freeipa 4.9.0.dev201908140712+gitc9938e3d8 - en to mr translation catalogue (23 entries)

en: A string searched in all relevant object attributes
mr: एक शब्द सर्व संबंधित ऑब्जेक्ट गुणधर्मात शोधला

en: Enter %(label)s again to verify:
mr: सत्यापित करण्यासाठी आपण पुन्हा %(label)s प्रविष्ट करा:

en: Passwords do not match!
mr: पासवर्ड जुळत नाही!

en: No matching entries found
mr: कोणतेही जुळणारे नोंदी आढळले

en: Topic or Command
mr: विषय किंवा आदेश

en: The topic or command name.
mr: विषय किंवा आदेशाचे नाव

en: Topic commands:
mr: विषय आदेश:

en: To get command help, use:
mr: आदेशा संबधित मिळवण्यासाठी, वापरा:

en: Command name
mr: आदेशाचे नाव

en: Positional arguments
mr: positional वितर्क

en: Same as --%s
mr: --%s सारखा

en: Deprecated options
mr: वापरात नसलेले पर्याय

en: No file to read
mr: कोणतीही फाइल वाचण्यासाठी नाही

en: an internal error has occurred
mr: एक अंतर्गत त्रुटी आली आहे

en: an internal error has occurred on server at '%(server)s'
mr: एक अंतर्गत त्रुटी '%(server)s' वरील सर्व्हर वर आली आहे

en: unknown command '%(name)s'
mr: अनोळखी आदेश '%(name)s'

en: error on server '%(server)s': %(error)s
mr: सर्व्हरवर त्रुटी '%(server)s': %(error)s

en: cannot connect to '%(uri)s': %(error)s
mr: '%(uri)s' ला जोडणी अपयशी : %(error)s

en: Invalid JSON-RPC request: %(error)s
mr: अवैध JSON-RPC विनंती : %(error)s

en: Missing or invalid HTTP Referer, %(referer)s
mr: न आढळलेले किंवा अवैध HTTP Referer, %(referer)s

en: Kerberos error: %(major)s/%(minor)s
mr: Kerberos त्रुटी: %(major)s/%(minor)s

en: did not receive Kerberos credentials
mr: Kerberos credentials प्राप्त झाले नाहीत

en: Service '%(service)s' not found in Kerberos database
mr: सेवा '%(service)s' Kerberos माहितीकोष आढली नाही
