gbrainy - en to ta translation catalogue (503 entries)

en: Age
ta: வயது

en: Bank interest
ta: வங்கி வட்டி

en: Box
ta: பெட்டி

en: Boxes
ta: பெட்டிகள்

en: Brothers and sisters
ta: தம்பிகள் மற்றும் தங்கைகள்

en: Cars in town
ta: நகரத்தில் கார்கள்

en: Choose one of the following:
ta: பின்தொடருவதில் ஒன்றை தேர்தெடுக்கவும்

en: Clock Rotation
ta: கடிகார சுழற்சி

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Dartboard
ta: அம்புஅட்டை

en: Every hour rotates 360 degrees.
ta: ஒவ்வொரு மணி நேரமும் 360 பாகைகள் சுற்றுகிறது

en: Family relations
ta: குடும்ப உறவுகள்

en: His father
ta: அவன் அப்பா

en: His mother
ta: அவன் அம்மா

en: Horse race
ta: குதிரை பந்தயம்

en: Lever
ta: நெம்புகோல்

en: Odd number
ta: ஒற்றைப்படை எண்

en: Palindromic years
ta: பாலின்டிரோம் ஆண்டுகள்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Simple equations
ta: எளிய சமன்பாடுகள்

en: Tennis game
ta: பூபந்து விளையாட்டு

en: Third number
ta: மூன்றாவது எண்

en: Two trucks
ta: இரண்டு டிரக்குகள்

en: Game
ta: விளையாட்டு

en: Play games that challenge your logic, verbal, calculation and memory abilities
ta: உங்கள் தருக்க, சொல்சார்ந்த, கணித மற்றும் மனப்பாட ஆற்றலுக்கு சவால் விடும் விளையாட்டை விளையாடவும்

en: gbrainy
ta: ஜி பிரைநீ

en: A pen is used to write and a fork is used to eat.
ta: ஒரு பேனா எழுத பயன்படுத்தபடுகிறது மேலும் முள்கரண்டி சாப்பிட பயன்படுத்தபடுகிறது

en: Abstinence
ta: உபவாசம்

note: Translators: Acrophobia of having a panic attack
en: Acrophobia
ta: உயர மருட்சி

en: Agoraphobia
ta: திறந்த வெளி மருட்சி

en: Aircraft
ta: வானூர்தி

en: Airline
ta: விமானம்

en: Amphibians
ta: நீர்நில வாழ்வி

en: An oasis is an isolated area of vegetation in a desert and an island is a piece of isolated land that is surrounded by water.
ta: பாலைவனச்சோலை எனப்படுவது பாலைவனத்தில் காணப்படகூடிய தனித்த தாவர கூட்டு மற்றும் தீவு எனப்படுவது அனைத்து பக்கமும் நீரால் சூழப்பட்ட நிலப்பகுதி

en: Angle
ta: கோணம்

note: Translator: Used as an adjective in English. Possible answer to: Which of the following words is closest to the meaning of 'negligent'
en: Angry
ta: கோபம்

en: Ant / Vertebrate
ta: எறும்பு / முதுகெலும்பி

note: Translators: Anthophobia is fear of flowers that poses little or no danger
en: Anthophobia
ta: மலர் மருட்சி

note: Translators: Anthropophobia is fear of people
en: Anthropophobia
ta: மனித இன மருட்சி

en: Apple
ta: அரத்திப்பழம்

en: Attic
ta: மாடிச்சுவர்

en: Basketball
ta: கூடைப்பந்து

en: Bassoon
ta: பசூன்

en: Beach
ta: கடற்கரை

en: Birds
ta: பறவைகள்

en: Broken
ta: உடைந்த

en: Bursts
ta: வெடிகள்

en: Camera
ta: புகைபட கருவி

en: Carbon
ta: கரி

en: Cardiology
ta: இதயஇயல்

en: Celebrated
ta: பிரபலமான

en: Cellulose
ta: மரநார்

en: Chicken / Parrot
ta: கோழிக்குஞ்சு / கிளி

en: Chord
ta: கயிறு

en: Coast
ta: கடற்கரை

en: Collectivism
ta: பொதுக்கூட்டுடைமை

en: Column
ta: நெடுவரிசை

en: Condemn
ta: கண்டனம் செய்

note: Translator: As synonymous of 'perplexing'
en: Confusing
ta: குழப்பமான

en: Conspirator
ta: சதி செய்பவன்

en: Contradictory
ta: முரண்பாடான

en: Corn
ta: சோளம்

en: Crocodile
ta: முதலை

en: Cycling
ta: சுழல்வு

en: Decagon
ta: தசகோணம்

en: Decimal
ta: தசமம்

en: Deer
ta: மான்

en: Democracy
ta: மக்களாட்சி

en: Disinterest
ta: உற்சாகமின்மை

en: Dog / Cat
ta: நாய் / பூனை

en: Envelope
ta: உறை

en: Erroneous
ta: தவறான

en: Famous
ta: புகல் பெற்ற

en: Fish
ta: மீன்

en: Fishes
ta: மீன்கள்

en: Flower
ta: பூ

en: Flute
ta: புல்லாங்குழல்

en: Fork
ta: முள்கரண்டி

en: Fossil
ta: சுவடு

note: Translator: Used as an adjective in English. Possible answer to: Which of the following words is closest to the meaning of 'negligent'
en: Friendly
ta: நட்பாக

en: Frog
ta: தவளை

en: Golf
ta: கால்ஃப்

en: Grain
ta: தானியம்

en: Grape
ta: திராட்சை

en: Gym
ta: உடற்பயிற்சியகம்

en: Hectogram
ta: சதக்கிராம்

en: Hematology
ta: இரத்தவியல்

en: Hide
ta: மறை

en: Homeless
ta: வீடற்ற

en: Hyena
ta: கழுதைப்புலி

en: Hypochondria
ta: நாய்மைக்கலக்கம்

en: Ignore
ta: உதாசீனம் செய்க

en: Ink
ta: மசி

en: Insects
ta: பூச்சிகள்

en: Ironic
ta: முரண்பாடான

en: Island
ta: தீவு

en: It is the only one that is not a carnivore.
ta: இது மட்டுமே ஊனுண்ணி அல்ல.

en: It is the only one that is not a cereal.
ta: இது மட்டுமே தானியம் அல்ல.

en: It is the only one that is not a fruit.
ta: இது மட்டுமே பழம் அல்ல.

en: It is the only one that is not a metal.
ta: இது மட்டுமே உலோகம் அல்ல.

en: It is the only one that is not a woodwind instrument.
ta: இது மட்டுமே வாய்காற்றால் இசைக்கப்படும் இசைக்கருவி அல்ல.

en: It is the only one that is not related to architecture.
ta: இது மட்டுமே கட்டட கலைக்கு தொடர்புடையது அல்ல.

en: Kilometer
ta: கிலோமீட்டர்

en: Lentils
ta: அவரையினம்

en: Light
ta: ஒளி

en: Liter
ta: லிட்டர்

en: Lizard
ta: பல்லி

en: Loner
ta: தனிமையானவன்

en: Lychee
ta: லைச்சிப்பழம்

en: Mango
ta: மாம்பழம்

en: Martyr
ta: தியாகி

en: Misunderstood
ta: தவறாக புரிந்துகொண்டேன்

en: Money
ta: பணம்

en: Museum
ta: அருங்காட்சியகம்

en: Oboe
ta: ஒபோ

en: Obscure
ta: தெளிவற்ற

en: Offensive
ta: கோபமூட்டும்

en: Oligarchy
ta: சிலராட்சி

en: Olive
ta: ஆலிவ்

en: Onion
ta: வெங்காயம்

note: Translator: 'Open' as verb, like open with a key
en: Open
ta: திற

note: Translators: refers to the fruit
en: Orange
ta: ஆரஞ்சு

en: Ordinary
ta: சாதாரணமான

en: Ostentation
ta: ஆடம்பரம்

en: Pain
ta: வலி

en: Paleontology
ta: புதைப்படிமவியல்

en: Person expelled from society
ta: சமுகத்தில் இருந்து தள்ளிவைகப்பட்டவன்

en: Pioneer
ta: முன்னோடி

en: Pleasure
ta: இன்பம்

en: Pole
ta: துருவம்

en: Pony / Horse
ta: மட்டக்குதிரை / குதிரை

en: Portico
ta: தாழ்வாரம்

en: Positivism
ta: நேர்க்காட்சி வாதம்

en: Potato
ta: உருளை கிழங்கு

en: Printer
ta: அச்சடிப்பி

en: Psychiatry
ta: மனநோய்கான சிகிச்சை

en: Radius
ta: அரைவிட்டம்

en: Rare
ta: அறிதான

en: Related
ta: தொடர்பான

en: Repugnance
ta: வெறுப்பு

en: Restaurant
ta: உணவகம்

en: Rice
ta: அரிசி

en: River
ta: நதி

en: Sad
ta: சோகம்

en: Shame
ta: அவமானம்

en: Simplistic
ta: எளிமையான

en: Sodium
ta: சோடியம்

en: Sport
ta: விளையாட்டு

en: Suffers a skin disease
ta: தோல் வியாதியால் அவதி

en: Sugarcane
ta: கரும்பு

en: Sweet corn
ta: இனிப்பு சோளம்

en: Synonym
ta: சமபொருட்சொல்

en: Tangent
ta: தொடுகோடு

en: Tears
ta: கண்நீர் துளிகள்

en: Tennis
ta: வரிப்பந்தாட்டம்

en: The radius of a circle is half the diameter.
ta: ஒரு வட்டத்தில் விட்டத்தின் பாதி ஆரம்

en: Theater
ta: திரையரங்கம்

en: Think of the items used in the game.
ta: விளையாட்டில் பயன்படுத்தப்படும் பொருட்களை யோசி

en: Tiger
ta: புலி

en: Titanium
ta: டைட்டேனியம்

en: Turn
ta: திரும்பு

en: Turtle
ta: ஆமை

en: Violin
ta: வயலின்

en: Weapon
ta: ஆயுதம்

en: Wheat
ta: கோதுமை

en: Wolf
ta: ஓநாய்

en: Zinc
ta: துத்தநாகம்

en: ankle
ta: கணுக்கால்

en: atlas
ta: வரைபட நூல்

en: bite
ta: கடி

en: body | skin
ta: உடல் | தோல்

en: book | magazine | document
ta: புத்தகம் | செய்தி இதழ் | ஆவணம்

note: Translators: 'open' is used as a verb (open a box)
en: box / open | banana
ta: பெட்டி / திற | வாழைபழம்

note: Translators: 'chop' is used as a verb (to chop)
en: chop
ta: வெட்டு

en: circle / semicircle | diameter
ta: வட்டம் / அரைவட்டம் | விட்டம்

en: coins
ta: நாணயம்

en: constellation / stars | archipelago
ta: நட்சத்திரககூட்டு / நட்சத்திரம் | தீவுக்குழுமம்

note: Translators: 'dance' is used as a noun
en: dance
ta: நடனம்

en: desert / oasis | sea
ta: பாலைவனம் / பாலைவனச்சோலை | கடல்

en: dish / break | balloon
ta: தட்டு / விரிசல் | ஊதுபை

en: elbow / knee | wrist
ta: முழங்கை / முழங்கால் | மணிக்கட்டு

en: eyebrow / eye | mustache
ta: புருவம் / கண் | மீசை

en: fish / aquarium | monkey
ta: மீன் / மீன் காட்சியகம் | குரங்கு

en: fish / submarine | bird
ta: மீன் / நீர் முழ்கி கப்பல் | பறவை

en: five / pentagon | ten
ta: ஐந்து / ஐங்கோணம் | பத்து

en: fox / den | bird
ta: நரி / குகை | பறவை

note: Translators: 'break' is used as a verb (to break)
en: glass / break | paper
ta: கண்ணாடி / விரிசல் | காகிதம்

en: hands / grab | teeth
ta: கைகள் / இழு | பற்கள்

en: hour / minute | minute
ta: மணி / நிமிடம் | நிமிடம்

en: hunter / rifle | photographer
ta: வேடன் / நீள் துப்பாக்கி | புகைப்பட கலைஞர்

en: islands
ta: தீவுகள்

en: leopard / spots | tiger
ta: சிறுத்தைபுலி / புள்ளிகள் | புலி

en: letter / word | page
ta: கடிதம் / வார்த்தை | பக்கம்

en: lip | upper lip | mouth
ta: உதடு | மேல் உதடு | வாய்

en: nest
ta: கூடு

en: nose
ta: மூக்கு

en: novel / author | song
ta: புதினம் / ஆசிரியர் | பாடல்

en: orange / fruit | spinach
ta: ஆரஞ்சு / பழம் | பசளி

en: peel
ta: உறி

en: pessimist / optimist | poor
ta: நம்பிக்கையற்றவர் / நம்பிக்கையுடையவர் | ஏழை

en: poems / anthology | maps
ta: கவிதை / தொகை நூல் | நிலப்படம்

en: puzzle / solve | game
ta: புதிர் / விடை காண் | விளையாட்டு

en: repair | fix
ta: கோளாறு | சீர் செய்

en: ring / finger | bracelet
ta: மோதிரம் / விரல் | காப்பு

note: Translators: refers to the unit of time
en: second
ta: வினாடி

note: Translators: 'dig' is used as a verb (to dig)
en: shovel / dig | axe
ta: மண்வெட்டி / தோண்டு | கோடாரி

en: sink
ta: மூழ்கு

en: sleep | rest
ta: தூக்கம் | ஓய்வு

en: sour
ta: புளிப்பு

en: sticky
ta: ஒட்டக் கூடிய

en: stripes
ta: கோடுகள்

en: sugar / sweet | vinegar
ta: சர்க்கரை / இனிப்பு | வினிகர்

note: Translators: 'tear' and 'rip' are used as verbs (to tear / to rip). Tear as in "To pull apart or into pieces by force" (not lacrimation)
en: tear | rip
ta: கிழி | வெட்டிப்பிள

en: tears / eyes | sweat
ta: கண்ணீர் / கண்கள் | வியர்வை

note: Translators: referred to 'feet / two | toes'
en: ten | 10
ta: பத்து |10

en: thermometer / temperature | clock
ta: வெப்பமானி / வெப்பம் | கடிகாரம்

en: tiger / carnivore | cow
ta: புலி / ஊனுண்ணி | பசு

note: Translators: time as duration of an event. What a clock measures
en: time
ta: நேரம்

note: Translators: 'play' is used as a verb (to play)
en: toy / play | tool
ta: பொம்மை / விளையாட்டு | கருவி

note: Translators: letter refers to letter (in paper form)
en: turtle / shell | letter
ta: ஆமை / ஓடு | கடிதம்

en: vegetable
ta: காய்கறி

en: whirlpool / water | tornado
ta: பெருநீர்ச்சுழி / நீர் | சூறாவளி

en: wild | savage
ta: காடு | காட்டுமிராண்டி

en: win | play
ta: வெற்றி | விளையாட்டு

en: wings
ta: இறக்கைகள்

note: Translators: 'work' is used as a verb (to work)
en: work
ta: வேலை

en: wrist | arm
ta: மணிக்கட்டு |  கரம்

en: write / pen | eat
ta: எழுத்து / பேனா | சாப்பிடு

en: List of available games
ta: கிடைக்ககூடிய விளையாட்டுகளின் பட்டியல்

en: Software
ta: மென்பொருள்

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with this program; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 59 Temple Place - Suite 330, Boston, MA 02111-1307, USA.
ta: இந்த நிரலுடன் ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான விதிகளின் பிரதி உங்களுக்கு கிடைத்திருக்க வேண்டும். இல்லையானால் கீழ் கண்ட முகவரிக்கு கடிதம் எழுதவும். Free Software Foundation, Inc., 59 Temple Place, Suite 330, Boston, MA 02111-1307 ,USA

note: Column: Game Name
en: Game Name
ta: விளையாட்டின் பெயர்

note: Column: Type
en: Type
ta: வகை

en: PDF files
ta: PDF கோப்புகள்

en: All files
ta: அணைத்து கோப்புகளும்

en: Total
ta: மொத்தம்

en: _Delete
ta: _அழி

en: Congratulations.
ta: பாராட்டுகள்

en: Incorrect answer.
ta: தவறான பதில்

en: Pause
ta: இடைநிறுத்து

en: Resume
ta: மீண்டும் தொடங்கு

en: Startup time {0}
ta: தொடங்கும் நேரம் {0}

en: Add-in Manager
ta: உள்கூட்டு நிர்வாகி

en: Additional extensions are required to perform this operation.
ta: கூடுதல் விரிவாக்கங்கள் இந்த செயலை செய்ய தேவைப்படுகிறது.

en: The following add-ins will be installed:
ta: கீழ்க்கண்ட உள் கூட்டுகள் நிறுவப்படும்:

en: <big><b>Add-in Manager</b></big>
ta: <big><b>உள்கூட்டு நிர்வாகி</b></big>

en: The following add-ins are currently installed:
ta: கீழ்க்கண்ட உள் கூட்டுகள் தற்பொழுது நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: _Install Add-ins...
ta: _உள் கூட்டுகளை நிறுவவும்...

en: _Repositories...
ta: தொகுபதிவகங்கள்...

en: _Uninstall...
ta: _நிறுவல் நீக்கு...

en: Enable
ta: இயக்கு

en: Disable
ta: முடக்கு

en: Add-in
ta: உள்கூட்டு

en: Version
ta: வடிவ நிலை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Version:
ta: பதிப்பு:

en: Author:
ta: ஆசிரியர்:

en: Copyright:
ta: காப்புரிமை:

en: Add-in Dependencies:
ta: உள்கூட்டு சார்புகள்

en: <b>Select the add-ins to install and click on Next</b>
ta: <b>நிறுவப்படவேண்டிய உள்கூடுகளை தேர்தெடுத்து அடுத்ததை சொடுக்கவும்</b>

en: Show all packages
ta: அனைத்து தொகுப்புகளையும் காட்டு

en: Show new versions only
ta: புதிய பதிப்புகளை மட்டும் காட்டு

en: Show updates only
ta: மேம்படுத்தல்களை மட்டும் காட்டு

en: _Unselect All
ta: _அனைத்தையும் தேர்வு நீக்கு

en: Select _All
ta: அனைட்தையும் தேர்வு செய் (_A)

en: Add-in Installation
ta: உள்கூட்டு நிறுவல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Url
ta: உரலி(url)

en: Install from:
ta: இதிலிருந்து நிறுவல்:

en: Repository
ta: மென்பொருள் களஞ்சியம்

en: All registered repositories
ta: அனைத்து பதிவு செய்யப்பட்ட தொகுபதிவகங்கள்

en: Register an on-line repository
ta: ஆன்- லைனில் தொகுபதிவை பதிவு செய்யவும்

en: Select the location of the repository you want to register:
ta: தொகுபதிவுக்கேற்ற இடத்தை தேர்ந்தெடுத்து நீ பதிவு செய்யவும்.

en: Register a local repository
ta: உள்ளமை தொகுபதிவை பதிவு செய்வும்

en: Url:
ta: உரலி(url):

en: Browse...
ta: உலாவு...

en: Path:
ta: பாதை:

en: Open Location
ta: இடத்தை திற

en: Paused
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டது

en: Play all the games
ta: எல்லா விளையாட்டுகளையும் விளையாடுக

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Logic
ta: தர்க்கம்

en: Calculation
ta: கணக்கீடு

en: Memory
ta: நினைவு

en: Verbal
ta: வாய்மொழியான

en: Pause or resume the game
ta: விளையாட்டை இடைநிறுத்து அல்லது மறுதொடங்கு

en: End the game and show score
ta: விளையாட்டை நிறுத்தி மதிப்பெண்களை காட்டுக

en: red
ta: சிவப்பு

en: green
ta: பச்சை

en: blue
ta: நீலம்

en: yellow
ta: மஞ்சள்

en: magenta
ta: மெஜன்தா

en: orange
ta: ஆரஞ்சு

en: black
ta: கருப்பு

en: white
ta: வெள்ளை

note: Translators Note The following series of answers may need to be adapted in cultures with alphabets different to the Latin one. The idea is to enumerate a sequence of possible answers For languages represented with the Latin alphabet use the same than English First possible answer for a series (e.g.:
en: A
ta: அ

note: Second possible answer for a series
en: B
ta: ஆ

note: Third possible answer for a series
en: C
ta: இ

note: Fourth possible answer for a series
en: D
ta: ஈ

note: Fifth possible answer for a series
en: E
ta: உ

note: Sixth possible answer for a series
en: F
ta: ஊ

note: Seventh possible answer for a series
en: G
ta: எ

note: Eighth possible answer for a series
en: H
ta: ஏ

en: Figure {0}
ta: படம் {0}

en: The correct answer is {0}.
ta: சரியான பதில் {0}.

en: Extensions database:
ta: நீட்டல்கள் தரவுதளம்:

en: Time: {0}
ta: நேரம்: {0}

note: Translators: {0} is the name of the game
en: Game: {0}
ta: விளையாட்டு: {0}

en: Outstanding results
ta: ஈடிணையற்ற முடிவுகள்

en: Excellent results
ta: அபாரமான முடிவுகள்

en: Good results
ta: நல்ல முடிவுகள்

en: Poor results
ta: மோசமான விடைகள்

en: Disappointing results
ta: ஏமாறச்செய்யும் விடைகள்

en: Play on a daily basis, you will notice progress soon.
ta: தினமும் விளையாடுங்கள், முன்னேற்றத்தை விரைவில் பார்ப்பீர்கள்.

en: Use the Settings to adjust the difficulty level of the game.
ta: அமைப்பை பயன்படுத்தி கடுமை அளவை மாற்றிக்கொள்ளவும்.

en: Memorize the objects below in the given time
ta: கீழுள்ள பொருட்களை கொடுத்துள்ள நேரத்தில் மனப்பாடம் செய்யவும்

en: Time left
ta: மீதி நேரம்

en: Created by gbrainy {0}
ta: ஜி-பிரைனியால் உருவாக்கப்பட்டவை {0}

en: Solutions
ta: தீர்வுகள்

note: Translators: {0} is replaced by a question and {1} by the possible valid answers E.g.: What is the correct option? Answer A, B, C or D.
en: {0} Answer {1}.
ta: {0} பதில் {1}.

en: Words: {0}
ta: வார்த்தைகள்: {0}

en: Question and answer #{0}
ta: கேள்வி மற்றும் பதில் #{0}

en: Get ready to memorize the next objects...
ta: அடுத்து வரும் பொருட்களை மனப்பாடம் செய்ய தயாராக இருக்கவும்...

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Tips for your next games
ta: அடுத்த விளையாட்டுகளுக்கான சிருதுப்பு

en: Congratulations! New personal record
ta: பாராட்டுக்கள் ! புதிய சொந்த சாதனை

en: Time
ta: நேரம்

en: Logic puzzles. Challenge your reasoning and thinking skills.
ta: தருக்க புதிர். உங்கள் காரண மற்றும் யோசனை ஆற்றலுக்கு சவால்.

en: Memory trainers. To prove your short term memory.
ta: மனப்பாட பயிற்றுனர். உங்களுடைய குறுகிய கால நினைவாற்றலை மேம்படுத்துங்கள்

note: Translators: {0} is the version number of the program
en: Welcome to gbrainy {0}
ta: ஜி-பிரைனிக்கு வருக {0}

en: Average
ta: சராசரி

en: Fractions
ta: பின்னம்

en: Numbers
ta: எண்கள்

en: Possible divisors
ta: சாத்தியப்படும் வகுக்கும் எண்

en: Operators
ta: செயல்படுத்திகள்

en: {0} and {1}
ta: {0} மற்றும் {1}

en: Primes
ta: பகாஎண்கள்

en: The number {0} is a primer number.
ta: இந்த எண் {0} ஒரு பகா எண்.

en: Proportions
ta: விகித சமங்கள்

en: Ratio
ta: விகிதம்

en: Two numbers
ta: இரண்டு எண்கள்

en: 3D Cube
ta: முப்பரிமாண கனசதுரம்

en: Balance
ta: மிச்சம்

en: Build a triangle
ta: ஒரு முக்கோணத்தை கட்டு

en: The resulting triangle is isosceles.
ta: முக்கோணத்தின் விளைவு இருசமபக்க முக்கோணம்

en: The triangle is:
ta: இந்த முக்கோணம்:

en: Circles in a square
ta: சதுரத்தில் உள்ள வட்டங்கள்

en: You can fit more than 64 circles.
ta: 64 வட்டங்களுக்கு மேல் நீங்கள் பொருத்தலாம்.

en: 8 units
ta: 8 அலகுகள்

en: 1 unit
ta: 1 அலகு

en: Clocks
ta: கடிகாரங்கள்

en: Count circles
ta: வட்டங்களை எண்ணு

en: It is an easy exercise if you systematically count the circles.
ta: ஒரு ஒழுங்கான முறையில் எண்ணிக்கை செய்தல் இது மிகவும் சுலபமானது.

en: Count series
ta: தொகுதியை எண்ணிக்கை செய்

en: The numbers are: {0}.
ta: எண்கள்: {0}.

en: Cube
ta: பட்டகம்

en: There are 2 of 6 possibilities.
ta: 6இல் 2 சாத்தியங்கள் உள்ளது

en: There are 5 of 6 possibilities.
ta: 6இல் 5 சாத்தியங்கள் உள்ளது

en: Dice
ta: பகடைக் காய்

en: Divide circles
ta: வட்டங்களை வகு

en: Equation
ta: சமன்பாடு

en: What is the result of the equation below?
ta: கீழ் கொடுக்கபட்டுள்ள சமன்பாட்டின் விளைவு என்ன?

en: Extra circle
ta: கூடுதலான வட்டம்

en: Figures and text
ta: படங்கள் மற்றும் உரைகள்

en: Figures
ta: எண்கள்

en: Four sided
ta: நான்கு பக்கங்கள் உடையது

en: Square with dots
ta: புள்ளிகளுடன் சதுரம்

en: Handshakes
ta: கைகுலுக்கல்கள்

en: Larger shape
ta: பெரிய வடிவம்

en: Lines
ta: கோடுகள்

en: It is an easy exercise if you systematically count the lines.
ta: ஒரு ஒழுங்கான முறையில் கோடுகளை எண்ணிக்கை செய்தல் இது மிகவும் சுலபமானது.

en: Most in common
ta: மிகவும் பொதுவானவை

en: Move figure
ta: படத்தை நகர்த்து

en: Next figure
ta: அடுத்த படம்

en: Numeric relation
ta: எண் உறவு

en: Numeric sequence
ta: எண் வரிசை முறை

en: Pencil
ta: கரிக்கோல்

en: People at a table
ta: மேஜையில் மக்கள்

en: 5th
ta: 5வது

en: 19th
ta: 19வது

en: 4th
ta: 4வது

en: 12th
ta: 12வது

en: 9th
ta: 9வது

en: 22nd
ta: 22ஆம்

en: Percentage
ta: சதவிகிதம்

en: None of the other options
ta: எந்த தேர்வுகளும் இல்லை

en: All artists are happy
ta: எல்லா கலைஞர்களும் மகிழ்ச்சியாக உள்ளனர்

en: All people have a map
ta: எல்லா மக்களிடமும் நில வரைபடம் உள்ளது

en: You smile if you are happy
ta: நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருந்தால் புன்னகை செய்வீர்கள்

en: Honesty is sometimes the best policy
ta: நேர்மை சில நேரங்களில் நல்ல கொள்கை

en: Honesty is always the best policy
ta: நேர்மை எப்பொழுதும் நல்ல கொள்கை

en: Honesty is not always the best policy
ta: நேர்மை எப்பொழுதும் நல்ல கொள்கை அல்ல

en: All the other options
ta: மற்ற அனைத்து தேர்வுகளும்

en: Some pictures are not really good
ta: சில படங்கள் உண்மையாக நன்றாக இல்லை

en: All the others
ta: மற்ற அனைத்தும்

en: To feel better, you must go out for a walk
ta: நீங்கள் நன்றாக உணர, வெளியே ஒரு நடை செல்ல வேண்டும்

en: If you go out for a walk, you will feel better
ta: நீங்கள் வெளியே ஒரு நடை சென்றால், நன்றாக உணர்வீர்கள்

en: Quadrilaterals
ta: நாற்கோணங்கள்

en: Related numbers
ta: தொடர்புடைய எண்கள்

en: Squares and letters
ta: சதுரங்களும் எழுத்துகளும்

en: Squares
ta: சதுரங்கள்

en: Square sheets
ta: சதுர தாள்

en: The sheets should overlap.
ta: தாள்கள் ஒன்றன் மீது ஒன்றாக இருக்கவேண்டும்

en: Tetris
ta: டெட்ரிஸ்

en: Time now
ta: இப்பொழுதைய நேரம்

en: Trains
ta: தொடர்வண்டிகள்

en: Triangles
ta: முக்கோணங்கள்

en: How many triangles of any size do you count in the figure below?
ta: எத்தனை முக்கோணங்கள் அவை எந்த அளவனாலும் சரி  கீழே உள்ளன

en: Triangles with numbers
ta: எங்களுடன் முக்கோணங்கள்

en: Which number should replace the question mark below?
ta: எந்த எண் கேள்வி குறியினை நிறைவு செய்யும்

en: Colored figures
ta: வண்ண உருவங்கள்

en: Colored text
ta: வண்ண உரை

en: What was the color of the text that said '{0}'?
ta: எந்த வண்ண உரை இவ்வாறு '{0}' சொன்னது ?

en: Memorize facts
ta: உண்மை செய்திகளை மனப்பாடம் செய்

en: What percentage of all Shiny Cars produced worldwide are sold in Europe?
ta: உலகம் முழுவதும் உற்பத்தி செய்த எத்தனை பளபளப்பான கார்கள் ஐரோப்பாவில் விற்பனை செய்யப்பட்டன

en: What percentage of Shiny Cars use diesel?
ta: எத்தனை பளபளப்பான கார்கள் டீசலை பயன்படுத்துகிறது?

en: Triangle
ta: முக்கோணம்

en: Square
ta: சதுரம்

en: Pentagon
ta: ஐங்கோணம்

en: Circle
ta: வட்டம்

en: Memorize figures and text
ta: உருவங்கள் மற்றும் உரைகளை மனப்பாடம் செய்

en: Memorize figures
ta: உருவங்களை மனப்பாடம் செய்

en: Figures with numbers
ta: எண்களுடன் உருவங்கள்

en: Which one of these squares was previously shown? Answer {0}, {1}, {2} or {3}.
ta: இதில் எந்த சதுரம் முன்பு காட்டப்பட்டது? பதில்  {0}, {1}, {2} or {3}.

en: Move right
ta: வலதுபுறம் நகர்

en: Move left
ta: இடதுபுறம் நகர்

en: Move up
ta: மேலே நகர்த்து

en: Move down
ta: கீழே நகர்த்து

en: End at point {0}
ta: {0} புள்ளியில் முடி

en: Memorize indications
ta: அறிகுறிகளை மனப்பாடம் செய்

en: How many odd numbers were in the previous image? Answer using numbers.
ta: எத்தனை ஒற்றை படை எண்கள் முந்தய படத்தில் இருந்தது? பதிலை எண்களால் அளி.

en: How many even numbers were in the previous image? Answer using numbers.
ta: எத்தனை இரட்டை படை எண்கள் முந்தய படத்தில் இருந்தது? பதிலை எண்களால் அளி.

en: Memorize numbers
ta: எண்களை மனப்பாடம் செய்

en: Memorize words
ta: வார்த்தைகளை மனப்பாடம் செய்

note: Body parts
en: wrist
ta: மணிக்கட்டு

en: elbow
ta: முழங்கை

en: armpit
ta: அக்குள்

en: hand
ta: கரம்

en: chest
ta: மார்பு

en: trout
ta: டிரௌட்

en: monkfish
ta: மான்க்பிஷ்

en: cod
ta: காட்

en: salmon
ta: சால்மென்

note: Vegetables
en: potato
ta: உருளை கிழங்கு

en: ginger
ta: இஞ்சி

en: pepper
ta: மிளகு

en: garlic
ta: பூண்டு

en: pumpkin
ta: பூசணி

note: Bicycle
en: brake
ta: தடுப்பான்

en: pedal
ta: மிதிப்படி

en: chain
ta: சங்கிலி

en: wheel
ta: சக்கரம்

en: speaker
ta: ஒலி பெருக்கி

en: lyrics
ta: பாடல் வரிகள்

en: beat
ta: அடி

en: song
ta: பாடல்

note: Weather
en: cloud
ta: மேகம்

en: rain
ta: மழை

en: storm
ta: புயல்

en: fog
ta: பனி

en: rainbow
ta: வானவில்

note: Animals
en: rabbit
ta: முயல்

en: mouse
ta: எலி

en: monkey
ta: குரங்கு

en: bear
ta: கரடி

en: wolf
ta: ஓநாய்

en: Custom Game
ta: விருப்பிற்கேற்ற விளையாட்டு

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்வு செய்

en: Unselect all
ta: அனைத்தையும் தெரிவகற்றுக

en: _Start
ta: _துவக்கு

en: <b>Difficulty Level</b>
ta: <b>கடுமை மட்டம்</b>

en: <b>Game Types</b>
ta: <b>விளையாட்டு வகைகள்</b>

en: <b>General Settings</b>
ta: <b>பொது அமைப்புகள்</b>

en: <b>Number of games</b>
ta: <b>விளையாட்டுகளின் எண்ணிக்கை</b>

en: Easy
ta: எளியது

en: Master
ta: பிரதான

en: Medium
ta: நடுத்தரம்

en: PDF export
ta: PDFஆக ஏற்றுமதி செய்

note: Translators: this the number of pages that are included by side when exporting a PDF"
en: Pages per side:
ta: ஒரு புறத்தில் பக்கங்கள்:

en: Total number of games:
ta: மொத்த விளையாட்டுகளின் எண்ணிக்கை:

en: _Save
ta: _சேமி

en: Show:
ta: காண்பி:

en: <b>Memory Games</b>
ta: <b>மனப்பட விளையாட்டுகள்</b>

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Time in seconds to memorize the challenge:
ta: சவாலை மனப்பாடம் செய்வதற்கான நேரம் நொடிகளில்:

en: Answer:
ta: விடை:

en: Custom Game Selection...
ta: விருப்ப விளையாட்டு தேர்வு...

en: Extensions
ta: நீட்சிகள்

en: How to Extend gbrainy's Functionality
ta: எப்படி ஜி-ப்ரைனியின் செயல்பாடுகளை நீட்டுவது

en: Logic Puzzles Only
ta: தருக்க புதிர்கள் மட்டும்

en: Memory Trainers Only
ta: மனப்பட பயிற்சிகள் மட்டும்

en: Mental Calculation Trainers Only
ta: மனக்கணக்கு பயிற்சிகள் மட்டும்

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: _Contents
ta: _உள்ளடக்கங்கள்

en: _End Game
ta: _விளையாட்டை முடி

en: _Game
ta: _விளையாட்டு

en: _Help
ta: _உதவி

en: _New Game
ta: _புதிய விளையாட்டு

en: _Next
ta: _அடுத்து

en: _Pause Game
ta: _விளையாட்டை இடைநிறுத்து

en: _Settings
ta: _அமைப்புகள்

en: _Tip
ta: _சிறு துப்பு

en: _View
ta: _பார்வை
