filelight - en to ta translation catalogue (79 entries)

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &Scan
ta: &ஆராய்

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வை

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: ToolBar (locationToolBar)
en: Location Toolbar
ta: இடக் கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: ToolBar (viewToolBar)
en: View Toolbar
ta: காட்சி கருவிப்பட்டை

en: Select path to ignore
ta: பொருட்படுத்தக் கூடாத பாதையைத் தேர்ந்தெடுப்பது

en: That folder is already set to be excluded from scans.
ta: பொருட்படுத்தக்கூடாதவற்றின் பட்டியலில் அவ்வடைவு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Folder already ignored
ta: அடைவு ஏற்கனவே பொருட்படுத்தப்படாத‍து

en: <qt>The folder at <i>'%1'</i> will be <b>recursively</b> and <b>permanently</b> deleted.</qt>
ta: <qt><i>'%1'</i> எனும் அடைவும், <b>அதிலுள்ளவையும்</b> <b>நிரந்தரமாக</b> அழிக்கப்படும்.</qt>

en: <qt><i>'%1'</i> will be <b>permanently</b> deleted.</qt>
ta: <qt><i>'%1'</i> <b>நிரந்தரமாக</b> அழிக்கப்படும்.</qt>

en: &Delete
ta: &நீக்கு

en: Error while deleting
ta: நீக்கும்போது சிக்கல்

[ctx: Go to the last path viewed]
en: Back
ta: முந்தையது

[ctx: Go to forward in the history of paths viewed]
en: Forward
ta: அடுத்த‍து

en: Graphical disk-usage information
ta: வரைமுறையில் வட்டுப் பயன்பாட்டு விவரங்கள்

en: (C) 2006 Max Howell
    (C) 2008-2014 Martin Sandsmark
    (C) 2017-2022 Harald Sitter
ta: (C) 2006 மாக்ஸ் ஹொவெள்
    (C) 2008-2014 மார்ட்டின் சாண்டுஸ்மார்கு
    (C) 2017-2022 ஹரால்டு சிட்டர்

en: Martin Sandsmark
ta: மார்ட்டின் சான்டுஸ்மார்க்

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Harald Sitter
ta: ஹரால்டு சிட்டர்

en: Max Howell
ta: மாக்சு ஹொவல்

en: Original author
ta: முதிலில் இயற்றியவர்

en: Help and support
ta: உதவியும் ஆதரவம்

en: Inspiration
ta: ஊக்கமளித்தது

en: Original documentation
ta: முதல் கையேடு

en: Icon
ta: சின்னம்

en: Path or URL to scan
ta: ஆராய வேண்டிய பாதை அல்லது முகவரி

en: Select Folder to Scan
ta: ஆராய வேண்டிய அடைவைத் தேர்ந்தெடுத்தல்

en: The entered URL cannot be parsed; it is invalid.
ta: உள்ளிடப்பட்ட முகவரியை கையாள முடியவில்லை; அது முறையற்றதாகும்.

en: Filelight only accepts absolute paths, eg. /%1
ta: முழுமையான பாதைகளை மட்டுமே ஃபைல்-லைட் ஏற்கும், எ.கா. /%1

en: Folder not found: %1
ta: அடைவை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை: %1

en: Unable to enter: %1
    You do not have access rights to this location.
ta: நுழைய முடியவில்லை: %1
    இவ்விடத்தில் நுழைவதற்கான அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

[ctx: @item:inmenu]
en: Scan
ta: ஆராய்

[ctx: @item:inmenu]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @item:inmenu]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: @action]
en: Scan Folder
ta: அடைவை ஆராய்

[ctx: @action]
en: Scan Home Folder
ta: முகப்பு அடைவை ஆராய்

[ctx: @action]
en: Scan Root Folder
ta: ரூட் அடைவை ஆராய்

[ctx: @action]
en: Quit
ta: வெளியேறு

[ctx: @action configure app]
en: Configure…
ta: அமை...

[ctx: @title:window]
en: Configure
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @action]
en: Open Handbook
ta: கையேட்டைத் திற

[ctx: @action opens about app page]
en: About
ta: இதுபற்றி

[ctx: @info:status]
en: No files.
ta: கோப்புகள் இல்லை.

[ctx: @info:status]
en: 1 file | %1 files
ta[0]: 1 கோப்பு
ta[1]: %1 கோப்புகள்

[ctx: @info:status]
en: Aborting Scan...
ta: ஆராய்தல் கைவிடப்படுகிறது…

[ctx: @action]
en: Go to Overview
ta: மேலோட்டத்திற்கு செல்

[ctx: @action]
en: Up
ta: மேலே

[ctx: @action]
en: Rescan
ta: மீள ஆராய்

[ctx: @action]
en: Stop
ta: நிறுத்து

[ctx: @action]
en: Zoom In
ta: பெரிதாக்கு

[ctx: @action]
en: Zoom Out
ta: சிறிதாக்கு

[ctx: @action Open file or directory from context menu]
en: Open
ta: திற

[ctx: @action]
en: Open Terminal Here
ta: முனையத்தை இங்கு திற

[ctx: @action focuses the filelight view on a given map segment]
en: Center Map Here
ta: வரைபடத்தை இங்கு நடுப்படுத்து

[ctx: @action]
en: Add to Do Not Scan List
ta: ஆராயக்கூடாதவற்றின் பட்டியலில் சேர்

[ctx: @action rescan filelight map]
en: Rescan
ta: மீள ஆராய்

[ctx: @action]
en: Copy to clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

[ctx: @action delete file or folder]
en: Delete
ta: அழி

[ctx: Tooltip of folder, %1 is number of files]
en: %1 File (%2%) | %1 Files (%2%)
ta[0]: %1 கோப்பு (%2%)
ta[1]: %1 கோப்புகள் (%2%)

[ctx: Tooltip of folder, %1 is number of files]
en: %1 File | %1 Files
ta[0]: %1 கோப்பு
ta[1]: %1 கோப்புகள்

[ctx: part of tooltip indicating that the item under the mouse is clickable]
en: Click to go up to parent directory
ta: தாய் அடைவுக்குச் செல்ல கிளிக் செய்யவும்

[ctx: Scanned number of files and size so far]
en: %1 File, %2 | %1 Files, %2
ta[0]: %1 கோப்பு, %2
ta[1]: %1 கோப்புகள், %2

en: No data available
ta: விவரங்கள் கிடைக்கவில்லை

[ctx: @title]
en: Overview
ta: மேலோட்டம்

[ctx: @title]
en: Welcome to Filelight
ta: ஃபைல்-லைட்டுக்கு நல்வரவு

[ctx: @title]
en: Scanning
ta: ஆராய்வது

[ctx: @title]
en: Appearance
ta: தோற்றம்

[ctx: @title:group]
en: Color Scheme
ta: நிறத்திட்டம்

[ctx: @option:radio a color scheme variant]
en: Rainbow
ta: வானவில்

[ctx: @option:radio a color scheme variant]
en: System colors
ta: கணினித் திட்டத்தின் நிறங்கள்

[ctx: @option:radio a color scheme variant]
en: High contrast
ta: அதிக நிறமாறுபாடு

[ctx: @label:slider]
en: Contrast
ta: நிறமாறுபாடு

[ctx: @checkbox]
en: Show small files
ta: சிறிய கோப்புகளைக் காட்டு

[ctx: @label]
en: Do not scan these folders:
ta: இவ்வடைவுகளை ஆராயாதே:

[ctx: @action:button remove list entry]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: @action:button remove list entry]
en: Add…
ta: சேர்…

[ctx: @checkbox]
en: Scan across filesystem boundaries
ta: கோப்புமுறைமைகளின் எல்லைகளைத் தாண்டி ஆராய்

[ctx: @checkbox]
en: Exclude remote filesystems
ta: தொலை கோப்புமுறைமைகளை ஆராயாதே

en: 
    %1 file, with an average size of %2 | 
    %1 files, with an average size of %2
ta[0]: 
    %1 கோப்பு, சராசரியாக %2 அளவில்
ta[1]: 
    %1 கோப்புகள், சராசரியாக %2 அளவில்
