కొత్త సంగ్రహానికి ఫైళ్ళు లేదా సంచయాలను జతచేయండి.

en: Create a new archive
te: ఒక కొత్త సంగ్రహాన్ని సృష్టించుట

en: To create a new archive with <app>File Roller</app>, follow these steps:
te: <app>ఫైల్ రోలర్</app> తో ఒక కొత్త సంగ్రహాన్ని సృష్టించుటకు, క్రింద తెలిపిన విధముగా చేయండి:

en: Click on the icon <gui>Create a new archive</gui> in the toolbar, or select <guiseq><gui>Archive</gui><gui>New…</gui></guiseq>.
te: సాధనపట్టీ నందు ఉన్న <gui>ఒక కొత్త సంగ్రహాన్ని సృష్టించండి</gui> ప్రతీకపై నొక్కండి. లేదా <guiseq><gui>సంగ్రహం</gui><gui>కొత్తది…</gui></guiseq> ఎంచుకోండి.

en: Name your new archive file, choose its location and click <gui>Create</gui>.
te: మీ కొత్త సంగ్రహ ఫైలుకు పేరు ఇవ్వండి, దాని స్థానాన్ని ఎంపికచేసి, <gui>సృష్టించండి</gui> నొక్కండి.

en: When you add a folder to your archive, you will be offered some options:
te: మీ సంగ్రహానికి ఒక సంచయాన్ని జతచేసినపుడు, మీకు కొన్ని ఐచ్ఛికాలు చూపించబడతాయి:

en: Whether to include subfolders or not
te: ఉపసంచయాలను

en: Choose which files should be included
te: ఏ ఫైళ్ళు ఉంచాలో ఎంచుకోండి

en: Select which subfolders or files are to be excluded
te: ఏ ఉపసంచయాలను లేక ఫైళ్ళును మినహాయించాలో ఎంచుకోండి

en: Once you finish adding files, your archive is ready.
te: ఫైళ్ళను జతచేయుట పూర్తయినట్టయితే, మీ సంగ్రహం సిద్ధంగా ఉంటుంది.
