Gammu-docs 1.41.0 - en to mr translation catalogue (10 entries)

note: type: Title =
en: Gammu All Mobile Management Utilities
mr: गम्मू सर्व मोबाइल व्यवस्थापन उपयुक्तता

note: type: Plain text
en: Gammu is library and command line utility for mobile phones. It is released under GNU GPL version 2.
mr: मोबाईल फोनसाठी गॅमु लायब्ररी आणि कमांड लाइन युटिलिटी आहे हे जीएनयू जीपीएल आवृत्ती 2 अंतर्गत प्रसिद्ध केले गेले आहे.

note: type: Plain text
en: Currently the project is lead by Michal Cihar <michal@cihar.com> with help of many contributors.
mr: सध्या या प्रकल्पात अनेक योगदानकर्त्यांच्या मदतीने मीकल सिहार <michal@cihar.com> हे नेतृत्व करीत आहेत.

note: type: Labeled list
en: .. image
mr: .. प्रतिमा

note: type: Title =
en: More information
mr: अधिक माहिती

note: type: Plain text
en: You can find more information on <https://wammu.eu/gammu/>.
mr: आपल्याला <https://wammu.eu/gammu/> वर अधिक माहिती मिळू शकेल.

note: type: Title =
en: Feedback and bug reports
mr: अभिप्राय आणि दोष अहवाल

note: type: Plain text
en: Any feedback is welcome, see <https://wammu.eu/support/> for information how to contact developers.
mr: कोणत्याही अभिप्रायाचे स्वागत आहे, विकसकांशी संपर्क कसा साधावा याबद्दल माहितीसाठी <https://wammu.eu/support/> पहा.

note: type: Title =
en: Support developers
mr: विकासकांना साहाय्य्य करा

note: type: Plain text
en: You can appreciate developers work at <https://wammu.eu/donate/>.
mr: आपण <https://wammu.eu/donate/> वर विकासकांच्या कार्याचे कौतुक करू शकता.
