fontforge - en to ml_IN translation catalogue (81 entries)

en: An outline font editor
ml_IN: ഒരു പുറംചട്ട തിരുത്തുകരു

en: Ancient Symbols
ml_IN: പഴയ അടയാളങ്ങൾ

en: Arabic
ml_IN: അറബി

en: Arabic Extended-A
ml_IN: അറബി A-വിപുലീകരണം

en: Arabic Extended-B
ml_IN: അറബി B-വിപുലീകരണം

en: Arabic Supplement
ml_IN: അറബി ചേർപ്പ്

en: Armenian
ml_IN: അർമേനിയൻ

en: Basic Latin
ml_IN: ലത്തീൻ അടിത്തറ

en: Bengali
ml_IN: ബംഗാളി

en: Buhid
ml_IN: ബുഹിദ്

en: C_hop
ml_IN: വൃത്തിയാക്കുക

en: Cherokee
ml_IN: ചെറോക്കേ

en: Cu_t
ml_IN: മുറിക്കുക

en: Cyrillic
ml_IN: സിറിലിക്ക്

en: Cyrillic Supplement
ml_IN: സിറിലിക്ക് ചേർപ്പ്

en: Devanagari
ml_IN: ദേവനാഗരി

en: Ethiopic
ml_IN: എത്തിയോപ്പിയൻ

en: Ethiopic Supplement
ml_IN: എത്തിയോപ്പിയൻ ചേർപ്പ്

en: FontForge
ml_IN: ഫോണ്ട്ഫോർജ്

en: FontForge is a font editor for outline and bitmap fonts that lets you create, edit, or convert, a range of fonts, including PostScript, TrueType, OpenType, cid-keyed, multi-master, cff, SVG and BitMap (bdf, FON, NFNT) fonts.
ml_IN: ഫോണ്ട്ഫോർജ് പുറംചട്ടം, ബിറ്റ്മാപ്പ് ഫോണ്ടുകൾക്കായുള്ള ഒരു ഫോണ്ട് തിരുത്തുകരു ആണ്. പോസ്റ്റ് സ്ക്രിപ്റ്റ്, ട്രൂടൈപ്പ്, ഓപ്പൺടൈപ്പ്, സിഡ്-കീഡ്, മൾട്ടി-മാസ്റ്റർ, സിഎഫ്‌എഫ്, എസ്‌വിജി, ബിറ്റ്‌മാപ്പ് (ബിഡിഎഫ്, ഫോൺ, എൻഎഫ്എൻറ്റി) എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള ഫോണ്ടുകളുടെ ഒരു നിര ഒരുക്കുവാനും തിരുത്തുവാനും അല്ലെങ്കിൽ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തുവാനും നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.

en: FontForge is free Open Source Software written to run on various computer operating systems. You can use FontForge Graphically or as a command-line tool.
ml_IN: പല കമ്പ്യൂട്ടർ പ്രവർത്തന ചട്ടക്കൂടുകളിൽ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നതിനായി എഴുതിയ തടസ്സമ്മില്ലാത്ത തുറന്ന ഉറവിടമുള്ള സോഫ്റ്റുവെയർ ആണ് ഫോണ്ട്ഫോർജ്. നിങ്ങൾക്ക് ചിത്രരീതിയാലോ ആജ്ഞാവരി ഉപകരണമാലോ ഫോണ്ട്ഫോർജ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കാവുന്നതാണ്.

en: Font|_New
ml_IN: പുതിയതു്

en: Generate Mac _Family...
ml_IN: മാക്കിനുള്ള ഫോണ്ട് ഉണ്ടാക്കുക

en: Georgian
ml_IN: ജോർജിയൻ

en: Georgian Supplement
ml_IN: ജോർജിയൻ ചേർപ്പ്

en: Greek and Coptic
ml_IN: യവനവും കോപ്റ്റിക്കും

en: Gujarati
ml_IN: ഗുജറാത്തി

en: Gurmukhi
ml_IN: ഗുരുമുഖി

en: Hangul Jamo
ml_IN: ഹങ്കുൾ ജാമോ

en: Hanunoo
ml_IN: ഹനുവോ

en: Hebrew
ml_IN: ഹീബ്രു

en: High Private Use Surrogates
ml_IN: ഉയർന്ന തനതുപയോഗ പകരക്കാർ

en: IPA Extensions
ml_IN: IPA വിപുലീകരണങ്ങൾ

en: Kannada
ml_IN: കന്നട

en: Khmer
ml_IN: ഖമർ

en: Lao
ml_IN: ലാവോ

en: Latin Extended-A
ml_IN: ലത്തീൻ A-വിപുലീകരണം

en: Latin Extended-B
ml_IN: ലത്തീൻ B-വിപുലീകരണം

en: Latin-1 Supplement
ml_IN: ലത്തീൻ-1 ചേർപ്പ്

en: Low Surrogates
ml_IN: താഴ്ന്ന പകരക്കാർ

en: Malayalam
ml_IN: മലയാളം

en: Mandaic
ml_IN: മണ്ടായിക്ക്

en: Mongolian
ml_IN: മംഗോളിയൻ

en: Myanmar
ml_IN: മ്യാന്മർ

en: NKo
ml_IN: ങ്കൊ

en: Ogham
ml_IN: ഒഗം

en: Old Persian
ml_IN: പഴയ ഫാർസി

en: Oriya
ml_IN: ഒറിയ

en: Private Use Area
ml_IN: തനതുപയോഗ ഇടം

en: Runic
ml_IN: റൂണിക്ക്

en: Samaritan
ml_IN: സമറിത്തൻ

en: Save A_ll
ml_IN: എല്ലാം സംരക്ഷിക്കുക

en: Sinhala
ml_IN: സിംഹള

en: Spacing Modifier Letters
ml_IN: ഇടകലംമാറ്റി എഴുത്തുകൾ

en: Specials
ml_IN: പ്രത്യേകമുള്ളവ

en: Syriac
ml_IN: സുറിയാണി

en: Syriac Supplement
ml_IN: സുറിയാണി ചേർപ്പ്

en: Tagalog
ml_IN: തഗലോഗ്

en: Tagbanwa
ml_IN: തഗ്ബൻവ

en: Tamil
ml_IN: തമിഴ്

en: Telugu
ml_IN: തെലുങ്ക്

en: Thaana
ml_IN: താന

en: Thai
ml_IN: തായി

en: Tibetan
ml_IN: ടിബറ്റിയൻ

en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
ml_IN: ഒത്തിണക്കിയ കനേഡിയൻ ആദിമ സിലബിക്കുകൾ

en: Variation Selectors
ml_IN: മാറ്റം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നവ

en: Vertical Forms
ml_IN: നെടുങ്ങനെയുള്ള വടിവുകൾ

en: _Close
ml_IN: അടയ്ക്കുക

en: _Copy
ml_IN: പകര്‍ത്തുക

en: _Edit
ml_IN: മാറ്റംവരുത്തുക

en: _File
ml_IN: ഫയല്‍

en: _Generate Fonts...
ml_IN: ഫോണ്ട് ഉണ്ടാക്കുക

en: _Help
ml_IN: സഹായം

en: _Join
ml_IN: യോജിപ്പിക്കുക

en: _Open
ml_IN: തുറക്കുക

en: _Paste
ml_IN: ഒട്ടിക്കുക

en: _Print...
ml_IN: പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: _Quit
ml_IN: നിര്‍ത്തുക

en: _Save
ml_IN: സംരക്ഷിക്കുക

en: _Select
ml_IN: തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _View
ml_IN: കാണുക
