FileZilla - en to ta translation catalogue (1845 entries)

note: @translator: This is a date/time formatting specifier. See https://wiki.filezilla-project.org/Date_and_Time_formatting
en: %H:%M:%S elapsed
ta: %H:%M:%S முடிந்தது

note: @translator: This is a date/time formatting specifier. See https://wiki.filezilla-project.org/Date_and_Time_formatting
en: %H:%M:%S left
ta: %H:%M:%S மீதமுள்ளது

en: %a - Account (Lines containing this will be omitted if not using Account logontype)
ta: %a - கணக்கு (கணக்கைப் பதிவுசெய்தலைப் பயன்படுத்தாவிட்டால் இதைக் கொண்டிருக்கும் வரிகள் நீக்கப்படும்)

en: %d directory | %d directories
ta[0]: %d அடைவு
ta[1]: %d அடைவுகள்

en: %d directory with its contents | %d directories with their contents
ta[0]: %d அடைவு அதன் உள்ளடக்கங்கள்
ta[1]: %d அடைவுகள் அதன் உள்ளடக்கங்கள்

en: %d file | %d files
ta[0]: %d கோப்பு
ta[1]: %d கோப்புகள்

en: %d file. Total size: %s | %d files. Total size: %s
ta[0]: %d கோப்பு. மொத்த அளவு: %s
ta[1]: %d கோப்புகள். மொத்த அளவு: %s

en: %d file. Total size: At least %s | %d files. Total size: At least %s
ta[0]: %d கோப்பு. மொத்த அளவு: குறைந்தது %s
ta[1]: %d கோப்புகள். மொத்த அளவு: குறைந்தது %s

en: %d second | %d seconds
ta[0]: %d வினாடி
ta[1]: %d வினாடிகள்

en: %h - Host
ta: %h - புரவலன்

en: %llu directory | %llu directories
ta[0]: %llu அடைவு
ta[1]: %llu அடைவுகள்

en: %llu file | %llu files
ta[0]: %llu கோப்பு
ta[1]: %llu கோப்புகள்

en: %p - Password
ta: %p - கடவுச்சொல்

en: %s - Certificate expired!
ta: %s - சான்றிதழ் காலாவதியாகிவிட்டது!

en: %s - Not yet valid!
ta: %s - இன்னும் செல்லத்தக்கதல்ல!

en: %s - Proxy user
ta: %s - பதிலி பயனர்

en: %s and %s. Total size: %s
ta: %s மற்றும் %s. மொத்த அளவு: %s

en: %s and %s. Total size: At least %s
ta: %s மற்றும் %s. மொத்த அளவு: குறைந்தது %s

en: %s byte | %s bytes
ta[0]: %s பைட்
ta[1]: %s பைட்டுகள்

en: %s could not be found. Without this component of FileZilla, %s will not work.
    
    Possible solutions:
    - Make sure %s is in a directory listed in your PATH environment variable.
    - Set the full path to %s in the %s environment variable.
ta: %s காண முடியவில்லை. FileZilla கோர்வையை இல்லாமல், %s இயங்காது.
    
    சாத்தியமான தீர்வுகள்:
    - உங்கள் PATH சூழல் மாறியில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ள அடைவில் %s உள்ளது என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.
    -%s சூழல் மாறியில் %sக்கு முழு பாதையை அமைக்கவும்.

en: %s with %d bits
ta: %s %d பிட்டுகளுடன்

en: %s:%d - Hostname does not match certificate
ta: %s :%d - புரவலன் பெயர் சான்றிதழுடன் பொருந்தவில்ல

en: %u - Username
ta: %u - பயனர்பெயர்

en: %w - Proxy password
ta: %w - பதிலாள் கடவுச்சொல்

en: &AWS S3 encryption
ta: &AWS S3 குறியாக்கம்

en: &Abort previous connection and connect in current tab
ta: முந்தைய இணைப்புகளை முறித்துக் கொண்டு தற்போதைய டேப்பில் இணைக்கவும்

en: &About...
ta: பற்றி...

note: @translator: Keep short
en: &Access key ID:
ta: அணுகல் திறவுகோல் அடையாளம்:

note: @translator: Keep short
en: &Account ID:
ta: கணக்கு அடையாளம்:

en: &Account:
ta: கணக்கு:

en: &Active
ta: செயலில்

en: &Add bookmark...
ta: புத்தககுறி சேர்...

en: &Add directory...
ta: அடைவை சேர்க்க...

en: &Add files to queue
ta: வரிசையில் கோப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: &Add key file...
ta: திறவுகோல் கோப்பினை சேர்க்க...

en: &Add to queue
ta: வரிசையில் சேர்

en: &Adjust server time, offset by:
ta: சேவையக நேர மண்டலத்தை ஈடுசெய்யவும்:

en: &Always allow insecure plain %s for this server.
ta: இந்த சேவையகத்திற்கு பாதுகாப்பற்ற வெற்று %s ஐ எப்போதும் அனுமதிக்கவும்.

en: &Always trust certificate in future sessions.
ta: எதிர்கால அமர்வுகளில் எப்போதும் சான்றிதழை நம்புக.

en: &Always trust this host, add this key to the cache
ta: எப்போதும் இந்த புரவலனை நம்பு, இந்த திறவுகோலை தற்காலிக சேமிப்பில் சேர்க்கவும்

en: &Always use default editor
ta: எப்போதும் இயல்புநிலை திருத்தி பயன்படுத்தவும்

en: &Always use selection for unassociated files
ta: எப்போதும் தொடர்பில்லாத கோப்புகளுக்கு தேர்வு பயன்படுத்தவும்

en: &Always use this action
ta: எப்போதும் இந்த செயலை பயன்படுத்தவும்

en: &Ask your operating system for the external IP address
ta: வெளிப்புற IP முகவரிக்கு உங்கள் இயக்க முறைமையை கேளுங்கள்

en: &Auto
ta: தானியங்கி

en: &Autodetect
ta: தானாகக் கண்டறி

en: &Background color:
ta: பின்னணி நிறம்:

en: &Binary
ta: இருமம்

en: &Binary prefixes using SI symbols. (e.g. 1 KB = 1024 bytes)
ta: SI சின்னங்களைப் பயன்படுத்தி பைனரி முன்னொட்டுகள். (எ.கா. 1 KB = 1024 பைட்டுகள்)

en: &Bookmarks
ta: புத்தககுறிகள்

en: &Browse...
ta: உலாவ...

en: &Burst tolerance:
ta: வெடிப்பு சகிப்புத்தன்மை:

en: &Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: &Clear private data...
ta: தனிப்பட்ட தரவை அழிக்கவும்...

en: &Close
ta: மூடு

en: &Close FileZilla
ta: FileZillaஐ மூடு

en: &Close FileZilla once
ta: ஒருமுறை FileZillaஐ மூடவும்

en: &Configure speed limits...
ta: வேக வரம்புகளை கட்டமைக்கவும்...

en: &Configure...
ta: உள்ளமை...

en: &Connect
ta: இணை

en: &Copy current connection to Site Manager...
ta: தள நிர்வாகிக்கு நடப்பு இணைப்பை நகலெடுக்கவும் ...

en: &Copy to clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடு

en: &Create directory
ta: அடைவை உருவாக்கு

en: &Create new tab
ta: புதிய தாவலை உருவாக்கவும்

en: &Debug
ta: பிழைதிருத்து

en: &Debug information in message log:
ta: செய்தியின் பதிவில் பிழைதிருத்து தகவல்:

en: &Default editor:
ta: இயல்புநிலை திருத்தி:

en: &Default file exists action...
ta: இயல்புநிலை கோப்பு உள்ளது செயலில்...

en: &Delay between failed login attempts:
ta: தோல்வியுற்ற உள்நுழைவு முயற்சிகளுக்கு இடையில் தாமதம்:

en: &Delete
ta: அழி

en: &Delete symlink
ta: Symlink நீக்கு

en: &Directory access permissions...
ta: அடைவு அணுகல் அனுமதிகள்...

en: &Directory comparison
ta: அடைவு ஒப்பிடு

en: &Disable synchronized browsing and continue changing the local directory
ta: ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவலை முடக்கவும், உள்ளூர் அடைவை மாற்றவும் தொடரவும்

en: &Disable synchronized browsing and continue changing the remote directory
ta: ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவலை முடக்கி, தொலைநிலை அடைவை மாற்றி தொடரவும்

en: &Discard local file then download and edit file anew
ta: உள்ளூர் கோப்பை நிராகரிக்கவும் பின்னர் புதிய கோப்பை பதிவிறக்கி திருத்தவும்

en: &Disconnect
ta: துண்டி

en: &Display momentary transfer speed instead of average speed
ta: சராசரி வேகத்திற்கு பதிலாக வேகமான பரிமாற்ற வேகத்தைக் காண்பி

en: &Display size in bytes
ta: பைடீல் அளவை காட்டு

en: &Don't show this dialog again.
ta: இந்த உரையாடலை மீண்டும் காட்டாதே.

en: &Don't use external IP address on local connections.
ta: உள்ளூர் இணைப்புகளில் வெளிப்புற IP முகவரியைப் பயன்படுத்த வேண்டாம்.

en: &Double-click action on files:
ta: கோப்புகளின் இரட்டை சொடுக்கு நடவடிக்கை:

en: &Download
ta: பதிவிறக்கு

en: &Download to:
ta: பதிவிறக்கு:

en: &Download...
ta: பதிவிறக்க...

en: &Downloads:
ta: பதிவிறக்கங்கள்:

en: &Edit
ta: தொகு

en: &Edit filter rules...
ta: வடிகட்டி விதிகள் திருத்தவும்...

en: &Enable
ta: இயக்கு

en: &Enable compression
ta: சுருக்கத்தை இயக்கு

en: &Enable speed limits
ta: வேக வரம்புகளை இயங்கவும்

en: &Encoding:
ta: குறியீட்டு முறை:

en: &Encryption:
ta: குறியாக்க:

en: &Enter custom command...
ta: தனிப்பயன் கட்டளை உள்ளிடுக...

en: &Establish connection in a new tab
ta: ஒரு புதிய தாவலில் இணைப்பை நிறுவவும்

en: &Execute
ta: செயல்படுத்த

en: &Export Site Manager entries
ta: ஏற்றுமதி தள மேலாளர் உள்ளீடுகளை

en: &Export...
ta: ஏற்றுமதி செய்க...

en: &Fall back to active mode
ta: செயலில் உள்ள முறைக்கு திரும்பவும்

en: &File
ta: கோப்பு

en: &File Attributes...
ta: கோப்பு குணங்கள்...

en: &File permissions...
ta: கோப்பு அனுமதிகள்...

en: &File:
ta: கோப்பு:

en: &Filter conditions:
ta: வடிகட்டி நிலைமைகள்:

en: &Filter sets:
ta: வடிகட்டி தொகுப்புகள்:

en: &Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: &Filters:
ta: வடிகட்டிகள்:

en: &Finish editing and delete local file
ta: உள்ளூர் கோப்பு திருத்துவதை முடித்து நீக்கவும்

en: &Flatten local paths, upload all contained files directly into target directory
ta: உள்ளூர் பாதைகள் சமநிலையாக அனைத்து இலக்கு அடைவு நேரடியாக கோப்புகளை கொண்டிருந்தது பதிவேற்ற

en: &Flatten remote paths, download all contained files directly into target directory
ta: தொலை பாதைகள் சமநிலையாக, இலக்கு அடைவில் நேரடியாக அனைத்து கோப்புகளை பதிவிறக்க

en: &Follow symlink, delete target directory contents
ta: Symlink பின்பற்றவும், இலக்கு அடைவு உள்ளடக்கங்களை நீக்கவும்

en: &Get external IP address from the following URL:
ta: பின்வரும் URL இலிருந்து வெளிப்புற IP முகவரியைப் பெறுக:

en: &Getting help...
ta: உதவி பெறுவது...

en: &Global bookmark
ta: உலகளாவிய புத்தககுறி

en: &HTTP/1.1 using CONNECT method
ta: &HTTP/1.1 முறையைப் பயன்படுத்தி இணை

en: &Help
ta: உதவி

en: &Hide identical files
ta: சமமான கோப்புகளை மறை

en: &Highest
ta: அதிகபட்ச

en: &Highest available port:
ta: உயர்ந்த துறைமுகம்:

en: &Host:
ta: புரவலன்:

en: &IEC binary prefixes (e.g. 1 KiB = 1024 bytes)
ta: IEC பைனரி முன்னொட்டுகள் (எ.கா. 1 KiB = 1024 பைட்டுகள்)

en: &ISO 8601 (example: 2007-09-15)
ta: ISO 8601 (எடுத்துக்காட்டு: 2007-09-15)

en: &Import...
ta: இறக்குமதி...

en: &Inherit system's filetype associations
ta: கணினியின் கோப்பு வகை தொடர்புகளை இயக்குதல்

en: &Install new version
ta: புதிய பதிப்பு நிறுவவும்

en: &Keep local path structure relative to search root
ta: தேடுபொறியில் தொடர்புடைய உள்ளூர் பாதையை அமைத்தல்

en: &Keep remote path structure relative to search root
ta: வேர் தேடுதலுடன் தொலைதூர பாதை அமைப்பை வைத்திருங்கள்

en: &Key file:
ta: திறவுகோல் கோப்பு:

en: &Layout of file and directory panes:
ta: கோப்பு மற்றும் அடைவு பேனல்களின் தளவமைப்பு:

en: &Limit local ports used by FileZilla
ta: FileZilla பயன்படுத்தும் உள்ளூர் துறைமுகங்கள் வரையறுக்கவும்

en: &Limit number of simultaneous connections
ta: ஒரே நேரத்தில் இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை மற்றும் வரம்புகள்

en: &Local directory tree
ta: உள்ளுர் அடைவு அதன் உள்ளடக்கங்கள்

en: &Local directory:
ta: உள்ளூர் அடைவு:

en: &Local search
ta: உள்ளூர் தேடல்

en: &Log to file
ta: கோப்பில் பதிவிடு

en: &Logon Type:
ta: உள்நுழைவு வகை:

en: &Logontype:
ta: பதிவு முறை:

en: &Low
ta: குறைந்த

en: &Manage bookmarks...
ta: புத்தககுறிகளை நிர்வகி...

en: &Manual transfer...
ta: கையேடு பரிமாற்றம்...

en: &Maximum number of connections:
ta: இணைப்புகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை:

en: &Maximum number of retries:
ta: அதிகபட்ச முயற்சிக்களின் எண்ணிக்கை:

en: &Message log
ta: செய்தி பதிவு

en: &Minimize to tray
ta: தட்டில் சிறிதாக்கு

en: &Name sorting mode:
ta: பெயர் வரிசையாக்க முறை:

en: &Name:
ta: பெயர்:

en: &Network configuration wizard...
ta: பிணைய கட்டமைப்பு வழிகாட்டி...

en: &New
ta: புதிய

en: &New site
ta: புதிய தளம்

en: &New version available!
ta: புதிய பதிப்பு கிடைக்கும்!

en: &Next >
ta: அடுத்தது>

en: &No
ta: இல்லை

en: &None
ta: எதுவுமில்லை

en: &Normal
ta: இயல்பு

en: &Numeric value:
ta: எண் மதிப்பு:

en: &OK
ta: சரி

en: &OPEN
ta: திற

en: &Open
ta: திற

en: &Overwrite
ta: மேல்எழுது

en: &Passive
ta: செயலற்ற

en: &Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: &Play sound
ta: ஒலி விளையாடு

en: &Port:
ta: துறைமுகம்:

en: &Preserve timestamps of transferred files
ta: மாற்றப்பட்ட கோப்புகளின் நேர முத்திரைகள் சேமிக்கவும்

en: &Queue
ta: வரிசை

en: &Quickconnect
ta: விரைவு இணைப்பு

en: &Quickconnect bar
ta: விரைவு இணைப்பு பட்டியல்

en: &Quickconnect history
ta: விரைவு இணைப்பு வரலாறு

en: &Read
ta: படிக்க

en: &Reconnect
ta: மீண்டும் இணைக்க

en: &Reconnect information
ta: மீண்டும் இணைக்கும் தகவல்

en: &Refresh
ta: புதுப்பிப்பு

en: &Remember master password until FileZilla is closed
ta: FileZilla மூடப்படும் வரை முதன்மை கடவுச்சொல்லை நினைவில் கொள்க

en: &Remember password until FileZilla is closed
ta: FileZilla மூடப்படும் வரை கடவுச்சொல்லை நினைவில் கொள்ளவும்

en: &Remote directory:
ta: தொலைநிலை அடைவு:

en: &Remote path:
ta: தொலை பாதை:

en: &Remote search
ta: தொலை தேடல்

en: &Remove
ta: அகற்று

en: &Remove key
ta: திறவுகோல் அகற்று

en: &Remove selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது நீக்கு

en: &Rename
ta: மறுபெயரிடுக

en: &Rename...
ta: மறுபெயரிடுக...

en: &Reopen local file
ta: உள்ளுர் கோப்பு மறுதிறப்பு

en: &Replace invalid characters with:
ta: இதில் தவறான எழுத்துகளை மாற்றவும்:

en: &Report a bug...
ta: ஒரு பிழை அறிக்கையிடவும்...

en: &Request attention
ta: கவனத்தை கோரும்

en: &Reset and requeue all
ta: அனைத்தையும் மீட்டெடுக்கவும் மற்றும் வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: &Restart Wizard
ta: வழிகாட்டி மறுதொடக்கம்

en: &Resume
ta: தொடர்

en: &Run command...
ta: கட்டளையை இயக்கவும்...

en: &Run configuration wizard now...
ta: இப்போது கட்டமைப்பு வழிகாட்டி இயக்கவும்...

en: &Run update check now...
ta: இப்போது மேம்படுத்தல் சரிபார்க்கவும்...

en: &SITE
ta: தளம்

en: &SOCKS 5
ta: சாக்ஸ் 5

en: &Save as...
ta: என சேமி...

en: &Search
ta: தேடல்

en: &Search remote files...
ta: தொலை கோப்பு தேடல்...

en: &Select a key:
ta: ஒரு திறவுகோலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: &Select entry:
ta: நுழைவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: &Select language:
ta: மொழியைத் தேர்ந்தெடு:

en: &Select the columns that should be displayed:
ta: காட்டப்பட வேண்டிய நெடுவரிசைகளைத் தேர்ந்தெடு:

en: &Server
ta: சர்வர்

en: &Settings
ta: அமைப்புகள்

en: &Settings...
ta: அமைப்புகள்...

en: &Show debug menu
ta: பிழைத்திருத்த பட்டி காண்பி

en: &Show detailed log
ta: விரிவான பதிவைக் காட்டு

en: &Show timestamps in message log
ta: செய்தியின் பதிவில் நேர முத்திரையை காண்பி

en: &Site Manager entries
ta: தள மேலாளர் உள்ளீடுகள்

en: &Site Manager...
ta: தள மேலாளர்...

en: &Site-specific bookmark
ta: தள-குறிப்பிட்ட புத்தககுறி

en: &Skip
ta: தவிர்

en: &Speed limits
ta: வேகம் வரம்புகள்

en: &Start transfer immediately
ta: உடனடியாக பரிமாற்றம் தொடங்கவும்

en: &Swap local and remote panes
ta: உள்ளூர் மற்றும் ரிமோட் பேன்களை மாற்றுக

en: &TLS Ciphers
ta: TLS சிப்பர்ஸ்

en: &Test
ta: சோதனை

en: &Theme:
ta: தீம்:

en: &Transfer
ta: பரிமாற்றம்

en: &Transfer mode:
ta: பரிமாற்ற முறை:

en: &Transfer queue
ta: பரிமாற்று வரிசை

en: &Treat dotfiles as ASCII files
ta: ASCII கோப்புகளாக டாட்ஃபைல்களைக் கையாளவும்

en: &Trust this certificate on the listed alternative hostnames.
ta: பட்டியலிடப்பட்ட மாற்று புரவலனில் இந்த சான்றிதழை நம்புங்கள்.

en: &Unedit
ta: திருத்தப்படாத

en: &Update cached key for this host
ta: இந்த புரவலனுக்கான தற்காலிக திறவுகோல் சேமிப்பினை மேம்படுத்தவும்

en: &Upload
ta: பதிவேற்று

en: &Upload to:
ta: பதிவேற்ற:

en: &Upload...
ta: பதிவேற்று...

en: &Uploads:
ta: பதிவேற்றங்கள்:

en: &Use custom program
ta: தனிப்பயன் நிரல் பயன்படுத்தவும்

en: &Use synchronized browsing
ta: ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவுதல் பயன்படுத்தவும்

en: &Use system's default editor for text files
ta: உரை கோப்புகளை கணினி இயல்புநிலை ஆசிரியர் பயன்படுத்தவும்

en: &Use the following IP address:
ta: பின்வரும் IP முகவரியைப் பயன்படுத்தவும்:

en: &Use the server's external IP address instead
ta: அதற்கு பதிலாக சேவையகத்தின் வெளி IP முகவரி பயன்படுத்தவும்

en: &Use thousands separator
ta: ஆயிரக்கணக்கான பிரிப்பான் பயன்படுத்தவும்

en: &User:
ta: பயனர்:

en: &Username:
ta: பயனர்பெயர்:

en: &Version %s
ta: பதிப்பு %s

en: &View
ta: காண்க

en: &View/Edit
ta: காண்க/திருத்து

en: &Watch locally edited files and prompt to upload modifications
ta: திருத்தப்பட்ட கோப்புகளை பார்க்கவும் மற்றும் திருத்தங்களைப் பதிவேற்றவும் கேட்கவும்

en: &When checking for updates, check for:
ta: புதுப்பித்தல்களுக்கு சோதிக்கும்போது, ​​இதனை சரிபார்க்கவும்:

en: &Write
ta: எழுது

en: &Yes
ta: ஆம்

en: '%s' does not exist or cannot be accessed.
ta: '%s' இல்லை அல்லது அணுக முடியாது.

en: '%s' is not a directory.
ta: '%s' ஒரு அடைவு இல்லை.

en: '%s' is not a supported protocol.
ta: %s நெறிமுறை ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: 'Account' logontype not supported by selected protocol
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நெறிமுறையால் 'கணக்கு' பதிவுமுறை ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: 'Normal' and 'Account' logontypes are not available, using 'Ask for password' instead.
ta: அதற்கு பதிலாக 'கடவுச்சொல் கேட்கவும்' என்பதைப் பயன்படுத்தி 'சாதாரண' மற்றும் 'கணக்கு' பதிவுமுறைகள் கிடைக்காது.

en: 'Normal' and 'Account' logontypes are not available. Your entry has been changed to 'Ask for password'.
ta: 'இயல்பான' மற்றும் 'கணக்கு' பதிவுமுறைகள் கிடைக்கவில்லை. உங்கள் நுழைவு 'கடவுச்சொல்லைக் கேட்க' என்று மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: 'quote' is usually a local command used by commandline clients to send the arguments following 'quote' to the server. You might want to enter the raw command without the leading 'quote'.
ta: 'மேற்கோள்' பொதுவாக சர்வரில் 'மேற்கோள்' தொடர்ந்து வாதங்களை அனுப்ப கட்டளை வாடிக்கையாளர்களால் பயன்படுத்தப்படும் ஒரு கட்டளை. நீங்கள் முன்னணி 'மேற்கோள்' இல்லாமல் மூல கட்டளையை உள்ளிட வேண்டும்.

en: (%d object filtered) | (%d objects filtered)
ta[0]: (%d பொருள் வடிகட்டப்பட்டது)
ta[1]: (%d பொருள்கள் வடிகட்டப்பட்டது)

en: (%u%% downloaded)
ta: (%u%% பதிவிறக்கம்)

en: (0 for no limit)
ta: (0 வரம்பில்லா)

en: (0-999 seconds)
ta: (0-999 விநாடிகள்)

en: (10-9999, 0 to disable)
ta: (10-9999, 0 முடக்கு)

en: (app-compat is set to %d.%d)
ta: (app-compat %d . %d க்கு அமைக்கப்பட்டது)

en: (example: %H:%M)
ta: (உதாரணம்: %H:%M)

en: (example: %Y-%m-%d)
ta: (எடுத்துக்காட்டு:%Y-%m-%d)

en: (in %s/s)
ta: (%sஇல்/s)

en: --:--:-- left
ta: --:--:-- மீதமுள்ளன

en: -c cannot be used together with an FTP URL.
ta: -c FTP URL ஐப் பயன்படுத்த முடியாது.

en: -l can only be used together with an FTP URL.
ta: -l ஒரு FTP URL உடன் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்.

en: -s and -c cannot be present at the same time.
ta: -s மற்றும் -cகள் ஒரே நேரத்தில் இருக்கக்கூடாது.

en: -s cannot be used together with an FTP URL.
ta: -s FTP URL ஐப் பயன்படுத்த முடியாது.

en: 0 - None
ta: 0 - இல்லை

en: 1 - Warning
ta: 1 - எச்சரிக்கை

en: 2 - Info
ta: 2 - தகவல்

en: 3 - Verbose
ta: 3 - மிகுசொல்

en: 32-bit system
ta: 32-பிட் கணினி

en: 4 - Debug
ta: 4 - பிழைத்திருத்தம்

en: 64-bit system
ta: 64-பிட் கணினி

en: < &Back
ta: <பின்னால்

en: A bookmark with the entered name already exists. Please enter an unused name.
ta: உள்ளிட்ட பெயருடன் ஒரு புத்தகக்குறி ஏற்கனவே உள்ளது. பயன்படுத்தாத பெயரை உள்ளிடுக.

en: A default editor needs to be set.
ta: இயல்புநிலை ஆசிரியர் அமைக்கப்பட வேண்டும்.

en: A directory cannot be dragged into one of its subdirectories.
ta: ஒரு அடைவு அதன் துணை அடைவுகளில் ஒன்றை இழுக்க முடியாது.

en: A few servers don't allow passive mode or are misconfigured. In such cases you would have to use active mode. In active mode, FileZilla opens a port and asks the server to connect to it.
ta: சில சேவையகங்கள் செயலற்ற முறையில் அனுமதிக்கவில்லை அல்லது தவறாக உள்ளமைக்கப்படுகின்றன. இது போன்ற சந்தர்ப்பங்களில் நீங்கள் செயலில் உள்ள முறை பயன்படுத்த வேண்டும். செயலில் பயன்முறையில், FileZilla ஒரு போர்ட் திறந்து சர்வர் அதை இணைக்க சர்வர் கேட்கிறது.

en: A file previously opened has been changed.
ta: முன்பு திறக்கப்பட்ட ஒரு கோப்பு மாற்றப்பட்டது.

en: A file with that name is already being transferred.
ta: அந்த பெயருடன் ஏற்கனவே ஒரு கோப்பு மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: A file with that name is still being edited. Please close it and try again.
ta: அந்த பெயருடன் ஒரு கோப்பு இன்னும் திருத்தப்பட்டு வருகிறது. தயவுசெய்து அதை மூடிவிட்டு மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: A local filename could not be decoded.
    Please make sure the LC_CTYPE (or LC_ALL) environment variable is set correctly.
    Unless you fix this problem, files might be missing in the file listings.
    No further warning will be displayed this session.
ta: ஒரு உள்ளூர் கோப்பு பெயரை நீக்க முடியாது.
    LC_CTYPE (அல்லது LC_ALL) சூழல் மாறி சரியாக அமைக்கப்பட்டது என்பதை உறுதி செய்து கொள்ளுங்கள்.
    இந்த சிக்கலைச் சரிசெய்யாமல், கோப்புகளை கோப்பு பட்டியல்களில் காணக்கூடாது.
    மேலும் எச்சரிக்கை இந்த அமர்வு காட்டப்படாது.

en: A lost master password cannot be recovered! Please thoroughly memorize your password.
ta: தொலைந்த முதன்மை கடவுச்சொல்லை மீட்டெடுக்க முடியாது! தயவுசெய்து உங்கள் கடவுச்சொல்லை முழுமையாக மனப்பாடம் செய்யவும்.

en: A new version of FileZilla is available:
ta: FileZilla இன் புதிய பதிப்பு கிடைக்கின்றது:

en: A proper server always shows all files, but some broken servers hide files from the user. Use this option to force the server to show all files.
ta: ஒரு சரியான சேவையகம் எப்போதும் எல்லா கோப்புகளையும் காட்டுகிறது, ஆனால் சில உடைந்த சர்வர்கள் பயனர் இருந்து கோப்புகளை மறைக்கின்றன. சேவையகத்தை அனைத்து கோப்புகளையும் காண்பிக்கும்படி இந்த விருப்பத்தை பயன்படுத்தவும்.

en: A proper server does not require this. Contact the server administrator if you need this.
ta: சரியான சேவையகம் இதற்கு தேவையில்லை. உங்களுக்கு தேவைப்பட்டால் சேவையக நிர்வாகியை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: A remote operation is in progress and synchronized browsing is enabled.
    Disable synchronized browsing and continue changing the local directory?
ta: ஒரு ரிமோட் ஆபரேஷன் முன்னேற்றம் அடைந்து, ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவல் இயக்கப்பட்டது.
    ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவல் முடக்க, உள்ளூர் கோப்பகத்தை மாற்றியமைக்கவா?

en: A&SCII
ta: அதகுதப

en: A&dd
ta: கூட்டு

en: A&llow resume of ASCII files
ta: ஆஸ்கி கோப்புகளை மீண்டும் தொடங்க அனுமதிக்கவும்

en: A&pply only to downloads
ta: பதிவிறக்கங்களை மட்டும் பயன்படுத்து

en: A&pply only to uploads
ta: பதிவேற்றங்களுக்கு மட்டும் பயன்படுத்து

en: A&pply to all files and directories
ta: அனைத்து கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளுக்கு பயன்படுத்து

en: A&utomatically remove successful transfers
ta: வெற்றிகரமான இடமாற்றங்களை தானாக அகற்றவும்

en: ASCII
ta: ஆஸ்கி

en: AWS &KMS encryption
ta: AWS &KMS குறியாக்கம்

en: About FileZilla
ta: FileZilla பற்றி

en: Above the file lists
ta: கோப்பு பட்டியலுக்கு மேல்

en: Access &Key:
ta: அணுகல் திறவுகோல்:

en: Access to some local directories could not be restored:
ta: சில உள்ளூர் அடைவுகளுக்கான அணுகலை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை:

en: Account
ta: கணக்கு

en: Action after queue &completion
ta: வரிசை முடிந்த பிறகு நடவடிக்கை

en: Action on selected file:
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்பில் செயல்:

en: Action to perform:
ta: செய்ய நடவடிக்கை:

en: Action:
ta: செயல்:

en: Active mode
ta: செயலில் உள்ள முறை

en: Active mode FTP test failed. FileZilla does not know the correct external IP address.
ta: செயல்பாட்டு முறை FTP சோதனை தோல்வியடைந்தது. FileZilla சரியான வெளிப்புற IP முகவரிக்கு தெரியாது.

en: Active mode FTP test failed. FileZilla does not know the correct external IP address. In addition to that, your router has modified the sent address.
ta: செயல்பாட்டு முறை FTP சோதனை தோல்வியடைந்தது. FileZilla சரியான வெளிப்புற IP முகவரிக்கு தெரியாது. கூடுதலாக, உங்கள் திசைவி அனுப்பிய முகவரியை மாற்றியுள்ளது.

en: Active mode FTP test failed. FileZilla knows the correct external IP address, but your router or firewall has misleadingly modified the sent address.
ta: செயல்பாட்டு முறை FTP சோதனை தோல்வியடைந்தது. FileZilla சரியான வெளிப்புற ஐபி முகவரிக்கு தெரியும், ஆனால் உங்கள் திசைவி அல்லது ஃபயர்வால் தவறாக அனுப்பிய முகவரி மாற்றப்பட்டது.

en: Active mode IP
ta: செயலில் முறை IP

en: Add files to &queue only
ta: வரிசையில் மட்டுமே கோப்புகளை சேர்க்கவும்

en: Add selected directory to the transfer queue
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பகத்தை பரிமாற்ற வரிசையில் சேர்க்கவும்

en: Add selected files and folders to the transfer queue
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள் மற்றும் கோப்புறைகளை பரிமாற்ற வரிசையில் சேர்க்கவும்

en: Add to queue
ta: வரிசையில் சேர்

en: Address type not supported
ta: முகவரி வகை ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Advice: Unless you want to test new features, please keep using stable versions only. Beta versions and nightly builds are development versions meant for testing purposes. Nightly builds of FileZilla may not work as expected and might even damage your system. Use beta versions and nightly builds at your own risk.
ta: அறிவுரை: நீங்கள் புதிய அம்சங்களை சோதிக்க விரும்பினால் தவிர, நிலையான பதிப்புகளைப் பயன்படுத்துங்கள். பீட்டா பதிப்புகள் மற்றும் இரவு கட்டுமானங்கள் என்பவை சோதனை நோக்கங்களுக்காக உருவாக்கப்பட்ட பதிப்புகளாக இருக்கின்றன. FileZilla இன் இரவு கட்டுமானங்கள் எதிர்பார்த்தபடி வேலை செய்யாது, மேலும் உங்கள் கணினியை சேதப்படுத்தலாம். உங்கள் சொந்த ஆபத்தில் பீட்டா பதிப்புகள் மற்றும் இரவு நேரங்களை உருவாக்குங்கள்.

en: Al&ways perform this action
ta: இந்த செயல்களையும் செயல்களையும் செய்யுங்கள்

en: Algorithm:
ta: வழிமுறை:

en: All files have been successfully transferred
ta: எல்லா கோப்புகளும் வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டுள்ளன

en: All ports in the given range have to be between 1024 and 65535.
ta: கொடுக்கப்பட்ட வரம்பில் உள்ள அனைத்து துறைமுகங்கள் 1024 மற்றும் 65535 க்கு இடையில் இருக்க வேண்டும்.

en: All transfers have finished. %d file could not be transferred. | All transfers have finished. %d files could not be transferred.
ta[0]: அனைத்து இடமாற்றங்களும் முடிந்துவிட்டன. %d கோப்பை மாற்ற முடியவில்லை.
ta[1]: அனைத்து இடமாற்றங்களும் முடிந்துவிட்டன. %d கோப்பை மாற்ற முடியவில்லை.

en: Allow &fall back to other transfer mode on failure
ta: தோல்வியுற்ற பிற பரிமாற்ற பயன்முறைக்கு மீண்டும் அனுமதிக்கவும்

en: Allow fallback to other transfer mode on failure
ta: தோல்விக்கு பிற பரிமாற்ற பயன்முறைக்கு குறைவடையும்

en: Already connected
ta: ஏற்கனவே இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Alternative name: | Alternative names:
ta[0]: மாற்று பெயர்:
ta[1]: மாற்று பெயர்கள்:

en: Alternatively you can use the Pageant tool from PuTTY to manage your keys, FileZilla does recognize Pageant.
ta: மாற்றாக உங்கள் திறவுகோல்களை நிர்வகிக்க PuTTY இலிருந்து Pageant கருவியைப் பயன்படுத்தலாம், FileZilla Pageant ஐ அங்கீகரிக்கிறது.

en: Alternatively you can use your system's SSH agent. To do so, make sure the SSH_AUTH_SOCK environment variable is set.
ta: மாற்றாக உங்கள் கணினியின் SSH முகவரை பயன்படுத்தலாம். அவ்வாறு செய்ய, SSH_AUTH_SOCK சூழல் மாறி அமைக்கப்பட்டுள்ளது என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Alternatively, you can also download the latest version from the FileZilla website:
ta: மாற்றாக, FileZilla வலைத்தளத்தில் இருந்து சமீபத்திய பதிப்பை நீங்கள் பதிவிறக்கலாம்:

en: An error occurred loading the transfer queue from "%s".
    Some queue items might not have been restored.
ta: "%s" இலிருந்து பரிமாற்ற வரிசையை ஏற்றுவதில் பிழை ஏற்பட்டது.
    சில வரிசை உருப்படிகளை மீட்டமைக்கப்படாமல் இருக்கலாம்.

en: An error occurred saving the transfer queue to "%s".
    Some queue items might not have been saved.
ta: "%s" க்கு இடமாற்ற வரிசையை சேமிப்பதில் பிழை ஏற்பட்டது.
    சில வரிசை உருப்படிகளை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: An item with the same name as the dragged item already exists at the target location.
ta: இழுக்கப்பட்ட உருப்படியின் அதே பெயருடன் ஒரு உருப்படி ஏற்கனவே இலக்கு இருப்பிடத்தில் உள்ளது.

en: Anonymous
ta: அநாமதேய

en: Another remote operation is already in progress, cannot change directory now.
ta: மற்றொரு தொலைதூர செயல்பாடு முன்னேற்றம் அடைந்துவிட்டது, இப்போது அடைவு மாற்ற முடியாது.

en: Any changes made in the Site Manager could not be saved.
ta: தள நிர்வாகியில் செய்யப்பட்ட எந்த மாற்றங்களும் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: Any changes made to the filters could not be saved.
ta: வடிகட்டிகளுக்கு செய்த மாற்றங்கள் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: Any changes made to the filters will not be saved.
ta: வடிகட்டிகளுக்கு செய்த மாற்றங்கள் சேமிக்கப்படாது.

en: App&ly to directories only
ta: அடைவுகளுக்கு மட்டும் பயன்படுத்து

note: @translator: Keep short
en: Application &Key:
ta: பயன்பாட்டு திறவுகோல்:

en: Apply
ta: விண்ணப்பிக்கவும்

en: Apply to &current queue only
ta: தற்போதைய வரிசையில் மட்டும் பயன்படுத்து

en: Apply to &files only
ta: கோப்புகளுக்கு மட்டும் பயன்படுத்து

en: Archive
ta: காப்பகம்

en: Argument buffer overflow
ta: வாதம் தாங்கல் வழிதல்

en: As tab in the transfer queue pane
ta: பரிமாற்ற வரிசை பலகத்தில் தாவலாகும்

en: Ask for action
ta: நடவடிக்கைக்கு கேளுங்கள்

en: Ask for password
ta: கடவுச்சொல்லை கேட்கவும்

en: Ask operating system for a port.
ta: துறைமுகத்திற்கான இயக்க முறைமையை கேளுங்கள்.

en: Ask your operating system for the external IP address
ta: வெளிப்புற IP முகவரிக்கு உங்கள் இயக்க முறைமைக்கு கேளுங்கள்

en: Asking questions in the FileZilla Forums
ta: FileZilla கருத்துக்களில் கேள்விகளைக் கேட்கிறது

en: Associated program not found:
ta: தொடர்புடைய திட்டம் இல்லை:

en: At least one filter condition is incomplete
ta: குறைந்தபட்சம் ஒரு வடிகட்டி நிபந்தனை முழுமையடையாது

en: At this point, all required information has been gathered.
ta: இந்த கட்டத்தில், தேவையான அனைத்து தகவல்களும் சேகரிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Attribute
ta: கற்பிதம்

en: Authentication failed.
ta: அங்கீகரிப்பு தோல்வியுற்றது.

en: Author:
ta: ஆசிரியர்:

en: Auto
ta: ஆட்டோ

en: Automatic file type classification
ta: தானியங்கு கோப்பு வகை வகைப்பாடு

en: B <Unit symbol for bytes. Only translate first letter>
ta: B <பைட்டுகளுக்கான அலகு சின்னம். முதல் எழுத்து மட்டும் மொழிபெயர்த்து>

en: B&ypass proxy
ta: பதிலி பக்கவழி

en: Bad file descriptor
ta: தவறான கோப்பு விவரம்

en: Basic usage instructions
ta: அடிப்படை பயன்பாட்டு அறிவுறுத்தல்கள்

en: Behaviour
ta: நடத்தை

en: Being edited
ta: திருத்தப்பட்டது

en: Binary
ta: இரும

en: Blackboard
ta: கரும்பலகையில்

en: Blue
ta: நீலம்

en: Bookmark
ta: புத்தகக்குறி

en: Bookmark:
ta: புத்தகக்குறி:

en: Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகள்

en: Browse...
ta: உலாவு...

en: Bucket not found
ta: வாளி காணப்படவில்லை

en: Build date:
ta: தேதி உருவாக்குதல்:

en: Build information
ta: தகவலை உருவாக்குங்கள்

en: Business category:
ta: வணிக வகை:

en: By default uses any available local port to establish transfers in active mode. If you want to limit FileZilla to use only a small range of ports, please enter the port range below.
ta: செயலில் உள்ள இடமாற்றங்களை நிறுவுவதற்கு எந்தவொரு உள்ளூர் போர்ட்டையும் இயல்புநிலையாக பயன்படுத்துகிறது. துறைமுகங்கள் ஒரு சிறிய வரம்பை மட்டுமே பயன்படுத்துவதற்கு FileZilla ஐ நீங்கள் குறைக்க விரும்பினால், தயவுசெய்து கீழேயுள்ள துறைமுக வரம்பை உள்ளிடவும்.

en: C&ancel current operation
ta: நடப்பு செயல்பாடு ரத்துசெய்

en: C&lear all
ta: அனைத்தையும் அழி

en: C&opy URL(s) to clipboard
ta: URL (களை) கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: C&opy URL(s) with password to clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு கடவுச்சொல் மூலம் URL (கள்) ஐ நகலெடு

en: C&ustom
ta: விருப்பம்

en: C&ustom KMS ARN:
ta: தனிப்பயன் KMS ARN:

en: C&ustom filetype associations:
ta: தனிப்பயன் கோப்பு வகை சங்கங்கள்:

en: CPU features:
ta: CPU அம்சங்கள்:

en: Calculating timezone offset of server...
ta: சேவையகத்தின் நேரமண்டலத்தை கணக்கிடுகிறது...

en: Can't read from file
ta: கோப்பில் இருந்து படிக்க முடியாது

en: Can't write data to file.
ta: கோப்புக்கு எழுத முடியவில்லை.

en: Can't write data to file: %s
ta: கோப்புக்கு எழுத முடியவில்லை: %s

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Cancel current operation
ta: நடப்பு நடவடிக்கையை ரத்துசெய்

en: Cancels the current operation
ta: நடப்பு செயல்பாட்டை ரத்துசெய்கிறது

en: Cannot access '%s', no media inserted or drive not ready.
ta: '%s' ஐ அணுக முடியவில்லை, எந்த ஊடகமும் செருகப்படவில்லை அல்லது இயங்கவில்லை.

en: Cannot add server to Site Manager
ta: தள நிர்வாகிக்கு சேவையகத்தை சேர்க்க முடியாது

en: Cannot assign requested address
ta: கோரிய முகவரியை ஒதுக்க முடியாது

en: Cannot change directory, there already is a synchronized browsing operation in progress.
ta: கோப்பகத்தை மாற்ற முடியாது, முன்பே ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவல் செயல்பாடு உள்ளது.

en: Cannot close tab while busy.
    Cancel current operation and close tab?
ta: பிஸியாக இருக்கும் போது தாவலை மூட முடியவில்லை.
    நடப்பு செயல்பாடு மற்றும் மூட தாவலை ரத்துசெய்?

en: Cannot compare directories, different filters for local and remote directories are enabled
ta: அடைவுகள் ஒப்பிட முடியாது, உள்ளூர் மற்றும் தொலை அடைவுகள் வெவ்வேறு வடிகட்டிகள் செயல்படுத்தப்படும்

en: Cannot create new filter
ta: புதிய வடிப்பான் உருவாக்க முடியாது

en: Cannot edit file
ta: கோப்பு திருத்த முடியாது

en: Cannot edit file, not connected to any server.
ta: கோப்பு திருத்த முடியாது, எந்த சேவையகமும் இணைக்கப்படவில்லை.

en: Cannot edit file, remote path unknown.
ta: கோப்பு திருத்த முடியாது, தொலை பாதை தெரியவில்லை.

en: Cannot establish FTP connection to an SFTP server. Please select proper protocol.
ta: ஒரு SFTP சேவையகத்திற்கு FTP இணைப்பை நிறுவ முடியவில்லை. சரியான நெறிமுறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Cannot load key file
ta: திறவுகோல் கோப்பை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Cannot load toolbar from resource file
ta: மூலக் கருவியில் கருவிப்பட்டியை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Cannot remember password
ta: கடவுச்சொல்லை நினைவில் கொள்ள முடியாது

en: Cannot rename entry
ta: நுழைவு மறுபெயரிட முடியாது

en: Cannot rename file
ta: கோப்பு மறுபெயரிட முடியாது

en: Cannot save filterset
ta: வடிகட்டியை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Cannot select filter
ta: வடிப்பானை தேர்ந்தெடுக்க முடியவில்லை

en: Cannot set file association
ta: கோப்பு சங்கம் அமைக்க முடியாது

en: Cannot show dialog
ta: உரையாடலை காட்ட முடியவில்லை

en: Cannot view/edit selected file
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு திருத்த / திருத்த முடியாது

en: Case Insensitive
ta: வழக்கு உணர்வற்றது

en: Case insensitive
ta: வழக்கு உணர்வற்றது

en: Case insensitive (default)
ta: வழக்கு உணர்வற்ற (இயல்புநிலை)

en: Case sensitive
ta: வழக்கு உணர்

en: Case sensitive (default)
ta: வழக்கு உணர் (இயல்புநிலை)

en: Categories to clear
ta: வகைகள் அழிக்க

en: Certificate and session data are not available yet.
ta: சான்றிதழ் மற்றும் அமர்வு தரவு இன்னும் கிடைக்கவில்லை.

en: Certificate in chain:
ta: சங்கிலியில் சான்றிதழ்:

en: Certificate issuer
ta: சான்றிதழ் வழங்குபவர்

en: Challenge:
ta: சவால்:

en: Change file attributes
ta: கோப்பு குணங்கள் மாற்று

en: Change the file permissions.
ta: கோப்பு அனுமதிகளை மாற்றவும்.

en: Changing logfile settings requires restart of FileZilla.
ta: Logfile அமைப்புகளை மாற்றுதல் FileZilla இன் மறுதொடக்கம் தேவைப்படுகிறது.

en: Character encoding issue
ta: எழுத்து குறியாக்க சிக்கல்

en: Charset
ta: எழுத்துருப்

en: Check for &updates...
ta: புதுப்பிப்புகளை சரிபார்க்கவும்...

en: Check for FileZilla &updates automatically:
ta: FileZilla தானாக புதுப்பிப்புகளை சரிபார்க்கவும்:

en: Check for Updates
ta: மேம்படுத்தல்கள் சரிபார்க்கவும்

en: Check for newer versions of FileZilla
ta: FileZillaஇன் புதிய பதிப்புகளைப் பார்க்கவும்

en: Check for updates failed
ta: புதுப்பிப்புகளை சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Check your login credentials. The entered password starts or ends with a space character.
ta: உங்கள் உள்நுழைவு சான்றுகளை சரிபார்க்கவும். உள்ளிடப்பட்ட கடவுச்சொல் ஒரு ஸ்பேஸ் கன்டரில் தொடங்குகிறது அல்லது முடிவடைகிறது.

en: Check your login credentials. The entered username starts or ends with a space character.
ta: உங்கள் உள்நுழைவு சான்றுகளை சரிபார்க்கவும். உள்ளிட்ட பயனர் பெயர் தொடங்குகிறது அல்லது முடிக்கும் இடைவெளி எழுத்துக்குறி.

en: Checking for correct external IP address
ta: சரியான வெளிப்புற ஐபி முகவரியை சரிபார்க்கிறது

en: Checking for updates...
ta: புதுப்பிப்புகளை சரிபார்க்கிறது...

en: Checksum match on file %s
ta: %s கோப்பில் செக்சம் பொருத்தம்

en: Checksum mismatch on file %s
ta: %s கோப்பில் செக்சம் பொருத்தமற்றது

en: Choose a key file
ta: ஒரு திறவுகோல் கோப்பைத் தேர்ந்தெடு

en: Choose the default local directory
ta: இயல்புநிலை உள்ளமை கோப்பகத்தை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose the local directory
ta: உள்ளூர் கோப்பகத்தைத் தேர்வு செய்க

en: Chunk data improperly terminated
ta: துண்டின் தரவு தவறாக நிறுத்தப்பட்டது

en: Cipher:
ta: சைபர்:

en: Cl&ose tab
ta: தாவலை மூடு

en: Classic
ta: கிளாசிக்

en: Clear &layout cache
ta: தெளிவுத்திறன் மற்றும் தளவமைப்பு கேச்

en: Clear auto&update data
ta: தானியங்கு புதுப்பிப்பு தரவை அழி

en: Clear history
ta: வரலாற்றை அழி

en: Clear private data
ta: தனிப்பட்ட தரவை அழி

en: Clear quickconnect bar
ta: விரைவு இணைப்பு பட்டியை அழி

en: Click on Finish to save your configuration.
ta: உங்கள் உள்ளமைவைச் சேமிக்க முடிக்க சொடுக்கவும்.

en: Client to server MAC:
ta: சேவையகத்திற்கான கிளையன்ட் MAC:

en: Client to server cipher:
ta: சேவையக சைஃபர் கிளையண்ட்:

en: Close
ta: மூடு

en: Close &all other tabs
ta: பிற எல்லா தாவல்களையும் மூடுக

en: Close FileZilla
ta: FileZillaஐ மூடு

en: Close all running instances of FileZilla
ta: FileZillaஇன் அனைத்து இயங்கும் நிகழ்வுகளையும் மூடுக

en: Close quick search and continue comparing?
ta: விரைவான தேடலை மூடிவிட்டு தொடர்ந்து ஒப்பிடுகிறீர்களா?

en: Closes current tab
ta: தற்போதைய தாவலை மூடுகிறது

en: Co&mments:
ta: கருத்துகள்:

en: Column properties
ta: நெடுவரிசை பண்புகள்

en: Column setup
ta: நெடுவரிசை அமைவு

en: Command and its arguments should be properly quoted.
ta: கட்டளை மற்றும் அதன் வாதங்கள் சரியாக மேற்கோள் காட்டப்பட வேண்டும்.

en: Command failed
ta: கட்டளை தோல்வியடைந்தது

en: Command not supported
ta: கட்டளை ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Command not supported by this protocol
ta: கட்டளை இந்த நெறிமுறை ஆதரிக்கவில்லை

en: Command:
ta: கட்டளை:

en: Comment
ta: கருத்து

en: Common name:
ta: பொது பெயர்:

en: Communication tainted by router or firewall
ta: தகவல் திசைவி அல்லது ஃபயர்வால் மூலம் தொடர்பு கொள்ளப்பட்டது

en: Compare &modification time
ta: ஒப்பீடு திருத்தும் நேரம்

en: Compare file&size
ta: கோப்பு அளவுகளை ஒப்பிடுக

en: Comparison &threshold (in minutes):
ta: ஒப்பீடு தொடக்கநிலை(நிமிடங்களில்):

en: Comparison threshold needs to be between 0 and 1440 minutes.
ta: ஒப்பீடு வாசலில் 0 மற்றும் 1440 நிமிடங்களுக்கு இடையே இருக்க வேண்டும்.

en: Compiled for:
ta: தொகுக்கப்பட்டன:

en: Compiled on:
ta: இல் தொகுக்கப்பட்டன:

en: Compiled with:
ta: உடன் தொகுக்கப்பட்டன:

en: Compiler flags:
ta: கம்பைலர் கொடிகள்:

en: Compressed
ta: அழுத்தப்பட்ட

en: Concurrent transfers
ta: ஒற்றுமை இடமாற்றங்கள்

en: Conditions are c&ase sensitive
ta: நிபந்தனைகள் வழக்கு முக்கியம்

en: Configuration test
ta: கட்டமைப்பு சோதனை

en: Configure passive mode
ta: செயலற்ற முறையில் உள்ளமைக்கவும்

en: Configure port range
ta: துறைமுக வரம்பை உள்ளமைக்கவும்

en: Configuring FileZilla and your network
ta: FileZilla மற்றும் உங்கள் பிணையத்தை கட்டமைத்தல்

en: Confirm deletion
ta: நீக்குதலை உறுதிப்படுத்துக

en: Confirmation needed
ta: உறுதிப்படுத்தல் தேவை

en: Congratulations, your configuration seems to be working.
ta: வாழ்த்துகள், உங்கள் உள்ளமைவு வேலை செய்யும் தோன்றுகிறது.

en: Connect bypassing proxy settings
ta: ப்ராக்ஸி அமைப்புகளை தவிர்ப்பது இணைக்க

en: Connect failed: %s
ta: இணைப்பு தோல்வியடைந்தது: %s

en: Connect in current tab
ta: தற்போதைய தாவலில் இணைக்கவும்

en: Connect in new tab
ta: புதிய தாவலில் இணைக்கவும்

en: Connect to specified Site Manager site
ta: குறிப்பிட்ட தள நிர்வாகி தளத்துடன் இணைக்கவும்

en: Connecting
ta: இணைக்கிறது

en: Connecting to %s
ta: இணைக்கிறது %s

en: Connecting to %s through %s proxy
ta: இணைக்கிறது %s மூலம் %s பதிலாள்

en: Connecting to %s...
ta: %sக்கு இணைக்கிறது...

en: Connection
ta: இணைப்பு

en: Connection aborted
ta: இணைப்பு கைவிடப்பட்டது

en: Connection attempt failed
ta: இணைப்பு முயற்சி தோல்வியடைந்தது

en: Connection attempt failed with "%s", trying next address.
ta: "%s" உடன் இணைப்பு முயற்சி தோல்வியுற்றது, அடுத்த முகவரிக்கு முயற்சி.

en: Connection attempt failed with "%s".
ta: "%s" உடன் இணைப்பு முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

en: Connection attempt interrupted by user
ta: பயனரால் குறுக்கிட முயற்சி

en: Connection attempt timed out
ta: இணைப்பு முயற்சி நேரம் முடிந்தது

en: Connection closed
ta: இணைப்பு மூடப்பட்டது

en: Connection closed by server
ta: இணைப்பு சர்வர் மூலம் மூடப்பட்டது

en: Connection established, initializing TLS...
ta: இணைப்பு TLS ஐ துவக்குகிறது...

en: Connection established, sending HTTP request
ta: இணைப்பு HTTP கோரிக்கையை அனுப்புகிறது

en: Connection established, waiting for welcome message.
ta: இணைப்பு நிறுவப்பட்டது, வரவேற்புக்காக காத்திருக்கிறது.

en: Connection established, waiting for welcome message...
ta: இணைப்பு நிறுவப்பட்டது, வரவேற்புக்காக காத்திருக்கிறது ...

en: Connection lost
ta: தொடர்பு துண்டிக்கப்பட்டது

en: Connection not allowed by ruleset
ta: விதிமுறையின் மூலம் இணைப்பு அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: Connection refused
ta: இணைப்பு மறுக்கப்பட்டது

en: Connection refused by server
ta: இணைப்பு சர்வரால் மறுக்கப்பட்டது

en: Connection reset by network
ta: நெட்வொர்க் மூலம் இணைப்பு மீட்டமைக்கப்படுகிறது

en: Connection reset by peer
ta: இணைப்பு மூலம் மறு இணைப்பு

en: Connection timed out after %d second of inactivity | Connection timed out after %d seconds of inactivity
ta[0]: செயலிழப்பு %d வினாடிக்குப் பின் இணைப்பு நேரம் முடிந்தது
ta[1]: செயலிழப்பு %d வினாடிக்குப் பின் இணைப்பு நேரம் முடிந்தது

en: Connection timed out.
ta: இணைப்பின் நேரம் முடிந்தது.

en: Connection to server lost.
ta: சேவையகத்திற்கான இணைப்பு இழந்தது.

en: Connection with proxy established, performing handshake...
ta: ப்ராக்ஸி உடன் இணைப்பு, ஹேண்ட்ஷேக் செயல்பட ...

en: Connection with server got closed prematurely.
ta: சேவையகத்துடன் இணைப்பு முன்கூட்டியே மூடப்பட்டது.

en: Connection with the test server failed.
ta: சோதனை சேவையகத்துடன் இணைப்பு தோல்வியடைந்தது.

en: Convert key file
ta: திறவுகோல் கோப்பை மாற்றவும்

en: Copy (%d) of %s
ta: (%d) %sஇன் நகல்

en: Copy of %s
ta: %sஇன் நகல்

en: Copy the URLs of the selected items to clipboard, including password.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படிகளின் URL ஐ கடவுச்சொல் உள்ளிட்ட கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்.

en: Copy the URLs of the selected items to clipboard.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படிகளின் URLகளை கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்.

en: Could not accept connection: %s
ta: இணைப்பை ஏற்றுக்கொள்ள முடியவில்லை: %s

en: Could not access path %s
ta: பாதை %s அணுக முடியவில்லை

en: Could not add connection to Site Manager
ta: தள நிர்வாகிக்கு இணைப்பு சேர்க்க முடியவில்லை

en: Could not complete operation
ta: செயல்பாட்டை முடிக்க முடியவில்லை

en: Could not connect to server
ta: சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: Could not connect to server: %s
ta: சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not convert command to server encoding
ta: கட்டளை சேவையக குறியீடாக்கத்திற்கு மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not convert private key
ta: தனிப்பட்ட திறவுகோலை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not copy URLs
ta: URL கள் நகலெடுக்க முடியவில்லை

en: Could not copy data
ta: தரவை நகலெடுக்க முடியவில்லை

en: Could not create CFURL from path %s
ta: பாதை %s இலிருந்து CFURL ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create URI for this transfer.
ta: இந்த மாற்றத்திற்கான URI ஐ உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not create local file %s
ta: உள்ளூர் கோப்பு %sஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create logging mutex: %s
ta: Logout mutex ஐ உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not create security-scoped bookmark from URL:
ta: URL இலிருந்து பாதுகாப்பு நோக்குடைய புத்தகக்குறியை உருவாக்க முடியவில்லை:

en: Could not determine the target of the Drag&Drop operation.
    Either the shell extension is not installed properly or you didn't drop the files into an Explorer window.
ta: இழுத்துவிடும் செயல்பாடு இலக்கு நிர்ணயிக்க முடியவில்லை.
    ஷெல் நீட்டிப்பு சரியாக நிறுவப்படவில்லை அல்லது நீங்கள் ஒரு எக்ஸ்ப்ளோரர் சாளரத்தில் கோப்புகளை கைவிடவில்லை.

en: Could not establish connection to server
ta: சேவையகத்துடன் இணைப்பு நிறுவ முடியவில்லை

en: Could not find the resource files for FileZilla, closing FileZilla.
    You can specify the data directory of FileZilla by setting the FZ_DATADIR environment variable.
ta: FileZilla க்கான ஆதார கோப்புகளைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, FileZilla ஐ மூடுகிறது.
    FZ_DATADIR சூழல் மாறியை அமைப்பதன் மூலம் FileZillaஇன் தரவு கோப்பகத்தை நீங்கள் குறிப்பிடலாம்.

en: Could not generate custom login sequence.
ta: தனிப்பயன் உள்நுழைவு வரிசையை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not generate key
ta: திறவுகோல் உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not get full remote path.
ta: முழு தொலை பாதையையும் பெற முடியவில்லை.

en: Could not get native path from CFURL
ta: CFURL இலிருந்து சொந்த பாதையை பெற முடியவில்லை

en: Could not get path from URL
ta: URL இலிருந்து பாதை பெற முடியவில்லை

en: Could not get reply from fzputtygen.
ta: Fzputtygen இலிருந்து பதில் பெற முடியவில்லை.

en: Could not get temporary directory to download file into.
ta: கோப்பை பதிவிறக்க தற்காலிக கோப்பகத்தை பெற முடியவில்லை.

en: Could not load "%s", please make sure the file is valid and can be accessed.
    Any changes made in the Site Manager will not be saved.
ta: "%s"ஐ ஏற்ற முடியவில்லை, தயவுசெய்து கோப்பில் செல்லுபடியாகும் மற்றும் அணுகலாம் என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.
    தள நிர்வாகியில் செய்த மாற்றங்கள் சேமிக்கப்படாது.

en: Could not load key file
ta: திறவுகோல் கோப்பை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Could not load private key
ta: தனிப்பட்ட திறவுகோலை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Could not obtain corresponding local directory for the remote directory '%s'.
    Disable synchronized browsing and continue changing the remote directory?
ta: தொலை அடைவு '%s' க்கு தொடர்புடைய உள்ளூர் கோப்பகத்தைப் பெற முடியவில்லை.
    ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவலை முடக்கவும், தொலைநிலை அடைவை மாற்றவும் தொடரலாமா?

en: Could not obtain corresponding local directory for the remote directory '%s'.
    Synchronized browsing has been disabled.
ta: தொலை அடைவு '%s' க்கு தொடர்புடைய உள்ளூர் கோப்பகத்தைப் பெற முடியவில்லை.
    ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவல் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Could not obtain corresponding remote directory for the local directory '%s'.
    Synchronized browsing has been disabled.
ta: உள்ளூர் அடைவு '%s' க்கு தொடர்புடைய தொலை கோப்பகத்தைப் பெற முடியவில்லை.
    ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவல் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Could not obtain size of '%s'
ta: '%s' அளவுகளைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not open '%s'
ta: '%s' திறக்க முடியவில்லை

en: Could not open clipboard
ta: கிளிப்போர்டை திறக்க முடியவில்லை

en: Could not open log file: %s
ta: பதிவு கோப்பை திறக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not parse remote path.
ta: தொலை பாதையை அலச முடியவில்லை.

en: Could not parse server address:
ta: சேவையக முகவரியை அலச முடியவில்லை:

en: Could not read from '%s'
ta: '%s' இலிருந்து படிக்க முடியவில்லை

en: Could not read from data socket.
ta: தரவு சாக்கலிலிருந்து படிக்க முடியவில்லை.

en: Could not read from socket: %s
ta: சாக்கெட்டிலிருந்து படிக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not read server item.
ta: சேவையக உருப்படியைப் படிக்க முடியவில்லை.

en: Could not receive data from server.
ta: சேவையகத்திலிருந்து தரவைப் பெற முடியவில்லை.

en: Could not restore directory access
ta: அடைவு அணுகலை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை

en: Could not seek to offset %d within file
ta: கோப்பில் %d ஐ முடக்க முடியவில்லை

en: Could not seek to the beginning of the file
ta: கோப்பின் தொடக்கத்தைத் தேட முடியவில்லை

en: Could not seek to the end of the file
ta: கோப்பின் முடிவைத் தேட முடியவில்லை

en: Could not send command to fzputtygen.
ta: Fzputtygen க்கு கட்டளை அனுப்ப முடியவில்லை.

en: Could not send command to fzstorj.
ta: Fzstorj க்கு கட்டளை அனுப்ப முடியவில்லை.

en: Could not spawn IO thread
ta: IO நூலை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not start transfer
ta: பரிமாற்றத்தைத் தொடங்க முடியவில்லை

en: Could not write "%s", any changes to the Site Manager could not be saved: %s
ta: "%s" என எழுத முடியவில்லை, தள நிர்வாகியின் எந்த மாற்றங்களும் சேமிக்கப்படவில்லை: %s

en: Could not write "%s", the bookmark could not be added: %s
ta: "%s" என எழுத முடியவில்லை, புத்தகக்குறி சேர்க்கப்படவில்லை: %s

en: Could not write "%s", the global bookmarks could no be saved: %s
ta: "%s" என எழுத முடியவில்லை, உலகளாவிய புத்தகக்குறிகள் சேமிக்கப்படவில்லை: %s

en: Could not write "%s", the queue could not be saved.
    %s
ta: "%s" என எழுத முடியவில்லை, வரிசையை சேமிக்க முடியவில்லை
    %s

en: Could not write "%s", the selected sites could not be exported: %s
ta: "%s" என்பதை எழுத முடியவில்லை, தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தளங்களை ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை: %s

en: Could not write "%s":
ta: "%s" எழுத முடியவில்லை:

en: Could not write key file: %s
ta: திறவுகோல் கோப்பை எழுத முடியவில்லை: %s

en: Could not write to local file
ta: உள்ளூர் கோப்பிற்கு எழுத முடியவில்லை

en: Could not write to log file: %s
ta: கோப்பு பதிவு செய்ய முடியவில்லை: %s

en: Could not write to socket: %s
ta: சாக்கெட் எழுத முடியவில்லை: %s

en: Country:
ta: நாடு:

en: Crea&te new file
ta: புதிய கோப்பை உருவாக்கவும்

en: Create &missing local directory and enter it
ta: உள்ளூர் கோப்பகத்தை உருவாக்கவும் மற்றும் காணாமல் போடவும்

en: Create &missing remote directory and enter it
ta: உருவாக்கவும் மற்றும் தொலைதூர அடைவை இழந்து அதை உள்ளிடவும்

en: Create a new subdirectory in the current directory
ta: தற்போதைய அடைவில் ஒரு புதிய துணை அடைவு உருவாக்கவும்

en: Create a new subdirectory in the current directory and change into it
ta: தற்போதைய அடைவில் ஒரு புதிய துணை அடைவு உருவாக்கவும் அதில் மாற்றவும்

en: Create a new, empty file in the current directory
ta: தற்போதைய அடைவில் ஒரு புதிய, வெற்று கோப்பு உருவாக்கவும்

en: Create director&y and enter it
ta: அடைவை உருவாக்கி அதை உள்ளிடவும்

en: Create directory
ta: அடைவை உருவாக்கு

en: Create empty file
ta: காலியான கோப்பினை உருவாக்கு

en: Creating directory
ta: அடைவை உருவாக்குகிறது

en: Creating directory '%s'...
ta: '%s' அடைவு உருவாக்குதல்...

en: Critical error
ta: சிக்கலான பிழை

en: Critical error:
ta: சிக்கலான பிழை:

en: Critical file transfer error
ta: சிக்கலான கோப்பு பரிமாற்ற பிழை

en: Critical file transfer error after transferring %s in %s
ta: %s இல் %s மாற்றிய பிறகு சிக்கலான கோப்பு பரிமாற்ற பிழை

en: Cu&stomer encryption
ta: வாடிக்கையாளர் குறியாக்கம்

en: Current remote directory (%s) is not below the synchronization root (%s).
    Synchronized browsing has been disabled.
ta: தற்போதைய தொலைநிலை அடைவு ( %s ) ஒத்திசைவு வேர் ( %s ) க்கு கீழே இல்லை.
    ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவல் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Current transfer type is set to ASCII.
ta: தற்போதைய பரிமாற்ற வகை ASCII க்கு அமைக்கப்பட்டது.

en: Current transfer type is set to automatic detection.
ta: நடப்புப் பரிமாற்ற வகை தானியங்கி கண்டறிதலுக்கு அமைக்கப்பட்டது.

en: Current transfer type is set to binary.
ta: தற்போதைய பரிமாற்ற வகை பைனரிக்கு அமைக்கப்பட்டது.

en: Curve:
ta: வளைவு:

en: Cus&tom
ta: விருப்ப

en: Cus&tomer Key:
ta: வாடிக்கையாளர் திறவுகோல்:

en: Custom KMS ARN
ta: தனிப்பயன் KMS ARN

en: Custom filter set
ta: விருப்ப வடிகட்டி தொகுப்பு

en: Custom server
ta: தனிப்பயன் சேவையகம்

en: Cyan
ta: சியான்

en: D&ata type
ta: தரவு வகை

en: D&ecimal prefixes using SI symbols (e.g. 1 KB = 1000 bytes)
ta: துல்லியமான முன்னொட்டுகள் SI சின்னங்களைப் பயன்படுத்தி (எ.கா. 1 KB = 1000 பைட்டுகள்)

en: D&efault
ta: இயல்புநிலை

en: D&elete
ta: அழி

en: D&irectory comparison
ta: அடைவு ஒப்பீடு

en: D&isable all
ta: அனைத்தையும் முடக்கு

en: D&o not save passwords
ta: கடவுச்சொற்களை சேமிக்க வேண்டாம்

en: D&ouble-click action on directories:
ta: கோப்பகங்களில் இரு கிளிக் செய்யவும்:

en: D&uplicate
ta: நகல்

en: DOS-like with virtual paths
ta: மெய்நிகர் பாதைகளுடன் DOS போன்றது

en: Dangerous filetype
ta: ஆபத்தான கோப்பு வகை

en: Data
ta: தகவல்கள்

en: Data socket closed too early.
ta: தரவு சாக்கெட் மிகவும் சீக்கிரமாக மூடப்பட்டது.

en: Date
ta: தேதி

en: Date formatting
ta: தேதி வடிவமைத்தல்

en: Date/time format
ta: தேதி/நேர வடிவமைப்பு

en: Date/time unknown
ta: தெரியாத தேதி/நேரம்

en: Debug
ta: பிழைதிருத்து

en: Debugging settings
ta: பிழைத்திருத்தும் அமைப்புகள்

en: Default &local directory:
ta: இயல்புநிலை உள்ளூர் அடைவு:

en: Default (AWS/S3)
ta: இயல்புநிலை (AWS/S3)

en: Default (Autodetect)
ta: இயல்புநிலை (Autodetect)

en: Default editor not properly quoted.
ta: இயல்புநிலை ஆசிரியர் சரியாக மேற்கோள் காட்டப்படவில்லை.

en: Default file exists action
ta: இயல்புநிலை கோப்பு செயலில் உள்ளது

en: Default r&emote directory:
ta: இயல்புநிலை தொலை அடைவு:

en: Default remote path cannot be parsed. Make sure it is a valid absolute path for the selected server type.
ta: இயல்புநிலை தொலைநிலை பாதையை பாகுபடுத்த முடியாது. தேர்ந்தெடுத்த சேவையக வகைக்கான சரியான முழுமையான பாதை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Default system language
ta: இயல்புநிலை அமைப்பு மொழி

en: Default transfer mode:
ta: இயல்புநிலை பரிமாற்ற முறை:

en: Default transfer type:
ta: இயல்புநிலை பரிமாற்ற வகை:

en: Default: http://ip.filezilla-project.org/ip.php
ta: இயல்புநிலை: http://ip.filezilla-project.org/ip.php

en: Delay between failed connection attempts has to be between 1 and 999 seconds.
ta: தோல்வியுற்ற இணைப்பு முயற்சிகளுக்கு இடையே தாமதம் 1 மற்றும் 999 விநாடிகளுக்கு இடையே இருக்க வேண்டும்.

en: Delaying connection for %d second due to previously failed connection attempt... | Delaying connection for %d seconds due to previously failed connection attempt...
ta[0]: முன்னர் தோல்வியுற்ற இணைப்பு முயற்சி காரணமாக %d வினாடி இணைப்பு தாமதம்...
ta[1]: முன்னர் தோல்வியுற்ற இணைப்பு முயற்சி காரணமாக %d வினாடிகள் இணைப்பு தாமதம்...

en: Delete Site Manager entries
ta: தள மேலாளர் உள்ளீடுகளை நீக்கு

en: Delete selected directory
ta: தேர்ந்தெடுத்த அடைவு நீக்கு

en: Delete selected files and directories
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள் மற்றும் கோப்பகங்களை நீக்கு

en: Deleting "%s"
ta: நிக்குகிறது "%s"

en: Deleting %u files from "%s"
ta: %u கோப்புகளை "%s"இலிருந்து நீக்குகிறது

en: Deleting symbolic link
ta: குறியீட்டு இணைப்பை நீக்குகிறது

en: Desktop
ta: மேசை

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Details for new key:
ta: புதிய திறவுகோல் விவரங்கள்:

en: Detected newer version of FileZilla
ta: FileZilla இன் புதிய பதிப்பு கண்டறியப்பட்டது

en: Dire&ctories
ta: கோப்பகங்கள்

en: Direction
ta: திசையில்

en: Directories:
ta: அடைவுகள்:

en: Directory
ta: அடைவு

en: Directory access permissions
ta: அடைவு அணுகல் அனுமதிகள்

en: Directory comparison
ta: அடைவு ஒப்பிடு

en: Directory comparison failed
ta: அடைவு ஒப்பீடு தோல்வியடைந்தது

en: Directory containing the logfile does not exist or filename is invalid.
ta: பதிவுக் கோப்பு உள்ள அடைவு இல்லை அல்லது கோப்புப்பெயர் தவறானது.

en: Directory listing &filters...
ta: அடைவு பட்டியல் வடிப்பான்கள்...

en: Directory listing aborted by user
ta: பயனர் பட்டியலிடப்பட்ட பட்டியல் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது

en: Directory listing failed
ta: அடைவு பட்டியல் தோல்வியடைந்தது

en: Directory listing filters
ta: அடைவு பட்டியல் வடிகட்டிகள்

en: Directory listing of "%s" successful
ta: அடைவு "%s" இன் வெற்றிகரமானது

en: Directory listing successful
ta: அடைவு பட்டியல் வெற்றிகரமானது

en: Disa&ble all
ta: அனைத்தும் நிறுத்து

en: Disable synchronized browsing and continue changing the remote directory?
ta: ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவலை முடக்கி, தொலைநிலை அடைவை மாற்றுவதை தொடரலாமா?

en: Disable this option again if you will not be able to see the correct directory contents anymore.
ta: இனி சரியான அடைவு உள்ளடக்கங்களை நீங்கள் பார்க்க முடியாவிட்டால் மீண்டும் இந்த விருப்பத்தை முடக்கு.

en: Disconnect from server
ta: சேவையகத்திலிருந்து துண்டிக்கவும்

en: Disconnected from server
ta: சேவையகத்திலிருந்து துண்டிக்கப்பட்டது

en: Disconnected from server: %s
ta: சேவையகத்திலிருந்து துண்டிக்கப்பட்டது: %s

en: Disconnecting from previous server
ta: முந்தைய சேவையகத்திலிருந்து துண்டித்தல்

en: Disconnects from the currently visible server
ta: தற்போது தெரியும் சேவையகத்திலிருந்து துண்டிக்கப்படுகிறது

en: Display about dialog
ta: உரையாடலைப் பற்றி காண்பி

en: Do &not use default editor
ta: இயல்புநிலை ஆசிரியர் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Do the same with &all selected files already being edited
ta: ஏற்கனவே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து கோப்புகளையும் திருத்தவும்

en: Do you really want to close FileZilla?
ta: நீங்கள் உண்மையிலேயே FileZilla ஐ மூட விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to delete all Site Manager entries and the transfer queue?
ta: நீங்கள் அனைத்து தள மேலாளர் உள்ளீடுகளையும் பரிமாற்ற வரிசையையும் நிச்சயமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to delete all Site Manager entries?
ta: நீங்கள் அனைத்து தள மேலாளர் உள்ளீட்டை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to delete the selected entries?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடுகளை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to delete the transfer queue?
ta: நீங்கள் பரிமாற்ற வரிசையை நிச்சயமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to send '%s' to the server?
ta: சேவையகத்தில் '%s' ஐ நிச்சயமாக அனுப்ப விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you want to reopen this file?
ta: இந்த கோப்பை மீண்டும் திறக்க வேண்டுமா?

en: Documentation
ta: ஆவணப்படுத்தல்

en: Don't use external IP address on &local connections.
ta: வெளிப்புற ஐபி முகவரியை பயன்படுத்த வேண்டாம் உள்ளூர் இணைப்புகள்.

en: Dotfiles are filenames starting with a dot, e.g. .htaccess
ta: Dotfiles ஒரு டாட், எ.கா. ஹெச்டியாக்செஸ் தொடங்கி கோப்பு பெயர்கள் உள்ளன

en: Double-click action
ta: இரட்டை கிளிக் நடவடிக்கை

en: Download
ta: பதிவிறக்க

en: Download &limit:
ta: பதிவிறக்க வரம்பு:

en: Download limit: %s/s
ta: பதிவிறக்க வரம்பு: %s/s

en: Download limit: none
ta: பதிவிறக்க வரம்பு: எதுவும் இல்லை

en: Download search results
ta: தேடல் முடிவுகளைப் பதிவிறக்குக

en: Download selected directory
ta: தேர்ந்தெடுத்த அடைவு பதிவிறக்கவும்

en: Download selected files and directories
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள் மற்றும் கோப்பகங்களைப் பதிவிறக்குக

en: Download speed: %s/s
    Upload speed: %s/s
ta: வேகத்தைப் பதிவிறக்கு: %s/s
    பதிவேற்ற வேகம்: %s/s

en: Downloading
ta: பதிவிறக்குகிறது

en: Downloading %s
ta: %s பதிவிறக்குகிறது

en: Downloading update...
ta: புதுப்பிப்பை பதிவிறக்குகிறது ...

en: Drag&drop between different instances of FileZilla has not been implemented yet.
ta: FileZilla இன் வேறுபட்ட நிகழ்வுகளுக்கு இடையில் இழுத்துவிடும் மற்றும் இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை.

en: Drag&drop between different servers has not been implemented yet.
ta: வெவ்வேறு சேவையகங்களுக்கிடையே இழுக்கவும் & கைவிடவும் இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை.

en: Dupl&icate
ta: நகல்

en: E&nable all
ta: அனைத்தையும் முடக்கவும்

en: E&nter directory
ta: அடைவு உள்ளிடவும்

en: E&xecute
ta: செயல்படுத்த

en: E&xit
ta: வெளியேறு

en: E&xport...
ta: ஏற்றுமதி ...

en: E-Mail:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: Each filter needs at least one condition.
ta: ஒவ்வொரு வடிப்பான் குறைந்தபட்சம் ஒரு நிபந்தனை தேவை.

en: Edit filters
ta: வடிப்பான்களைத் திருத்தவும்

en: Edit the file with the configured editor and upload changes to the server.
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட எடிட்டருடன் கோப்பைத் திருத்தவும், சேவையகத்தில் மாற்றங்களைப் பதிவேற்றவும்.

en: Editing directories is not supported
ta: அடைவுகள் திருத்துதல் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Editing failed
ta: திருத்துதல் தோல்வியடைந்தது

en: Editing search results
ta: தேடல் முடிவுகளை திருத்துகிறது

en: Either you or your system administrator has disabled checking for updates. Please re-enable checking for updates to obtain more information.
ta: நீங்கள் அல்லது உங்கள் கணினி நிர்வாகி புதுப்பிப்புகளைச் சரிபார்ப்பதை முடக்கியுள்ளார். மேலும் தகவல்களைப் பெற புதுப்பிப்புகளைச் சரிபார்க்க மீண்டும் இயக்கவும்.

en: Email:
ta: மினஞ்சல்:

en: Empty command
ta: வெற்று கட்டளை

en: Empty command.
ta: வெற்று கட்டளை.

en: Empty directory listing
ta: காலி கோப்புறை பட்டியலை

en: Empty directory.
ta: காலி கோப்புறை.

en: Empty file extension.
ta: காலியான கோப்பு நீட்டிப்பு.

en: Empty filter names are not allowed.
ta: வெற்று வடிகட்டி பெயர்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Empty name
ta: வெற்றுப் பெயர்

en: Empty quoted string.
ta: காலி மேற்கோள் சரம்.

en: En&able all
ta: அனைத்தையும் முடிக்க முடியும்

en: Enable invalid character &filtering
ta: தவறான எழுத்துக்குறி & வடிகட்டுதலை இயக்கு

en: Encrypted
ta: முறைமையாக்கப்பட்ட

en: Encryption
ta: குறியாக்க

en: Encryption &key:
ta: குறியாக்கம் திறவுகோல்:

en: Encryption details
ta: குறியாக்க விவரங்கள்

en: End comparison and change sorting order?
ta: முடிவு ஒப்பீடு மற்றும் வரிசை வரிசையாக்க வரிசையில்?

en: End comparison and open quick search?
ta: இறுதி ஒப்பீடு மற்றும் விரைவான தேடல் திறக்க வேண்டுமா?

en: Enter &custom command...
ta: கட்டளையை உள்ளிடவும்...

en: Enter 0 for unlimited speed.
ta: வரம்பற்ற வேகத்திற்கு 0 ஐ உள்ளிடவும்.

en: Enter command
ta: கட்டளை உள்ளிடவும்

en: Enter custom command
ta: தனிப்பயன் கட்டளை உள்ளிடவும்

en: Enter directory
ta: கோப்புறை உள்ளிடு

en: Enter filter name
ta: வடிப்பான் பெயரை உள்ளிடுக

en: Enter master password
ta: முதன்மை கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Enter name for filterset
ta: வடிகட்டியின் பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter new name for filterset
ta: வடிகட்டிக்கு புதிய பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter password
ta: கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Enter selected directory
ta: தேர்ந்தெடுத்த அடைவு உள்ளிடவும்

en: Enter the address of the server. To specify the server protocol, prepend the host with the protocol identifier. If no protocol is specified, the default protocol (ftp://) will be used. You can also enter complete URLs in the form protocol://user:pass@host:port here, the values in the other fields will be overwritten then.
    
    Supported protocols are:
    - ftp:// for normal FTP with optional encryption
    - sftp:// for SSH file transfer protocol
    - ftps:// for FTP over TLS (implicit)
    - ftpes:// for FTP over TLS (explicit)
ta: சேவையகத்தின் முகவரியை உள்ளிடவும். சேவையக நெறிமுறையை குறிப்பிடுவதற்கு, ஹோஸ்ட்டை புரோட்டோகால் அடையாளங்காட்டியுடன் தயார்படுத்துங்கள். நெறிமுறை குறிப்பிடப்படவில்லை என்றால், முன்னிருப்பு நெறிமுறை (ftp: //) பயன்படுத்தப்படும். படிவம் நெறிமுறையில் முழுமையான URL களை உள்ளிடுக: // பயனர்: pass @ புரவலன்: port இங்கே, மற்ற புலங்களில் உள்ள மதிப்புகள் பின்னர் மறைக்கப்படும்.
    ஆதரவு நெறிமுறைகள்:
    - FTP: // சாதாரண FTP SSH கோப்பு பரிமாற்ற நெறிமுறைக்காக

en: Enter the password for the file '%s'.
    The converted file will be protected with the same password.
ta: '%s' கோப்பின் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.
    மாற்றப்பட்ட கோப்பினை ஒரே கடவுச்சொல் பாதுகாக்கப்படும்.

en: Enter the port on which the server listens. The default for FTP is 21, the default for SFTP is 22.
ta: சேவையகம் கேட்கும் துறைமுகத்தை உள்ளிடவும். FTP க்கான இயல்புநிலை 21 ஆகும், SFTP க்கான இயல்புநிலை 22 ஆகும்.

en: Enter username
ta: பயனர் பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter username and password
ta: பயனர் பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Error
ta: பிழை

en: Error exporting settings
ta: அமைப்புகளை ஏற்றுமதி செய்வதில் பிழை

en: Error importing
ta: இறக்குமதி செய்வதில் பிழை

en: Error loading queue
ta: வரிசையை ஏற்றுவதில் பிழை

en: Error loading xml file
ta: Xml கோப்பை ஏற்றுவதில் பிழை

en: Error saving queue
ta: வரிசையை சேமிப்பதில் பிழை

en: Error starting program
ta: நிரலைத் துவக்குவதில் பிழை

en: Error writing xml file
ta: Xml கோப்பை எழுதுவதில் பிழை

en: Error:
ta: பிழை:

en: Example: png "c:\program files\viewer\viewer.exe" -open
ta: எடுத்துக்காட்டு: png "c:\நிரல் கோப்புகள்\பார்வையாளர் \viewer.exe" -open

en: Examples
ta: எடுத்துக்காட்டுகள்

en: Exe&cute
ta: செயல்படுத்த

en: Executable contains no version info, cannot check for updates.
ta: செயல்திறன் இல்லை பதிப்பு தகவல், மேம்படுத்தல்கள் சரிபார்க்க முடியாது.

en: Explorer
ta: ஆய்வுப்பணி

en: Export &Filters
ta: ஏற்றுமதி வடிகட்டிகள்

en: Export &Queue
ta: ஏற்றுமதி வரிசை

en: Export &Settings
ta: ஏற்றுமதி அமைப்புகள்

en: Export settings
ta: ஏற்றுமதி அமைப்புகள்

en: F&ilter name:
ta: வடிப்பான் பெயர்:

en: FTP - File Transfer Protocol
ta: FTP - கோப்பு பரிமாற்ற நெறிமுறை

en: FTP - File Transfer Protocol with optional encryption
ta: விருப்ப குறியாக்கத்துடன் FTP - கோப்பு பரிமாற்ற நெறிமுறை

en: FTP - Insecure File Transfer Protocol
ta: FTP - பாதுகாப்பற்ற கோப்பு பரிமாற்ற நெறிமுறை

en: FTP Engine not initialized, can't connect
ta: FTP பொறி ஆரம்பிக்கப்படவில்லை, இணைக்க முடியவில்லை

en: FTP Keep-alive
ta: FTP உயிரோடு வை

en: FTP Proxy
ta: FTP பதிலாள்

en: FTP uses secondary connections for data transfers. These additional connections can be established in two ways.
ta: தரவு பரிமாற்றங்களுக்கான இரண்டாம் இணைப்புகளை FTP பயன்படுத்துகிறது. இந்த கூடுதல் இணைப்புகளை இரண்டு வழிகளில் நிறுவலாம்.

en: FTP: File Types
ta: FTP: கோப்பு வகைகள்

en: FTPES - FTP over explicit TLS
ta: FTPES - வெளிப்படையான TLS இல் FTP

en: FTPS - FTP over implicit TLS
ta: FTPS - மறைமுக TLS மீது FTP

en: Failed to change directory
ta: கோப்பகத்தை மாற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to change language
ta: மொழியை மாற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to convert command to 8 bit charset
ta: கட்டளை 8 பிட் எழுத்துக்கூட்டலாக மாற்ற முடியவில்லை

en: Failed to copy or move sites
ta: தளங்களை நகலெடுக்க அல்லது நகர்த்துவதில் தோல்வி

en: Failed to create backup copy of xml file
ta: Xml கோப்பின் காப்பு பிரதி ஒன்றை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create listen socket on port %d, aborting.
ta: %d போர்ட்டில் கேட்கும் சாக்கெட் உருவாக்க முடியவில்லை, கைவிடப்பட்டது.

en: Failed to create listening socket for active mode transfer
ta: செயலில் உள்ள இடமாற்றத்திற்கான சாக்கெட் பட்டியலை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to decrypt server password.
ta: சேவையக கடவுச்சொல்லை டிக்ரிப்ட் செய்வதில் தோல்வி.

en: Failed to get 'My Documents' path
ta: 'எனது ஆவணங்கள்' பாதையைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get desktop path
ta: டெஸ்க்டாப் பாதையைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get peer address of control connection, connection closed.
ta: கட்டுப்பாட்டு இணைப்பைப் பெர்ர் முகவரியைப் பெறுவதில் தோல்வி, இணைப்பு மூடப்பட்டது.

en: Failed to get peer address of data connection, connection closed.
ta: தரவு இணைப்பைப் பொருத்துவதில் தவறில்லை, இணைப்பு மூடப்பட்டது.

en: Failed to load panels, invalid resource files?
ta: பேனல்கள், தவறான ஆதார கோப்புகளை ஏற்றுவதில் தோல்வி?

en: Failed to load private key: %s
ta: தனிப்பட்ட திறவுகோலை ஏற்றுவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to open "%s" for appending/writing
ta: எழுதும்/எழுதுவதற்கு "%s" ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Failed to open "%s" for reading
ta: படிப்பதற்கு "%s"ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Failed to open "%s" for writing
ta: எழுதுவதற்கு "%s"ஐத் திறக்க முடியவில்லை

en: Failed to parse returned path.
ta: திரும்பிய பாதையை அலசுவதில் தோல்வி.

en: Failed to receive data
ta: தரவைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to retrieve directory listing
ta: அடைவு பட்டியலை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வி

en: Failed to retrieve external IP address, aborting.
ta: வெளிப்புற IP முகவரியை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வி, புறக்கணிக்கப்பட்டது.

en: Failed to retrieve external IP address, using local address
ta: வெளிப்புற முகவரியைப் பயன்படுத்தி வெளிப்புற IP முகவரியை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வி

en: Failed to retrieve local IP address, aborting.
ta: உள்ளூர் IP முகவரியை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வி, கைவிடப்பட்டது.

en: Failed to retrieve local IP address.
ta: உள்ளூர் IP முகவரியை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to retrieve the external IP address.
ta: வெளிப்புற IP முகவரியை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வி.

en: Failed to send command.
ta: கட்டளை அனுப்ப முடியவில்லை.

en: Failed to set language to %s (%s), using default system language
ta: இயல்புநிலை அமைப்பு மொழியைப் பயன்படுத்தி %s ( %s ) க்கு மொழி அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set language to %s (%s), using default system language (%s, %s).
ta: இயல்புநிலை அமைப்பு மொழியை ( %s , %s ) பயன்படுத்தி %s ( %s ) க்கு மொழி அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to set language to %s (%s), using default system language.
ta: இயல்புநிலை அமைப்பு மொழியைப் பயன்படுத்தி %s ( %s ) க்கு மொழி அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to set language to %s, using default system language
ta: இயல்புநிலை அமைப்பு மொழியைப் பயன்படுத்தி %s க்கு மொழி அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set language to %s, using default system language (%s, %s).
ta: இயல்புநிலை அமைப்பு மொழியை ( %s , %s ) பயன்படுத்தி %s க்கு மொழி அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to set language to %s, using default system language.
ta: இயல்புநிலை அமைப்பு மொழியைப் பயன்படுத்தி %s க்கு மொழி அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to validate settings
ta: அமைப்புகளை சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Failed to write to file %s
ta: %s கோப்பை எழுத முடியவில்லை

en: Failed to write xml file
ta: Xml கோப்பை எழுத முடியவில்லை

en: Failed transfers
ta: மாற்றங்கள் தோல்வியடைந்தது

en: Fall back to active mode
ta: செயலில் பயன்முறைக்கு திரும்பவும்

en: Fil&e:
ta: கோப்பு:

en: Fil&es
ta: கோப்புகள்

en: File
ta: கோப்பு

en: File descriptor not a socket
ta: கோப்பு விவரம் ஒரு சாக்கெட் அல்ல

en: File does not contain any importable data.
ta: கோப்பு இறக்குமதி செய்யக்கூடிய தரவைக் கொண்டிருக்கவில்லை.

en: File editing
ta: கோப்பு திருத்துதல்

en: File exists
ta: கோப்பு உள்ளது

en: File exists action
ta: கோப்பு உள்ளது செயல்பாடு

en: File has changed
ta: கோப்பு மாறியுள்ளது

en: File lists
ta: கோப்பு பட்டியல்கள்

en: File not found
ta: கோப்பு காணப்படவில்லை

en: File search
ta: கோப்பு தேடல்

en: File transfer aborted by user
ta: பயனரால் பயனாளர் கோப்பு மாற்றம் கைவிடப்பட்டது

en: File transfer aborted by user after transferring %s in %s
ta: %s இல் %s மாற்றம் செய்தபின் பயனரால் பயனரால் கைவிடப்பட்டது

en: File transfer failed
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் தோல்வி

en: File transfer failed after transferring %s in %s
ta: %s இல் %s இடமாற்றிய பிறகு கோப்பு பரிமாற்றம் தோல்வியடைந்தது

en: File transfer skipped
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் தவிர்க்கப்பட்டது

en: File transfer successful
ta: கோப்பு பரிமாற்ற வெற்றி

en: File transfer successful, transferred %s in %s
ta: கோப்பு பரிமாற்ற வெற்றிகரமாக, %s இல் %s இடமாற்றப்பட்டது

en: File transfers still in progress.
ta: கோப்பு இன்னும் முன்னேற்றத்தில் உள்ளது.

en: File would transfer with ASCII data type.
ta: கோப்பு ASCII தரவு வகைக்கு மாற்றப்படும்.

en: File would transfer with binary data type.
ta: பைனரி தரவு வகைகளுடன் கோப்பு பரிமாற்றம் செய்யப்படும்.

en: FileZilla Error
ta: FileZilla பிழை

en: FileZilla can now test your configuration to ensure everything is configured properly.
ta: எல்லாவற்றையும் ஒழுங்காக கட்டமைக்கப்படுவதை உறுதி செய்ய FileZilla இப்போது உங்கள் உள்ளமைப்பை சோதிக்க முடியும்.

en: FileZilla is already connected to a server.
ta: FileZilla ஏற்கனவே சேவையகத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: FileZilla needs to be restarted for the language change to take effect.
ta: மொழி மாற்றம் நடைமுறைக்கு வருவதற்கு FileZilla மீண்டும் தொடங்க வேண்டும்.

en: FileZilla updates
ta: FileZilla புதுப்பிப்புகள்

en: Filelist status &bars
ta: கோப்பு பட்டியல் நிலை மற்றும் பார்கள்

en: Filename
ta: கோப்புபெயர்

en: Filename cannot be constructed for directory %s and filename %s
ta: அடைவு %s மற்றும் கோப்பு பெயர் %s க்கான கோப்பு பெயரை உருவாக்க முடியாது

en: Filename invalid
ta: கோப்பு பெயர் தவறானது

en: Filename unchanged
ta: கோப்பு பெயர் மாற்றப்படாதது

en: Filename:
ta: கோப்புப் பெயர்:

en: Filenames may not contain any of the following characters: / * ? < > |
ta: கீழ்க்காணும் கதாபாத்திரங்களில் எந்த கோப்புகளும் இல்லை: / * <> |

en: Filenames may not contain any of the following characters: / \ : * ? " < > |
ta: கீழ்க்கண்ட பாத்திரங்களில் எந்த கோப்புகளும் இல்லை: / \\ * \ "<> |

en: Files currently being edited
ta: தற்போது திருத்தப்பட்ட கோப்புகள்

en: Files matching a filter rule are removed from directory listings.
ta: வடிப்பான் விதிகளுடன் பொருந்தும் கோப்புகள் அடைவு பட்டியலிலிருந்து அகற்றப்படும்.

en: Files not found
ta: கோப்புகள் இல்லை

en: Filesize
ta: கோப்பின் அளவு

en: Filesize format
ta: வடிவமைப்பை கோப்புறை

en: Filetype
ta: கோப்புவகையும்

en: Filetype associations
ta: கோப்பு வகை சங்கங்கள்

en: Filter applies to:
ta: வடிப்பானது இதற்கு பொருந்தும்:

en: Filter invalid characters in filenames
ta: கோப்பு பெயர்களில் தவறான எழுத்துகளை வடிகட்டுக

en: Filter name already exists
ta: வடிப்பான் பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது

en: Filter out items matching all of the following
ta: பின்வரும் அனைத்தையும் பொருந்தும் உருப்படிகளை வடிகட்டவும்

en: Filter out items matching any of the following
ta: கீழ்க்கண்டவற்றிற்கும் பொருந்தும் உருப்படிகளை வடிகட்டுக

en: Filter out items matching none of the following
ta: பின்வருபவற்றில் எதுவும் பொருந்தாத பொருட்களை வடிகட்டுக

en: Filter out items matching not all of the following
ta: பின்வரும் அனைத்தையும் பொருந்தாத உருப்படிகளை வடிகட்டுக

en: Filter set already exists
ta: வடிகட்டி தொகுப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Filter the directory listings
ta: அடைவு பட்டியல்களை வடிகட்டவும்

en: Filter validation failed
ta: வடிப்பான் சரிபார்ப்பு தோல்வி

en: Find &files
ta: கோப்புகளை கண்டுபிடி

en: Find d&irectories
ta: அடைவுகள் தேடுக

en: Fingerprint (SHA-1):
ta: கைரேகை (SHA-1):

en: Fingerprint (SHA-256):
ta: கைரேகை (SHA-256):

en: Fingerprints:
ta: கைரேகைகள்:

en: Firewall and router configuration wizard
ta: ஃபயர்வால் மற்றும் திசைவி கட்டமைப்பு வழிகாட்டி

en: For more detailed information about what these options do, please run the network configuration wizard.
ta: இந்த விருப்பங்களைப் பற்றி மேலும் விரிவான தகவலுக்கு, பிணைய உள்ளமைவு வழிகாட்டி இயக்கவும்.

en: For reliability you should specify a range of at least 10 ports.
ta: நம்பகத்தன்மையை நீங்கள் குறைந்தது 10 துறைமுகங்கள் கொண்ட ஒரு வரம்பை குறிப்பிட வேண்டும்.

en: For this session the default settings will be used. Any changes to the settings will not be saved.
ta: இந்த அமர்வுக்கு முன்னிருப்பு அமைப்புகள் பயன்படுத்தப்படும். அமைப்புகளில் எந்த மாற்றங்களும் சேமிக்கப்படாது.

en: Force &UTF-8
ta: படை &UTF-8

en: Force showing &hidden files
ta: மறைத்து கோப்புகளை மறைக்கும்

en: Force showing hidden files
ta: மறைக்கப்பட்ட கோப்புகளை காட்டும் விசை

en: Format specifications:
ta: வடிவமைப்பு குறிப்புகள்:

en: Format: Extension followed by properly quoted command and arguments.
ta: படிவம்: விரிவாக்கமானது தொடர்ந்து மேற்கோள் கட்டளை மற்றும் வாதங்கள்.

note: @translator: Two examples: Found new nightly 2014-04-03\n, Found new release 3.9.0.1\n
en: Found new %s %s
ta: புதியவை %s %s

en: Function %s failed
ta: செயல்பாடு%s தோல்வியடைந்தது

en: Further documentation
ta: மேலும் ஆவணங்கள்

en: General
ta: பொது

en: General SOCKS server failure
ta: பொதுவான SOCKS சர்வர் தோல்வி

en: Generate...
ta: உருவாக்குதல் ...

en: Generic proxy
ta: பொதுவான ப்ராக்ஸி

en: Get external IP address from the following URL:
ta: பின்வரும் URL இலிருந்து வெளிப்புற IP முகவரியைப் பெறுக:

en: Getting help
ta: உதவி பெறுவது

en: Given filterset name already exists, overwrite filter set?
ta: வடிகட்டி பெயர் ஏற்கனவே உள்ளதால், வடிப்பான் செட் மேலெழுத வேண்டுமா?

en: Global bookmarks
ta: உலகளாவிய புத்தகக்குறிகள்

en: Green
ta: பசுமை

en: Group permissions
ta: குழு அனுமதிகள்

en: H&igh
ta: உயர்

en: HTTPS - HTTP over TLS
ta: HTTPS - HTTP மீது HTTP

en: Hash:
ta: ஹாஷ்:

en: Hidden
ta: மறைக்கப்பட்ட

en: High
ta: உயர்

en: Highest
ta: அதிகபட்ச

en: Highest available port has to be a number between 1024 and 65535.
ta: உயர்ந்த துறைமுகம் 1024 மற்றும் 65535 இடையே ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Hold the shift key to toggle the filter state on both sides simultaneously.
ta: ஒரே நேரத்தில் இரண்டு பக்கங்களிலும் வடிகட்டி நிலையை மாறுவதற்கு shift விசையை அழுத்தவும்.

en: Homepage:
ta: முகப்பு:

en: Host is down
ta: புரவலன் கீழே உள்ளது

en: Host key mismatch
ta: புரவலன் திறவுகோல் பொருந்தவில்லை

note: @translator: Keep short
en: Host name of identity service
ta: அடையாள சேவையின் ஹோஸ்ட் பெயர்

en: Host starts with '[' but no closing bracket found.
ta: புரவலன் '[' தொடங்குகிறது ஆனால் எந்த மூடுதலும் இல்லை.

en: Host unreachable
ta: வரம்பற்ற ஹோஸ்ட்

en: Host:
ta: புரவலன்:

en: Hostkey algorithm:
ta: புரவலன்திறவுகோல் வழிமுறை:

en: Hours,
ta: மணி,

en: I &forgot my master password. Delete all passwords stored with this key.
ta: நான் என் மாஸ்டர் கடவுச்சொல்லை மறந்துவிட்டேன். இந்த திறவுகோலுடன் கூடிய எல்லா கடவுச்சொற்களையும் நீக்குக.

en: I&SO 8601 (example: 15:47)
ta: நான் & SO 8601 (உதாரணம்: 15:47)

en: IPv6 addresses are not supported with SOCKS4 proxy
ta: SOCKS4 ப்ராக்ஸி உடன் IPv6 முகவரிகள் ஆதரிக்கப்படவில்லை

note: @translator: Keep short
en: Identity &host:
ta: அடையாள புரவலன்:

note: @translator: Keep short
en: Identity service path:
ta: அடையாள சேவை பாதை:

en: If no data is sent or received during an operation for longer than the specified time, the connection will be closed and FileZilla will try to reconnect.
ta: குறிப்பிட்ட நேரத்தை விட நீண்ட காலத்திற்கு ஒரு செயல்பாட்டின் போது எந்த தரவு அனுப்பப்படாமலோ அல்லது பெறப்படாவிட்டாலோ, இணைப்பு மூடப்படும் மற்றும் FileZilla மீண்டும் இணைக்க முயற்சிக்கும்.

en: If reporting bugs, please provide logs with "Verbose" logging level.
ta: பிழைகள் புகாரளித்தால், தயவுசெய்து "விர்போசி" உள்நுழைவு மட்டத்தில் பதிவுகளை வழங்கவும்.

en: If the automatic test at the end of this wizard succeeds, but you cannot transfer files to a particular server, the server might be misconfigured and you should try active mode. You can set the transfer mode on a per-server basis in the Site Manager.
ta: இந்த வழிகாட்டி முடிந்தவுடன் தானாகவே சோதனை செய்தால், ஆனால் ஒரு குறிப்பிட்ட சேவையகத்திற்கு கோப்புகளை மாற்ற முடியாது என்றால், சேவையகம் தவறாக உள்ளமைக்கப்படலாம், மேலும் நீங்கள் செயலில் உள்ள முறைமையை முயற்சிக்கலாம். தள மேலாளரில் ஒரு சர்வர் அடிப்படையில் பரிமாற்ற பயன்முறையை அமைக்க முடியும்.

en: If the fallback option is enabled, you will be able to connect to misconfigured servers which reject the selected transfer mode.
ta: குறைவடையும் விருப்பம் செயல்படுத்தப்பட்டால், நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த இடமாற்ற முறைமையை நிராகரிக்கும் தவறான உள்ளமைக்கப்பட்ட சேவையகங்களுடன் இணைக்க முடியும்.

en: If the host key change was not expected, please contact the server administrator.
ta: புரவலன் திறவுகோல் மாற்றம் எதிர்பார்க்கப்படவில்லை என்றால், தயவுசெய்து சேவையக நிர்வாகியை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: If the problem persists, some router and/or firewall keeps blocking FileZilla.
ta: சிக்கல் தொடர்ந்தால், சில திசைவி மற்றும்/அல்லது ஃபயர்வால் பைல்ஸிலாவைத் தடுக்கிறது.

en: If the problem persists, some router and/or firewall keeps interrupting the connection.
ta: சிக்கல் தொடர்ந்தால், சில திசைவிகள் மற்றும்/அல்லது ஃபயர்வால் இணைப்புகளை இடைமறிக்க வைக்கின்றன.

en: If the size of the logfile reaches the limit, it gets renamed by adding ".1" to the end of the filename (possibly overwriting older logfiles) and a new file gets created.
ta: லாக்லிஃபியின் அளவு வரம்பை எட்டியிருந்தால், கோப்பு பெயரின் இறுதியில் (பழைய logfiles மேலோட்டமாக இருக்கலாம்) மற்றும் ஒரு புதிய கோப்பை உருவாக்கும் ".1" ஐ சேர்ப்பதன் மூலம் பெயர் மாற்றப்படும்.

en: If the symlink points to a directory, FileZilla can either delete the symbolic link or remove the contents of the linked directory.
ta: Symlink ஒரு அடைவுக்கு சுட்டிக்காட்டினால், FileZilla குறியீட்டு இணைப்பை நீக்கவோ அல்லது இணைக்கப்பட்ட அடைவின் உள்ளடக்கங்களை நீக்கவோ முடியும்.

en: If this problem persists, please contact your router or firewall manufacturer for a solution.
ta: இந்த சிக்கல் தொடர்ந்தால், தயவுசெய்து உங்கள் தீர்வையோ அல்லது ஃபயர்வால் உற்பத்தியாளரை ஒரு தீர்வையோ தொடர்புகொள்ளவும்.

en: If this problem stays, please contact your router manufacturer.
ta: இந்த சிக்கல் இருந்தால், தயவுசெய்து உங்கள் திசைவி உற்பத்தியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: If using 'overwrite if newer', your system time has to be synchronized with the server. If the time differs (e.g. different timezone), specify a time offset in the site manager.
ta: 'புதியவை என்றால் மேலெழுத' என்றால், உங்கள் கணினி நேரம் சேவையகத்துடன் ஒத்திசைக்கப்பட வேண்டும். நேரம் மாறுபடும் என்றால் (எ.கா. வெவ்வேறு நேர மண்டலத்தை), தளத்தில் மேலாளரில் ஈடுபட்டிருக்கும் ஒரு நேர மண்டலத்தை குறிப்பிடவும்.

en: If using timestamp based comparison, consider two files equal if their timestamp difference does not exceed this threshold.
ta: டைம்ஸ்டாம்ப் அடிப்படையிலான ஒப்பீட்டைப் பயன்படுத்துகையில், இரண்டு நேரங்களுடனும் தங்கள் நேர முத்திரை வேறுபாடு இந்த வரம்பை மீறவில்லை என்றால் கருதுங்கள்.

en: If you change the language, you need to restart FileZilla.
ta: நீங்கள் மொழியை மாற்றினால், நீங்கள் FileZilla ஐ மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்.

en: If you click on test, FileZilla will connect to probe.filezilla-project.org and will perform some simple tests.
ta: நீங்கள் பரிசோதனையில் கிளிக் செய்தால், FileZilla probe.filezilla-project.org உடன் இணைக்கப்பட்டு சில எளிய சோதனைகள் செய்யப்படும்.

en: If you close FileZilla, your changes will be lost.
ta: நீங்கள் FileZilla ஐ மூடினால், உங்கள் மாற்றங்கள் இழக்கப்படும்.

en: If you continue, your password and files will be sent in clear over the internet.
ta: நீங்கள் தொடர்ந்தால், உங்கள் கடவுச்சொல் மற்றும் கோப்புகள் இணையத்தில் தெளிவாக அனுப்பப்படும்.

en: If you enter the wrong filetypes, those files may get corrupted when transferred.
ta: நீங்கள் தவறான கோப்புறைகளை உள்ளிட்டால், அந்த கோப்புகள் மாற்றப்படும் போது சிதைந்துவிடும்.

en: If you get any errors, your configuration is not correct.
ta: நீங்கள் எந்த பிழைகள் வந்தாலும், உங்கள் உள்ளமைவு சரியாக இல்லை.

en: If you have problems to retrieve directory listings or to transfer files, try to change the default transfer mode.
ta: அடைவு பட்டியலை மீட்டெடுக்க அல்லது கோப்புகளை மாற்றுவதற்கு உங்களுக்கு சிக்கல் இருந்தால், முன்னிருப்பு பரிமாற்ற பயன்முறையை மாற்ற முயற்சிக்கவும்.

en: If you keep having problems with a specific server, the server itself or a remote router or firewall might be misconfigured. In this case try to toggle passive mode and contact the server administrator for help.
ta: நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட சேவையகத்துடன் சிக்கல்களை வைத்திருந்தால், சேவையகம் அல்லது ரிமோட் திசைவி அல்லது ஃபயர்வால் தவறாக அமைக்கப்பட்டிருக்கலாம். இந்த வழக்கில் செயலற்ற பயன்முறையை மாற்றியமைக்கவும் மற்றும் சேவையக நிர்வாகியை தொடர்பு கொள்ளவும் முயற்சிக்கவும்.

en: If you successfully complete the wizard and the final test succeeds, any firewalls and routers you have should be configured properly.
ta: நீங்கள் வெற்றிகரமாக வழிகாட்டி மற்றும் இறுதி சோதனை முடிந்தால், நீங்கள் எந்த ஃபயர்வால்கள் மற்றும் ரவுட்டர்கள் ஒழுங்காக கட்டமைக்கப்பட வேண்டும்.

en: If you use a firewall, make sure FileZilla is allowed to accept connection on all given ports.
ta: நீங்கள் ஒரு ஃபயர்வாலைப் பயன்படுத்தினால், கொடுக்கப்பட்ட எல்லா துறைகளிலும் இணைப்பை ஏற்றுக்கொள்ள அனுமதிக்கப்பட வேண்டும் என்பதை உறுதி செய்யவும்.

en: If you use a router, make sure all these ports are forwarded to the machine you're running FileZilla on.
ta: நீங்கள் ஒரு ரூட்டரைப் பயன்படுத்தினால், நீங்கள் இந்த பைல் எல்லாவற்றையும் FileZilla இல் இயக்கும் இயந்திரத்திற்கு அனுப்பப்படுகிறதா என உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

en: If your router keeps changing the IP address, please contact your router manufacturer.
ta: உங்கள் திசைவி ஐபி முகவரியை மாற்றினால், தயவுசெய்து உங்கள் திசைவி தயாரிப்பாளரை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Import settings
ta: அமைப்புகளை இறக்குமதி செய்

en: Import successful
ta: இறக்குமதி வெற்றிகரமாக

en: Improperly quoted association.
ta: ஒழுங்கற்ற மேற்கோள் சங்கம்.

en: In active mode, FileZilla has to listen on a port for data transfers. You have to specify which ports FileZilla will use.
ta: செயலில் உள்ள, FileZilla தரவு இடமாற்றங்கள் ஒரு துறை மீது கேட்க வேண்டும். FileZilla எந்த துறைமுகங்கள் பயன்படுத்த வேண்டும் என்பதை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: In case you have a router, you will have to forward all available ports, as FileZilla has no influence on the ports your system chooses.
ta: நீங்கள் ஒரு திசைவி வைத்திருந்தால், உங்கள் கணினியைத் தேர்ந்தெடுக்கும் போர்ட்களில் FileZilla எந்தவொரு செல்வாக்கையும் கொண்டிருக்காது, நீங்கள் எல்லா துறைமுகங்களையும் முன்னெடுக்க வேண்டும்.

en: In order to use active mode, FileZilla needs to know your external IP address.
ta: செயலில் உள்ள பயன்முறையைப் பயன்படுத்த, உங்கள் புற ஐபி முகவரிக்கு FileZilla அறிய வேண்டும்.

en: In passive mode, which is recommended for most users, FileZilla asks the server for a port and connects to the given port. Not much configuration has to be done for this.
ta: செயலற்ற முறையில், பெரும்பாலான பயனர்களுக்கு இது பரிந்துரைக்கப்படுகிறது, FileZilla ஒரு போர்ட்டிற்கான சேவையகத்தை கேட்கிறது மற்றும் கொடுக்கப்பட்ட துறைமுகத்துடன் இணைக்கிறது. இதற்கு அதிகமான கட்டமைப்பு இல்லை.

en: Incorrect password
ta: தவறான கடவுச்சொல்

en: Information about the latest version of FileZilla could not be retrieved. Please try again later.
ta: FileZilla இன் சமீபத்திய பதிப்பைப் பற்றிய தகவல்கள் மீட்டெடுக்கப்படவில்லை. தயவு செய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Initializing TLS...
ta: TLS ஐத் தொடங்குகிறது...

en: Insecure %s connection
ta: பாதுகாப்பற்ற %s இணைப்பு

en: Insecure algorithm!
ta: பாதுகாப்பற்ற படிமுறை!

en: Insecure server, it does not support FTP over TLS.
ta: பாதுகாப்பற்ற சேவையகம், இது TLS க்கு மேல் FTP ஐ ஆதரிக்காது.

en: Interactive
ta: ஊடாடும்

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Interrupted by signal
ta: சமிக்ஞையால் குறுக்கீடு

en: Interrupted by user
ta: பயனர் குறுக்கீடு

en: Invalid Content-Length
ta: தவறான உள்ளடக்க நீளம்

en: Invalid HTTP Response
ta: தவறான HTTP பதில்

en: Invalid argument passed
ta: தவறான வாதம் அனுப்பப்பட்டது

en: Invalid character sequence received, disabling UTF-8. Select UTF-8 option in site manager to force UTF-8.
ta: தவறான எழுத்துக்குறி வரிசை, UTF-8 ஐ முடக்குகிறது. UTF-8ஐ கட்டாயப்படுத்த தள மேலாளரில் UTF-8 விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Invalid characters in hostname
ta: புரவலன்பெயரில் தவறான எழுத்துக்கள்

en: Invalid chunk size
ta: தவறான துண்டின் அளவு

en: Invalid data received
ta: தவறான தரவு பெறப்பட்டது

en: Invalid date
ta: தவறான தேதி

en: Invalid filename
ta: தவறான கோப்பு பெயர்

en: Invalid hash: %s
ta: தவறான ஹாஷ்: %s

en: Invalid host, after closing bracket only colon and port may follow.
ta: செல்லுபடியாகாத புரவலன், அடைப்புக்குறிக்குள் மட்டுமே பெருங்குடல் மற்றும் துறைமுகத்தை பின் தொடர்ந்த பின்.

en: Invalid hostname: %s
ta: தவறான புரவலன் பெயர்: %s

en: Invalid input
ta: தவறான உள்ளீடு

en: Invalid line
ta: தவறான வரி

en: Invalid path
ta: தவறான பாதை

en: Invalid port given. The port has to be a value from 1 to 65535.
ta: தவறான போர்ட் கொடுக்கப்பட்டது. துறைமுகத்தில் 1 முதல் 65535 வரை ஒரு மதிப்பு இருக்க வேண்டும்.

en: Invalid protocol specified. Valid protocols are:
    ftp:// for normal FTP with optional encryption,
    sftp:// for SSH file transfer protocol,
    ftps:// for FTP over TLS (implicit) and
    ftpes:// for FTP over TLS (explicit).
ta: தவறான நெறிமுறை குறிப்பிடப்பட்டது. செல்லுபடியாகும் நெறிமுறைகள்:
    ftp: // விருப்ப குறியாக்கத்துடன் சாதாரண FTP க்கு,
    sftp: // SSH கோப்பு பரிமாற்ற நெறிமுறை,
    ftps: // FTP க்காக TLS (மறைமுக) மற்றும்
    ftpes: // TLS மீது FTP க்கான (வெளிப்படையான).

en: Invalid proxy host, after closing bracket only colon and port may follow.
ta: செல்லுபடியாகாத ப்ராக்ஸி புரவலன், அடைப்புக்குறிக்குள் மட்டுமே பெருங்குடல் மற்றும் துறைமுகத்தை பின் தொடர்ந்த பின்.

en: Invalid regular expression
ta: தவறான வழக்கமான வெளிப்பாடு

en: Invalid response code
ta: தவறான பதில் குறியீடு

en: Invalid search conditions: %s
ta: தவறான தேடல் நிலைகள்: %s

en: Invalid site path
ta: தவறான தள பாதை

en: Invalid size in condition
ta: நிலையில் தவறான அளவு

en: Invalid username given.
ta: தவறான பயனர்பெயர் கொடுக்கப்பட்டது.

en: Invalid value for ai_flags
ta: Ai_flags க்கான தவறான மதிப்பு

en: Invalid value for hints
ta: உதவிக்குறிப்புகளுக்கான தவறான மதிப்பு

en: Invert Filter
ta: வடிப்பான் வடிகட்டி

en: Jurisdiction country:
ta: அதிகார எல்லை நாடு:

en: Jurisdiction locality:
ta: சட்ட எல்லை இடம்:

en: Jurisdiction state or province:
ta: அதிகார எல்லை அல்லது மாகாணமானது:

en: Keep directories on top
ta: அடைவுகளை மேலே வைத்திருங்கள்

en: Keep in mind that not all servers support this feature and may return incorrect listings if this option is enabled. Although FileZilla performs some tests to check if the server supports this feature, the test may fail.
ta: எல்லா சேவையகங்களும் இந்த அம்சத்தை ஆதரிக்கவில்லை என்பதையும், இந்த விருப்பம் இயக்கப்பட்டிருந்தால் தவறான பட்டியல்கள் திரும்புவதையும் நினைவில் கொள்ளவும். சேவையகம் இந்த அம்சத்தை ஆதரிக்கிறதா என சரிபார்க்க சில சோதனைகளை மேற்கொள்ளும் போதிலும், சோதனை தோல்வியடையும்.

en: Key exchange
ta: திறவுகோல் பரிமாற்றம்

en: Key exchange:
ta: திறவுகோல் பரிமாற்றம்:

en: Key file
ta: திறவுகோல் கோப்பை

en: Key identifier:
ta: திறவுகோல் அடையாளங்காட்டி:

en: L&owest
ta: குறைவான

en: Language
ta: மொழி

en: Language changed
ta: மொழி மாற்றப்பட்டது

en: Last modified
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Layout
ta: அமைப்பு

en: Leave empty to keep existing data.
ta: இருக்கும் தரவை வைத்திருக்க காலியாக விடவும்.

note: @translator: Keep this string as short as possible
en: Leave empty to keep existing password.
ta: ஏற்கனவே கடவுச்சொல்லை வைத்திருக்க காலியாக விடவும்.

en: Limit for concurrent &downloads:
ta: ஒரே நேரத்தில் பதிவிறக்கங்கள் வரம்பு:

en: Limit for concurrent &uploads:
ta: ஒரே நேரத்தில் பதிவேற்றங்களுக்கான வரம்பு:

en: Limit local ports
ta: உள்ளூர் துறைமுகங்களை கட்டுப்படுத்து

en: Limit size of logfile
ta: பதிவு கோப்பு அளவு குறைக்க

en: Limit:
ta: அளவு:

en: Line length exceeded
ta: வரி நீளம் அதிகமாகும்

en: Linked against
ta: எதிராக இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Listen socket closed
ta: கவனித்த சாக்கெட் மூடப்பட்டது

en: Listing:
ta: பட்டியல்:

en: Lo&west available port:
ta: குறைந்த கிடைக்கக்கூடிய துறை::

en: Local
ta: உள்ளூர்

en: Local address in use
ta: பயன்பாட்டின் உள்ளூர் முகவரி

en: Local endpoint has been closed
ta: உள்ளூர் இறுதி முடிவு மூடப்பட்டுள்ளது

en: Local file
ta: உள்ளூர் கோப்பு

en: Local file does not exist.
ta: உள்ளூர் கோப்பு இல்லை.

en: Local file is %s
ta: உள்ளூர் கோப்பு %s

en: Local file is a directory instead of a regular file.
ta: உள்ளூர் கோப்பு ஒரு வழக்கமான கோப்பிற்கு பதிலாக ஒரு அடைவு.

en: Local file is not a valid filename.
ta: உள்ளூர் கோப்பு செல்லுபடியாகும் கோப்பு பெயர் அல்ல.

en: Local file search
ta: உள்ளூர் கோப்பு தேடல்

en: Local filters:
ta: உள்ளூர் வடிகட்டிகள்:

en: Local path handling:
ta: உள்ளூர் பாதை கையாளுதல்:

en: Local site:
ta: உள்ளூர் தளம்:

en: Local size of '%s' does not match expected size: %d != %d
ta: '%s' இன் உள்ளூர் அளவு எதிர்பார்க்கப்பட்ட அளவுடன் பொருந்தவில்லை: %d ! = %d

en: Locality:
ta: வட்டாரத்தின்:

en: Log file
ta: பதிவு கோப்பு

en: Logged in
ta: உள்நுழையப்பட்டது

en: Logging
ta: பதிவு

en: Login data contains non-ASCII characters and server might not be UTF-8 aware. Cannot fall back to local charset since using proxy.
ta: உள்நுழைவு தரவு ASCII அல்லாத எழுத்துகள் மற்றும் சர்வர் UTF-8 தெரிந்திருக்கவில்லை. ப்ராக்ஸியைப் பயன்படுத்தி உள்ளூர் எழுத்துக்குறி மீண்டும் வர முடியாது.

en: Login data contains non-ASCII characters and server might not be UTF-8 aware. Trying local charset.
ta: உள்நுழைவு தரவு ASCII அல்லாத எழுத்துகள் மற்றும் சர்வர் UTF-8 தெரிந்திருக்கவில்லை. உள்ளூர் எழுத்துருக்களை முயற்சி செய்கிறேன்.

en: Login sequence fully executed yet not logged in, aborting.
ta: புகுபதிகை வரிசை முழுமையாக நிறைவேற்றப்பட்டது, உள்நுழைந்திருக்கவில்லை, கைவிடப்பட்டது.

en: Logontype has to be either 'ask' or 'interactive' (without the quotes).
ta: பதிவுமுறை வகை 'கேட்க' அல்லது 'ஊடாடும்' (மேற்கோள் இல்லாமல்) இருக்க வேண்டும்.

en: Logontype, can only be used together with FTP URL. Argument has to be either '%s' or '%s'
ta: பதிவுமுறை, FTP URL உடன் மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட முடியும். மதிப்புரு '%s' அல்லது '%s'

en: Low
ta: குறைந்த

en: Lowest
ta: குறைந்த

en: Lowest available port has to be a number between 1024 and 65535.
ta: 1024 மற்றும் 65535 க்கு இடையில் குறைந்தபட்சமாக கிடைக்கக்கூடிய போர்ட் இருக்க வேண்டும்.

en: MAC:
ta: மேக்:

en: Magenta
ta: மெஜந்தா

en: Make sure the file can be accessed and is a well-formed XML document.
ta: கோப்பை அணுக முடியும் என்பதை உறுதி செய்து, நன்கு வடிவமைக்கப்பட்ட எக்ஸ்எம்எல் ஆவணமாகும்.

en: Malformed chunk data: %s
ta: தவறான துறையின் தரவு: %s

en: Malformed request header: %s
ta: தவறான கோரிக்கை தலைப்பு: %s

en: Malformed response header: %s
ta: தவறான பிரதிபலிப்பு தலைப்பு: %s

en: Malformed response: %s
ta: தவறான வடிவமைப்பில் பதில்: %s

en: Manual transfer
ta: கையேடு பரிமாற்றம்

en: Master &Password:
ta: முதன்மை கடவுச்சொல்:

en: Master password:
ta: முதன்மை கடவுச்சொல்:

en: Match all of the following
ta: பின்வரும் அனைத்தையும் பொருத்துக

en: Match any of the following
ta: பின்வரும் எந்த பொருந்தும்

en: Match none of the following
ta: பின்வரும் ஒன்றும் பொருந்தவில்லை

en: Match not all of the following
ta: பின்வரும் அனைத்தையும் பொருந்தவில்லை

en: Maximum simultaneous &transfers:
ta: அதிகபட்ச ஒரே நேரத்தில் இடமாற்றங்கள்:

en: Memory allocation failure
ta: நினைவக ஒதுக்கீடு தோல்வி

en: Message log
ta: செய்தி பதிவு

en: Message log positio&n:
ta: செய்தி பதிவு இடம்:

en: Message too large
ta: செய்தி மிகப்பெரியது

en: MiB
ta: மெபி.பை

en: Minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Move &down
ta: கீழே இறங்கு

en: Move &up
ta: மேலே நகர்த்து

en: My Computer
ta: என் கணினி

en: My Documents
ta: எனது ஆவணங்கள்

en: My Sites
ta: என் தளங்கள்

en: N&o encryption
ta: குறியாக்கம் இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Name already exists
ta: பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது

en: Name of bookmark already exists.
ta: புத்தகக்குறியின் பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Natural sort
ta: இயற்கை வகை

en: Need to enter filter name
ta: வடிப்பான் பெயரை உள்ளிட வேண்டும்

en: Need to enter valid local path
ta: செல்லுபடியாகும் உள்ளூர் பாதையை உள்ளிட வேண்டும்

en: Need to enter valid remote path
ta: சரியான தொலை பாதையை உள்ளிட வேண்டும்

en: Need to specify a character encoding
ta: ஒரு எழுத்துக்குறி குறியீட்டை குறிப்பிட வேண்டும்

en: Neither nodename nor servname provided, or not known
ta: Nodename அல்லது சேவையகம் வழங்கப்படவில்லை அல்லது அறியப்படவில்லை

en: Network host does not have any network addresses in the requested address family
ta: நெட்வொர்க் ஹோஸ்டில் கோரிய முகவரியில் உள்ள எந்த பிணைய முகவரியும் இல்லை

en: Network unreachable
ta: நெட்வொர்க் அணுக முடியவில்லை

en: Never
ta: ஒருபோதும்

en: New &folder
ta: புதிய அடைவை

en: New &tab
ta: புதிய தாவலில்

en: New Book&mark
ta: புதிய புத்தகக்குறி

en: New bookmark
ta: புதிய புத்தகக்குறி

en: New directory
ta: புதிய கோப்புறை

en: New features and improvements in %s
ta: %sஇல் புதிய அம்சங்கள் மற்றும் மேம்பாடுகள்

en: New filter
ta: புதிய வடிப்பான்

en: New folder
ta: புதிய அடைவு

en: New site
ta: புதிய தளம்

en: Next to the transfer queue
ta: பரிமாற்ற வரிசைக்கு அடுத்து

en: No
ta: இல்லை

en: No address associated with nodename
ta: Nodename உடன் முகவரி இல்லை

en: No category to export selected
ta: ஏற்றுமதி செய்ய வகை எதுவுமில்லை

en: No command given, aborting.
ta: எந்தக் கட்டளையையும் கொடுக்கவில்லை.

en: No directory added
ta: எந்த அடைவையும் சேர்க்கவில்லை

en: No entries found matching '%s'.
ta: '%s'உடன் பொருந்தக்கூடிய உள்ளீடுகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: No external IP address set, trying default.
ta: வெளிப்புற ஐபி முகவரியை அமைக்கவில்லை, இயல்புநிலையை முயற்சிக்கவும்.

en: No files are currently being edited.
ta: தற்போது கோப்புகள் எதுவும் திருத்தப்படவில்லை.

en: No filter name given
ta: வடிப்பான் பெயர் இல்லை

en: No host given, please enter a host.
ta: புரவலன் எதுவும் கொடுக்கப்படவில்லை, தயவுசெய்து ஒரு புரவலன் உள்ளிடுக.

en: No images available
ta: படங்கள் இல்லை

en: No name for the filterset given.
ta: கொடுக்கப்பட்ட வடிகட்டலுக்கு பெயர் இல்லை.

en: No program associated with filetype
ta: கோப்புவழி தொடர்புடைய நிரல் இல்லை

en: No program has been associated to edit files with the extension '%s'.
ta: '%s' நீட்டிப்புடன் கோப்புகளைத் தொகுக்க எந்த நிரலையும் இணைக்கப்படவில்லை.

en: No route to host
ta: எந்த வழியும் இல்லை ஹோஸ்டிடம் செல்ல

en: No search results
ta: தேடல் முடிவு இல்லை

en: No sites available
ta: தளங்கள் கிடைக்கவில்லை

en: No supported SOCKS5 auth method
ta: ஆதரிக்கப்படாத SOCKS5 அங்கீகார முறை இல்லை

en: No username given.
ta: பயனர் பெயர் கொடுக்கப்படவில்லை.

en: None
ta: யாரும்

en: None selected yet
ta: இதுவரை எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Nonrecoverable failure in name resolution
ta: பெயர் தீர்மானத்தில் மறுக்க முடியாத தோல்வி

en: Normal
ta: இயல்பான

en: Not all items could be requeued for transfer.
ta: அனைத்து பொருட்களும் இடமாற்றம் செய்ய முடியாது.

en: Not connected
ta: இணைக்கப்படவில்லை

en: Not connected to any server
ta: எந்த சேவையகமும் இணைக்கப்படவில்லை

en: Not connected to any server.
ta: எந்த சேவையகமும் இணைக்கப்படவில்லை.

en: Not connected.
ta: இணைக்கப்படவில்லை.

en: Not initialized, need to call WSAStartup
ta: துவக்கப்படவில்லை, WSASartartupஐ அழைக்க வேண்டும்

en: Note that this feature is only supported using the FTP protocol.
ta: இந்த அம்சம் FTP நெறிமுறையைப் பயன்படுத்தி மட்டுமே ஆதரிக்கப்படுகிறது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Note: A lost key cannot be recovered.
ta: குறிப்பு: இழந்த திறவுகோல் மீட்கப்படாது.

en: Note: This only works with plain, unencrypted FTP connections.
ta: குறிப்பு: இது சாதாரண, மறைகுறியாக்கப்பட்ட FTP இணைப்புகளுடன் மட்டும் செயல்படுகிறது.

en: Note: Using a generic proxy forces passive mode on FTP connections.
ta: குறிப்பு: FTP இணைப்புகளில் பொதுவான ப்ராக்ஸி சக்திகளை செயலற்ற முறையில் பயன்படுத்துதல்.

en: Null character in line
ta: வரி உள்ள வெற்று தன்மை

en: Number of decimal places:
ta: தசம இடங்களின் எண்ணிக்கை:

en: Number of retries has to be between 0 and 99.
ta: பதில்களின் எண்ணிக்கை 0 மற்றும் 99 க்கு இடையில் இருக்க வேண்டும்.

en: O&pen
ta: திற

en: OK
ta: சரி

en: OS version:
ta: OS பதிப்பு:

en: On startup of FileZilla:
ta: FileZilla இன் தொடக்கத்தில்:

en: On the following pages, the selected transfer mode will be configured, as well as the fallback mode if enabled.
ta: பின்வரும் பக்கங்களில், தேர்ந்தெடுத்த இடமாற்ற முறைமை கட்டமைக்கப்படும், அதேபோல் இயக்கப்பட்டிருந்தால் குறைவடையும் முறை.

en: Once
ta: ஒருமுறை

en: Once a day
ta: ஒரு நாள் ஒரு முறை

en: Once a week
ta: வாரத்திற்கு ஒரு முறை

en: Only use plain FTP (insecure)
ta: எளிய FTP ஐப் பயன்படுத்தவும் (பாதுகாப்பற்ற)

en: Op&en file
ta: கோப்பை திற

en: Open directory in system's file manager
ta: கணினி நிர்வாகி கோப்பு மேலாளரில் திறக்க

en: Open the Site Manager
ta: தள மேலாளரைத் திறக்கவும்

en: Open the Site Manager.
ta: தள மேலாளரைத் திறக்கவும்.

en: Open the Site Manager. Right-click for a list of sites.
ta: தள மேலாளரைத் திறக்கவும். தளங்களின் பட்டியலுக்கு வலது கிளிக் செய்யவும்.

en: Open the directory access permissions dialog to configure the local directories FileZilla has access to.
ta: கோப்பக அணுகல் அனுமதிகள் உரையாடலை உள்ளூர் கோப்பகங்களை உள்ளமைக்க கோப்பினை திறக்கவும்.

en: Open the file.
ta: கோப்பை திற.

en: Open the settings dialog of FileZilla
ta: FileZilla இன் அமைப்பு உரையாடலை திறக்கவும்

en: Opened as:
ta: இவ்வாறு திறக்கப்பட்டது:

en: Opening failed
ta: திறப்பு தோல்வியடைந்தது

en: Opens a new tab
ta: புதிய தாவலைத் திறக்கும்

en: Opens the Site Manager
ta: தள மேலாளரைத் திறக்கும்

en: Opens the directory listing filter dialog. Right-click to toggle filters.
ta: அடைவு பட்டியல் வடிகட்டி உரையாடலைத் திறக்கும். வடிப்பான்களை மாற்றுவதற்கு வலது கிளிக் செய்யவும்.

en: Operating System:
ta: இயக்க முறைமை:

en: Operation already in progress
ta: ஏற்கனவே செயல்பாட்டில் உள்ளது

en: Operation in progress
ta: செயலில் முன்னேற்றம்

en: Operation not supported
ta: செயல்பாடு ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Orange
ta: ஆரஞ்சு

en: Organization:
ta: அமைப்பு:

en: Other SFTP options
ta: பிற SFTP விருப்பங்கள்

en: Other system error
ta: பிற கணினி பிழை

en: Other:
ta: மற்ற:

en: Out of memory
ta: நினைவகம் இல்லை

en: Overview
ta: கண்ணோட்டம்

en: Overwrite &if source newer
ta: மேலோட்டமாக புதியது

en: Overwrite file
ta: கோப்பு மேலெழுதும்

en: Overwrite file if size differs
ta: அளவு மாறுபடும் என்றால் கோப்பு மேலெழுதும்

en: Overwrite file if size differs or source file is newer
ta: அளவு மாறுபடுகிறது அல்லது மூல கோப்பு புதியதாக இருந்தால் மேலெழுத கோப்பு

en: Overwrite file if source file newer
ta: மூல கோப்பு புதியதாக இருந்தால் கோப்பு மேலெழுதவும்

en: Overwrite if &different size
ta: வேறுபட்ட அளவு என்றால், மேலெழுதவும்

en: Overwrite if different si&ze or source newer
ta: புதியது வேறுபட்டது என்றால், மேலெழுதவும்

en: Own build type: %s
ta: சொந்த உருவாக்க வகை: %s

en: Owner permissions
ta: உரிமையாளர் அனுமதிகள்

en: Owner/Group
ta: உரிமையாளர்/குழு

en: P&revent system from entering idle sleep during transfers and other operations
ta: பரிமாற்றங்கள் மற்றும் பிற செயல்பாடுகளை போது செயலற்ற தூக்கம் நுழைவதை இருந்து அமைப்பு தடுக்க

en: P&roxy host:
ta: பதிலாள் புரவலன்:

en: PORT command tainted by router or firewall.
ta: PORT கட்டளை திசைவி அல்லது ஃபயர்வால் மூலம் கையாண்டது.

en: Pa&ssive (recommended)
ta: செயலற்ற (பரிந்துரைக்கப்பட்டது)

en: Parameter not a valid URL
ta: அளவுரு ஒரு செல்லுபடியாகாத URL அல்ல

en: Parsing %d bytes of version information.
ta: பதிப்பு தகவலின் %d பைட்டுகள் பாகுபடுத்தல்.

en: Pass&word:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Passive (recommended)
ta: செயலற்ற (பரிந்துரைக்கப்படுகிறது)

en: Passive mode
ta: செயலற்ற நிலை

en: Passive mode has been set as default transfer mode.
ta: செயலற்ற முறையில் முன்னிருப்பு பரிமாற்ற பயன்முறையில் அமைக்கப்பட்டது.

en: Password or encryption key is not set
ta: கடவுச்சொல் அல்லது குறியாக்க திறவுகோல் அமைக்கப்படவில்லை

en: Password required
ta: கடவுச்சொல் தேவை

en: Passwords
ta: கடவுச்சொற்கள்

en: Path
ta: பாதை

en: Path cannot be constructed for directory %s and subdir %s
ta: அடைவு %s மற்றும் subdir %s க்காக பாதையை உருவாக்க முடியாது

en: Path not found:
ta: பாதை கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை:

en: Path of identity service
ta: அடையாள சேவை பாதை

en: Paths
ta: பாதைகள்

en: Pending removal
ta: நிலுவையிலுள்ள நீக்கம்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Permission denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டது

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Plain FTP is insecure. Please switch to FTP over TLS.
ta: எளிய FTP பாதுகாப்பற்றது. TLS வழியாக FTP க்கு மாறவும்.

en: Platform:
ta: நடைமேடை:

en: Please add at least one directory you want to download files into or to upload files from.
ta: நீங்கள் கோப்புகளை பதிவிறக்க அல்லது கோப்புகளை பதிவேற்ற குறைந்தது ஒரு அடைவு சேர்க்க வேண்டும் .

en: Please add the local directories you want to use FileZilla with.
ta: நீங்கள் FileZilla உடன் பயன்படுத்த விரும்பும் உள்ளூர் கோப்பகங்களைச் சேர்க்கவும்.

en: Please check on https://filezilla-project.org/probe.php that the server is running and carefully check your settings again.
ta: சேவையகம் இயங்கிக்கொண்டிருக்கும் https://filezilla-project.org/probe.php இல் சரிபார்க்கவும், மீண்டும் உங்கள் அமைப்புகளை மீண்டும் சரிபார்க்கவும்.

en: Please check the granted permissions and re-add any missing local directories you are working with in the dialog that follows.
ta: தயவுசெய்து வழங்கப்பட்ட அனுமதிகள் சரிபார்க்கவும் மற்றும் பின்வருகின்ற உரையாடலில் நீங்கள் பணிபுரியும் எந்த உள்ளார்ந்த உள்ளூர் அடைவுகளையும் மீண்டும் சேர்க்கவும்.

en: Please configure any firewalls and routers so that FileZilla can establish outgoing connection to arbitrary ports.
ta: தயவுசெய்து எந்த ஃபயர்வால்கள் மற்றும் திசைவிகளையும் கட்டமைக்கலாம், இதனால் FileZilla தன்னிச்சையான போர்ட்ட்களுக்கு வெளிச்செல்லும் இணைப்பை நிறுவ முடியும்.

en: Please disable settings like 'DMZ mode' or 'Game mode' on your router.
ta: 'DMZ பயன்முறை' அல்லது உங்கள் ரூட்டரில் 'கேம் பயன்முறை' போன்ற அமைப்புகளை முடக்கவும்.

en: Please ensure you have a stable internet connection and carefully check your settings again.
ta: உங்களுக்கு நிலையான இணைய இணைப்பு இருப்பதை உறுதி செய்து, உங்கள் அமைப்புகளை மீண்டும் சரிபார்க்கவும்.

en: Please enter a custom date format.
ta: தனிப்பயன் தேதி வடிவமைப்பை உள்ளிடுக.

en: Please enter a custom time format.
ta: தனிப்பயன் நேர வடிவமைப்பு உள்ளிடுக.

en: Please enter a date of the form YYYY-MM-DD such as for example 2010-07-18.
ta: 2010-07-18 போன்ற படிவத்தின் YYYY-MM-DD படிவத்தின் ஒரு தேதியை உள்ளிடவும்.

en: Please enter a download speed limit greater or equal to 0 %s/s.
ta: பதிவிறக்க வேக வரம்பை அதிகப்படுத்தவும் அல்லது 0 %s / s க்கு சமமாகவும் உள்ளிடவும்.

en: Please enter a name for the new filter.
ta: புதிய வடிப்பிற்கான பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Please enter a new name for the copied filter.
ta: நகலெடுக்கப்பட்ட வடிப்பிற்கான புதிய பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Please enter a new name for the filter set "%s"
ta: தயவுசெய்து வடிப்பான் செட் "%s" க்கான புதிய பெயரை உள்ளிடவும்

en: Please enter a new name for the filter.
ta: வடிப்பிற்கான புதிய பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Please enter a number between 0 and 10 for the number of concurrent downloads.
ta: தயவுசெய்து ஒத்திசைவான பதிவிறக்கங்களின் எண்ணிக்கைக்கு 0 முதல் 10 வரையிலான எண்ணை உள்ளிடுக.

en: Please enter a number between 0 and 10 for the number of concurrent uploads.
ta: தயவுசெய்து ஒத்திசைவு பதிவேற்றங்களின் எண்ணிக்கைக்கு 0 முதல் 10 வரையிலான எண்ணை உள்ளிடவும்.

en: Please enter a number between 1 and 10 for the number of concurrent transfers.
ta: ஒரே நேரத்தில் இடமாற்றங்கள் எண்ணிக்கை 1 மற்றும் 10 இடையே ஒரு எண்ணை உள்ளிடவும்.

en: Please enter a password for this server:
ta: இந்த சேவையகத்திற்கான கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுக:

en: Please enter a timeout between 10 and 9999 seconds or 0 to disable timeouts.
ta: காலதாமதங்களை முடக்குவதற்கு 10 மற்றும் 9999 விநாடிகளுக்கு அல்லது 0 க்கு இடைப்பட்ட நேரத்தை உள்ளிடுக.

en: Please enter a unique name for this filter set
ta: இந்த வடிப்பான் அமைப்பின் தனிப்பட்ட பெயரை உள்ளிடுக

en: Please enter a username for this server:
ta: இந்த சேவையகத்திற்கான ஒரு பயனர்பெயரை உள்ளிடுக:

en: Please enter a valid portrange.
ta: செல்லுபடியாகும் போர்ட்டரேன் உள்ளிடவும்.

en: Please enter an URL where to get your external address from
ta: உங்கள் வெளிப்புற முகவரியை எங்கு பெற வேண்டுமென்ற URL ஐ உள்ளிடுக

en: Please enter an upload speed limit greater or equal to 0 %s/s.
ta: பதிவேற்ற வேக வரம்பை அதிகமாகவோ அல்லது 0 %s/s க்கு சமமாகவோ உள்ளிடவும்.

en: Please enter raw FTP command.
    Using raw ftp commands will clear the directory cache.
ta: மூல FTP கட்டளையை உள்ளிடுக. \ N raw ftp கட்டளைகளை பயன்படுத்தி அடைவு கேச் அழிக்கப்படும்.

en: Please enter the complete path of a program and its arguments. This command will be executed when the queue has finished processing.
    E.g. c:\somePath\file.exe under MS Windows or /somePath/file under Unix.
    You need to properly quote commands and their arguments if they contain spaces.
ta: ஒரு திட்டத்தின் முழுமையான பாதை மற்றும் அதன் வாதங்களை தயவுசெய்து உள்ளிடவும். வரிசை செயலாக்கத்தை முடித்தவுடன் இந்த கட்டளை செயல்படுத்தப்படும்.
    Eg. c: \ somePath \ file.exe ஐ MS விண்டோஸ் அல்லது / somePath / கோப்பின் கீழ் யூனிக்ஸ் கீழ்.
    நீங்கள் இடைவெளிகளைக் கொண்டுள்ளீர்கள் என்றால், சரியாக கட்டளைகளை மற்றும் அவற்றின் விவாதங்களை நீங்கள் மேற்கோள் காட்ட வேண்டும்.

en: Please enter the name of the directory which should be created:
ta: உருவாக்கப்பட வேண்டிய கோப்பகத்தின் பெயரை உள்ளிடுக:

en: Please enter the name of the file which should be created:
ta: உருவாக்கப்பட வேண்டிய கோப்பின் பெயரை உள்ளிடுக:

en: Please enter username and password for this server:
ta: இந்த சேவையகத்திற்கான பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுக:

en: Please enter your current master password to change the password settings.
ta: கடவுச்சொல் அமைப்புகளை மாற்ற உங்கள் தற்போதைய முதன்மை கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: Please enter your external IP address
ta: உங்கள் வெளிப்புற IP முகவரியை உள்ளிடுக

en: Please enter your external IP address on the active mode page of this wizard. In case you have a dynamic address or don't know your external address, use the external resolver option.
ta: இந்த வழிகாட்டியின் செயலில் உள்ள பக்கத்தின் மீது உங்கள் வெளிப்புற IP முகவரியை உள்ளிடவும். உங்களிடம் ஒரு மாறும் முகவரி இருந்தால் அல்லது உங்கள் வெளிப்புற முகவரி தெரியாது, வெளிப்புற தீர்வை விருப்பத்தை பயன்படுத்தவும்.

en: Please enter your master password to decrypt the password for this server:
ta: இந்த சேவையகத்திற்கான கடவுச்சொல்லை டிக்ரிப்ட் செய்ய உங்கள் முதன்மை கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுக:

en: Please follow the instructions carefully, as wrong configuration will prevent successful FTP connections.
ta: தவறான உள்ளமைவு வெற்றிகரமான FTP இணைப்புகளை தடுக்கிறது, தயவுசெய்து கவனமாக பின்பற்றவும்.

en: Please make sure FileZilla is allowed to establish outgoing connections and make sure you typed the address of the address resolver correctly.
ta: வெளியேறும் இணைப்புகளை நிறுவுவதற்கு FileZilla அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதி செய்து கொள்ளுங்கள், முகவரி முகவரி சரிபார்ப்பு சரியாக உள்ளதா என உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Please make sure the requested locale is installed on your system.
ta: உங்கள் கணினியில் கோரப்பட்ட மொழி நிறுவப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Please make sure your router is using the latest available firmware. Furthermore, your router has to be configured properly. You will have to use manual port forwarding. Don't run your router in the so called 'DMZ mode' or 'game mode'.
ta: உங்கள் ரூட்டர் சமீபத்திய கிடைக்கக்கூடிய ஃபார்ம்வேரைப் பயன்படுத்துகிறது என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். மேலும், உங்கள் திசைவி ஒழுங்காக கட்டமைக்கப்பட வேண்டும். நீங்கள் கையேடு துறைமுக முன்னோக்கு பயன்படுத்த வேண்டும். 'DMZ பயன்முறை' அல்லது 'விளையாட்டு முறை' என்று உங்கள் ரவுட்டரை இயக்க வேண்டாம்.

en: Please note that FileZilla has no influence on the port the server chooses. So the server might choose a port which your firewall thinks is only used by trojans or other malware. This might raise a false alarm you can safely discard.
ta: சர்வர் தேர்ந்தெடுக்கும் போர்ட்டில் FileZilla எந்த செல்வாக்கையும் கொண்டிருக்காது என்பதை நினைவில் கொள்ளவும். எனவே சேவையகம் உங்கள் ஃபயர்வாலை நினைக்கும் ஒரு துறைமுகத்தை ட்ரோஜன்கள் அல்லது பிற தீம்பொருள் மட்டுமே பயன்படுத்துகிறது. இது நீங்கள் பாதுகாப்பாக நிராகரிக்க முடியும் ஒரு தவறான அலாரம் உயர்த்தக்கூடும்.

en: Please note that preserving timestamps on uploads on FTP, FTPS and FTPES servers only works if they support the MFMT command.
ta: FTP, FTPS மற்றும் FTPES சேவையகங்களில் பதிவேற்றங்களில் டைம்ஸ்டாக்களைப் பாதுகாப்பது MFMT கட்டளைக்கு ஆதரவு தரும் போது மட்டுமே வேலை செய்யும் என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்.

en: Please note that some servers might ban you if you try to reconnect too often or in too short intervals.
ta: நீங்கள் அடிக்கடி அல்லது மிக குறுகிய இடைவெளியில் மீண்டும் இணைக்க முயற்சித்தால், சில சேவையகங்கள் உங்களை தடை செய்யலாம் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Please run this wizard again should you change your network environment or in case you suddenly encounter problems with servers that did work previously.
ta: இந்த வழிகாட்டி மீண்டும் இயக்கவும் உங்கள் நெட்வொர்க் சூழலை நீங்கள் மாற்றினால் அல்லது நீங்கள் முன்னர் வேலை செய்த சேவையகங்களுடன் திடீரென்று சிக்கல்களை எதிர்கொண்டால்.

en: Please save this key in a secure location. Without the correct key your uploaded files cannot be accessed.
ta: பாதுகாப்பான இடத்தில் இந்த திறவுகோல்யை சேமிக்கவும். சரியான திறவுகோல் இல்லாமல் உங்கள் பதிவேற்றிய கோப்புகள் அணுக முடியாது.

en: Please select an action:
ta: ஒரு செயலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Please select the categories you would like to import.
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்ய விரும்பும் வகைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select the default transfer mode you would like to use.
ta: நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் இயல்புநிலை இடமாற்ற முறைமையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select the new attributes for the directory "%s".
ta: அடைவு "%s"க்கான புதிய பண்புக்கூறுகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select the new attributes for the file "%s".
ta: " %s " கோப்பின் புதிய பண்புகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select the new attributes for the selected directories.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அடைவுகளுக்கான புதிய பண்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select the new attributes for the selected files and directories.
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளுக்கான புதிய பண்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select the new attributes for the selected files.
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகளுக்கான புதிய பண்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please update your firewall and make sure your router is using the latest available firmware. Furthermore, your router has to be configured properly. You will have to use manual port forwarding. Don't run your router in the so called 'DMZ mode' or 'game mode'. Things like protocol inspection or protocol specific 'fixups' have to be disabled
ta: உங்கள் ஃபயர்வாலை புதுப்பித்து, உங்கள் ரவுட்டர் சமீபத்திய கிடைக்கக்கூடிய firmware ஐ பயன்படுத்துகிறதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். மேலும், உங்கள் திசைவி ஒழுங்காக கட்டமைக்கப்பட வேண்டும். நீங்கள் கையேடு துறைமுக முன்னோக்கு பயன்படுத்த வேண்டும். 'DMZ பயன்முறை' அல்லது 'விளையாட்டு முறை' என்று உங்கள் ரவுட்டரை இயக்க வேண்டாம். நெறிமுறை ஆய்வி அல்லது நெறிமுறை குறிப்பிட்ட 'fixups' போன்ற முறைகள் முடக்கப்பட வேண்டும்

en: Port:
ta: போர்ட்:

en: Postal code:
ta: அஞ்சல் குறியீடு:

en: Pre&allocate space before downloading
ta: பதிவிறக்குவதற்கு முன்பாக முன்ஒதுக்கீடு ஒதுக்குக

en: Preallocation
ta: முன்ஒதுக்கீடு

en: Predefined Sites
ta: முன் தளங்கள்

en: Preserving file timestamps
ta: கோப்பு நேர முத்திரைகள் பாதுகாத்தல்

en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: Print diagnostic information related to startup of FileZilla
ta: FileZilla இன் தொடக்கத்தோடு தொடர்புடைய நோயறிதல் தகவலை அச்சிடு

en: Print version information to stdout and exit
ta: பதிப்பை Stdoutயில் அச்சிடவும் மற்றும் வெளியேறவும்

en: Prioritize directories (default)
ta: அடைவுகள் முன்னுரிமை (இயல்புநிலை)

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Privacy policy: Only your version of FileZilla, your used operating system and your CPU architecture will be submitted to the server.
ta: தனியுரிமை கொள்கை: FileZilla இன் உங்கள் பதிப்பு மட்டுமே, நீங்கள் பயன்படுத்தும் இயக்க முறைமை மற்றும் உங்கள் CPU கட்டமைப்பு ஆகியவை சர்வரில் சமர்ப்பிக்கப்படும்.

en: Private &keys:
ta: தனிப்பட்ட திறவுகோல்கள்:

en: Pro&ject ID:
ta: திட்ட அடையாளம்:

en: Pro&ject:
ta: திட்டம்:

en: Pro&tocol:
ta: நெறிமுறை::

en: Pro&xy password:
ta: நெறிமுறை கடவுச்சொல்:

en: Process &Queue
ta: செயல்முறை வரிசை

en: Process file table overflow
ta: செயல்முறை கோப்பு மேலோட்டம்

note: @translator: Example: Processed 5 files in 1 directory
en: Processed %s in %s.
ta: %s இல் %s செயலாக்கப்பட்டது.

note: @translator: Keep short
en: Project (or tenant) name or ID
ta: திட்டம் (அல்லது குத்தகைதாரர்) பெயர் அல்லது ஐடி

en: Protocol not supported
ta: நெறிமுறை ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Protocol not supported on given socket type
ta: கொடுக்கப்பட்ட சாக்கெட் வகை மீது புரோட்டோகால் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Protocol:
ta: நெறிமுறை:

en: Proxy &port:
ta: பதிலாள் துறைமுகம்:

en: Proxy &user:
ta: பதிலாள் பயனர்:

en: Proxy authentication failed
ta: பதிலாள் அங்கீகாரம் தோல்வியடைந்தது

en: Proxy handshake failed: %s
ta: பதிலாள் ஹேண்ட்ஷேக் தோல்வி: %s

en: Proxy host starts with '[' but no closing bracket found.
ta: பதிலாள் புரவலன் '[' உடன் தொடங்குகிறது ஆனால் எந்த மூடுதலும் இல்லை.

en: Proxy reply: %s
ta: பதிலாள் பதில்: %s

en: Proxy request failed. Reply from proxy: %s
ta: பதிலாள் கோரிக்கை தோல்வியடைந்தது. பதிலாளிடம் இருந்து பதில்: %s

en: Proxy request failed: %s
ta: பதிலாள் கோரிக்கை தோல்வி: %s

en: Proxy request failed: Unknown address type in CONNECT reply
ta: பதிலாள் கோரிக்கை தோல்வி: CONNECT பதிலில் அறியப்படாத முகவரி வகை

en: Proxy sent data while we haven't sent out request yet
ta: நாங்கள் இதுவரை கோரிக்கையை அனுப்பாத நிலையில் ப்ராக்ஸி தரவை அனுப்பியது

en: Proxy set but proxy host or port invalid
ta: பதிலாள் செட் ஆனால் பதிலாள் ஹோஸ்ட் அல்லது போர்ட் தவறானது

en: Public Key Authentication
ta: பொது திறவுகோல் அங்கீகாரம்

en: Public key algorithm:
ta: பொது திறவுகோல் வழிமுறை:

en: Public permissions
ta: பொது அனுமதிகள்

en: Queue has been fully processed
ta: வரிசை முழுமையாக செயல்படுத்தப்படுகிறது

en: Queue: %s MiB
ta: வரிசை: %s மெ.பை

en: Queue: %s%s
ta: வரிசை: %s%s

en: Queue: empty
ta: வரிசை: காலியாக உள்ளது

en: Queued files
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட கோப்புகள்

en: Queueing:
ta: வரிசையாக்கத்தில்:

en: Quick Search:
ta: விரைவு தேடல்:

en: Quick search cannot be opened if comparing directories.
ta: அடைவுகள் ஒப்பிடுகையில் விரைவு தேடல் திறக்க முடியாது.

en: R&eboot system once
ta: ஒரு முறை மீண்டும் துவக்கவும்

en: R&emote directory tree
ta: தொலை அடைவு மரம்

en: R&eset and requeue selected files
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகளை வரிசையை மீட்டமைக்கவும்

en: Raw FTP command
ta: மூல FTP கட்டளை

en: Re&ad
ta: படிக்க

en: Re&fresh
ta: புதுப்பிப்பு

en: Re&name
ta: மறுபெயர்

en: Re-run the wizard and carefully check your settings and configure all routers and firewalls accordingly.
ta: வழிகாட்டி மீண்டும் இயக்கவும் மற்றும் உங்கள் அமைப்புகளை சரிபார்த்து அதன்படி அனைத்து ரவுட்டர்கள் மற்றும் ஃபயர்வால்களை கட்டமைக்கவும்.

en: Rea&d
ta: படிக்க

en: Read-only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Reading from local file failed
ta: உள்ளூர் கோப்பில் இருந்து படித்தல் தோல்வியுற்றது

en: Really cancel current operation?
ta: நடப்பு நடவடிக்கையை உண்மையில் ரத்துசெய்யவா?

en: Really delete %d directory with its contents from the server? | Really delete %d directories with their contents from the server?
ta[0]: %d கோப்பகத்தை சேவையகத்திலிருந்து அதன் உள்ளடக்கங்களுடன் உண்மையில் நீக்கவா?
ta[1]: %d கோப்பகத்தை சேவையகத்திலிருந்து அதன் உள்ளடக்கங்களுடன் உண்மையில் நீக்கவா?

en: Really delete %d file from the server? | Really delete %d files from the server?
ta[0]: சேவையகத்திலிருந்து %d கோப்பை உண்மையில் நீக்கவா?
ta[1]: சேவையகத்திலிருந்து %d கோப்பை உண்மையில் நீக்கவா?

en: Really delete %s and %s from the server?
ta: சேவையகத்திலிருந்து %s மற்றும் %s ஐ நிச்சயமாக நீக்கவா?

en: Really delete all selected files and/or directories from the server?
ta: சேவையகத்திலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எல்லா கோப்புகளையும்/அல்லது அடைவுகளையும் உண்மையில் நீக்கவா?

en: Really delete all selected files and/or directories from your computer?
ta: உங்கள் கணினியிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து கோப்புகள் மற்றும்/அல்லது அடைவுகளை உண்மையில் நீக்கவா?

en: Reason
ta: காரணம்

en: Reboot now
ta: இப்போது மறுமுறை துவக்கு

en: Rec&urse into subdirectories
ta: துணை கோப்பகங்களுக்கு மீண்டும் சேரவும்

en: Received a directory listing which appears to be encoded in EBCDIC.
ta: EBCDIC இல் குறியிடப்பட்டிருக்கும் ஒரு அடைவு பட்டியலைப் பெற்றது.

en: Received a line exceeding 10000 characters, aborting.
ta: 10000 எழுத்துக்களை தாண்டி ஒரு வரி கிடைத்தது, கைவிடப்பட்டது.

en: Received data tainted
ta: பெற்ற தரவு கிடைத்தது

en: Received invalid character in version information
ta: பதிப்புத் தகவலில் தவறான எழுத்து பெறப்பட்டது

en: Received too long response line from server, closing connection.
ta: சேவையகத்திலிருந்து மிக நீண்ட மறுமொழி வரியைப் பெற்றது, இணைப்பை மூடுகிறது.

en: Received version information is too large
ta: பெறப்பட்ட பதிப்புத் தகவல் மிகவும் அதிகமாக உள்ளது

en: Reconnect information cannot be cleared while connected to a server.
    If you continue, your connection will be disconnected.
ta: சேவையகத்துடன் இணைக்கும்போது தகவலை மீண்டும் இணைக்க முடியாது.
    தொடர்ந்தால், உங்கள் இணைப்பு துண்டிக்கப்படும்.

en: Reconnection settings
ta: மறுஇணைப்பு அமைப்புகள்

en: Reconnects to the last used server
ta: கடைசியாக பயன்படுத்தப்பட்ட சர்வரை மீண்டும் இணைக்கிறது

en: Recursively adding files to queue.
ta: வரிசையில் கோப்புகளை மீண்டும் சேர்ப்பது.

en: Recursively changing permissions.
ta: மீண்டும் மீண்டும் அனுமதிகளை மாற்றும்.

en: Recursively deleting files and directories.
ta: மறுதலிப்பு கோப்புகள் மற்றும் கோப்பகங்களை நீக்குகிறது.

en: Red
ta: சிவப்பு

en: Redirection to invalid or unsupported URI: %s
ta: தவறான அல்லது ஆதரிக்கப்படாத URI க்கு திசைமாற்றம்: %s

en: Redirection to invalid or unsupported address: %s
ta: தவறான அல்லது ஆதரிக்கப்படாத முகவரிக்கு திசைதிருப்பல்: %s

en: Refresh the file and folder lists
ta: கோப்பு மற்றும் அடைவு பட்டியலைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Remember passwords?
ta: கடவுச்சொற்களை நினைவில் கொள்ளவா?

en: Remote
ta: தொலைநிலை

en: Remote file
ta: தொலை கோப்பு

en: Remote file search
ta: தொலை கோப்பு தேடல்

en: Remote filters:
ta: தொலை வடிப்பான்கள்:

en: Remote path
ta: தொலை பாதை

en: Remote path cannot be parsed. Make sure it is a valid absolute path and is supported by the current site's servertype (%s).
ta: தொலைதூர பாதை அலச முடியாது. இது சரியான முழுமையான பாதையாக இருப்பதை உறுதி செய்து தற்போதைய தளத்தின் சர்வர் வகை ( %s ) ஆதரிக்கிறது.

en: Remote path cannot be parsed. Make sure it is a valid absolute path and is supported by the servertype (%s) selected on the parent site.
ta: தொலைதூர பாதை அலச முடியாது. இது சரியான முழுமையான பாதையாக இருப்பதை உறுதிசெய்து, பெற்றோர் தளத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சர்வர் வகை ( %s ) ஆதரிக்கப்படுகிறது.

en: Remote path cannot be parsed. Make sure it is a valid absolute path.
ta: தொலைதூர பாதை அலச முடியாது. இது சரியான முழுமையான பாதை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Remote path could not be parsed.
ta: தொலை பாதை அலச முடியாது.

en: Remote path handling:
ta: தொலை பாதை கையாளுதல்:

en: Remote path:
ta: தொலை பாதை:

en: Remote site:
ta: தொலை தளம்:

en: Remove &all
ta: அனைத்து நீக்க

en: Remove &selected
ta: அகற்று தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Rename file
ta: கோப்பு மறுபெயரிடு

en: Rename selected directory
ta: தேர்ந்தெடுத்த அடைவு மறுபெயரிடு

en: Rename selected files and directories
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள் மற்றும் கோப்பகங்களுக்கு மறுபெயரிடு

en: Renaming '%s' to '%s'
ta: '%s' க்கு '%s' என மறுபெயரிடு

en: Repeat password:
ta: ரகசிய குறியீட்டை திரும்பச்சொல்:

en: Reporting bugs and feature requests
ta: பிழைகள் மற்றும் அம்ச கோரிக்கைகளை புகாரளித்தல்

en: Request failed - client is not running identd (or not reachable from server)
ta: கோரிக்கை தோல்வியுற்றது - கிளையண்ட் அடையாளங்காட்டி இயங்கவில்லை (அல்லது சேவையகத்திலிருந்து அணுக முடியவில்லை)

en: Request failed - client's identd could not confirm the user ID string
ta: கோரிக்கை தோல்வியடைந்தது - கிளையன்ட் அடையாளங்காட்டியானது பயனர் ஐடி சரத்தை உறுதிப்படுத்த முடியவில்லை

en: Request rejected or failed
ta: கோரிக்கை நிராகரிக்கப்பட்டது அல்லது தோல்வி அடைந்தது

en: Requesting %s
ta: %s கோருகிறது

en: Require explicit FTP over TLS
ta: TLS இல் வெளிப்படையான FTP தேவைப்படுகிறது

en: Require implicit FTP over TLS
ta: TLS மீது மறைமுக FTP தேவை

en: Reset and requeue &all
ta: மீட்டமை & மீட்டெடுக்கவும்

en: Resolved protocol is unknown
ta: தீர்க்கப்பட்ட நெறிமுறை தெரியவில்லை

en: Resolving address of %s
ta: %s முகவரி தீர்வு

en: Resource temporarily unavailable
ta: ஆதாரம் தற்காலிகமாக கிடைக்கவில்லை

en: Response:
ta: பதில்:

en: Restore ta&bs and reconnect
ta: தாவல்களை மீட்டெடுக்கவும், மீண்டும் இணைக்கவும்

en: Results:
ta: முடிவுகள்:

en: Resume file transfer
ta: கோப்பு பரிமாற்ற மீண்டும்

en: Resuming ASCII files can cause problems if server uses a different line ending format than the client.
ta: சேவையகம் வாடிக்கையாளரை விட வடிவம் முடிவடையும் வெவ்வேறு வரிகளை பயன்படுத்துகிறார்களானால் ASCII கோப்புகளைப் புதுப்பிப்பது சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும்.

en: Retrieving directory listing of "%s"...
ta: "%s"இன் அடைவு பட்டியலை மீட்டெடுக்கிறது...

en: Retrieving directory listing...
ta: அடைவு பட்டியலை மீட்டெடுக்கிறது...

en: Retrieving external IP address from %s
ta: %s இலிருந்து வெளிப்புற IP முகவரியை மீட்டெடுக்கிறது

en: S&how files currently being edited...
ta: தற்போது திருத்தப்படும் கோப்புகளை காட்டு...

en: S&how the Site Manager on startup
ta: தொடக்கத்தில் தள மேலாளரை காட்டு

en: S&hutdown system once
ta: முறைமை பணிநிறுத்தம் ஒரு முறை

en: S&tart normally
ta: சாதாரணமாக தொடங்கு

en: S&top
ta: நிருத்து

en: S&uspend system once
ta: முறைமை இடைநிறுத்தம் ஒரு முறை

en: S&ynchronized browsing
ta: ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவல்

en: SFTP
ta: வெளியிடுகிறீர்கள்

en: SFTP support
ta: SFTP ஆதரவு

en: SOCKS4 proxy will connect to: %s
ta: SOCKS4 பதிலாள் இணைக்கப்படும்: %s

en: SOCKS5 does not support usernames or passwords longer than 255 characters.
ta: SOCKS5 பயனர் பெயர்கள் அல்லது கடவுச்சொற்களை 255 க்கும் மேற்பட்ட எழுத்துக்களுக்கு ஆதரிக்காது.

en: SQLite:
ta: SQலிட்:

en: Sa&ve passwords protected by a master password
ta: முதன்மை கடவுச்சொல் மூலம் பாதுகாக்கப்படும் கடவுச்சொற்களைச் சேமிக்கவும்

en: Sav&e passwords
ta: சேமி கடவுச்சொற்கள்

en: Save settings?
ta: அமைப்புகளை சேமிக்கவா?

en: Saving of password has been disabled by your system administrator.
ta: கடவுச்சொல் சேமிப்பு உங்கள் கணினி நிர்வாகி மூலம் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Saving of passwords has been disabled by you.
ta: கடவுச்சொற்களைச் சேமிப்பது நீங்கள் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Scale factor:
ta: அளவுகோல்:

en: Search &conditions:
ta: தேடல் நிபந்தனைகள்:

en: Search &directory:
ta: தேடல் கோப்புறை:

en: Search for entries containing the entered text.
ta: உள்ளிட்ட உரையை உள்ளீடுகளைத் தேடுங்கள்.

en: Search for files recursively.
ta: மீண்டும் மீண்டும் கோப்புகளை தேட.

en: Search result
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Search server for files
ta: கோப்புகளை சர்வரில் தேடு

en: Search sites
ta: தளங்களைத் தேடுங்கள்

en: Search type:
ta: தேடல் வகை:

note: @translator: Keep short
en: Secret Access &Key:
ta: இரகசிய அணுகல் திறவுகோல்:

en: Security information
ta: பாதுகாப்பு தகவல்

en: See also: https://wiki.filezilla-project.org/Network_Configuration
ta: மேலும் காண்க: https://wiki.filezilla-project.org/Network_Configuration

en: Sele&ct server
ta: சர்வர் தேர்ந்தெடு

en: Select &page:
ta: பக்கம் தேர்ந்தெடு:

en: Select Theme
ta: தீம் தேர்ந்தெடு

en: Select default action to perform if target file of a transfer already exists.
ta: பரிமாற்றத்தின் இலக்கு கோப்பினை ஏற்கனவே உள்ளதா என முன்னெடுக்க இயல்புநிலை செயலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select default editor
ta: இயல்புநிலை ஆசிரியர் தேர்வு

en: Select default file exists action if the target file already exists. This selection is valid only for the current session.
ta: இலக்கு கோப்பினை ஏற்கனவே உள்ளிருந்தால் இயல்பான கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். இந்த தேர்வு தற்போதைய அமர்வுக்கு மட்டுமே செல்லுபடியாகும்.

en: Select default file exists action only for the currently selected files in the queue.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை வரிசையில் மட்டுமே இயல்பான கோப்பை தேர்வுசெய்க.

en: Select file containing private key
ta: தனிப்பட்ட திறவுகோல் கொண்ட கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select file for exported data
ta: ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட தரவிற்கு கோப்பைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Select file for exported filters
ta: ஏற்றுமதி வடிகட்டிகளுக்கான கோப்பைத் தேர்ந்தெடு

en: Select file for exported queue
ta: ஏற்றுமதி வரிசையில் கோப்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select file for exported settings
ta: ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட அமைப்புகளுக்கான கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select file for exported sites
ta: ஏற்றுமதி செய்த தளங்களுக்குத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Select file to import settings from
ta: அமைப்புகளை இறக்குமதி செய்ய கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select file to upload
ta: பதிவேற்றக் கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select filename for converted key file
ta: மாற்றப்பட்ட திறவுகோல் கோப்பிற்கான filename ஐ தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select how these files should be opened.
ta: இந்த கோப்புகள் திறக்கப்பட வேண்டும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select target download directory
ta: இலக்கு பதிவிறக்க கோப்பகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select target filename
ta: இலக்கு கோப்பு பெயரைத் தேர்ந்தெடு

en: Select the categories to export:
ta: ஏற்றுமதி செய்ய வகைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select the private data you would like to delete.
ta: நீங்கள் நீக்க விரும்பும் தனிப்பட்ட தரவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Selected %d directory with its contents for transfer. | Selected %d directories with their contents for transfer.
ta[0]: %d அடைவு அதன் உள்ளடக்கங்களுடன் பரிமாற்றத்திற்காக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது.
ta[1]: %d அடைவுகள் அதன் உள்ளடக்கங்களுடன் பரிமாற்றத்திற்காக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது.

en: Selected %d directory. | Selected %d directories.
ta[0]: கோப்புறை %d தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது.
ta[1]: கோப்புறைகள் %d தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது.

en: Selected %d file for transfer. | Selected %d files for transfer.
ta[0]: பரிமாற்றத்திற்காக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட %d கோப்பு.
ta[1]: பரிமாற்றத்திற்காக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட %d கோப்புகள்.

en: Selected %d file. Total size: %s | Selected %d files. Total size: %s
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட%d கோப்பு. மொத்த அளவு: %s
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட%d கோப்புகள். மொத்த அளவு:%s

en: Selected %d file. Total size: At least %s | Selected %d files. Total size: At least %s
ta[0]: %d கோப்பு. மொத்த அளவு: குறைந்தது %s
ta[1]: %d கோப்புகள். மொத்த அளவு: குறைந்தது %s

en: Selected %s and %s for transfer.
ta: பரிமாற்றத்திற்கான %s மற்றும் %s தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது.

en: Selected %s and %s. Total size: %s
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது %s மற்றும் %s. மொத்த அளவு: %s

en: Selected %s and %s. Total size: At least %s
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது %s மற்றும் %s. மொத்த அளவு: குறைந்தது %s

en: Selected editor does not exist.
ta: தேர்ந்தெடுத்த ஆசிரியர் இல்லை.

en: Selected file already being edited
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்பு ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டது

en: Selected file is already loaded
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்பு ஏற்கனவே ஏற்றப்பட்டுள்ளது

en: Selected file is already opened
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்பு ஏற்கனவே திறக்கப்பட்டுள்ளது

en: Selected file is still being edited
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு இன்னும் திருத்தப்பட்டு வருகிறது

en: Selected filter only works for local files.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிப்பான் உள்ளூர் கோப்புகளை மட்டுமே செயல்படும்.

en: Selected global bookmark and current server use a different server type.
    Use site-specific bookmarks for this server.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உலகளாவிய புத்தகக்குறி தற்போதைய சேவையகமும் வேறு சேவையக வகையைப் பயன்படுத்துகின்றன.
    இந்த சேவையகத்திற்கான தள-குறிப்பிட்ட புத்தகக்குறிகளைப் பயன்படுத்துக.

en: Selected port usually in use by a different protocol.
ta: வேறுபட்ட நெறிமுறை மூலம் வழக்கமாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட துறைமுகம் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Send FTP &keep-alive commands
ta: FTP உயிருள்ள கட்டளைகளை அனுப்பவும்

en: Send custom command to the server otherwise not available
ta: சேவையகத்தில் விருப்ப கட்டளையை அனுப்பவும் இல்லையெனில் கிடைக்காது

en: Sending keep-alive command
ta: உயிருள்ள கட்டளை அனுப்புகிறது

en: Serial number:
ta: வரிசை எண்:

en: Server &type:
ta: சேவையக வகை:

en: Server Side Encryption:
ta: சேவையக பக்க குறியாக்கம்:

en: Server does not support non-ASCII characters.
ta: சேவையகம் அல்லாத ASCII எழுத்துகளுக்கு ஆதரவு இல்லை.

en: Server does not support resume of files > %d GB.
ta: சேவையகங்களை மீண்டும் தொடங்குவதற்கு சேவையகம் ஆதரிக்கவில்லை> %d ஜி.பை.

en: Server does not support resume of files > %d GB. End transfer since file sizes match.
ta: சேவையகங்களை மீண்டும் தொடங்குவதற்கு சேவையகம் ஆதரிக்கவில்லை> %d ஜி.பை. கோப்பு பரிமாற்றங்கள் பொருந்திய இறுதி மாற்றம்.

en: Server does not support resume of files > 2GB.
ta: 2 ஜி.பை. கோப்புகளை மீளமைக்க சேவையகம் ஆதரிக்கவில்லை.

en: Server does not support resume of files > 4GB.
ta: 4 ஜி.பை. கோப்புகளை மீளமைக்க சேவையகம் ஆதரிக்கவில்லை.

en: Server host key
ta: சேவையக புரவலன் திறவுகோல்

en: Server may not support resume of files > %d GB. End transfer since file sizes match.
ta: சேவையகங்களின் விண்ணப்பத்தை சேவையகம் ஆதரிக்காது> %d ஜி.பை. கோப்பு பரிமாற்றங்கள் பொருந்திய இறுதி மாற்றம்.

en: Server might require an account. Try specifying an account using the Site Manager
ta: சேவையகம் ஒரு கணக்கு தேவைப்படலாம். தள நிர்வாகியைப் பயன்படுத்தி ஒரு கணக்கைக் குறிப்பிடுக

en: Server not sending proper line endings
ta: முறையான வரி முடிவுகளை அனுப்பவில்லை

en: Server requested unsupported digest authentication algorithm: %s
ta: சேவையகம் ஆதரிக்கப்படாத செரிமான அங்கீகரிப்பு நெறிமுறையை கோரியது: %s

en: Server requested unsupported quality-of-protection: %s
ta: சேவையகம் ஆதரிக்கப்படாத தரமான பாதுகாப்பு கோரியது: %s

en: Server returned empty path.
ta: சேவையகம் வெற்று பாதையைத் திரும்பியது.

en: Server sent an additional login prompt. You need to use the interactive login type.
ta: சேவையகம் கூடுதல் உள்நுழைவு வரியில் அனுப்பியுள்ளது. நீங்கள் ஊடாடக்கூடிய உள்நுழைவு வகை பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: Server sent data even before request headers were sent
ta: கோரிக்கை தலைப்புகளை அனுப்பும் முன்பே சர்வர் அனுப்பிய தரவு

en: Server sent passive reply with unroutable address. Passive mode failed.
ta: சேவையகத்திற்கு மாற்ற முடியாத முகவரியுடன் செயலற்ற பதில் அனுப்பப்பட்டது. செயலற்ற முறையில் தோல்வி.

en: Server sent passive reply with unroutable address. Using server address instead.
ta: சேவையகத்திற்கு மாற்ற முடியாத முகவரியுடன் செயலற்ற பதில் அனுப்பப்பட்டது. அதற்கு பதிலாக சேவையக முகவரியைப் பயன்படுத்துங்கள்.

en: Server sent too much data.
ta: சர்வர் அதிக தரவு அனுப்பியுள்ளது.

en: Server sent unexpected reply.
ta: சேவையகம் எதிர்பாராத பதில் அனுப்பியது.

en: Server to client MAC:
ta: கிளையன்ட் MAC சேவையகம்:

en: Server to client cipher:
ta: கிளையன் மறைக்குறியீட்டுக்கு சேவையகம்:

en: Server&type:
ta: சர்வர் வகை:

en: Server/Local file
ta: செர்வர்/உள்ளுர் கோப்பு

en: Server:
ta: சர்வர்:

en: Session details
ta: அமர்வு விவரங்கள்

en: Set &Priority
ta: அமை முன்னுரிமை

en: Setting permissions of '%s' to '%s'
ta: '%s'ன் அனுமதிகளை '%s' க்கு அமைத்தல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Settings directory:
ta: அமைப்புகள் அடைவு:

en: Sh&ow notification bubble
ta: அறிவிப்பு குமிழி

en: Show &raw directory listing
ta: மூல அடைவு பட்டியலைக் காட்டு

en: Show &welcome dialog...
ta: வரவேற்பு உரையாடலை காட்டு ...

en: Show both directory trees and continue comparing?
ta: இரண்டு அடைவு மரங்களையும் காண்பி மற்றும் தொடர்ந்து ஒப்பிடுவது?

en: Show details
ta: விவரங்களை காட்டு

en: Show details about custom date and time formats
ta: தனிப்பயன் தேதி மற்றும் நேர வடிவமைப்புகளைப் பற்றிய விவரங்களைக் காண்பி

en: Show in file &manager
ta: கோப்பு மேலாளரில் காட்டு

en: Shows available TLS ciphers
ta: கிடைக்கும் TLS மறைக்குறியீடுகளைக் காட்டுகிறது

en: Shows this help dialog
ta: இந்த உதவி உரையாடலைக் காட்டுகிறது

en: Shutdown now
ta: இப்போது நிறுத்தவும்

en: Signature algorithm:
ta: கையெழுத்து படிமுறை:

en: Signup
ta: பதிவுசெய்தல்

en: Site &Manager entries
ta: தள மேலாளர் உள்ளீடுகள்

en: Site Manager
ta: தள மேலாளர்

en: Site Manager - Cannot remember password
ta: தள மேலாளர் - கடவுச்சொல்லை நினைவில் கொள்ள முடியாது

en: Site Manager - Generated key
ta: தள மேலாளர் - உருவாக்கப்பட்ட திறவுகோல்

en: Site Manager - Invalid data
ta: தள மேலாளர் - தவறான தரவு

en: Site Manager already open
ta: தள நிர்வாகி ஏற்கனவே திறக்கப்பட்டுள்ளது

en: Site does not exist.
ta: தளம் இல்லை.

en: Site path has to begin with 0 or 1.
ta: தளத்தில் பாதை 0 அல்லது 1 உடன் தொடங்க வேண்டும்.

en: Site path is malformed.
ta: தள பாதை தவறானது.

en: Site-specific bookmarks
ta: தள குறிப்பிட்ட புத்தகக்குறிகள்

en: Site-specific bookmarks require the server to be stored in the Site Manager.
    Add current connection to the site manager?
ta: தள குறிப்பிட்ட புத்தகக்குறிகள் சர்வர் தள தள மேலாளரில் சேமிக்கப்பட வேண்டும்.
    தள நிர்வாகிக்கு நடப்பு இணைப்பைச் சேருங்கள்?

en: Size
ta: அளவு

en: Size formatting
ta: அளவு வடிவமைத்தல்

en: Size unknown
ta: தெரியாத அளவு

en: Skip file
ta: கோப்பை தவிர்

en: Skipping download of %s
ta: %s இன் பதிவிறக்கத்தை தவிர்

en: Skipping non-existing key file "%s"
ta: தற்போதுள்ள திறவுகோல் கோப்பு "%s" ஐத் தவிர்

en: Skipping upload of %s
ta: %s இன் பதிவேற்றத்தை தவிர்

en: Socket address outside address space
ta: முகவரி இடத்திற்கு வெளியே சாக்கெட் முகவரி

en: Socket already connected
ta: சாக்கெட் ஏற்கனவே இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Socket has been shut down
ta: சாக்கெட் மூடப்பட்டது

en: Socket not connected
ta: சாக்கெட் இணைக்கப்படவில்லை

en: Socket type not supported for address family
ta: முகவரி குடும்பத்தின் சாக்கெட் வகை ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Some files are still being edited or need to be uploaded.
ta: சில கோப்புகள் இன்னும் திருத்தப்பட்டு அல்லது பதிவேற்றப்பட வேண்டும்.

en: Some misconfigured remote servers which are behind a router, may reply with their local IP address.
ta: ஒரு திசைவிக்கு பின்னால் உள்ள சில தவறான கட்டமைக்கப்பட்ட தொலை சேவையகங்கள், அவற்றின் உள்ளூர் IP முகவரியுடன் பதிலளிக்கலாம்.

en: Sort directories inline
ta: அடைவுகள் வரிசைப்படுத்த

en: Sort order cannot be changed if comparing directories.
ta: கோப்பகங்களை ஒப்பிடுகையில் வரிசை ஒழுங்கு மாற்ற முடியாது.

en: Sorting
ta: வரிசையாக்க

en: Sorting &mode:
ta: வரிசையாக்க முறை:

en: Source and path of the drop operation are identical
ta: துளி நடவடிக்கையின் மூலமும் பாதைகளும் ஒரே மாதிரியானவை

en: Source and target file may not be the same
ta: மூல மற்றும் இலக்கு கோப்பகம் ஒன்று இருக்கக்கூடாது

en: Source and target of the drop operation are identical
ta: துளி நடவடிக்கையின் மூலமும் இலக்குகளும் ஒத்ததாக உள்ளன

en: Source file:
ta: மூல கோப்பு:

en: Speed Limits
ta: வேகம் வரம்புகள்

en: Speed limits
ta: வேகம் வரம்புகள்

en: Speed limits are disabled, click to change.
ta: வேகம் வரம்புகள் முடக்கப்பட்டுள்ளன, மாற்ற கிளிக் செய்க.

en: Speed limits are enabled, click to change.
ta: வேகம் வரம்புகள் இயக்கப்பட்டன, மாற்ற கிளிக் செய்க.

en: Stable and beta versions
ta: நிலையான மற்றும் பீட்டா பதிப்புகள்

en: Stable versions only
ta: நிலையான பதிப்புகள் மட்டுமே

en: Stable, beta and nightly versions
ta: நிலையான, பீட்டா மற்றும் இரவு பதிப்புகள்

en: Start transfer &immediately
ta: உடனடியாக இடமாற்றம் செய்யுங்கள்

en: Start with opened Site Manager
ta: திறந்த தள நிர்வாகியுடன் தொடங்கவும்

en: Started update check on %s
ta: %s இல் புதுப்பித்தலைத் தொடங்கவும்

en: Starting download of %s
ta: %sஇன் தரவைத் தொடங்குகிறது

en: Starting upload of %s
ta: %s இன் பதிவேற்றம் தொடங்கும்

en: Starts the local site in the given path
ta: கொடுக்கப்பட்ட பாதையில் உள்ளூர் தளத்தைத் தொடங்குகிறது

en: State or province:
ta: மாநிலம் அல்லது பிராந்தியம்:

en: Status
ta: நிலைமை

en: Status:
ta: நிலை:

en: Stop and remove &all
ta: நிறுத்தவும் அனைத்தையும் அகற்றவும்

en: Stop recursive operation
ta: சுழல்நிலை இயக்கத்தை நிறுத்தவும்

note: @translator: Keep short
en: Storage &account:
ta: சேமிப்பு கணக்கு:

en: Storj - Decentralized Cloud Storage
ta: ஸ்டோர்ஜ் - ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட கிளவுட் ஸ்டோரேஜ்

en: Storj support
ta: ஸ்டோர்ஜ் ஆதரவு

en: Street:
ta: தெரு:

en: Subject of certificate
ta: சான்றிதழ் பொருள்

en: Successful transfers
ta: வெற்றிகரமான இடமாற்றங்கள்

en: Summary of test results:
ta: சோதனை முடிவுகளின் சுருக்கம்:

en: Suspend now
ta: இப்போது நிறுத்துங்கள்

en: Symlinks to files are not affected by this choice, such symlinks are always deleted.
ta: இந்த விருப்பத்தால் கோப்புகளுக்கு Symlinks பாதிக்கப்படாது, அத்தகைய symlinks எப்போதும் நீக்கப்படும்.

en: Synchronized browsing
ta: ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவல்

en: Synchronized browsing has been disabled.
ta: ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவல் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Synchronizing directories.
ta: அடைவுகள் ஒத்திசைத்தல்.

en: Syntax error
ta: தொடரியல் பிழை

en: Syntax error in command line
ta: கட்டளை வரியில் தொடரியல் பிழை

en: System
ta: அமைப்பு

en: System details
ta: கணினி விவரங்கள்

en: System limit of open files exceeded
ta: திறந்த கோப்புகளின் கணினி வரம்பு மீறப்பட்டது

en: System's network subsystem has failed
ta: கணினி வலைப்பின்னல் துணை அமைப்பு தோல்வியடைந்தது

en: T&oolbar
ta: கருவிப்பட்டி

en: TLS connection established, sending HTTP request
ta: HTTP கோரிக்கையை அனுப்ப, TLS இணைப்பு நிறுவப்பட்டது

en: TLS connection established, waiting for welcome message...
ta: TLS இணைப்பு நிறுவப்பட்டது, வரவேற்புக்காக காத்திருக்கிறது...

en: TLS connection established.
ta: TLS இணைப்பு நிறுவப்பட்டது.

en: TTL expired
ta: TTL காலாவதியானது

en: Target file already exists
ta: இலக்கு கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Target file:
ta: இலக்கு கோப்பு:

en: Target filename already exists!
ta: இலக்கு கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது!

en: Target filename already exists, really continue?
ta: இலக்கு கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது, உண்மையில் தொடர வேண்டுமா?

en: Telephone number:
ta: தொலைபேசி எண்:

en: Temporary failure in name resolution
ta: பெயர் தீர்மானத்தில் தற்காலிக தோல்வி

en: Test finished successfully
ta: டெஸ்ட் வெற்றிகரமாக முடிந்தது

en: Test results
ta: சோதனை முடிவுகள்

en: Testing resume capabilities of server
ta: சேவையகத்தின் சோதனை திறன்களை பரிசோதிக்கிறது

en: The &following files are currently being edited:
ta: பின்வரும் கோப்புகள் தற்போது திருத்தப்படுகின்றன:

en: The Site Manager cannot be used unless the file gets repaired.
ta: கோப்பு சரி செய்யப்படாவிட்டால் தள மேலாளரைப் பயன்படுத்த முடியாது.

en: The Site Manager is opened in another instance of FileZilla 3.
    Do you want to continue? Any changes made in the Site Manager won't be saved then.
ta: SiteZilla 3 இன் மற்றொரு தளத்தில் தள மேலாளர் திறக்கப்பட்டுள்ளது.
    தொடர விரும்புகிறீர்களா? தள நிர்வாகியில் செய்யப்பட்ட எந்த மாற்றங்களும் பின்னர் சேமிக்கப்படாது.

en: The Site Manager is opened in another instance of FileZilla 3.
    Please close it or the data cannot be deleted.
ta: SiteZilla 3 இன் மற்றொரு நிகழ்வில் தள நிர்வாகி திறக்கப்பட்டுள்ளது.
    தயவுசெய்து அதை மூட அல்லது தரவு நீக்க முடியாது.

en: The address you entered was: %s
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட முகவரி: %s

en: The ai_family member is not supported
ta: Ai_family உறுப்பினர் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: The ai_socktype member is not supported
ta: Ai_socktype உறுப்பினர் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: The bookmark could not be added.
ta: புத்தகக்குறி சேர்க்க முடியவில்லை.

en: The bookmarks could not be cleared.
ta: புத்தகக்குறிகள் அழிக்கப்படவில்லை.

en: The connection is encrypted. Click icon for details.
ta: இணைப்பு குறியாக்கப்பட்டது. விவரங்களுக்கு ஐகானை கிளிக் செய்யவும்.

en: The custom date format is invalid or contains unsupported format specifiers.
ta: தனிப்பயன் தேதி வடிவமைப்பு தவறானது அல்லது ஆதரிக்கப்படாத வடிவமைப்பு குறிப்பான்கள் உள்ளன.

en: The custom login sequence cannot be empty.
ta: தனிப்பயன் உள்நுழைவு வரிசை காலியாக இருக்க முடியாது.

en: The custom time format is invalid or contains unsupported format specifiers.
ta: தனிப்பயன் நேர வடிவமைப்பு தவறானது அல்லது ஆதரிக்கப்படாத வடிவமைப்பு குறிப்பான்களை கொண்டுள்ளது.

en: The data connection could not be established: %s
ta: தரவு இணைப்பு நிறுவப்படவில்லை: %s

en: The default editor for text files could not be found.
ta: உரை கோப்புகளை இயல்புநிலை ஆசிரியர் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: The default editor for text files is '%s'.
ta: உரை கோப்புகளை இயல்புநிலை ஆசிரியர் '%s'.

en: The entered filter name already exists, please choose a different name.
ta: உள்ளிட்ட வடிகட்டி பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது, தயவுசெய்து வேறொரு பெயரைத் தேர்வு செய்க.

en: The entered passwords are not the same.
ta: உள்ளிடப்பட்ட கடவுச்சொற்கள் ஒன்றும் இல்லை.

en: The extension '%s' does already exist in the list
ta: பட்டியலில் '%s' நீட்டிப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: The file %s already exists.
    Please enter a new name:
ta: %s கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.
    தயவுசெய்து ஒரு புதிய பெயரை உள்ளிடவும்:

en: The file '%s' cannot be opened:
    The associated program (%s) could not be found.
    Please check your filetype associations.
ta: '%s' கோப்பை திறக்க முடியாது:
    தொடர்புடைய நிரல் ( %s ) காணப்படவில்லை.
    உங்கள் கோப்பு வகை சங்கங்கள் சரிபார்க்கவும்.

en: The file '%s' contains an SSH1 key. The SSH1 protocol has been deprecated, FileZilla only supports SSH2 keys.
ta: '%s' கோப்பில் ஒரு SSH1 திறவுகோல் உள்ளது. SSH1 நெறிமுறை நீக்கப்பட்டது, FileZilla SSH2 திறவுகோலை ஆதரிக்கிறது.

en: The file '%s' could not be loaded or does not contain a private key.
ta: '%s' கோப்பை ஏற்ற முடியவில்லை அல்லது தனிப்பட்ட திறவுகோல் இல்லாமல் இல்லை.

en: The file '%s' could not be loaded.
ta: '%s' கோப்பை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: The file '%s' could not be opened:
    No program has been associated on your system with this file type.
ta: '%s' கோப்பை திறக்க முடியவில்லை:
    இந்த கோப்பின் வகையுடன் உங்கள் கணினியில் நிரல் இல்லை.

en: The file '%s' could not be opened:
    The associated command failed
ta: கோப்பு '%s' திறக்க முடியவில்லை: \ n தொடர்புடைய கட்டளையை தோல்வியுற்றார்

en: The file '%s' has been created by a more recent version of FileZilla.
    Loading files created by newer versions can result in loss of data.
    Do you want to continue?
ta: FileZilla இன் மிக சமீபத்திய பதிப்பால் '%s' கோப்பு உருவாக்கப்பட்டது.
    புதிய பதிப்புகளால் உருவாக்கப்பட்ட கோப்புகளை ஏற்றுவதால் தரவு இழப்பு ஏற்படலாம்.
    
    தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: The file '%s' is not in a format supported by FileZilla.
    Would you like to convert it into a supported format?
ta: கோப்பை '%s' FileZilla ஆதரிக்கும் வடிவமைப்பில் இல்லை.
    அதை ஆதரிக்கின்ற வடிவமாக மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: The file selected as default editor does not exist.
ta: முன்னிருப்பு எடிட்டராக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு இல்லை.

en: The filename column can neither be hidden nor moved.
ta: கோப்புப்பெயர் நிரலை மறைக்கவோ அல்லது நகர்த்தவோ முடியாது.

en: The filename column cannot be hidden.
ta: கோப்புப்பெயர் நிரலை மறைக்க முடியாது.

en: The following character will be replaced: %s
ta: பின்வரும் தன்மை மாற்றப்படும்: %s

en: The following characters will be replaced: %s
ta: பின்வரும் எழுத்துகள் மாற்றப்படும்: %s

en: The free open source FTP solution
ta: இலவச திறந்த மூல FTP தீர்வு

en: The generated encryption key is:
ta: உருவாக்கப்பட்ட குறியாக்க திறவுகோல்:

en: The global bookmarks could not be saved.
ta: உலகளாவிய புத்தகக்குறிகள் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: The higher the debug level, the more information will be displayed in the message log. Displaying debug information has a negative impact on performance.
ta: அதிக பிழைத்திருத்த நிலை, செய்தித் தகவலில் மேலும் தகவல் காட்டப்படும். பிழைத்திருத்த தகவலை காண்பிப்பது செயல்திறன் மீது எதிர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

en: The limit needs to be between 1 and 2000 MiB
ta: வரம்பு 1 மற்றும் 2000 MiB க்கும் இடையே இருக்க வேண்டும்

en: The local directory '%s' could not be created.
ta: உள்ளூர் அடைவு '%s' ஐ உருவாக்க முடியவில்லை.

en: The local directory '%s' does not exist.
ta: உள்ளூர் அடைவு '%s' இல்லை.

en: The local directory '%s' is not below the synchronization root (%s).
    Disable synchronized browsing and continue changing the local directory?
ta: உள்ளூர் அடைவு '%s' ஒத்திசைவு ரூட்டிற்கு ( %s ) கீழே இல்லை.
    ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவல் முடக்க, உள்ளூர் கோப்பகத்தை மாற்றியமைக்கவா?

en: The lowest available port has to be less or equal than the highest available port.
ta: மிகக் குறைந்த துறைமுகம் மிக அதிகமான துறைமுகத்தை விட குறைந்த அல்லது சமமாக இருக்க வேண்டும்.

en: The master password needs to be at least 8 characters long.
ta: முதன்மை கடவுச்சொல்லை குறைந்தபட்சம் 8 எழுத்துகள் இருக்க வேண்டும்.

en: The new version could not be downloaded, please retry later.
ta: புதிய பதிப்பு பதிவிறக்கம் செய்யப்படவில்லை, பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: The new version has been saved in your Downloads directory.
ta: புதிய பதிப்பு உங்கள் இறக்கம் அடைவில் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: The queue will not be saved.
ta: வரிசை சேமிக்கப்படாது.

en: The remote directory '%s' does not exist.
ta: தொலை அடைவு '%s' இல்லை.

en: The remote directory '%s' is not below the synchronization root (%s).
    Disable synchronized browsing and continue changing the remote directory?
ta: தொலைநிலை அடைவு '%s' ஒத்திசைவு ரூட்டிற்கு ( %s ) கீழே இல்லை.
    ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவலை முடக்கி, தொலைநிலை அடைவை மாற்றுவதை தொடரலாமா?

en: The selected categories have been imported.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிரிவுகள் இறக்குமதி செய்யப்பட்டுள்ளன.

en: The selected file contains importable data for the following categories:
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பில் பின்வரும் வகைகளுக்கு இறக்குமதி செய்யக்கூடிய தரவை கொண்டுள்ளது:

en: The selected file is already being edited:
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்பு ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டது:

en: The selected file is still opened in some other program, please close it.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு இன்னமும் வேறு சில நிரலில் திறக்கப்பட்டுள்ளது, தயவுசெய்து அதை மூடவும்.

en: The selected file would be executed directly.
    This can be dangerous and might damage your system.
    Do you really want to continue?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு நேரடியாக செயல்படுத்தப்படும்.
    இது ஆபத்தானது மற்றும் உங்கள் கணினியை சேதப்படுத்தும்.
    நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: The server could not be added.
ta: சேவையகத்தை சேர்க்க முடியவில்லை.

en: The server sent an unexpected or unrecognized reply.
ta: சேவையகம் எதிர்பாராத அல்லது அங்கீகரிக்கப்படாத பதிலை அனுப்பியது.

en: The server uses following charset encoding for filenames:
ta: சேவையகம் கோப்பு பெயர்களுக்கு பின்வரும் விளக்கப்பட குறியீட்டு முறையைப் பயன்படுத்துகிறது:

en: The server's certificate is unknown. Please carefully examine the certificate to make sure the server can be trusted.
ta: சேவையக சான்றிதழ் அறியப்படவில்லை. தயவுசெய்து சர்வர் நம்பகமானதா என்பதை உறுதி செய்ய சான்றிதழை கவனமாகப் பரிசோதிக்கவும்.

en: The server's host key does not match the key that has been cached. This means that either the administrator has changed the host key, or you are actually trying to connect to another computer pretending to be the server.
ta: சேவையகத்தின் புரவலன் திறவுகோல் தேக்ககப்படுத்தப்பட்ட திறவுகோலுடன் பொருந்தவில்லை. அதாவது நிர்வாகி புரவலன் திறவுகோலை மாற்றிவிட்டார் அல்லது சர்வர் என்று வேறொரு கணினியில் இணைக்க முயற்சிக்கிறீர்கள்.

en: The server's host key is unknown. You have no guarantee that the server is the computer you think it is.
ta: சேவையகத்தின் புரவலன் திறவுகோல் அறியப்படவில்லை. சர்வர் நீங்கள் நினைக்கும் கணினி என்று உத்தரவாதம் இல்லை.

en: The servname parameter is not supported for ai_socktype
ta: Servi அளவுருவை ai_ socktype க்கு ஆதரிக்கவில்லை

en: The settings have been imported. You have to restart FileZilla for all settings to have effect.
ta: அமைப்புகள் இறக்குமதி செய்யப்பட்டன. எல்லா அமைப்பிற்கும் நீங்கள் FileZilla ஐ மீண்டும் அமல்படுத்த வேண்டும்.

en: The specified address family is not supported
ta: குறிப்பிடப்பட்ட முகவரி குடும்பம் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: The specified network name is no longer available
ta: குறிப்பிட்ட நெட்வொர்க் பெயர் இனி கிடைக்காது

en: The system will soon reboot unless you click Cancel.
ta: நீங்கள் ரத்துசெய் கிளிக் வரை கணினி விரைவில் மீண்டும் துவக்கும்.

en: The system will soon shut down unless you click Cancel.
ta: நீங்கள் ரத்துசெய் என்பதை கிளிக் செய்தாலொழிய, கணினி விரைவில் மூடப்படும்.

en: The target file already exists.
    Please choose an action.
ta: இலக்கு கோப்பில் ஏற்கனவே உள்ளது.
    ஒரு செயலைத் தேர்வு செய்க.

en: The test did not succeed. Do you really want to save the settings?
ta: சோதனை வெற்றிபெறவில்லை. நீங்கள் உண்மையிலேயே அமைப்புகளை சேமிக்க வேண்டுமா?

en: The valid backup file %s could not be restored
ta: செல்லுபடியாகும் காப்புப்பதிவு %s ஐ மீட்டமைக்க முடியவில்லை

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: This filter set cannot be removed.
ta: இந்த வடிப்பான் செட் நீக்க முடியாது.

en: This filter set cannot be renamed.
ta: இந்த வடிப்பான் செட் மறுபெயரிட முடியாது.

en: This may be the result of a downgrade attack, only continue after you have spoken to the server administrator or server hosting provider.
ta: இது தாழ்வு தாக்கத்தின் விளைவாக இருக்கலாம், சேவையக நிர்வாகியிடம் அல்லது சர்வர் ஹோஸ்டிங் வழங்குநரிடம் நீங்கள் பேசிய பின்னரே தொடர்ந்து தொடரலாம்.

en: This means that some router and/or firewall is still interfering with FileZilla.
ta: இதன் பொருள் சில திசைவி மற்றும்/அல்லது ஃபயர்வால் இன்னமும் FileZilla உடன் குறுக்கிடுகின்றது.

en: This only works if you are not behind a router, else your system would just return your internal address.
ta: இது ஒரு திசைவிக்கு பின்னால் இல்லையெனில் மட்டுமே செயல்படும், உங்கள் கணினி உங்கள் உள் முகவரிக்கு திரும்பும்.

en: This server does not support FTP over TLS.
ta: இது TLS க்கு மேல் FTP ஐ ஆதரிக்காது.

en: This wizard will help you to properly configure any routers and firewalls you have and tests your configuration.
ta: இந்த வழிகாட்டி உங்களிடம் உள்ள ரவுட்டர்கள் மற்றும் ஃபயர்வால்களை முறையாக கட்டமைக்க மற்றும் உங்கள் கட்டமைப்பை சோதிக்க உதவும்.

en: Time
ta: நேரம்

en: Time formatting
ta: நேரம் வடிவமைத்தல்

en: Time&out in seconds:
ta: வினாடிகளில் நேரம்:

en: Timeout
ta: நேரம் முடிந்தது

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: To compare directories quick search must be closed.
ta: அடைவுகளை ஒப்பிட்டு விரைவான தேடல் மூடப்பட வேண்டும்.

en: To compare directories, both file lists have to be aligned.
ta: அடைவுகள் ஒப்பிட்டு, இரண்டு கோப்பு பட்டியல்கள் சீரமைக்க வேண்டும்.

en: To do this, the directory trees need to be both shown or both hidden.
ta: இதை செய்ய, அடைவு மரங்கள் காண்பிக்கப்பட வேண்டும் அல்லது மறைக்கப்பட வேண்டும்.

en: To support public key authentication, FileZilla needs to know the private keys to use.
ta: பொது திறவுகோல் அங்கீகாரத்தை ஆதரிக்க, FileZilla தனிப்பட்ட திறவுகோல்களை பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: Toggle directory comparison. Right-click to change comparison mode.
    
    Colors:
    Yellow: File only exists on one side
    Green: File is newer than the unmarked file on other side
    Red: File sizes different
ta: அடைவு ஒப்பீட்டை மாற்று ஒப்பீட்டு பயன்முறையை மாற்ற வலது கிளிக் செய்யவும்.
    நிறங்கள்:
    நல்லது: கோப்பு ஒரேபுறத்தில் மட்டுமே உள்ளது
    கிரீன்: கோப்பு மற்ற பக்கத்தில் குறிப்பிடப்படாத கோப்பினை விட புதியது
    Red: கோப்பு அளவுகள் வேறு

en: Toggle synchronized browsing.
    If enabled, navigating the local directory hierarchy will also change the directory on the server accordingly and vice versa.
ta: ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவலை மாற்றுக.
    செயல்படுத்தப்பட்டால், உள்ளூர் அடைவு வரிசைக்கு வழிசெலுத்தல் அதன்படி சேவையகத்தில் அடைவு மாற்றும் மற்றும் இதற்கு நேர்மாறாக இருக்கும்.

en: Toggles processing of the transfer queue
ta: பரிமாற்ற வரிசையின் செயலாக்கத்தை மாற்றுகிறது

en: Toggles the display of the local directory tree
ta: உள்ளூர் அடைவு மரத்தின் காட்சிக்கு மாறுகிறது

en: Toggles the display of the message log
ta: செய்தி பதிவு காட்சிக்கு மாறுகிறது

en: Toggles the display of the remote directory tree
ta: தொலை அடைவு மரம் காட்சிக்கு மாறுகிறது

en: Toggles the display of the transfer queue
ta: பரிமாற்ற வரிசை காட்சிக்கு மாறுகிறது

en: Too long header line
ta: மிக நீண்ட தலைப்பு வரி

en: Too many redirects
ta: அதிகமான திசைமாற்றங்கள்

en: Trace:
ta: டிரேஸ்:

en: Transfer
ta: மாற்றம்

en: Transfer &direction
ta: பரிமாற்றம் திசையில்

en: Transfer &type
ta: பரிமாற்றம் வகை

en: Transfer Mode
ta: பரிமாற்ற முறை

en: Transfer Queue
ta: பரிமாற்ற வரிசை

en: Transfer Settings
ta: இடமாற்ற அமைப்புகள்

en: Transfer connection interrupted: %s
ta: பரிமாற்ற இணைப்பு குறுக்கிடப்பட்டது: %s

en: Transferred data got tainted.
ta: பரிமாற்றப்பட்ட தரவு கறைபடிந்தது.

en: Transferring
ta: மாற்றுகிறது

en: Transfers
ta: இடமாற்றங்கள்

en: Transfers finished
ta: இடமாற்றம் முடிந்தது

en: Treat files &without extension as ASCII file
ta: கோப்புகளை ASCII கோப்பாக நீட்டிப்பு இல்லாமல் நடத்துங்கள்

en: Treat the &following filetypes as ASCII files:
ta: பின்வரும் கோப்புறைகளை ASCII கோப்புகளாக கருதுங்கள்:

en: Trust changed Hostkey:
ta: நம்பிக்கை மாற்றப்பட்டது புரவலன்திறவுகோல்:

en: Trust new Hostkey:
ta: புதிய புரவலன்திறவுகோல் நம்பிக்கை:

en: Trust the new key and carry on connecting?
ta: புதிய திறவுகோலை நம்புங்கள் மற்றும் இணைப்பதைத் தொடரலாமா?

en: Trust this certificate and carry on connecting?
ta: இந்த சான்றிதழை நம்பியிருங்கள் மற்றும் இணைப்பதை தொடரலாமா?

en: Trust this host and carry on connecting?
ta: இந்த ஹோஸ்ட்டை நம்பு, இணைப்பதை தொடரலாமா?

en: Try again
ta: மீண்டும் முயற்சி செய்

en: Type
ta: வகை

en: Type of FTP Proxy:
ta: FTP பதிலாள் வகை:

en: Type of generic proxy:
ta: பொதுவான பதிலாள் வகை:

en: U&pload
ta: பதிவேற்ற

en: U&pload limit:
ta: பதிவேற்ற வரம்பு:

en: U&se filetype associations if available
ta: கிடைக்கும் என்றால் கோப்பு வகை சங்கங்கள் பயன்படுத்தவும்

en: U&se system defaults for current language
ta: தற்போதைய மொழிக்கான அமைப்பு இயல்புநிலைகளைப் பயன்படுத்துக

en: USER@&HOST
ta: பயனர்@தொகுப்பாளர்

en: Unassigned error code %d
ta: ஒதுக்கப்படாத பிழை குறியீடு %d

en: Unfortunately information about the new update could not be retrieved.
ta: துரதிர்ஷ்டவசமாக புதிய புதுப்பிப்பு பற்றிய தகவல்களை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை.

en: Unit:
ta: அலகு:

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Unknown FTP proxy type, cannot generate login sequence.
ta: அறியப்படாத FTP பதிலாள் வகை, உள்நுழைவு காட்சியை உருவாக்க முடியாது.

en: Unknown SOCKS protocol version: %d
ta: அறியப்படாத SOCKS நெறிமுறை பதிப்பு: %d

en: Unknown certificate
ta: தெரியாத சான்றிதழ்

en: Unknown error %d
ta: தெரியாத பிழை %d

en: Unknown error %u
ta: தெரியாத பிழை %u

en: Unknown host key
ta: தெரியாத புரவலன் திறவுகோல்

en: Unknown protocol version of SOCKS Username/Password Authentication subnegotiation: %d
ta: SOCKS பயனர்பெயர் / கடவுச்சொல் அங்கீகரிப்பின் துணை அறியப்படாத நெறிமுறை பதிப்பு: %d

en: Unknown root element, the file does not appear to be generated by FileZilla.
ta: தெரியாத ரூட் உறுப்பு, கோப்பு FileZilla மூலம் உருவாக்கப்பட தெரியவில்லை.

en: Unknown transfer encoding
ta: தெரியாத பரிமாற்ற குறியாக்கம்

en: Unknown version
ta: தெரியாத பதிப்பு

en: Unless these problems get fixed, active mode FTP will not work and passive mode has to be used.
ta: இந்த சிக்கல்களை சரி செய்யாவிட்டால், செயலில் உள்ள முறை FTP இயங்காது மற்றும் செயலற்ற பயன்முறை பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்.

en: Unless this problem gets fixed, active mode FTP will not work and passive mode has to be used.
ta: இந்த சிக்கல் சரி செய்யாவிட்டால், செயலில் உள்ள முறை FTP இயங்காது மற்றும் செயலற்ற பயன்முறை பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்.

en: Unsupported redirect
ta: ஆதரிக்கப்படாத திருப்பி

en: Up&load and unedit
ta: பதிவேற்ற மற்றும் ஒற்று

en: Updates
ta: மேம்படுத்தல்கள்

en: Upload
ta: பதிவேற்றம்

en: Upload failed
ta: பதிவேற்றம் தோல்வியுற்றது

en: Upload limit: %s/s
ta: பதிவேற்ற வரம்பு:%s/s

en: Upload limit: none
ta: பதிவேற்ற வரம்பு: எதுவும் இல்லை

en: Upload search results
ta: தேடல் முடிவுகளை பதிவேற்றவும்

en: Upload selected directory
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அடைவுகளை பதிவேற்றவும்

en: Upload selected files and directories
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளை பதிவேற்றவும்

en: Upload this file back to the server?
ta: இந்த கோப்பை சேவையகத்தில் மீண்டும் பதிவேற்றவா?

en: Upload this file to the server?
ta: இந்த கோப்பை சேவையகத்தில் பதிவேற்றவா?

en: Uploading
ta: பதிவேற்றுகிறது

en: Uploading and pending removal
ta: பதிவேற்றுதல் மற்றும் நிலுவையிலுள்ள நீக்கம்

en: Uploading and unediting
ta: பதிவேற்றுதல் மற்றும் ஒற்றுதல்

en: Use &custom charset
ta: தனிப்பயன் எழுத்துருக்களைப் பயன்படுத்துக

en: Use &custom editor:
ta: தனிப்பயன் எடிட்டரைப் பயன்படுத்து:

en: Use &default editor for text files
ta: உரை கோப்புகளை இயல்புநிலை ஆசிரியர் பயன்படுத்தவும்

en: Use &synchronized browsing
ta: ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவுதல் பயன்படுத்தவும்

en: Use Regular Expressions
ta: வழக்கமான கோவைகள் பயன்படுத்தவும்

en: Use default action
ta: இயல்புநிலை செயலைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use explicit FTP over TLS if available
ta: கிடைக்கும்பட்சத்தில் TLS மீது தெளிவான FTP ஐப் பயன்படுத்துக

en: Use server currently connected to
ta: தற்போது இணைக்கப்பட்ட சேவையகத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use server from site manager
ta: தள நிர்வாகியிலிருந்து சேவையகத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use system &defaults for current language
ta: தற்போதைய மொழிக்கான அமைப்பு இயல்புநிலைகளை பயன்படுத்துக

en: Use the following IP address:
ta: பின்வரும் ஐபி முகவரியைப் பயன்படுத்தவும்:

en: Use the following port range:
ta: பின்வரும் துறைமுக வரம்பைப் பயன்படுத்தவும்:

en: Use the server's external IP address instead
ta: அதற்கு பதிலாக சேவையகத்தின் வெளி IP முகவரியைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use this if you're behind a router and have a static external IP address.
ta: நீங்கள் ஒரு திசைவிக்குப் பின்னால் இருந்தால், ஒரு நிலையான வெளிப்புற ஐபி முகவரி இருந்தால் இதைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use this option if you have a dynamic IP address. FileZilla will contact the above server once each session as soon as you use active mode for the first time. Only the version of FileZilla you're using is submitted to the server.
ta: உங்களுக்கு மாறும் IP முகவரி இருந்தால் இந்த விருப்பத்தை பயன்படுத்தவும். நீங்கள் முதல் முறையாக செயலில் பயன்முறையைப் பயன்படுத்தும்போது, ​​ஒவ்வொரு அமர்வுக்கும் மேலாக, சர்வர் மேலேயுள்ள சர்வரை தொடர்புகொள்வீர்கள். நீங்கள் பயன்படுத்தும் FileZilla இன் பதிப்பு மட்டுமே சேவையகத்திற்குச் சமர்ப்பிக்கப்படுகிறது.

en: User:
ta: பயனர்:

en: Username cannot be a series of spaces
ta: பயனர்பெயர் இடைவெளிகளை வரிசைப்படுத்த முடியாது

en: Uses UTF-8 if the server supports it, else uses local charset.
ta: சேவையகம் அதை ஆதரித்தால் UTF-8 ஐப் பயன்படுத்துகிறது, இல்லையெனில் உள்ளூர் எழுத்துக்குறியைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: Using insecure HTTP
ta: பாதுகாப்பற்ற HTTP ஐப் பயன்படுத்துதல்

en: Using plain %s is insecure.
ta: எளிய %s ஐப் பயன்படுத்துவது பாதுகாப்பற்றது.

en: Using secure HTTPS
ta: பாதுகாப்பான HTTPS ஐப் பயன்படுத்துதல்

en: Using the wrong charset can result in filenames not displaying properly.
ta: தவறான எழுத்துக்குறியைப் பயன்படுத்தி கோப்பு பெயர்கள் ஒழுங்காகக் காண்பிக்கப்படாமல் போகலாம்.

en: Valid from:
ta: செல்லுபடியாகும்:

en: Valid to:
ta: செல்லுபடியாகும்:

en: Verbose log messages from wxWidgets
ta: WxWidgets இலிருந்து விர்போஸ் பதிவு செய்திகள்

en: Very high
ta: மிக அதிக

en: View hidden option set, but unsupported by server
ta: மறைக்கப்பட்ட விருப்பத்தை அமைக்கவும், ஆனால் சேவையகத்தால் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: View/Edit
ta: காட்டு/திருத்து

en: Visible columns
ta: காணக்கூடிய பத்திகள்

en: W&rite
ta: எழுத

en: Waiting for browsing connection
ta: உலாவல் இணைப்புக்காக காத்திருக்கிறது

en: Waiting for password
ta: கடவுச்சொல் காத்திருக்கிறது

en: Waiting for transfer to be cancelled
ta: மாற்றத்திற்கான காத்திருப்பு ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: Waiting to retry...
ta: மீண்டும் முயற்சிக்க காத்திருக்கிறேன் ...

en: Warning! You have previously connected to this server using FTP over TLS, yet the server has now rejected FTP over TLS.
ta: எச்சரிக்கை! TLS வழியாக FTPஐ பயன்படுத்தி இந்த சேவையகத்துடன் நீங்கள் முன்னர் இணைந்திருந்தாலும், இப்போது சேவையகம் TLS மீது FTPஐ நிராகரித்துள்ளது.

en: Warning! You have previously connected to this server using TLS.
ta: எச்சரிக்கை! நீங்கள் முன்பு இந்த சேவையகத்துடன் TLS ஐப் பயன்படுத்தி இணைத்துள்ளீர்கள்.

en: Warning, ignoring data connection from wrong IP.
ta: தவறான IP இலிருந்து தரவு இணைப்பை புறக்கணித்து எச்சரிக்கை.

en: Warning, use nightly builds at your own risk.
    No support is given for nightly builds.
    Nightly builds may not work as expected and might even damage your system.
    
    Do you really want to check for nightly builds?
ta: எச்சரிக்கையுடன், இரவு நேரங்களில் உங்கள் சொந்த ஆபத்தில் பயன் படுத்துங்கள்.
    இரவுநேர கட்டங்களை வழங்குவதற்கு எந்த ஆதரவும் வழங்கப்படவில்லை.
    அன்றாட கட்டடங்களை எதிர்பார்த்தபடி வேலை செய்யாமல் இருக்கலாம் மற்றும் உங்கள் கணினியை சேதப்படுத்தக்கூடும்.
    
    நீங்கள் இரவு நேரங்களில் கட்டியெழுப்ப வேண்டுமா?

en: Warning: Potential security breach!
ta: எச்சரிக்கை: சாத்தியமான பாதுகாப்பு மீறல்!

en: WebDAV using HTTP (insecure)
ta: HTTP ஐப் பயன்படுத்தி WebDAV (பாதுகாப்பற்றது)

en: WebDAV using HTTPS
ta: HTTP ஐப் பயன்படுத்தி WebDAV

en: Welcome to FileZilla
ta: FileZilla க்கு வரவேற்கிறோம்

en: What's new
ta: என்ன புதியது

en: What's new:
ta: புதியது என்ன:

en: When allowing FileZilla to remember passwords, you can reconnect without having to re-enter a password after restarting FileZilla.
ta: FileZilla கடவுச்சொற்களை நினைவில் வைக்க அனுமதிக்கும் போது, ​​FileZilla ஐ மறுதொடக்கம் செய்த பின்னர் கடவுச்சொல்லை மீண்டும் உள்ளிடுக இல்லாமல் மீண்டும் இணைக்க முடியும்.

en: When enabled, characters that are not supported by the local operating system in filenames are replaced if downloading such a file.
ta: இயக்கப்பட்டிருக்கும் போது, ​​கோப்புறையிலுள்ள உள்ளமை இயக்க முறைமை ஆதரிக்காத எழுத்துக்குறிகள் ஒரு கோப்பை பதிவிறக்கும்போது மாற்றப்படும்.

en: When st&arting a new connection while already connected:
ta: முன்பே இணைக்கப்பட்டிருக்கும்போது புதிய இணைப்பை உருவாக்கும் போது:

en: Widescreen
ta: அகலத்திரை

en: Would you like FileZilla to remember passwords?
ta: கடவுச்சொற்களை நினைவில் வைத்திருக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Wr&ite
ta: எழுது

en: Wrong external IP address
ta: தவறான வெளி IP முகவரி

en: Wrong line endings
ta: தவறான வரி முடிவுகள்

en: Wrong master password entered, it cannot be used to decrypt the stored passwords.
ta: தவறான முதன்மை கடவுச்சொல் உள்ளிட்டால், சேமிக்கப்பட்ட கடவுச்சொற்களை மறைக்க அதைப் பயன்படுத்த முடியாது.

en: Wrong master password entered, it cannot be used to decrypt this item.
ta: தவறான முதன்மை கடவுச்சொல் உள்ளிட்டு, இந்த உருப்படியை டிக்ரிப்ட் செய்ய முடியாது.

en: Yellow
ta: மஞ்சள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: You appear to be using an IPv6-only host. This wizard does not support this environment.
ta: நீங்கள் IPv6- மட்டுமே ஹோஸ்ட்டைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள். இந்த வழிகாட்டி இந்த சூழலை ஆதரிக்காது.

en: You are using the latest version of FileZilla.
ta: நீங்கள் FileZilla இன் சமீபத்திய பதிப்பைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள்.

en: You can always open this dialog again through the help menu.
ta: உதவி மெனுவில் நீங்கள் எப்போதும் இந்த உரையாடலைத் திறக்கலாம்.

en: You can download the latest version from the FileZilla website:
ta: FileZilla வலைத்தளத்தில் இருந்து சமீபத்திய பதிப்பை பதிவிறக்கலாம்:

en: You can leave the port field empty to use the default port.
ta: முன்னிருப்பு துறைமுகத்தைப் பயன்படுத்த நீங்கள் வெறுமனே துறைமுகத்தை விட்டு வெளியேறலாம்.

en: You can use an x at any position to keep the permission the original files have.
ta: அசல் கோப்புகளின் அனுமதியைப் பெற நீங்கள் எந்த இடத்திலும் ஒரு x ஐப் பயன்படுத்தலாம்.

en: You cannot change password and encryption key individually if using a master password.
ta: முதன்மை கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் கடவுச்சொல்லை மற்றும் குறியாக்க திறவுகோல் தனித்தனியாக மாற்ற முடியாது.

en: You cannot import settings from FileZilla's own settings directory.
ta: நீங்கள் FileZilla சொந்த அமைப்புகள் அடைவில் இருந்து அமைப்புகளை இறக்குமதி செய்ய முடியாது.

en: You cannot replace an invalid character with another invalid character. Please enter a character that is allowed in filenames.
ta: தவறான எழுத்துக்குறியை மற்றொரு தவறான தன்மையுடன் மாற்ற முடியாது. கோப்பு பெயர்களில் அனுமதிக்கப்படும் எழுத்துக்குறியை உள்ளிடுக.

en: You cannot upload files into the root directory.
ta: ரூட் கோப்பகத்தில் கோப்புகளை பதிவேற்ற முடியாது.

en: You did not enter a new name for the file. Overwrite the file instead?
ta: கோப்பின் புதிய பெயரை நீங்கள் உள்ளிடவில்லை. அதற்கு பதிலாக கோப்பு மேலெழுத வேண்டுமா?

en: You have selected at least one symbolic link.
ta: குறைந்தது ஒரு குறியீட்டு இணைப்பை நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்தீர்கள்.

en: You have selected more than 10 files for editing, do you really want to continue?
ta: எடிட்டிங் செய்வதற்கு 10 க்கும் மேற்பட்ட கோப்புகளை நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்தீர்கள், உண்மையிலேயே தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: You have selected more than 10 files or directories to open, do you really want to continue?
ta: நீங்கள் திறக்க 10 க்கும் மேற்பட்ட கோப்புகளை அல்லது கோப்பகங்களைத் தேர்ந்தெடுத்திருக்கிறீர்கள், உண்மையிலேயே தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: You have to enter a hostname.
ta: நீங்கள் புரவலன் பெயரை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You have to enter a key file path
ta: நீங்கள் ஒரு திறவுகோல் கோப்பு பாதை உள்ளிட வேண்டும்

en: You have to enter a local directory.
ta: நீங்கள் ஒரு உள்ளூர் அடைவு உள்ளிட வேண்டும்.

en: You have to enter a remote directory.
ta: நீங்கள் ஒரு தொலைநிலை அடைவில் உள்ளிட வேண்டும்.

en: You have to enter a valid IPv4 address.
ta: செல்லுபடியாகும் IPv4 முகவரியை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You have to enter a valid encryption key
ta: சரியான குறியாக்க திறவுகோலை உள்ளிட வேண்டும்

en: You have to enter a writable local directory.
ta: நீங்கள் எழுதக்கூடிய உள்ளூர் அடைவு உள்ளிட வேண்டும்.

en: You have to enter an account name
ta: நீங்கள் ஒரு கணக்கு பெயரை உள்ளிட வேண்டும்

en: You have to specify a user name
ta: நீங்கள் ஒரு பயனர் பெயர் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You likely have a router or firewall which erroneously modified the transferred data.
ta: நீங்கள் ஒரு திசைவி அல்லது ஃபயர்வால் வைத்திருக்கலாம், இது தவறான முறையில் மாற்றப்பட்ட தரவை மாற்றும்.

en: You need to enter a master password.
ta: நீங்கள் ஒரு முதன்மை கடவுச்சொல்லை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You need to enter a name for the bookmark.
ta: புத்தகக்குறிக்கு நீங்கள் ஒரு பெயரை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You need to enter a name for the log file.
ta: பதிவு கோப்பிற்கான ஒரு பெயரை நீங்கள் உள்ளிட வேண்டும்.

en: You need to enter a properly quoted command.
ta: நீங்கள் சரியான மேற்கோள் கட்டளை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You need to enter a proxy host.
ta: பதிலாள் ஹோஸ்ட்டை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You need to enter a proxy port in the range from 1 to 65535
ta: 1 முதல் 65535 வரை நீங்கள் பதிலாள் துறைமுகத்தை உள்ளிட வேண்டும்

en: You need to enter a value.
ta: நீங்கள் ஒரு மதிப்பு உள்ளிட வேண்டும்.

en: You need to enter at least one path, empty bookmarks are not supported.
ta: குறைந்தது ஒரு பாதையை நீங்கள் உள்ளிட வேண்டும், வெற்று புத்தகக்குறிகள் ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: You need to enter both a local and a remote path to enable synchronized browsing for this bookmark.
ta: இந்த புத்தகக்குறிக்கான ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவலை செயல்படுத்த நீங்கள் ஒரு உள்ளூர் மற்றும் தொலைநிலை இரண்டையும் உள்ளிட வேண்டும்.

en: You need to enter both a local and a remote path to enable synchronized browsing for this site.
ta: இந்த தளத்திற்கான ஒத்திசைக்கப்பட்ட உலாவலைச் செயல்படுத்த நீங்கள் உள்ளூர் மற்றும் தொலைநிலை இரண்டையும் உள்ளிட வேண்டும்.

en: You need to grant FileZilla access to the directories you want to download files into or to upload files from.
ta: நீங்கள் கோப்புகளை பதிவிறக்க வேண்டும் அல்லது கோப்புகளை பதிவேற்ற வேண்டும் அடைவுகள் FileZilla அணுகல் வழங்க வேண்டும்.

en: You need to specify a local file.
ta: ஒரு உள்ளூர் கோப்பை குறிப்பிட வேண்டும்.

en: You need to specify a remote file.
ta: நீங்கள் ஒரு தொலை கோப்பு குறிப்பிட வேண்டும்.

en: You need to specify a remote path.
ta: தொலைநிலை பாதையை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: You need to specify a server.
ta: சேவையகத்தை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: You should have no problems connecting to other servers, file transfers should work properly.
ta: பிற சேவையகங்களுடன் இணைப்பதில் சிக்கல் இருக்காது, கோப்பு இடமாற்றங்கள் ஒழுங்காக இயங்க வேண்டும்.

en: Your computer will suspend unless you click Cancel.
ta: ரத்துசெய் என்பதை கிளிக் செய்யாவிட்டால் உங்கள் கணினி இடைநீக்கப்படும்.

en: after
ta: பின்னர்

en: before
ta: முன்

en: begins with
ta: தொடங்குகிறது

en: bytes
ta: பைட்டுகள்

en: contains
ta: கொண்டிருந்தால்

en: custom
ta: விருப்ப

en: does not contain
ta: கொண்டிருக்கவில்லை

en: does not equal
ta: சமமாக இல்லை

en: ends with
ta: முடிவடைகிறது

en: equals
ta: சமம்

en: file
ta: கோப்பு

en: fzputtygen could not be started.
    Please make sure this executable exists in the same directory as the main FileZilla executable.
ta: fzputtygenஐ துவக்க முடியவில்லை.
    இந்த செயலிழப்பு முக்கிய FileZilla இயங்கக்கூடிய அதே அடைவில் உள்ளது என்பதை உறுதி செய்து கொள்ளவும்.

en: fzsftp belongs to a different version of FileZilla
ta: fzsftp வேறு ஒரு பதிப்பு FileZilla உடையது

en: fzsftp could not be started
ta: fzsftpஐ துவக்க முடியவில்லை

en: fzstorj belongs to a different version of FileZilla
ta: fzstorj FileZilla இன் வேறுபட்ட பதிப்புக்கு சொந்தமானது

en: fzstorj could not be started
ta: fzstorj தொடங்க முடியவில்லை

en: fzstorj could not be started.
    Please make sure this executable exists in the same directory as the main FileZilla executable.
ta: fzstorjஐ துவக்க முடியவில்லை.
    இந்த செயலிழப்பு முக்கிய FileZilla இயங்கக்கூடிய அதே அடைவில் உள்ளது என்பதை உறுதி செய்து கொள்ளவும்.

en: greater than
ta: விட அதிகமாக

en: group executable
ta: குழு இயங்கக்கூடியது

en: group readable
ta: குழு வாசிக்கக்கூடியது

en: group writeable
ta: குழு எழுதக்கூடியது

en: is equal to
ta: சமமாக உள்ளது

en: is set
ta: அமைக்கப்பட்டது

en: is unset
ta: அமைக்கப்படவில்லை

en: less than
ta: குறைவாக

en: matches regex
ta: regex உடன் பொருந்துகிறது

en: new name
ta: புதிய பெயர்

en: owner executable
ta: உரிமையாளர் இயங்கக்கூடியது

en: owner readable
ta: உரிமையாளர் படிக்கக்கூடியவர்

en: owner writeable
ta: உரிமையாளர் எழுதக்கூடியது

en: unknown
ta: தெரியாத

en: world executable
ta: உலக இயங்கக்கூடியது

en: world readable
ta: உலக வாசிக்கக்கூடியது

en: world writeable
ta: உலக எழுதக்கூடியது

en: wxWidgets:
ta: wxசாளரம்:
