fprintd - en to mr translation catalogue (56 entries)

en: Verify a fingerprint
mr: फिंगरप्रिंट सत्यापित करा

en: Privileges are required to verify fingerprints.
mr: फिंगरप्रिंट सत्यापित करण्यासाठी विशेषाधिकार आवश्यक आहेत.

en: Device was not claimed before use
mr: डिव्हाइस वापरण्यापूर्वी दावा केला नाही

en: Device already in use by another user
mr: डिव्हाइस आधीपासून दुसर्या वापरकर्त्याद्वारे वापरात आहे

en: Place your finger on the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपले बोट ठेवा

en: Place your finger on %s
mr: %s वर आपले बोट ठेवा

en: Swipe your finger across the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपले बोट स्वाइप करा

en: Swipe your finger across %s
mr: %s मध्ये आपले बोट स्वाइप करा

en: Place your left thumb on the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपला डावा अंगठा ठेवा

en: Place your left thumb on %s
mr: %s वर आपला डावा अंगठा ठेवा

en: Swipe your left thumb across the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरमध्ये आपला डावा अंगठा स्वाइप करा

en: Swipe your left thumb across %s
mr: %s मध्ये आपला डावा अंगठा स्वाइप करा

en: Place your left index finger on the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपली डावी तर्जनी ठेवा

en: Place your left index finger on %s
mr: %s वर आपली डावी तर्जनी ठेवा

en: Swipe your left index finger across the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपली डावी तर्जनी स्वाइप करा

en: Swipe your left index finger across %s
mr: %s मध्ये आपली डावी तर्जनी स्वाइप करा

en: Place your left middle finger on the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपले डाव्या हाताचे मध्यम बोट ठेवा

en: Place your left middle finger on %s
mr: %s वर आपल्या डाव्या हाताचे मध्यम बोट ठेवा

en: Swipe your left middle finger across the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपल्या डाव्या हाताचे मध्यम बोट स्वाइप करा

en: Swipe your left middle finger across %s
mr: %s मध्ये आपल्या डाव्या हाताचे मध्यम बोट स्वाइप करा

en: Place your left ring finger on the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपली डावी अनामिका (रिंग फिंगर) ठेवा

en: Place your left ring finger on %s
mr: %s वर आपली डावी अनामिका (रिंग फिंगर) ठेवा

en: Swipe your left ring finger across the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपली डावी अनामिका (रिंग फिंगर) स्वाइप करा

en: Swipe your left ring finger across %s
mr: %s मध्ये आपली डावी अनामिका (रिंग फिंगर) स्वाइप करा

en: Place your left little finger on the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपली डावी करंगळी ठेवा

en: Place your left little finger on %s
mr: %s वर आपली डावी करंगळी ठेवा

en: Swipe your left little finger across the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपली डावी करंगळी स्वाइप करा

en: Swipe your left little finger across %s
mr: %s मध्ये आपली डावी करंगळी स्वाइप करा

en: Place your right thumb on the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपला उजवा अंगठा ठेवा

en: Place your right thumb on %s
mr: %s वर आपला उजवा अंगठा ठेवा

en: Swipe your right thumb across the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरमध्ये आपला उजवा अंगठा स्वाइप करा

en: Swipe your right thumb across %s
mr: %s मध्ये आपला उजवा अंगठा स्वाइप करा

en: Place your right index finger on the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपली उजवी तर्जनी ठेवा

en: Place your right index finger on %s
mr: %s वर आपली उजवी तर्जनी ठेवा

en: Swipe your right index finger across the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपली उजवी तर्जनी स्वाइप करा

en: Swipe your right index finger across %s
mr: %s मध्ये आपली उजवी तर्जनी स्वाइप करा

en: Place your right middle finger on the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपली उजवी तर्जनी ठेवा

en: Place your right middle finger on %s
mr: %s वर आपल्या उजव्या हाताचे मधले बोट ठेवा

en: Swipe your right middle finger across the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपल्या उजव्या हाताचे मधले बोट स्वाइप करा

en: Swipe your right middle finger across %s
mr: %s मध्ये आपल्या उजव्या हाताचे मधले स्वाइप करा

en: Place your right ring finger on the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपल्या उजव्या हाताची अनामिक (रिंग फिंगर) ठेवा

en: Place your right ring finger on %s
mr: %s वर आपल्या उजव्या हाताची अनामिक (रिंग फिंगर) ठेवा

en: Swipe your right ring finger across the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपल्या उजव्या हाताची अनामिक (रिंग फिंगर) स्वाइप करा

en: Swipe your right ring finger across %s
mr: %s मध्ये आपल्या उजव्या हाताची अनामिक (रिंग फिंगर) स्वाइप करा

en: Place your right little finger on the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपली उजवी करंगळी ठेवा

en: Place your right little finger on %s
mr: %s वर आपली उजवी करंगळी ठेवा

en: Swipe your right little finger across the fingerprint reader
mr: फिंगरप्रिंट रीडरवर आपली उजवी करंगळी स्वाइप करा

en: Swipe your right little finger across %s
mr: %s मध्ये आपली उजवी करंगळी स्वाइप करा

en: Place your finger on the reader again
mr: पुन्हा रीडर वर आपले बोट ठेवा

en: Swipe your finger again
mr: पुन्हा आपले बोट स्वाइप करा

en: Swipe was too short, try again
mr: स्वाइप खूप लहान होते, पुन्हा प्रयत्न करा

en: Your finger was not centered, try swiping your finger again
mr: आपली बोट केंद्रीत नव्हती, पुन्हा आपल्या बोटाने स्वाइप करण्याचा प्रयत्न करा

en: Remove your finger, and try swiping your finger again
mr: आपली बोट काढून टाका आणि पुन्हा आपल्या बोटाने स्वाइप करण्याचा प्रयत्न करा

en: Verification timed out
mr: सत्यापन कालबाह्य झाले

en: Failed to match fingerprint
mr: फिंगरप्रिंटशी जुळण्यासाठी अयशस्वी

en: An unknown error occurred
mr: एक अज्ञात त्रुटी आली
