com.github.tkashkin.gamehub - en to mr translation catalogue (85 entries)

en: Show help
mr: मदत दर्शवा

en: Show application version and exit
mr: अनुप्रयोग आवृत्ती दर्शवा आणि बाहेर पडा

en: Restart with GDB debugger attached
mr: संलग्न जीडीबी डीबगरसह रीस्टार्ट करा

en: Show full GDB backtrace
mr: पूर्ण जीडीबी बॅकट्रेस दर्शवा

en: Treat fatal errors as criticals and crash application
mr: गंभीर आणि क्रॅश अनुप्रयोग म्हणून गंभीर त्रुटींना दुरुस्त करा

en: Show main window
mr: मुख्य विंडो दर्शवा

en: Show application settings dialog
mr: अनुप्रयोग सेटिंग्ज संवाद दर्शवा

en: Show about dialog
mr: संवाद बद्दल दर्शवा

en: Maximum number of background worker threads
mr: पार्श्वभूमी कामगार थ्रेडची कमाल संख्या

en: Run game
mr: खेळ चालवा

en: Show compatibility options dialog
mr: अनुकूलता पर्याय संवाद दर्शवा

en: Open game details
mr: खेळाचा तपशील उघडा

en: Open game properties
mr: खेळाचे गुणधर्म उघडा

en: Enable debug logging
mr: डीबग लॉगिंग सक्षम करा

en: Log authentication process and sensitive information like authentication tokens
mr: लॉग प्रमाणीकरण प्रक्रिया आणि प्रमाणीकरण टोकन सारखी संवेदनशील माहिती

en: Log download manager
mr: लॉग डाउनलोड व्यवस्थापक

en: Log background workers start/stop
mr: लॉग पार्श्वभूमी कामगार कार्य प्रारंभ / अंत

en: Disable log messages filtering
mr: लॉग संदेश फिल्टरिंग अक्षम करा

en: Verbose logging
mr: वर्बोज लॉगिंग

en: Game Options:
mr: खेळ  पर्याय:

en: Show game options help
mr: खेळ पर्याय मदत दर्शवा

en: Logging Options:
mr: लॉगिंग पर्याय:

en: Show logging options help
mr: लॉगिंग पर्याय मदत दर्शवा

en: Select executable
mr: एक्झिक्युटेबल निवडा

en: Select
mr: निवडा

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: Select directory
mr: निर्देशिका निवडा

en: Part %1$u of %2$u: %3$s
mr: %2$u पैकी %1$u भाग :%3$s

en: %s: corrupted installer
mr: %s: दूषित इन्स्टॉलर

en: Checksum mismatch in %s
mr: %s यात चेकसम बेमेल

en: Show file
mr: फाईल दर्शवा

en: Remove
mr: काढा

en: Backup
mr: बॅकअप

en: %s: cannot detect main executable
mr: %s: मुख्य एक्झिक्युटेबल शोधू शकत नाही

en: Main executable file for this game cannot be detected automatically.
    Please set main executable in game's properties.
mr: या गेमसाठी मुख्य एक्झिक्युटेबल फाइल स्वयंचलितपणे शोधली जाऊ शकत नाही.
    कृपया खेळाच्या गुणधर्मांमध्ये मुख्य एक्झिक्युटेबल सेट करा.

[ctx: platform]
en: Emulated
mr: नक्कल केलेले

[ctx: status]
en: Running
mr: चालू आहे

[ctx: status]
en: Installed
mr: स्थापित केले

[ctx: status]
en: Installing
mr: स्थापित करीत आहे

[ctx: status]
en: Verifying installer integrity
mr: इंस्टॉलरची अखंडता सत्यापित करीत आहे

[ctx: status]
en: Download started
mr: डाउनलोड सुरू झाले

[ctx: status]
en: Not installed
mr: स्थापित केलेले नाही

[ctx: status_header]
en: Installed
mr: स्थापित केले

[ctx: status_header]
en: Installing
mr: स्थापित करीत आहे

[ctx: status_header]
en: Downloading
mr: डाउनलोड करत आहे

[ctx: status_header]
en: Not installed
mr: स्थापित केलेले नाही

en: %s games
mr: %s खेळ

en: Your SteamID will be read from Steam configuration file
mr: आपले स्टीमआयडी स्टीम कॉन्फिगरेशन फाईलमधून वाचले जाईल

en: Steam config file not found.
    Login into your account in Steam client and return to GameHub
mr: स्टीम कॉन्फिगरेशन फाइल आढळली नाही.
    स्टीम क्लायंटमध्ये आपल्या खात्यात लॉग इन करा आणि गेमहबवर परत या

en: DLC: %s
mr: डीएलसी:%s

en: %s: no available installers
mr: %s: कोणतेही इंस्टॉलर उपलब्ध नाहीत

en: Cannot get Trove download URL.
    Make sure your Humble Monthly subscription is active.
mr: ट्राव्ह डाउनलोड URL मिळवू शकत नाही.
    आपली नम्र मासिक सदस्यता सक्रिय असल्याचे सुनिश्चित करा.

[ctx: itch_dl_status]
en: %s left;
mr: %s बाहेर पडले ;

en: User games
mr: वापरकर्ता खेळ

[ctx: tag]
en: Favorites
mr: आवडी

[ctx: tag]
en: Not installed
mr: स्थापित केलेले नाही

[ctx: tag]
en: Installed
mr: स्थापित केले

[ctx: tag]
en: Hidden
mr: लपवलेले

en: Edit script
mr: स्क्रिप्ट संपादित करा

en: Edit custom script
mr: सानुकूल स्क्रिप्ट संपादित करा

en: Run
mr: चालवा

en: Show WineWrap menu
mr: वाईन रॅप मेनू दर्शवा

en: Kill apps in prefix
mr: उपसर्ग मध्ये अनुप्रयोग नष्ट करा

en: Proton prefix
mr: प्रोटॉन उपसर्ग

en: Open prefix directory
mr: उपसर्ग निर्देशिका उघडा

en: Run winecfg
mr: Winecfg चालवा

en: Run winetricks
mr: वाईन ट्रिक्स चालवा

en: Run taskmgr
mr: taskmgr चालवा

en: Wine prefix
mr: वाईन उपसर्ग

en: Environment variables
mr: पर्यावरणीय चल

en: InnoSetup default options
mr: InnoSetup डीफॉल्ट पर्याय

en: Libretro core file
mr: लिब्रेट्रो कोर फाइल

en: Custom emulator
mr: सानुकूल एमुलेटर

en: Emulator
mr: एमुलेटर

en: Launch in game directory
mr: गेम निर्देशिकेत लाँच करा

[ctx: status_header]
en: Favorites
mr: आवडी

[ctx: status_header]
en: %s: Favorites
mr: %s:आवडी

en: Merging games
mr: खेळ विलीन होत आहे

en: Merging games from %s
mr: %s कडून गेम विलीन होत आहे

en: Loading games from %s
mr: %s येथून गेम लोड करीत आहे

[ctx: sort_mode]
en: By name
mr: नावाने

[ctx: sort_mode]
en: By last launch
mr: अंतिम लाँच करून

[ctx: sort_mode]
en: By playtime
mr: प्लेटाइमद्वारे

[ctx: group_mode]
en: Do not group
mr: गट करू नका

[ctx: group_mode]
en: By status
mr: स्थितीनुसार
