linuxmint - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Fingerprints
vi: Dấu vân tay

en: Fingerprint configuration tool
vi: Công cụ cài đặt vân tay

en: fingerprint;authentication;security;biometric;
vi: vân tay;xác thực;bảo mật;sinh trắc học;

en: Right index finger
vi: Ngón trỏ tay phải

en: Right middle finger
vi: Ngón giữa tay phải

en: Right ring finger
vi: Ngón áp út bên phải

en: Right little finger
vi: Ngón út tay phải

en: Right thumb
vi: Ngón cái tay phải

en: Left index finger
vi: Ngón trỏ tay trái

en: Left middle finger
vi: Ngón giữa tay trái

en: Left ring finger
vi: Ngón áp út trái

en: Left little finger
vi: Ngón út trái

en: Left thumb
vi: Ngón cái tay trái

en: Disable fingerprint authentication
vi: Vô hiệu hóa xác thực vân tay

en: About
vi: Giới thiệu

en: Quit
vi: Thoát

en: Place your finger on the scanner...
vi: Đặt ngón tay của bạn lên phần quét...

en: Well done! Your fingerprint was saved successfully.
vi: Xong rồi!Vân tay của bạn đã được lưu thành công.

en: Good scan (%d so far)! Do it again...
vi: Quét tốt đấy (được %d rồi)! Làm lại lần nữa nhé...

en: Try again...
vi: Vui lòng thử lại...

en: Sorry, your fingerprint could not be saved.
vi: Xin lỗi, không thể lưu dấu vân tay của bạn.

en: This fingerprint is already saved, use a different finger.
vi: Ngón này đã được sử dụng, hãy sử dụng ngón khác.

en: This device cannot store any more fingerprints.
vi: Thiết bị này không thể lưu trữ thêm bất kỳ dấu vân tay nào nữa.

en: An unknown error occured.
vi: Đã xảy ra lỗi không xác định.

en: No fingerprint reader detected
vi: Không phát hiện phần quét vân tay

en: Fingerprint authentication disabled
vi: Xác thực vân tay đã được vô hiệu hóa

en: Enable
vi: Kích hoạt

en: Choose a finger to configure it:
vi: Chọn ngón tay để cài đặt:

en: Active fingerprints are highlighted in green.
vi: Những dấu vân tay hoạt động đã được đánh dấu bằng màu xanh.

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Delete this fingerprint
vi: Xóa dấu vân tay

en: Add a fingerprint
vi: Thêm dấu vân tay
