freeipa 4.9.0.dev201908140712+gitc9938e3d8 - en to kn translation catalogue (187 entries)

en: Unrevoked
kn: ರದ್ದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Data
kn: ದತ್ತಾಂಶ

en: ACI name
kn: ACI ಹೆಸರು

en: User group
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಗುಂಪು

en: Permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳು

en: Attributes
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Member of
kn: ಸದಸ್ಯ

en: Member of a group
kn: ಒಂದು ಗುಂಪಿನ ಸದಸ್ಯ

en: Filter
kn: ಶೋಧಕ (ಫಿಲ್ಟರ್)

en: Subtree
kn: ಉಪವೃಕ್ಷ

en: Target group
kn: Target ಗುಂಪು

en: Key
kn: ಕೀ

en: Mount information
kn: ಮೌಂಟ್ ಮಾಹಿತಿ

en: description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: Map
kn: ನಕ್ಷೆ

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Mount point
kn: ಮೌಂಟ್ ಪಾಯಂಟ್

en: Home directory base
kn: ಹೋಮ್ ಡೈರೆಕ್ಟರೀ ಮೂಲ

en: Default shell
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಶೆಲ್

en: Default users group
kn: ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಂಪು

en: Search time limit
kn: ಹುಡುಕು ಸಮಯ ಮಿತಿ

en: Search size limit
kn: ಹುಡುಕು ಗಾತ್ರ ಮಿತಿ

en: User search fields
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಶೋಧ ಫೀಲ್ಡ್‌ಗಳು

en: Certificate Subject base
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ವಿಷಯ ಮೂಲ

en: Zone name
kn: ವಲಯದ ಹೆಸರು

en: Zone name (FQDN)
kn: ವಲಯದ ಹೆಸರು (FQDN)

en: Time to live
kn: ಉಳಿದಿರಬೇಕಾದ ಸಮಯ

en: Priority
kn: ಆದ್ಯತೆ

en: Rule name
kn: ನಿಯಮದ ಹೆಸರು

en: User category
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ವರ್ಗ

en: User category the rule applies to
kn: ನಿಯಮ ಅನ್ವಯಿಸುವಂತಹ ಬಳಕೆದಾರನ ವರ್ಗ

en: Host category
kn: ಹೋಸ್ಟ್ ವರ್ಗ

en: Host category the rule applies to
kn: ನಿಯಮ ಅನ್ವಯಿಸುವಂತಹ ಹೋಸ್ಟ್ ವರ್ಗ

en: Users
kn: ಬಳಕೆದಾರರು

en: User Groups
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಂಪುಗಳು

en: Hosts
kn: ಹೋಸ್ಟ್‌ಗಳು

en: Host Groups
kn: ಹೋಸ್ಟ್ ಗುಂಪುಗಳು

en: Services
kn: ಸೇವೆಗಳು(ಸರ್ವೀಸಸ್)

en: External host
kn: ಹೊರಗಿನ ಹೋಸ್ಟ್

en: Service name
kn: ಸೇವೆಯ ಹೆಸರು

en: Host name
kn: ಹೋಸ್ಟ್  ಹೆಸರು

en: A description of this host
kn: ಈ ಹೋಸ್ಟ್‌ನ ವಿವರಣೆ

en: Locality
kn: ಪ್ರದೇಶ

en: Host locality (e.g. "Baltimore, MD")
kn: ಹೋಸ್ಟ್ ತಾಣ (e.g. "Baltimore, MD")

en: Host location (e.g. "Lab 2")
kn: ಹೋಸ್ಟ್ ತಾಣ (e.g. "Lab 2")

en: Platform
kn: ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್

en: Host hardware platform (e.g. "Lenovo T61")
kn: ಹೋಸ್ಟ್ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ (e.g. "Lenovo T61")

en: Operating system
kn: ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Host operating system and version (e.g. "Fedora 9")
kn: ಹೋಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಆವೃತ್ತಿ (e.g. "Fedora 9")

en: User password
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಗುಪ್ತಪದ

en: Password used in bulk enrollment
kn: ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದ ದಾಖಲಾತಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಗುಪ್ತಪದ

en: Certificate
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ

en: Base-64 encoded server certificate
kn: Base-64 ಎನ್‌ಕೋಡೆಡ್ ಸರ್ವರ್ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ

en: Principal name
kn: Principal ಹೆಸರು

en: Class
kn: ವರ್ಗ

en: Member of host-groups
kn: ಹೋಸ್ಟ್-ಗುಂಪಿನ ಸದಸ್ಯ

en: Kerberos principal name for this host
kn: ಈ ಹೋಸ್ಟ್‌ಗೆ Kerberos principalನ ಹೆಸರು

en: Host-group
kn: ಹೋಸ್ಟ್-ಗುಂಪು

en: Name of host-group
kn: ಹೋಸ್ಟ್-ಗುಂಪಿನ ಹೆಸರು

en: A description of this host-group
kn: ಈ ಹೋಸ್ಟ್-ಗ್ರೂಪ್‌ನ ವಿವರಣೆ

en: Member hosts
kn: ಸದಸ್ಯ ಹೋಸ್ಟ್‌ಗಳು

en: Member host-groups
kn: ಸದಸ್ಯ ಹೋಸ್ಟ್-ಗ್ರೂಪ್‌ಗಳು

en: Group name
kn: ಗುಂಪಿನ ಹೆಸರು

en: User login
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಪ್ರವೇಶ

en: Login shell
kn: ಪ್ರವೇಶ ಶೆಲ್

en: User name
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು

en: Manage ticket policy for specific user
kn: ನಿಗದಿತ ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಟಿಕೆಟ್ ಪಾಲಿಸಿಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು

en: Max life
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಜೀವಿತಾವಧಿ

en: Max renew
kn: ಗರಿಷ್ಟ ನವೀಕರಣ

en: Bind DN
kn: ಬೈಂಡ್ DN

en: User container
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಕಂಟೇನರ್

en: Group container
kn: ಗುಂಪಿನ ಕಂಟೇನರ್

en: Netgroup name
kn: ನೆಟ್‌ಗ್ರೂಪ್ ಹೆಸರು

en: Netgroup description
kn: ನೆಟ್‌ಗ್ರೂಪ್ ವಿವರಣೆ

en: NIS domain name
kn: NIS ಡೊಮೇನ್ ಹೆಸರು

en: Group
kn: ಗುಂಪು

en: Max lifetime (days)
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಜೀವಿತಾವಧಿ (ದಿನಗಳು)

en: Maximum password lifetime (in days)
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಗರಿಷ್ಟ ಜೀವಿತಾವಧಿ (ದಿನಗಳಲ್ಲಿ)

en: Min lifetime (hours)
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಜೀವಿತಾವಧಿ (ಘಂಟೆಗಳು)

en: Minimum password lifetime (in hours)
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಕನಿಷ್ಟ ಜೀವಿತಾವಧಿ (ಘಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ)

en: History size
kn: ಇತಿಹಾಸದ ಗಾತ್ರ

en: Password history size
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಇತಿಹಾಸದ ಗಾತ್ರ

en: Character classes
kn: ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಕ್ಲಾಸ್‌ಗಳು

en: Minimum number of character classes
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಕ್ಯಾರಕ್ಟರ್ ಕ್ಲಾಸ್‌ಗಳು

en: Min length
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಉದ್ದ

en: Minimum length of password
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಕನಿಷ್ಟ ಉದ್ದ

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: A description of this role-group
kn: ಈ ರೋಲ್-ಗ್ರೂಪ್‌ನ ವಿವರಣೆ

en: Member users
kn: ಸದಸ್ಯ ಬಳಕೆದಾರರು

en: Member groups
kn: ಸದಸ್ಯ ಗುಂಪುಗಳು

en: Group description
kn: ಗುಂಪಿನ ವಿವರಣೆ

en: First name
kn: ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: Last name
kn: ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು

en: Email address
kn: ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Street address
kn: ಕೇರಿ ವಿಳಾಸ

en: Reason
kn: ಕಾರಣ

en: Reason for revoking the certificate (0-10)
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು (0-10) ರದ್ದು ಮಾಡಲು ಕಾರಣ

en: Serial number
kn: ಅನುಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Serial number in decimal or if prefixed with 0x in hexadecimal
kn: ಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ ಡೆಸಿಮಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ 0x ಮೊದಲು ಸೇರಿಸಿದ್ದಲ್ಲಿ ಹೆಕ್ಸಾಡೆಸಿಮಲ್‌ನಲ್ಲಿ

en: Service principal for this certificate (e.g. HTTP/test.example.com)
kn: ಈ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಕ್ಕಾಗಿ Service principal (e.g. HTTP/test.example.com)

en: automatically add the principal if it doesn't exist
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ principal ಸೇರಿಸಿ ಅದು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದಲ್ಲಿ

en: Request id
kn: ಬೇಡಿಕೆ ID

en: GID (use this option to set it manually)
kn: GID (ಇದನ್ನು ಮ್ಯಾನ್ಯೂವಲ್ ಆಗಿ ಸೆಟ್ ಮಾಡಲು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ)

en: Failed members
kn: ವಿಫಲಗೊಂಡ ಸದಸ್ಯರು

en: Enter %(label)s again to verify:
kn: ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಲು %(label)s ಎಂಟರ್ ಮಾಡಿ:

en: Passwords do not match!
kn: ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ!

en: unknown error %(code)d from %(server)s: %(error)s
kn: %(server)s ಸರ್ವರ್‌ನಿಂದ ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ %(code)d: %(error)s

en: an internal error has occurred
kn: ಆಂತರಿಕ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Invalid JSON-RPC request: %(error)s
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ JSON-RPC ಬೇಡಿಕೆ: %(error)s

en: Kerberos error: %(major)s/%(minor)s
kn: Kerberos ದೋಷ: %(major)s/%(minor)s

en: did not receive Kerberos credentials
kn: Kerberos ಯೋಗ್ಯತಾಪತ್ರಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿಲ್ಲ

en: No credentials cache found
kn: ಕ್ಯಾಶ್‌ನಲ್ಲಿ ಯೋಗ್ಯತಾಪತ್ರಗಳು ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Ticket expired
kn: ಟಿಕೆಟ್‌ನ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ

en: Credentials cache permissions incorrect
kn: ಯೋಗ್ಯತಾಪತ್ರಗಳ ಕ್ಯಾಶ್‌ನ ಅನುಮತಿಗಳು ಸರಿಯಿಲ್ಲ

en: Bad format in credentials cache
kn: ಯೋಗ್ಯತಾಪತ್ರಗಳ ಕ್ಯಾಶ್‌ನಲ್ಲಿ ಜೋಡಣೆ ಸರಿಯಿಲ್ಲ

en: Cannot resolve KDC for requested realm
kn: ಕೋರಿದ ಕ್ಷೇತ್ರ(ರೆಲ್ಮ್)ಕ್ಕಾಗಿ KDC ಯನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಲು ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Insufficient access: %(info)s
kn: ನಿಲುಕಣೆ(ಆಕ್ಸೆಸ್) ಸಾಲದಾಗಿದೆ: %(info)s

en: Passwords do not match
kn: ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Command not implemented
kn: ಆಜ್ಞೆ(ಕಮ್ಯಾಂಡ್)ಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: This entry already exists
kn: ಈ ನಮೂದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: You must enroll a host in order to create a host service
kn: ಒಂದು ಹೋಸ್ಟ್ ಸೇವೆ(ಸರ್ವಿಸ್)ಯನ್ನು ರಚಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ನೀವು ಒಂದು ಹೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲೇಬೇಕಾಗಿದೆ

en: Service principal is not of the form: service/fully-qualified host name: %(reason)s
kn: Service principalನ ಸ್ವರೂಪ ಹೀಗಿಲ್ಲ: service/fully-qualified host name: %(reason)s

en: The realm for the principal does not match the realm for this IPA server
kn: principalನ ಕ್ಷೇತ್ರ(ರೆಲ್ಮ್)ವು ಈ IPA ಸರ್ವರ್‌ನ ಕ್ಷೇತ್ರ(ರೆಲ್ಮ್)ಕ್ಕೆ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: This command requires root access
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆ(ಕಮ್ಯಾಂಡ್) ರೂಟ್(root) ನಿಲುಕಣೆ(ಆಕ್ಸೆಸ್) ಕೋರುತ್ತದೆ

en: This is already a posix group
kn: ಇದು ಈಗಾಗಲೇ posix ಗುಂಪು

en: A group may not be a member of itself
kn: ಒಂದು ಗುಂಪು ಅದರ ಒಂದು ಸದಸ್ಯ ಆಗದಿರಬಹುದು

en: Base64 decoding failed: %(reason)s
kn: Base64 ಡೆಕೋಡಿಂಗ್ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %(reason)s

en: A group may not be added as a member of itself
kn: ಒಂದು ಗುಂಪು ಅದರ ಒಂದು ಸದಸ್ಯನಂತೆ ಸೇರಿಸಲು ಆಗದಿರಬಹುದು

en: The default users group cannot be removed
kn: ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಂಪನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ

en: change collided with another change
kn: ಬದಲಾವಣೆ ಮತ್ತೊಂದು ಬದಲಾವಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಡಿಕ್ಕಿಹೊಡೆದಿದೆ

en: no modifications to be performed
kn: ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ನಡೆಯಬಾರದು

en: limits exceeded for this query
kn: ಈ ಕ್ವೇರಿಗೆ ಮಿತಿಗಳು ಮೀರಿವೆ

en: Certificate operation cannot be completed: %(error)s
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ: %(error)s

en: %(count)d variables
kn: %(count)d ವೇರಿಯೇಬಲ್‌ಗಳು

en: Results are truncated, try a more specific search
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕತ್ತರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ, ಹೆಚ್ಚ್ಹು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾದ ಶೋಧನೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: incorrect type
kn: ಸರಿಯಲ್ಲದ ಬಗೆ

en: Only one value is allowed
kn: ಕೇವಲ ಒಂದು ಬೆಲೆ ಮಾತ್ರ ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: must be True or False
kn: ನಿಜ (True) ಅಥವಾ ಸುಳ್ಳು (False) ಆಗಿರಲೇಬೇಕು

en: must be an integer
kn: ಇನ್ಟೀಜರ್ ಆಗಿರಲೇಬೇಕು

en: must be at least %(minvalue)d
kn: ಕನಿಷ್ಠವಾಗಿ %(minvalue)d ಆಗಿರಲೇಬೇಕು

en: can be at most %(maxvalue)d
kn: ಗರಿಷ್ಠವಾಗಿ %(maxvalue)d ಆಗಿರಬಹುದು

en: must be a decimal number
kn: ದಶಾಂಶ ಸಂಖ್ಯೆ ಆಗಿರಲೇಬೇಕು

en: must match pattern "%(pattern)s"
kn: ನಮೂನೆ "%(pattern)s" ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗಲೇಬೇಕು

en: must be binary data
kn: ಬೈನರಿ ಡಾಟಾ ಆಗಿರಲೇಬೇಕು

en: must be at least %(minlength)d bytes
kn: ಕನಿಷ್ಠವಾಗಿ %(minlength)d ಬೈಟ್ಸ್ ಆಗಿರಲೇಬೇಕು

en: can be at most %(maxlength)d bytes
kn: ಗರಿಷ್ಠವಾಗಿ %(maxlength)d ಬೈಟ್ಸ್ ಆಗಿರಬಹುದು

en: must be exactly %(length)d bytes
kn: ನಿಖರವಾಗಿ %(length)d ಬೈಟ್ಸ್ ಆಗಿರಲೇಬೇಕು

en: Failure decoding Certificate Signing Request: %s
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ಸಹಿಯ ಕೋರಿಕೆಯ ಡಿಕೋಡಿಂಗ್‌ನ ವಿಫಲತೆ: %s

en: must be Unicode text
kn: ಯುನಿಕೋಡ್ ಪಠ್ಯ ಆಗಿರಲೇಬೇಕು

en: must be at least %(minlength)d characters
kn: ಕನಿಷ್ಠವಾಗಿ %(minlength)d ಅಕ್ಷರಗಳು ಇರಲೇಬೇಕು

en: can be at most %(maxlength)d characters
kn: ಗರಿಷ್ಠವಾಗಿ %(maxlength)d ಅಕ್ಷರಗಳು ಇರಬಹುದು

en: must be exactly %(length)d characters
kn: ನಿಖರವಾಗಿ %(length)d ಅಕ್ಷರಗಳು ಇರಲೇಬೇಕು

en: Netgroups
kn: ನೆಟ್‌ಗ್ರೂಪ್‌ಗಳು

en: type, filter, subtree and targetgroup are mutually exclusive
kn:  ಬಗೆ, ಫಿಲ್ಟರ್, ಸಬ್‌ಟ್ರೀ ಮತ್ತು ಟಾರ್ಗೆಟ್‌ಗ್ರೂಪ್  ಗಳು ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರತ್ಯೇಕ

en: at least one of: type, filter, subtree, targetgroup, attrs or memberof are required
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು : ಬಗೆ, ಫಿಲ್ಟರ್, ಸಬ್‌ಟ್ರೀ, ಟಾರ್ಗೆಟ್‌ಗ್ರೂಪ್, attrs ಅಥವಾ memberof ಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Group '%s' does not exist
kn:  '%s' ಗುಂಪು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: ACI with name "%s" not found
kn: "%s" ಹೆಸರು ಹೊಂದಿರುವ ACI ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: Created ACI "%(value)s"
kn: "%(value)s" ACIವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Deleted ACI "%(value)s"
kn: "%(value)s" ACIವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Modified ACI "%(value)s"
kn: "%(value)s" ACIವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Access time
kn: ಪ್ರವೇಶದ ಸಮಯ

en: Added hostgroup "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಹೋಸ್ಟ್‌ಗ್ರೂಪನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Deleted hostgroup "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಹೋಸ್ಟ್‌ಗ್ರೂಪನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Modified hostgroup "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಹೋಸ್ಟ್‌ಗ್ರೂಪನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: priority cannot be set on global policy
kn: ಗ್ಲೋಬಲ್ ಪಾಲಿಸಿಯಲ್ಲಿ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಸೆಟ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Automount Maps
kn: ಮ್ಯಾಪ್‌ಗಳ ಆಟೋಮೌಂಟ್

en: Automount Keys
kn: ಕೀಗಳ ಆಟೋಮೌಂಟ್

en: Subject
kn: ವಿಷಯ

en: Request status
kn: ಬೇಡಿಕೆ ಸ್ಥಿತಿ

en: Revoked
kn: ರದ್ದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Revocation reason
kn: ರದ್ದು ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ

en: Added group "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Deleted group "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಗುಂಪನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Modified group "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಗುಂಪನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Added host "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಹೋಸ್ಟನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Deleted host "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಹೋಸ್ಟನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Modified host "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಹೋಸ್ಟನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Groups
kn: ಗುಂಪುಗಳು

en: Added service "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಸೇವೆ(ಸರ್ವೀಸ್)ಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Deleted service "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಸೇವೆ(ಸರ್ವೀಸ್)ಯನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Added user "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Deleted user "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Modified user "%(value)s"
kn: "%(value)s" ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ
