gamine-game - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: *** Error: %s does not exist ***
vi: *** Lỗi: %s không tồn tại ***

en: *** Error: failed to create directory %s ***
vi: *** Lỗi: thất bại trong việc tạo thư mục %s ***

en: *** Error: failed to create file %s ***
vi: *** Lỗi: tạo tập tin không thành công %s ***

en: Quit: esc | Clear: space | Save: printscr
vi: Thoát: esc | Xóa: space | Lưu: printscr

en: Game for small children
vi: Trò chơi cho trẻ rất nhỏ

en: Educational game for young children
vi: Trò chơi giáo dục cho trẻ vị thành niên
