frogr master - en to te translation catalogue (68 entries)

en: Upload and organize photos in Flickr accounts
te: ఫిక్లర్ ఖాతాల లోనికి ఫొటోలను ఎక్కించి అమర్చుకోండి

en: Name
te: పేరు

en: Elements
te: మూలకాలు

en: Title
te: శీర్షిక

en: Enter verification code:
te: తనిఖీ సంకేతాన్ని ఇవ్వండి:

en: Invalid verification code
te: చెల్లని తనిఖీ సంకేతం

en: Process cancelled
te: ప్రక్రియ రద్దయింది

en: Error uploading:
    File invalid
te: ఎక్కించడంలో పొరపాటు:
    చెల్లని దస్త్రం

en: Invalid verification code.
    Please try again.
te: చెల్లని తనిఖీ సంకేతం.
    దయచేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Error:
    Service not available
te: పొరపాటు:
    సేవ అందుబాటులో లేదు

en: An error happened: %s.
te: పొరపాటు జరిగింది: %s.

en: Title:
te: శీర్షిక:

en: Description:
te: వివరణ:

en: Default (as specified in Flickr)
te: అప్రమేయం (ఫ్లికర్‌లో పేర్కొన్నట్లు)

en: _Title:
te: శీర్షిక (_T):

en: _Description:
te: వివరణ (_D):

en: _Private
te: అంతరంగికం (_P)

en: P_ublic
te: బహిరంగం (_u)

en: Content Type
te: విషయపు రకం

en: P_hoto
te: ఫొటో (_h)

en: Scree_nshot
te: తెరపట్టు (_n)

en: Oth_er
te: ఇతర (_e)

en: License Type
te: లైసెన్సు రకం

en: Other Properties
te: ఇతర లక్షణాలు

en: Open
te: తెరువు

en: Add
te: చేర్చు

en: Add Elements
te: మూలకాలను చేర్చు

en: Remove
te: తొలగించు

en: Remove Elements
te: మూలకాలను తొలగించు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Upload All
te: అన్నింటినీ ఎక్కించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Save Current Project
te: ప్రస్తుత ప్రాజెక్టును భద్రపరచు

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Quit
te: చాలించు (_Q)

en: Accounts
te: ఖాతాలు

en: Taken: %s
te: తీసిన సమయం: %s

en: File size: %s
te: దస్త్ర పరిమాణం: %s

en: Select File
te: దస్త్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select Destination
te: గమ్యస్థానాన్ని ఎంచుకోండి

en: _Save
te: భద్రపరచు (_S)

en: Untitled Project.frogr
te: పేరులేని ప్రాజెక్టు.frogr

en: Select a Picture
te: ఒక చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: All Files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: Image Files
te: బొమ్మల దస్త్రాలు

en: Video Files
te: వీడియో దస్త్రాలు

en: You don't have any picture added yet
te: మీరు ఇంకా ఏ చిత్రాలనూ చేర్చలేదు

en:  (PRO account)
te:  (PRO ఖాతా)

en: Default Content Type
te: అప్రమేయ విషయపు రకం

en: Default License
te: అప్రమేయ లైసెన్సు

en: Other Defaults
te: ఇతర అప్రమేయాలు

en: _General
te: సాధారణం (_G)

en: Proxy Settings
te: ప్రాక్సీ అమరికలు

en: U_sername:
te: వాడుకరి పేరు (_s):

en: Pass_word:
te: సంకేతపదం (_w):

en: Other options
te: ఇతర ఎంపికలు

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: _Preferences…
te: అభిరుచులు (_P)…

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Remove Elements
te: మూలకాలను తొలగించు (_R)

en: _File
te: దస్త్రం (_F)

en: _Open…
te: తెరువు (_O)…

en: Save _As…
te: మరోపేరుతో భద్రపరచు (_A)…

en: _Upload All
te: అన్నింటినీ ఎక్కించు (_U)

en: By _Date Taken
te: తీసిన తేదీ ప్రకారం (_D)

en: By _Title
te: శీర్షిక ప్రకారం (_T)

en: By _Size
te: పరిమాణమును బట్టి (_S)

en: _Reversed Order
te: వ్యతిరేక క్రమం (_R)
