gconf-editor - en to cy translation catalogue (97 entries)

en: Configuration Editor
cy: Golygydd Cyfluniad

en: Directly edit your entire configuration database
cy: Golygu'ch storfa cyfluniad yn uniongyrchol

en: Bookmarks
cy: Llyfrnodau

en: gconf-editor folder bookmarks
cy: llyfrnodau plygell gconf-editor

en: Edit Bookmarks
cy: Golygu Llyfrnodau

en: <no value>
cy: <dim gwerth>

en: Couldn't display help: %s
cy: Methwyd dangos cymorth: %s

en: An editor for the GConf configuration system.
cy: Golygydd ar gyfer y system cyfluniad GConf

en: Couldn't unset key. Error was:
    %s
cy: Methwyd dadosod allwedd. Y gwall oedd:
    %s

en: Could not create key. The error is:
    %s
cy: Methu creu allwedd. Gwall:
    %s

en: Could not change key value. Error message:
    %s
cy: Methu newid gwerth yr allwedd. Gwall:
    %s

en: Currently pairs and schemas can't be edited. This will be changed in a later version.
cy: Ar hyn o bryd ni ellir golygu parau a sgemâu. Fe fydd hyn yn newid mewn fersiynau hwyrach.

en: Could not set value. Error was:
    %s
cy: Methwyd godod gwerth. Y gwall oedd:
    %s

en: Could not sync value. Error was:
    %s
cy: Methwyd cysoni gwerth. Y gwall oedd:
    %s

en: _File
cy: _Ffeil

en: _Edit
cy: _Golygu

en: _Search
cy: _Chwilio

en: _Bookmarks
cy: _Llyfrnodau

en: _Help
cy: _Cymorth

en: New _Settings Window
cy: Ffenest _Gosodiadau Newydd

en: Open a new Configuration Editor window editing current settings
cy: Agor ffenest Golygydd Cyfluniad newydd yn golygu'r gosodiadau cyfredol

en: New _Defaults Window
cy: Ffenest _Rhagosodiadau Newydd

en: Open a new Configuration Editor window editing system default settings
cy: Agor ffenest Golygydd Cyfluniad newydd yn golygu rhagosodiadau'r system

en: New _Mandatory Window
cy: Ffenest Gosodiadau _Gorfodol Newydd

en: Open a new Configuration Editor window editing system mandatory settings
cy: Agor ffenest Golygydd Cyfluniad newydd yn golygu gosodiadau gorfodol y system

en: _Close Window
cy: _Cau'r Ffenestr

en: Close this window
cy: Cau'r ffenestr hon

en: _Quit
cy: _Gadael

en: Quit the Configuration Editor
cy: Gadael y Golygydd Cyfluniad

en: _Copy Key Name
cy: _Copïo Enw'r Allwedd

en: Copy the name of the selected key
cy: Copïo enw'r allwedd ddewisedig

en: _Find...
cy: _Chwilio...

en: Find patterns in keys and values
cy: Chwilio am batrymau mewn allweddi a gwerthoedd

en: _List Recent Keys
cy: _Rhestru Allweddi Diweddar

en: Show recently modified keys
cy: Dangos allweddi a newidiwyd yn ddiweddar

en: _Add Bookmark
cy: _Ychwanegu Llyfrnod

en: Add a bookmark to the selected directory
cy: Ychwanegu llyfrnod i'r cyfeiriadur dewisedig

en: _Edit Bookmarks
cy: _Golygu Llyfrnodau

en: Edit the bookmarks
cy: Golygu'r llyfrnodau

en: _Contents
cy: _Cynnwys

en: Open the help contents for the Configuration Editor
cy: Agor cynnwys y cymorth ar gyfer y Golygydd Cyfluniad

en: _About
cy: _Ynghylch

en: Show the about dialog for the Configuration Editor
cy: Dangos deialog ynghylch y Golygydd Cyfluniad

en: _New Key...
cy: Allwedd _Newydd...

en: Create a new key
cy: Creu allwedd newydd

en: _Edit Key...
cy: N_ewid Allwedd...

en: Edit the selected key
cy: Golygu'r allwedd ddewisedig

en: _Unset Key
cy: _Dadosod Allwedd...

en: Unset the selected key
cy: Dadosod yr allwedd ddewisedig

en: Set as _Default
cy: Gosod yn _Rhagosodiad

en: Set the selected key to be the default
cy: Gwneud yr allwedd ddewisedig yn rhagosodiad

en: Set as _Mandatory
cy: Gosod yn _Orfodol

en: Set the selected key to the mandatory
cy: Gwneud yr allwedd ddewisedig yn orfodol

en: Configuration Editor (Default settings)
cy: Golygydd Cyfluniad (Gosodiadau rhagosodedig)

en: Configuration Editor (Mandatory settings)
cy: Golygydd Cyfluniad (Gosodiadau Gorchmynnol)

en: (None)
cy: (Dim)

en: Cannot create GConf engine. Error was:
    %s
cy: Ni ellir creu peiriant GConf. Y gwall oedd:
    %s

en: Configuration Editor (Defaults settings)
cy: Golygydd Cyfluniad (Gosodiadau Cyfredol)

en: Name
cy: Enw

en: Value
cy: Gwerth

en: Key Documentation
cy: Dogfennau'r allwedd

en: This key is not writable
cy: Nid yw'r allwedd yn ysgrifenadwy

en: This key has no schema
cy: Does dim sgema gan yr allwedd hon

en: Key name:
cy: Enw'r allwedd:

en: Key owner:
cy: Perchennog yr allwedd:

en: Short description:
cy: Disgrifiad byr:

en: Long description:
cy: Disgrifiad hir:

en: T_rue
cy: _Cywir

en: _False
cy: _Anghywir

note: These have to be ordered so the EDIT_ enum matches the * menu indices * combobox indices
en: Integer
cy: Cyfanrif

en: Boolean
cy: Boole

en: String
cy: Llinyn

note: Translators: this refers to "Floating point": * see http://en.wikipedia.org/wiki/Floating_point
en: Float
cy: Rhif arnawf

en: List
cy: Rhestr

en: Add New List Entry
cy: Ychwanegu Cofnod Rhestr Newydd

en: _New list value:
cy: Elfen rhestr _newydd:

en: Edit List Entry
cy: Golygu Cofnod Rhestr

en: _Edit list value:
cy: _Golygu elfen rhestr:

en: Path:
cy: Llwybr:

en: _Name:
cy: _Enw:

en: _Type:
cy: _Math:

en: _Value:
cy: _Gwerth:

en: List _type:
cy: Math _rhestr:

en: _Values:
cy: _Gwerthoedd:

en: New Key
cy: Allwedd Newydd

en: Edit Key
cy: Newid Allwedd

en: Pattern not found
cy: Patrwm heb ei ganfod

en: Find
cy: Chwilio

en: _Search for:
cy: _Chwilio am:

en: Search also in key _names
cy: Chwilio yn _enwau allweddi hefyd

en: Search also in key _values
cy: Chwilio yng _ngwerthoedd allweddi hefyd

en: Close the output window
cy: Cau'r ffenest allbwn

en: Copy selected lines
cy: Copïo'r llinellau dewisedig

en: Clear the output window
cy: Clirio'r ffenest allbwn

en: Output Lines
cy: Llinellau Allbwn

en: [KEY]
cy: [ALLWEDD]

en: - Directly edit your entire configuration database
cy: - Golygu'ch holl storfa cyfluniad yn uniongyrchol
