gdebi - en to te translation catalogue (77 entries)

en: Do not show progress information
te: పురోగతి సమాచారాన్ని చూపించవద్దు

en: Use alternative root dir
te: ప్రత్యామ్నాయ రూట్ డైరెక్టరీ వాడు

en: gdebi error, file not found: %s
te: జిడెబి దోషం, ఫైల్ కనపడలేదు: %s

en: Need to be root to install packages
te: ప్యాకేజీలను స్థాపించాలంటే రూట్ వాడుకరి అయ్యుండాలి

en: Do you want to install the software package? [y/N]:
te: సాఫ్ట్‍వేర్ ప్యాకేజీని స్థాపించాలనుకుంటున్నారా? [y/N]:

en: Auto close when the install is finished
te: స్థాపన పూర్తవగానే స్వయంచాలకంగా మూసుకొను

en: Remove package
te: ప్యాకేజీని తీసివేయి

en: Software index is broken
te: సాప్ట్‍వేర్ సూచిక విరిగినది

en: Install and view software packages
te: సాఫ్ట్‍వేర్ ప్యాకేజీలను స్థాపించు మరియు చూడు

en: GPL, see /usr/share/common-licenses/GPL
te: GPL, చూడండి /usr/share/common-licenses/GPL

en: Terminal
te: టెర్మినల్

en: Automatically close after the changes have been successfully applied
te: మార్పులు విజయవంతంగా అనువర్తించిన తరువాత స్వయంచాలకంగా మూసివేయి

en: Details
te: వివరాలు

en: <b>To install the following changes are required:</b>
te: <b>స్థాపించడానికి కిందపేర్కొన్న మార్పులు అవసరమవుతాయి:</b>

en: Package Installer
te: ప్యాకేజీ స్థాపకం

en: _File
te: ఫైల్ (_F)

en: _Open…
te: తెరువు...(_O)

en: _Refresh
te: తాజాపరుచు (_R)

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

note: first, we load all the default descriptions -- pyuic doesn't use gettext as default (FIXME, copy code from language-selector)
en: Package:
te: ప్యాకేజీ:

en: <b><big>   </big></b>
te: <b><big> </big></b>

en: _Details
te: వివరాలు (_D)

en: Status:
te: స్థితి:

en: Description:
te: వివరణ:

note: img = Gtk.Image() img.set_from_stock(Gtk.STOCK_APPLY,Gtk.IconSize.BUTTON) self.button_install.set_image(img)
en: _Install Package
te: ప్యాకేజీ స్థాపించు (_I)

en: _Remove Package
te: ప్యాకేజీని తీసివేయి (_R)

en: _Download Package
te: ప్యాకేజీని దింపుకొను (_D)

en: Description
te: వివరణ

en: <b>Version:</b>
te: <b>వెర్షన్:</b>

en: <b>Maintainer:</b>
te: <b>నిర్వాహకుడు:</b>

en: <b>Priority:</b>
te: <b>ప్రాధాన్యత:</b>

en: <b>Section:</b>
te: <b>విభాగం:</b>

en: <b>Size:</b>
te: <b>పరిమాణం:</b>

en: Included files
te: చేర్చబడిన ఫైళ్ళు

en: GDebi Package Installer
te: GDebi ప్యాకేజీ స్థాపకం

note: Translators: it's for missing entries in the deb package, e.g. a missing "Maintainer" field
en: %s is not available
te: %s అందుబాటులోలేదు

en: Copy selected text
te: ఎంపికచేసిన పాఠ్యాన్ని నకలుతీయి

en: Loading...
te: నింపుతోంది...

en: Can not download as root
te: రూట్ వలె డౌన్‌లోడ్ చేయలేదు

en: Remote packages can not be downloaded when running as root. Please try again as a normal user.
te: రూట్ వాడుకరిగా ఉన్నపుడు సుదూర ప్యాకేజీలను డౌన్‌లోడ్‌చేయుట వీలుకాదు. దయచేసి సాధారణ వాడుకరిగా మారి మరలా ప్రయత్నించండి.

en: Downloading package
te: ప్యాకేజీని డౌన్‌లోడ్‌చేస్తోంది

en: Download failed
te: డౌన్‌లోడ్ విఫలమైంది

en: Downloading the package failed: file '%s' '%s'
te: ప్యాకేజీని డౌన్‌లోడ్‌చేయుటలో విఫలమైంది: file '%s' '%s'

note: set window title set name
en: Package Installer - %s
te: ప్యాకేజీ స్థాపకం - %s

en: Package control data
te: ప్యాకేజీ నియంత్రణ డేటా

en: Error:
te: దోషం:

en: Same version is already installed
te: ఇదే వెర్షన్ ఇదివరకే స్థాపించబడింది

en: _Reinstall Package
te: ప్యాకేజీని మళ్ళీస్థాపించు (_R)

en: File content can not be extracted
te: ఫైల్ సారము పొందుట వీలుకాదు

en: Open Software Package
te: సాఫ్ట్‍వేర్ ప్యాకేజీని తెరువు

en: Software packages
te: సాఫ్ట్‍వేర్ ప్యాకేజీలు

en: File not found
te: ఫైల్ కనపడలేదు

en: Installing package file...
te: ఫ్యాకేజీ ఫైలును స్థాపిస్తోంది...

en: Removing package...
te: ప్యాకేజీని తొలగిస్తున్నది...

en: Install unauthenticated software?
te: ధృవీకరించని సాఫ్ట్‍వేర్‌ని స్థాపించాలా?

en: You need to grant administrative rights to install software
te: సాఫ్ట్‍వేర్‌ని స్థాపించుటకు మీరు నిర్వాహక హక్కులను మంజూరుచేయవలసి ఉంటుంది

en: Failed to install package file
te: ప్యాకేజీ ఫైలుని స్థాపించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to remove package
te: ప్యాకేజీని తీసివేయుటలో విఫలమైంది

note: errMsg = "%s" % msg
en: Could not download all required files
te: అవసరమైన అన్ని ఫైళ్ళను డౌన్‌లోడ్ చేయుట వీలుపడదు

en: Please check your internet connection or installation medium.
te: దయచేసి మీ అంతర్జాల అనుసంధానాన్ని లేక స్థాపక మాధ్యమాన్ని సరిచూడండి.

en: Could not install all dependencies
te: అన్ని ఆధారితత్వాలను స్థాపించుట వీలుకాదు

en: Usually this is related to an error of the software distributor. See the terminal window for more details.
te: ఇది సాధారణంగా సాఫ్ట్‍వేర్ పంపిణీదారుకు సంబంధించిన దోషం. మరిన్ని వివరాల కోసం టెర్మినల్ విండోను చూడండి.

en: Installing %s
te: %s స్థాపించబడుతోంది

en: Removing %s
te: %s తొలగించబడుతోంది

note: self.label_action.set_markup("<b><big>"+_("Package installed")+"</big></b>") show the button self.button_deb_install_close.set_sensitive(True) self.button_deb_install_close.grab_default()
en: Installation finished
te: స్థాపన పూర్తయింది

en: Removal finished
te: తీసివేయుట పూర్తయినది

en: Package '%s' was installed
te: '%s' ప్యాకేజీ స్థాపించబడింది

en: Failed to install package '%s'
te: '%s' ప్యాకేజీని స్థాపించుటలో విఫలమైంది

en: Installation complete
te: స్థాపన పూర్తయింది

en: Failed to completely install all dependencies
te: అన్ని ఆధారితత్వాలను పూర్తిగా స్థాపించుటలో విఫలమయ్యింది

en: To fix this run 'sudo apt-get install -f' in a terminal window.
te: దీనిని పరిష్కరించుటకు టెర్మినల్ విండోలో 'sudo apt-get install -f' నడుపండి

note: ui
en: Installing '%s'...
te: '%s' స్థాపిస్తోంది...

en: Installing dependencies...
te: ఆధారితత్వాలను స్థాపిస్తోంది...

en: Downloading additional package files...
te: అదనపు ప్యాకేజీ ఫైళ్ళను డౌన్‌లోడ్ చేస్తోంది...

en: No description is available
te: వివరణ అందుబాటులోలేదు

en: Same version is available in a software channel
te: ఇదే వెర్షన్ సాఫ్ట్‍వేర్ ఛానల్‌లో అందుబాటులో ఉంది
