file-roller master - en to vi translation catalogue (302 entries)

en: File Roller
vi: Trình nén tập tin

en: Open, modify and create compressed archive files
vi: Mở, sửa và tạo các tập tin kho nén

en: Archive Manager (also known as File Roller) is the default GNOME application for opening, creating, and modifying archive and compressed archive files.
vi: Bộ quản lý kho nén (hay được biết với tên là bộ cuộn tập tin File Roller) là ứng dụng GNOME mặc định để mở, tạo và sửa kho nén hay nén các tập tin kho nén.

en: Archive Manager supports a wide range of different archive files, including:
vi: Bộ quản lý kho hỗ trợ nhiều kiểu nén khác nhau, bao gồm:

en: gzip archives (.tar.gz, .tgz)
vi: Kho gzip (.tar.gz, .tgz)

en: bzip archives (.tar.bz, .tbz)
vi: Kho bzip (.tar.bz, .tbz)

en: zip archives (.zip)
vi: Kho zip (.zip)

en: xz archives (.tar.xz)
vi: Kho xz (.tar.xz)

en: Archive Manager
vi: Quản lý kho nén

en: Create and modify an archive
vi: Tạo và sửa đổi kho nén

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: zip;tar;extract;unpack;
vi: zip;tar;extract;trích;xuất;trich;xuat;unpack;giải;nén;giai;nen;

en: How to sort files
vi: Cách sắp xếp thứ tự các tập tin

en: What criteria must be used to arrange files. Possible values: name, size, type, time, path.
vi: Tiêu chuẩn để sắp xếp tập tin. Các giá trị có thể: name (tên), size (cỡ), type (kiểu), time (thời gian), path (đường dẫn).

en: Sort type
vi: Kiểu sắp xếp

en: Whether to sort in ascending or descending direction. Possible values: ascending, descending.
vi: Sắp xếp theo thứ tự tăng hay giảm dần. Giá trị có thể: ascending (tăng dần), descending (giảm dần).

en: List Mode
vi: Chế độ danh sách

en: Use “all-files” to view all the files in the archive in a single list, use “as-folder” to navigate the archive as a folder.
vi: Dùng “all-files” (mọi tập tin) để xem danh sách các kho trong danh sách đơn, dùng “as-folder” (như là thư mục) để xem kho nén dưới dạng thư mục.

en: Display type
vi: Hiện thị kiểu

en: Display the type column in the main window.
vi: Hiển thị cột biểu thị kiểu của tập tin ở trong cửa sổ chính.

en: Display size
vi: Hiển thị cỡ

en: Display the size column in the main window.
vi: Hiển thị cột biểu thị kích cỡ ở trong cửa sổ chính.

en: Display time
vi: Hiện thời gian

en: Display the time column in the main window.
vi: Hiển thị cột biểu thị thời gian ở trong cửa sổ chính.

en: Display path
vi: Hiện đường dẫn

en: Display the path column in the main window.
vi: Hiển thị cột chứa đường dẫn ở cửa sổ chính.

en: Name column width
vi: Độ rộng của cột tên

en: The default width of the name column in the file list.
vi: Chiều ngang cố định của cột tên trong danh sách tập tin.

en: View the sidebar
vi: Hiện khung bên

en: Whether to display the sidebar.
vi: Có hiển thị khung bên hay không.

en: Editors
vi: Trình soạn thảo

en: List of applications entered in the “Open File” dialog and not associated with the file type.
vi: Danh sách chương trình vào trong hộp thoại “Mở tập tin” nhưng không liên kết loại tập tin nào.

en: Compression level
vi: Mức nén

en: Compression level used when adding files to an archive. Possible values: very-fast, fast, normal, maximum.
vi: Mức nén có thể dùng khi thêm tập tin vào kho. Giá trị cho phép: very-fast (rất nhanh nhanh), fast (nhanh), normal (bình thường), maximum (tối đa).

en: Encrypt the archive header
vi: Mã hóa phần đầu tập tin nén

en: Whether to encrypt the archive header. If the header is encrypted the password will be required to list the archive content as well.
vi: Có mã hóa phần đầu kho nén hay không. Nếu phần đầu được mã hóa thì cần nhập mật khẩu cho cả phần đầu và phần chính (nội dung) của kho nén.

en: Do not overwrite newer files
vi: Không ghi đè tập tin mới

en: Recreate the folders stored in the archive
vi: Tạo lại thư mục được lưu trong kho

en: Show/hide the extra options
vi: Hiện/ẩn tùy chọn cấp mở rộng

en: Whether to show other options. If set the extra options will be shown.
vi: Có cho hiển thị các tùy chọn khác không. Nếu chọn thì các tùy chọn mở rộng sẽ được hiển thị.

en: Default volume size
vi: Cỡ khối mặc định

en: The default size for volumes.
vi: Cỡ mặc định cho kho.

en: Extract Here
vi: Giải nén vào đây

note: Translators: the current position is the current folder
en: Extract the selected archive to the current position
vi: Giải nén kho đã được chọn vào thư mục hiện tại

en: Extract To…
vi: Giải nén vào…

en: Extract the selected archive
vi: Giải nén kho đã chọn

en: Could not add the files to the archive
vi: Không thể thêm tập tin vào kho

en: You don’t have the right permissions to read files from folder “%s”
vi: Bạn không có đủ quyền để đọc tập tin nằm trong thư mục “%s”

[ctx: Window title]
en: Add Files
vi: Thêm tập tin

en: _Options
vi: Tùy _chọn

[ctx: Window title]
en: Load Options
vi: Tùy chọn tải

en: _Apply
vi: Á_p dụng

en: _Delete
vi: _Xóa bỏ

[ctx: Window title]
en: Save Options
vi: Tùy chọn lưu

en: _Options Name:
vi: Tên _tùy chọn:

note: Translators: %s is a filename
en: Password required for “%s”
vi: “%s” cần mật khẩu

en: Wrong password.
vi: Mật khẩu sai.

en: Compress
vi: Nén

en: Destination folder “%s” does not exist.
    
    Do you want to create it?
vi: Thư mục đích “%s” không tồn tại.
    
    Bạn có muốn tạo nó không?

en: Create _Folder
vi: Tạo thư _mục

en: Extraction not performed
vi: Chưa giải nén

en: Could not create the destination folder: %s.
vi: Không thể tạo thư mục đích: %s.

en: You don’t have the right permissions to extract archives in the folder “%s”
vi: Bạn không có đủ quyền để giải nén kho vào trong thư mục “%s”

[ctx: Window title]
en: Extract
vi: Giải nén

en: Could not perform the operation
vi: Không thể thực hiện thao tác

en: There was an internal error trying to search for applications:
vi: Gặp lỗi nội bộ trong khi thử tìm kiếm ứng dụng:

en: Archive type not supported.
vi: Không hỗ trợ kiểu kho đó.

en: There is no command installed for %s files.
    Do you want to search for a command to open this file?
vi: Không có lệnh nào được cài đặt để xử lý tập tin dạng %s.
    Bạn có muốn tìm kiếm một lệnh có khả năng mở tập tin này không?

en: Could not open this file type
vi: Không thể mở tập tin kiểu này

en: _Search Command
vi: _Lệnh tìm kiếm

en: Enter a password for “%s”
vi: Nhập mật khẩu cho “%s”

en: %s Properties
vi: Thuộc tính của %s

en: %d %B %Y, %H:%M
vi: %H:%M, %d %B %Y

en: Update the file “%s” in the archive “%s”?
vi: Cập nhật tập tin “%s” trong kho lưu “%s” không?

note: secondary text
en: The file has been modified with an external application. If you don’t update the file in the archive, all of your changes will be lost. | %d files have been modified with an external application. If you don’t update the files in the archive, all of your changes will be lost.
vi[0]: Có %d tập tin đã bị ứng dụng ngoài sửa đổi. Nếu bạn không cập nhật phiên bản trong kho lưu thì mọi thay đổi đều bị mất.

en: Update the files in the archive “%s”?
vi: Cập nhật các tập tin trong kho lưu “%s” không?

en: _Update
vi: Cậ_p nhật

en: Update Files
vi: Cập nhật các tập tin

en: Copyright © 2001–2014 Free Software Foundation, Inc.
vi: Tác quyền © năm 2001-2014 của Tổ chức Phần mềm Tự do.

en: An archive manager for GNOME.
vi: Ứng dụng quản lý kho nén của GNOME.

en: Add files to the specified archive and quit the program
vi: Thêm tập tin vào kho đã xác định rồi thoát khỏi chương trình

en: ARCHIVE
vi: KHO

en: Add files asking the name of the archive and quit the program
vi: Thêm tập tin yêu cầu đặt tên cho kho rồi thoát khỏi chương trình

en: Extract archives to the specified folder and quit the program
vi: Giải nén kho vào thư mục đã xác định rồi thoát khỏi chương trình

en: FOLDER
vi: THƯMỤC

en: Extract archives asking the destination folder and quit the program
vi: Giải nén kho, yêu cầu thư mục đích, rồi thoát khỏi chương trình

en: Extract the contents of the archives in the archive folder and quit the program
vi: Giải nén nội dung của kho nén vào thư mục chứa kho nén, sau đó thoát khỏi chương trình

en: Default folder to use for the “--add” and “--extract” commands
vi: Thư mục mặc định dùng cho lệnh “--add” (thêm) và “--extract” (giải nén)

en: Create destination folder without asking confirmation
vi: Tạo thư mục đích, không yêu cầu phải xác nhận

en: Use the notification system to notify the operation completion
vi: Dùng hệ thống thông báo để thông báo hoàn tất tác vụ

en: Start as a service
vi: Khởi động dịch vụ

en: Show version
vi: Hiện phiên bản

[ctx: Window title]
en: Extract archive
vi: Giải nén kho

en: — Create and modify an archive
vi: - Tạo mới và sửa một kho nén

en: You don’t have the right permissions.
vi: Bạn không có đủ thẩm quyền truy cập.

en: This archive type cannot be modified
vi: Bạn không thể thay đổi kho nén kiểu này

en: You can’t add an archive to itself.
vi: Bạn không thể thêm một kho vào chính bản thân nó.

note: Translators: %s is a filename.
en: Adding “%s”
vi: Đang thêm “%s”

note: Translators: %s is a filename.
en: Extracting “%s”
vi: Đang giải nén “%s”

note: Translators: %s is a filename.
en: Removing “%s”
vi: Đang xóa bỏ “%s”

en: Could not find the volume: %s
vi: Không tìm thấy phân vùng: %s

en: Deleting files from archive
vi: Đang xóa bỏ tập tin khỏi kho

en: Recompressing archive
vi: Đang nén lại kho

en: Decompressing archive
vi: Đang giải nén kho

en: Archive not found
vi: Không tìm thấy kho

en: Could not load the location
vi: Không thể tải vị trí

en: Could not create the archive
vi: Không thể tạo kho

en: You have to specify an archive name.
vi: Cần phải đặt tên cho kho nén.

en: You don’t have permission to create an archive in this folder
vi: Bạn không có quyền tạo kho nén trong thư mục này

note: Translators: the name references to a filename.  This message can appear when renaming a file.
en: New name is the same as old one, please type other name.
vi: Tên mới trùng với tên cũ, vui lòng nhập tên khác.

en: A file named “%s” already exists.  Do you want to replace it?
vi: Đã có tập tin mang tên “%s”. Bạn có muốn thay thế nó không?

en: The file already exists in “%s”.  Replacing it will overwrite its contents.
vi: Tập tin đã có trong “%s”. Thay thế nó đồng nghĩa với việc ghi đè lên nội dung cũ.

en: _Replace
vi: Th_ay thế

en: Could not delete the old archive.
vi: Không thể xóa kho nén cũ.

[ctx: Window title]
en: Open
vi: Mở

en: All archives
vi: Mọi kiểu kho

en: All files
vi: Mọi tập tin

en: Operation completed
vi: Hoàn tất thao tác

en: Folder
vi: Thư mục

en: [read only]
vi: [chỉ đọc]

en: Could not display the folder “%s”
vi: Không thể hiển thị thư mục “%s”

note: Translators: %s is a filename
en: Creating “%s”
vi: Đang tạo “%s”

note: Translators: %s is a filename
en: Loading “%s”
vi: Đang tải “%s”

note: Translators: %s is a filename
en: Reading “%s”
vi: Đang đọc “%s”

note: Translators: %s is a filename
en: Deleting the files from “%s”
vi: Đang xóa các tập tin khỏi “%s”

note: Translators: %s is a filename
en: Testing “%s”
vi: Đang kiểm tra “%s”

en: Getting the file list
vi: Đang lấy danh sách tập tin

note: Translators: %s is a filename
en: Copying the files to add to “%s”
vi: Đang chép tập tin để thêm vào “%s”

note: Translators: %s is a filename
en: Adding the files to “%s”
vi: Đang thêm tập tin vào “%s”

note: Translators: %s is a filename
en: Extracting the files from “%s”
vi: Đang trích tập tin từ “%s”

en: Copying the extracted files to the destination
vi: Chép tập tin được trích ra vào thư mục đích

note: Translators: %s is a filename
en: Saving “%s”
vi: Đang ghi “%s”

note: Translators: %s is a filename
en: Renaming the files in “%s”
vi: Đang đổi tên tập tin trong “%s”

note: Translators: %s is a filename
en: Updating the files in “%s”
vi: Đang cập nhật tập tin trong “%s”

en: %d file remaining | %'d files remaining
vi[0]: còn %d tập tin

en: Please wait…
vi: Vui lòng đợi…

en: Extraction completed successfully
vi: Việc giải nén đã hoàn tất

en: _Show the Files
vi: _Hiện các tập tin

note: Translators: %s is a filename
en: “%s” created successfully
vi: Tạo “%s” thành công

en: _Open the Archive
vi: Mở kh_o

en: Command exited abnormally.
vi: Lệnh đã kết thúc bất thường.

en: An error occurred while extracting files.
vi: Gặp lỗi khi giải nén tập tin.

en: Could not open “%s”
vi: Không thể mở “%s”

en: An error occurred while loading the archive.
vi: Gặp lỗi khi tải kho.

en: An error occurred while deleting files from the archive.
vi: Gặp lỗi trong khi đang xóa bỏ tập tin khỏi kho.

en: An error occurred while adding files to the archive.
vi: Có lỗi nảy sinh trong quá trình thêm tập tin vào kho.

en: An error occurred while testing archive.
vi: Có lỗi nảy sinh trong quá trình kiểm tra kho.

en: An error occurred while saving the archive.
vi: Có lỗi nảy sinh trong quá trình lưu kho.

en: An error occurred while renaming the files.
vi: Có lỗi nảy sinh trong quá trình đổi tên tập tin.

en: An error occurred while updating the files.
vi: Có lỗi nảy sinh trong quá trình cập nhật tập tin.

en: An error occurred.
vi: Có lỗi xảy ra.

en: Command not found.
vi: Không tìm thấy lệnh.

en: Test Result
vi: Kết quả kiểm tra

en: Do you want to add this file to the current archive or open it as a new archive?
vi: Bạn có muốn thêm tập tin này vào kho hiện thời, hoặc mở nó như là một kho mới không?

en: Do you want to create a new archive with these files?
vi: Bạn có muốn tạo kho mới bằng các tập tin này không?

en: Create _Archive
vi: Tạo _kho

en: New Archive
vi: Kho mới

en: Folders
vi: Thư mục

[ctx: File]
en: Size
vi: Cỡ

[ctx: File]
en: Type
vi: Kiểu

[ctx: File]
en: Modified
vi: Sửa đổi

[ctx: File]
en: Location
vi: Vị trí

[ctx: File]
en: Name
vi: Tên

[ctx: Action]
en: _Extract
vi: _Giải nén

[ctx: Action]
en: Add Files
vi: Thêm tập tin

en: Find files by name
vi: Tìm các tập tin theo tên

en: Go to the previous visited location
vi: Đi về vị trí đã đến kế trước

en: Go to the next visited location
vi: Đi tới vị trí đã đến kế tiếp

en: Go to the home location
vi: Về vị trí gốc

note: Translators: after the colon there is a folder name.
en: _Location:
vi: _Vị trí:

[ctx: Action]
en: Open
vi: Mở

en: Replace file “%s”?
vi: Thay thế tập tin “%s” chứ?

en: Another file with the same name already exists in “%s”.
vi: Đã sẵn có tập tin khác có cùng tên trong “%s”.

en: Replace _All
vi: Thay thế _tất cả

en: Replace _Nothing
vi: _Không thay thế gì cả

en: _Skip
vi: _Bỏ qua

en: Could not save the archive “%s”
vi: Không thể lưu kho “%s”

en: Save
vi: Lưu

en: Last Output
vi: Kết xuất cuối

note: Translators: the name references to a filename.  This message can appear when renaming a file.
en: New name is void, please type a name.
vi: Tên không hợp lệ, vui lòng nhập lại.

note: Translators: the %s references to a filename.  This message can appear when renaming a file.
en: Name “%s” is not valid because it contains at least one of the following characters: %s, please type other name.
vi: Tên “%s” không hợp lệ vì có chứa ký tự không cho phép sau đây: %s, vui lòng nhập tên khác.

en: A folder named “%s” already exists.
    
    %s
vi: Đã sẵn có thư mục có tên “%s”.
    
    %s

en: Please use a different name.
vi: Vui lòng chọn một cái tên khác.

en: A file named “%s” already exists.
    
    %s
vi: Tập tin tên “%s” đã sẵn có.
    
    %s

en: Rename
vi: Đổi tên

en: _New folder name:
vi: Tên thư mục _mới:

en: _New file name:
vi: Tên tập tin _mới:

en: _Rename
vi: Đổ_i tên

en: Could not rename the folder
vi: Không thể đổi tên của thư mục

en: Could not rename the file
vi: Không thể thay đổi tên của tập tin

note: Translators: %s are archive filenames
en: Moving the files from “%s” to “%s”
vi: Đang chuyển các tập tin từ “%s” sang “%s”

note: Translators: %s are archive filenames
en: Copying the files from “%s” to “%s”
vi: Đang chép các tập tin từ “%s” sang “%s”

en: Paste Selection
vi: Dán vùng chọn

en: _Destination folder:
vi: Thư mục đí_ch:

en: _Paste
vi: _Dán

en: C_ommand Line Output:
vi: Kết xuất dòng _lệnh:

en: Could not display help
vi: Không thể hiển thị trợ giúp

en: Change password visibility
vi: Đổi tính khả kiến của mật khẩu

en: _Add
vi: Thê_m

en: _Cancel
vi: _Thôi

en: _Close
vi: Đón_g

en: C_reate
vi: Tạ_o

en: _Extract
vi: _Giải nén

en: _Open
vi: _Mở

en: _Save
vi: _Lưu

en: Load Options
vi: Tùy chọn Tải

en: Save Options
vi: Tùy chọn Lưu

en: Reset Options
vi: Tùy chọn Đặt lại

en: Add
vi: Thêm

en: Include _files:
vi: Bao gồm các tậ_p tin:

en: E_xclude files:
vi: Bỏ _qua các tập tin:

en: _Exclude folders:
vi: Bỏ qua các thư _mục:

en: example: *.o; *.bak
vi: ví dụ: *.o; *.bak

en: Actions
vi: Hành động

en: Add only if _newer
vi: Thêm tập tin nếu mới hơ_n

en: _Follow symbolic links
vi: The_o liên kết biểu tượng

en: _File
vi: _Tập tin

en: _New Archive…
vi: Tạo kho _mới…

en: _Open…
vi: _Mở…

en: _Extract Files…
vi: _Giải nén…

en: Save _As…
vi: Lưu _dạng…

en: _Test Integrity
vi: _Kiểm tra tính toàn vẹn

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: _Edit
vi: _Sửa

en: Cu_t
vi: Cắ_t

en: _Copy
vi: _Chép

en: _Add Files…
vi: Thê_m tập tin…

en: _Rename…
vi: Đổ_i tên…

en: _Delete Files…
vi: _Xóa các tập tin…

en: _Select All
vi: _Chọn tất cả

en: D_eselect All
vi: _Bỏ chọn hết

en: _Find
vi: Tìm _kiếm

en: Set Pass_word…
vi: Đặt mật _khẩu…

en: _View
vi: _Xem

en: Sidebar
vi: Khung bên

en: View All _Files
vi: Xem tất cả tậ_p tin

en: View as a F_older
vi: Xem dạng thư _mục

en: _Help
vi: Trợ g_iúp

en: Contents
vi: Nội dung

en: Keyboard Shortcuts
vi: Phím tắt bàn phím

en: _About
vi: _Giới thiệu

en: _Password:
vi: _Mật khẩu:

en: _All files
vi: _Mọi tập tin

en: _Selected files
vi: Tập tin đã _chọn

en: _Files:
vi: _Tập tin:

en: example: *.txt; *.doc
vi: ví dụ : *.txt; *.doc

[ctx: Action]
en: Extract
vi: Giải nén

en: _Keep directory structure
vi: _Giữ cấu trúc thư mục

en: Do not _overwrite newer files
vi: _Không ghi đè tập tin mới hơn

en: Dese_lect All
vi: _Bỏ chọn tất cả

en: Show Hidden Files
vi: Hiện tập tin ẩn

en: Go up one level
vi: Lên một mức

en: _Save As…
vi: Lưu _mới…

en: Pass_word…
vi: _Mật khẩu…

en: _Properties
vi: Th_uộc tính

en: Side_bar
vi: Khung _bên

en: _Keyboard Shortcuts
vi: _Phím tắt bàn phím

en: _About Archive Manager
vi: _Giới thiệu bộ quản lý kho

[ctx: shortcut window]
en: General
vi: Chung

[ctx: shortcut window]
en: Show help
vi: Hiện trợ giúp

[ctx: shortcut window]
en: Keyboard shortcuts
vi: Phím tắt bàn phím

[ctx: shortcut window]
en: Close window
vi: Đóng cửa sổ

[ctx: shortcut window]
en: Quit
vi: Thoát

[ctx: shortcut window]
en: Archive
vi: Nén

[ctx: shortcut window]
en: Create new archive
vi: Tạo kho nén mới

[ctx: shortcut window]
en: Open an archive
vi: Mở kho nén

[ctx: shortcut window]
en: Extract an archive
vi: Giải nén kho

[ctx: shortcut window]
en: Save with another name
vi: Lưu bằng tên mới

[ctx: shortcut window]
en: View archive properties
vi: Hiển thị các thuộc tính của kho nén

[ctx: shortcut window]
en: Rename file or folder in an archive
vi: Đổi tên tập tin hoặc thư mục trong kho nén

[ctx: shortcut window]
en: View
vi: Xem

[ctx: shortcut window]
en: Display the tree view of the folders in the side pane
vi: Hiển thị xem thư mục dạng cây ở khung bên

[ctx: shortcut window]
en: View the content of an archive as a list of files
vi: Xem nội dung của tệp lưu trữ dưới dạng danh sách các tệp

[ctx: shortcut window]
en: View the content of an archive as a folder structure
vi: Xem nội dung của tệp lưu trữ dưới dạng cấu trúc thư mục

[ctx: shortcut window]
en: Refresh
vi: Cập nhật

[ctx: shortcut window]
en: Common
vi: Chung

[ctx: shortcut window]
en: Find
vi: Tìm kiếm

[ctx: shortcut window]
en: Select all
vi: Chọn tất cả

[ctx: shortcut window]
en: Deselect all
vi: Bỏ chọn hết

[ctx: shortcut window]
en: Delete files or folders from an archive
vi: Xóa bỏ các tập tin hay thư mục khỏi kho

[ctx: shortcut window]
en: Stop the operation
vi: Dừng thao tác

en: _Open With…
vi: Mở _bằng…

en: Open _Item Location
vi: Mở Vị trí Mục t_in

en: _Extract…
vi: _Giải nén…

en: Cut
vi: Cắt

en: Copy
vi: Chép

en: Paste
vi: Dán

en: Delete
vi: Xóa

en: _Filename:
vi: _Tên tập tin:

en: Location
vi: Vị trí

en: _Encrypt the file list too
vi: _Mã hóa cả danh sách tập tin

note: this is part of a sentence, for example "split into volumes of 10.0 MB", where MB stands for megabyte.
en: Split into _volumes of
vi: Chia thành những _phần

en: _Other Options
vi: Tùy chọn _khác

en: _Encrypt the file list
vi: _Mã hóa danh sách tập tin

[ctx: File]
en: Name:
vi: Tên:

note: after the colon there is a folder name.
en: Location:
vi: Vị trí:

note: after the colon there is a file type.
en: Type:
vi: Kiểu:

en: Last modified:
vi: Lần sửa cuối:

en: Archive size:
vi: Kích thước kho:

en: Content size:
vi: Kích thước nội dung:

en: Compression ratio:
vi: Tỷ lệ nén:

en: Number of files:
vi: Số lượng tập tin:

en: S_elect the files you want to update:
vi: C_họn những tập tin bạn muốn cập nhật:
