linuxmint - en to fil translation catalogue (27 entries)

en: Right index finger
fil: Kanang hintuturo (index)

en: Right middle finger
fil: Kanang hinlalato‬ (middle)

en: Right ring finger
fil: Kanang palasinsingan (ring)

en: Right little finger
fil: Kanang hinliliit (little)

en: Right thumb
fil: Kanang hinlalaki (thumb)

en: Left index finger
fil: Kaliwang hintuturo (Left)

en: Left middle finger
fil: Kaliwang hinlalato (middle)

en: Left ring finger
fil: Kaliwang palasinsingan (ring)

en: Left little finger
fil: Kaliwang hinliliit (little)

en: Left thumb
fil: Kaliwang hinlalaki (thumb)

en: Disable fingerprint authentication
fil: I-disable ang pag-awtorisa gamit ang daliri

en: About
fil: Tungkol dito

en: Quit
fil: Isara

en: Place your finger on the scanner...
fil: Ilagay ang daliri sa scanner...

en: Well done! Your fingerprint was saved successfully.
fil: Tagumpay na nakuha ang fingerprint

en: Good scan (%d so far)! Do it again...
fil: Maganda ang scan (%d na)! Ulitin...

en: Try again...
fil: Subukan ulit...

en: Sorry, your fingerprint could not be saved.
fil: Bigong makuha ang fingerprint mo.

en: This fingerprint is already saved, use a different finger.
fil: Nakuha na ang fingerprint na ito, ibang daliri naman.

en: No fingerprint reader detected
fil: Walang nakitang fingerprint reader

en: Fingerprint authentication disabled
fil: Naka-disable ang fingerprint authentication

en: Enable
fil: I-enable

en: Choose a finger to configure it:
fil: Pumili ng daliri:

en: Active fingerprints are highlighted in green.
fil: Naka-green o luntian ang aktibong fingerprints.

en: Cancel
fil: Ikansela

en: Delete this fingerprint
fil: Tanggalin ang fingerprint na ito

en: Add a fingerprint
fil: Magdagdag ng fingerprint
