gtk+ - en to th translation catalogue (202 entries)

en: Failed to open file '%s': %s
th: เปิดแฟ้ม '%s' ไม่สำเร็จ: %s

en: Image file '%s' contains no data
th: แฟ้มรูปภาพ '%s' ไม่มีข้อมูล

en: Failed to load animation '%s': reason not known, probably a corrupt animation file
th: เปิดแฟ้มภาพเคลื่อนไหว '%s' ไม่สำเร็จ: ไม่แน่ใจว่าเพราะอะไร แต่อาจเป็นเพราะแฟ้มเสียหาย

en: Failed to load image '%s': reason not known, probably a corrupt image file
th: เปิดแฟ้มรูปภาพ '%s' ไม่สำเร็จ: ไม่แน่ใจว่าเพราะอะไร แต่อาจเป็นเพราะแฟ้มเสียหาย

en: Unable to load image-loading module: %s: %s
th: ไม่สามารถเปิดมอดูลสำหรับอ่านรูปภาพ: %s: %s

en: Image-loading module %s does not export the proper interface; perhaps it's from a different gdk-pixbuf version?
th: มอดูล %s ซึ่งใช้สำหรับอ่านรูปภาพ ไม่ได้ส่งออกอินเทอร์เฟซที่ต้องการ เป็นไปได้ว่ามาจาก gdk-pixbuf ที่ต่างรุ่นกัน

en: Image type '%s' is not supported
th: ไม่รองรับรูปภาพชนิด '%s'

en: Couldn't recognize the image file format for file '%s'
th: ไม่รู้จักชนิดรูปภาพของแฟ้ม '%s'

en: Unrecognized image file format
th: ไม่รู้จักชนิดของแฟ้มรูปภาพ

en: Failed to load image '%s': %s
th: อ่านรูปภาพ '%s' ไม่สำเร็จ: %s

en: Error writing to image file: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเขียนแฟ้มรูปภาพ: %s

en: This build of gdk-pixbuf does not support saving the image format: %s
th: คนคอมไพล์ gdk-pixbuf ไม่ได้เลือกรองรับการบันทึกแฟ้มชนิด: %s

en: Insufficient memory to save image to callback
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับบันทึกข้อมูลภาพผ่านฟังก์ชันเรียกกลับ

en: Failed to open temporary file
th: เปิดแฟ้มชั่วคราวไม่สำเร็จ

en: Failed to read from temporary file
th: อ่านแฟ้มชั่วคราวไม่สำเร็จ

en: Failed to open '%s' for writing: %s
th: เปิดเขียน '%s' ไม่สำเร็จ: %s

en: Failed to close '%s' while writing image, all data may not have been saved: %s
th: ไม่สามารถปิดแฟ้ม '%s' ขณะเขียนรูปภาพ ข้อมูลอาจจะไม่ถูกบันทึก: %s

en: Insufficient memory to save image into a buffer
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะบันทึกรูปภาพลงในบัฟเฟอร์

en: Error writing to image stream
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเขียนสตรีมรูปภาพ

en: Internal error: Image loader module '%s' failed to complete an operation, but didn't give a reason for the failure
th: ข้อผิดพลาดภายใน: มอดูลโหลดรูปภาพ '%s' ดำเนินการบางอย่างไม่สำเร็จ แต่ไม่ได้ระบุสาเหตุ

en: Incremental loading of image type '%s' is not supported
th: ไม่รองรับการอ่านรูปภาพชนิด '%s' แบบเพิ่มทีละส่วน

en: Image header corrupt
th: ส่วนหัวของแฟ้มรูปภาพเสียหาย

en: Image format unknown
th: ไม่รู้จักชนิดของรูปภาพ

en: Image pixel data corrupt
th: ข้อมูลพิกเซลในแฟ้มเสีย

en: failed to allocate image buffer of %u byte | failed to allocate image buffer of %u bytes
th[0]: จัดสรรเนื้อที่ %u ไบต์เพื่อเป็นบัฟเฟอร์รูปภาพไม่สำเร็จ

en: Unexpected icon chunk in animation
th: พบชิ้นไอคอนเกินมาในภาพเคลื่อนไหว

en: Invalid header in animation
th: ข้อมูลส่วนหัวของภาพเคลื่อนไหวเสีย

en: Not enough memory to load animation
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะอ่านภาพเคลื่อนไหว

en: Malformed chunk in animation
th: ส่วนของภาพเคลื่อนไหวเสีย

en: ANI image was truncated or incomplete.
th: รูปภาพ ANI ถูกตัดตอนหรือไม่สมบูรณ์

en: The ANI image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด ANI

en: BMP image has bogus header data
th: รูปภาพ BMP มีข้อมูลส่วนหัวที่ใช้ไม่ได้

en: Not enough memory to load bitmap image
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะอ่านรูปภาพบิตแมป

en: BMP image has unsupported header size
th: รูปภาพ BMP มีขนาดข้อมูลส่วนหัวที่ไม่รองรับ

en: Topdown BMP images cannot be compressed
th: ภาพ BMP ที่ไล่เส้นจากบนลงล่าง ไม่สามารถบีบอัดข้อมูลได้

en: Premature end-of-file encountered
th: พบ end-of-file ก่อนที่ควร

en: Couldn't allocate memory for saving BMP file
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับบันทึกแฟ้มรูปภาพ BMP

en: Couldn't write to BMP file
th: เขียนแฟ้ม BMP ไม่สำเร็จ

en: The BMP image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด BMP

en: The EMF image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด EMF

en: The GIF image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด GIF

en: The ICO image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด ICO

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value '%s' could not be parsed.
th: คุณภาพของรูปภาพ JPEG ต้องอยู่ระหว่าง 0 และ 100  ค่า '%s' ไม่สามารถตีความได้

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value '%d' is not allowed.
th: คุณภาพของรูปภาพ JPEG ต้องอยู่ระหว่าง 0 และ 100  ค่า '%d' ที่ตั้งใช้ไม่ได้

en: The JPEG image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด JPEG

en: The TIFF image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด TIFF

en: Could not allocate memory: %s
th: ไม่สามารถจองหน่วยความจำ: %s

en: Could not create stream: %s
th: ไม่สามารถสร้างสตรีม: %s

en: Could not seek stream: %s
th: ไม่สามารถเลื่อนตำแหน่งในสตรีม: %s

en: Could not read from stream: %s
th: ไม่สามารถอ่านข้อมูลจากสตรีม: %s

en: Couldn't load bitmap
th: โหลดบิตแมปไม่สำเร็จ

en: Couldn't load metafile
th: โหลด metafile ไม่สำเร็จ

en: Unsupported image format for GDI+
th: พบชนิดรูปภาพที่ GDI+ ไม่รองรับ

en: Couldn't save
th: บันทึกไม่สำเร็จ

en: The WMF image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด WMF

en: Failure reading GIF: %s
th: อ่านรูปภาพ GIF ไม่สำเร็จ: %s

en: GIF file was missing some data (perhaps it was truncated somehow?)
th: แฟ้ม GIF นี้ขาดข้อมูลบางส่วน (อาจจะคัดลอกแฟ้มมาไม่ครบแฟ้ม)

en: Internal error in the GIF loader (%s)
th: เกิดข้อผิดพลาดในตัวโหลดรูปภาพ GIF (%s)

en: GIF image loader cannot understand this image.
th: ตัวโหลดรูปภาพ GIF ไม่เข้าใจรูปภาพนี้

en: Bad code encountered
th: พบโค้ดเสีย

en: Circular table entry in GIF file
th: ตารางในแฟ้ม GIF มีรายการที่อ้างวกหลับมาถึงตัวเอง

en: Not enough memory to load GIF file
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะอ่านรูปภาพ GIF

en: Not enough memory to composite a frame in GIF file
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะสร้างเฟรมในแฟ้ม GIF

en: GIF image is corrupt (incorrect LZW compression)
th: แฟ้ม GIF เสียหาย (การบีบอัดแบบ LZW ไม่ถูกต้อง)

en: File does not appear to be a GIF file
th: ดูเหมือนว่านี่ไม่ใช่แฟ้ม GIF

en: Version %s of the GIF file format is not supported
th: ไม่รองรับแฟ้ม GIF รุ่น %s

en: Resulting GIF image has zero size
th: รูปภาพ GIF ผลลัพธ์มีขนาดเป็นศูนย์

en: GIF image has no global colormap, and a frame inside it has no local colormap.
th: รูปภาพ GIF ไม่มีตารางสีส่วนกลาง และเฟรมข้างในไม่มีตารางสีเฉพาะเฟรม

en: GIF image was truncated or incomplete.
th: รูปภาพ GIF ถูกตัดตอนหรือไม่สมบูรณ์

en: Error reading ICNS image: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านแฟ้มรูปภาพ ICNS: %s

en: Could not decode ICNS file
th: ไม่สามารถอ่านรหัสแฟ้ม ICNS

en: The ICNS image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด ICNS

en: Invalid header in icon
th: ข้อมูลส่วนหัวของไอคอนเสีย

en: Not enough memory to load icon
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะอ่านไอคอน

en: Compressed icons are not supported
th: ไม่รองรับไอคอนแบบที่ถูกบีบอัด

en: Icon has zero width
th: ไอคอนมีความกว้างศูนย์

en: Icon has zero height
th: ไอคอนมีความสูงศูนย์

en: Unsupported icon type
th: ไม่รองรับไอคอนชนิดนี้

en: Not enough memory to load ICO file
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะอ่านแฟ้ม ICO

en: Image too large to be saved as ICO
th: รูปภาพใหญ่เกินไปสำหรับแฟ้มชนิด ICO

en: Cursor hotspot outside image
th: จุดเล็งของเคอร์เซอร์อยู่นอกรูปภาพ

en: Unsupported depth for ICO file: %d
th: ความลึกที่ไม่รองรับสำหรับแฟ้ม ICO: %d

en: Couldn't allocate memory for stream
th: ไม่สามารถจองหน่วยความจำสำหรับสตรีม

en: Couldn't decode image
th: ไม่สามารถอ่านรหัสภาพ

en: Transformed JPEG2000 has zero width or height
th: รูปภาพ JPEG2000 ที่แปลงมามีความกว้างหรือความสูงเป็นศูนย์

en: Image type currently not supported
th: ยังไม่รองรับรูปภาพชนิดนี้

en: Couldn't allocate memory for color profile
th: ไม่สามารถจองหน่วยความจำสำหรับโพรไฟล์สี

en: Insufficient memory to open JPEG 2000 file
th: หน่วยความจำไม่พอจะเปิดแฟ้ม JPEG 2000

en: Couldn't allocate memory to buffer image data
th: ไม่สามารถจองหน่วยความจำสำหรับพักข้อมูลภาพ

en: The JPEG 2000 image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด JPEG 2000

en: Error interpreting JPEG image file (%s)
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะแจงข้อมูลแฟ้มรูปภาพ JPEG (%s)

en: Insufficient memory to load image, try exiting some applications to free memory
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับอ่านรูปภาพ กรุณาลองปิดโปรแกรมอื่นๆ เพื่อคืนความจำที่ถูกใช้อยู่

en: Unsupported JPEG color space (%s)
th: ไม่รองรับห้วงสีนี้สำหรับ JPEG (%s)

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับอ่านรูปภาพ JPEG นี้

en: Transformed JPEG has zero width or height.
th: รูปภาพ JPEG ที่แปลงมามีความกว้างหรือความสูงเป็นศูนย์

en: Color profile has invalid length '%u'.
th: โพรไฟล์สีมีความยาว '%u' ซึ่งไม่ถูกต้อง

en: Couldn't allocate memory for header
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับข้อมูลส่วนหัว

en: Couldn't allocate memory for context buffer
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับ context buffer

en: Image has invalid width and/or height
th: รูปภาพมีค่าความกว้าง และ/หรือ ความสูงที่ไม่ถูกต้อง

en: Image has unsupported bpp
th: รูปภาพมีค่าบิตต่อพิกเซลที่ไม่รองรับ

en: Image has unsupported number of %d-bit planes
th: ไม่รองรับจำนวนของระนาบ %d บิตนี้

en: Couldn't create new pixbuf
th: สร้างพิกซ์บัฟใหม่ไม่สำเร็จ

en: Couldn't allocate memory for line data
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับข้อมูลเส้นนอนของภาพ

en: Couldn't allocate memory for PCX image
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับรูปภาพ PCX

en: Didn't get all lines of PCX image
th: ได้รับเส้นภาพของรูปภาพ PCX ไม่ครบ

en: No palette found at end of PCX data
th: ไม่พบจานสีตรงท้ายข้อมูล PCX

en: The PCX image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด PCX

en: Transformed pixbuf has zero width or height.
th: พิกซ์บัฟที่แปลงมามีความกว้างหรือความสูงเป็นศูนย์

en: The GdkPixdata format
th: รูปแบบ GdkPixdata

en: Bits per channel of PNG image is invalid.
th: รูปภาพ PNG มีค่าบิตต่อช่องที่ใช้ไม่ได้

en: Transformed PNG has zero width or height.
th: รูปภาพ PNG ที่แปลงมามีความกว้างหรือความสูงเป็นศูนย์

en: Bits per channel of transformed PNG is not 8.
th: ค่าบิตต่อช่องของ PNG ที่แปลงมาไม่ใช่ 8

en: Transformed PNG not RGB or RGBA.
th: PNG ที่แปลงมาไม่ใช่ RGP หรือ RGBA

en: Transformed PNG has unsupported number of channels, must be 3 or 4.
th: PNG ที่แปลงมามีจำนวนช่องที่ไม่รองรับ มันควรจะเป็น 3 หรือ 4

en: Fatal error in PNG image file: %s
th: มีข้อผิดพลาดร้ายแรงในแฟ้มรูปภาพ PNG: %s

en: Insufficient memory to load PNG file
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะอ่านแฟ้ม PNG

en: Insufficient memory to store a %lu by %lu image; try exiting some applications to reduce memory usage
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะเก็บรูปภาพขนาด %lux%lu กรุณาปิดโปรแกรมที่ไม่ใช้แล้ว เพื่อจะได้มีหน่วยความจำว่างเพิ่มขึ้น

en: Fatal error reading PNG image file
th: เกิดข้อผิดพลาดร้ายแรงขณะอ่านแฟ้มรูปภาพ PNG

en: Fatal error reading PNG image file: %s
th: มีข้อผิดพลาดร้ายแรงขณะอ่านแฟ้มรูปภาพ PNG: %s

en: Keys for PNG text chunks must have at least 1 and at most 79 characters.
th: คีย์ของชิ้นข้อความใน PNG ต้องมีระหว่าง 1 ถึง 79 ตัวอักษร

en: Keys for PNG text chunks must be ASCII characters.
th: คีย์ของชิ้นข้อความใน PNG ต้องใช้ตัวอักษร ASCII

en: Color profile has invalid length %d.
th: โพรไฟล์สีมีความยาว %d ซึ่งไม่ถูกต้อง

en: PNG compression level must be a value between 0 and 9; value '%s' could not be parsed.
th: ระดับการบีบอัดข้อมูล PNG ต้องอยู่ระหว่าง 0 ถึง 9  ค่า '%s' ที่ตั้งใช้ไม่ได้

en: PNG compression level must be a value between 0 and 9; value '%d' is not allowed.
th: ระดับการบีบอัดข้อมูล PNG ต้องอยู่ระหว่าง 0 ถึง 9  ค่า '%d' ที่ตั้งใช้ไม่ได้

en: Value for PNG text chunk %s cannot be converted to ISO-8859-1 encoding.
th: แปลงค่าของชิ้นข้อความใน PNG (%s) ไปเป็น ISO-8859-1 ไม่สำเร็จ

en: The PNG image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด PNG

en: PNM loader expected to find an integer, but didn't
th: ตัวโหลด PNM ควรจะพบเลขจำนวนเต็มตัวหนึ่ง แต่ไม่พบ

en: PNM file has an incorrect initial byte
th: แฟ้ม PNM มีไบต์แรกที่ไม่ถูกต้อง

en: PNM file is not in a recognized PNM subformat
th: แฟ้ม PNM นี้ไม่ตรงกับรูปแบบ PNM ย่อยใดๆ ที่รองรับ

en: PNM file has an image width of 0
th: แฟ้มรูปภาพ PNM มีความกว้างเป็นศูนย์

en: PNM file has an image height of 0
th: แฟ้มรูปภาพ PNM มีความสูงเป็นศูนย์

en: Maximum color value in PNM file is 0
th: แฟ้ม PNM มีค่าจำนวนสีมากสุดเป็น 0

en: Maximum color value in PNM file is too large
th: แฟ้ม PNM มีค่าจำนวนสีมากสุดที่ใหญ่เกินไป

en: Raw PNM image type is invalid
th: ชนิดของรูปภาพ Raw PNM ไม่ถูกต้อง

en: PNM image loader does not support this PNM subformat
th: ตัวโหลดรูปภาพ PNM ไม่รองรับรูปแบบ PNM ย่อยนี้

en: Raw PNM formats require exactly one whitespace before sample data
th: รูปแบบ Raw PNM บังคับว่าต้อมีช่องว่างหนึ่งตัวก่อนข้อมูลตัวอย่าง

en: Cannot allocate memory for loading PNM image
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับอ่านรูปภาพ PNM

en: Insufficient memory to load PNM context struct
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับโครงสร้างข้อมูล PNM context

en: Unexpected end of PNM image data
th: ข้อมูล PNM จบก่อนที่ควร

en: Insufficient memory to load PNM file
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะอ่านแฟ้ม PNM

en: The PNM/PBM/PGM/PPM image format family
th: แฟ้มรูปภาพตระกูล PNM/PBM/PGM/PPM

en: Input file descriptor is NULL.
th: file descriptor ขาเข้าเป็น NULL

en: Failed to read QTIF header
th: อ่านข้อมูลส่วนหัว QTIF ไม่สำเร็จ

en: QTIF atom size too large (%d byte) | QTIF atom size too large (%d bytes)
th[0]: ขนาดอะตอม QTIF ใหญ่เกินไป (%d ไบต์)

en: Failed to allocate %d byte for file read buffer | Failed to allocate %d bytes for file read buffer
th[0]: จัดสรรเนื้อที่ %d ไบต์เพื่อเป็นบัฟเฟอร์สำหรับอ่านแฟ้มไม่สำเร็จ

en: File error when reading QTIF atom: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านอะตอม QTIF: %s

en: Failed to skip the next %d byte with seek(). | Failed to skip the next %d bytes with seek().
th[0]: ข้าม %d ไบต์ถัดไปด้วย seek() ไม่สำเร็จ

en: Failed to allocate QTIF context structure.
th: จัดสรรหน่วยความจำสำหรับโครงสร้าง QTIF context ไม่สำเร็จ

en: Failed to create GdkPixbufLoader object.
th: สร้างอ็อบเจกต์ GdkPixbufLoader ไม่สำเร็จ

en: Failed to find an image data atom.
th: หาอะตอมข้อมูลของรูปภาพไม่พบ

en: The QTIF image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด TIFF

en: RAS image has bogus header data
th: รูปภาพ RAS มีข้อมูลส่วนหัวไม่ถูกต้อง

en: RAS image has unknown type
th: รูปภาพ RAS มีชนิดที่ไม่รู้จัก

en: unsupported RAS image variation
th: ไม่รองรับรูปภาพ RAS ชนิดย่อยนี้

en: Not enough memory to load RAS image
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะอ่านรูปภาพ RAS

en: The Sun raster image format
th: แฟ้มรูปภาพแบบราสเตอร์ของ Sun

en: Cannot allocate memory for IOBuffer struct
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับโครงสร้งข้อมูล IOBuffer

en: Cannot allocate memory for IOBuffer data
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับข้อมูล IOBuffer

en: Cannot realloc IOBuffer data
th: realloc ข้อมูล IOBuffer ไม่สำเร็จ

en: Cannot allocate temporary IOBuffer data
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับข้อมูลชั่วคราวของ IOBuffer

en: Cannot allocate new pixbuf
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับพิกซ์บัฟใหม่

en: Image is corrupted or truncated
th: รูปภาพเสียหายหรือถูกตัดตอน

en: Cannot allocate colormap structure
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับโครงสร้างข้อมูลตารางสี

en: Cannot allocate colormap entries
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับรายการในตารางสี

en: Unexpected bitdepth for colormap entries
th: รายการในตารางสีมีความลึกสีที่ไม่รองรับ

en: Cannot allocate TGA header memory
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับข้อมูลส่วนหัวของ TGA

en: TGA image has invalid dimensions
th: รูปภาพ TGA มีขนาดกว้างยาวไม่ถูกต้อง

en: TGA image type not supported
th: พบชนิดรูปภาพ TGA ที่ไม่รองรับ

en: Cannot allocate memory for TGA context struct
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับโครงสร้างข้อมูล TGA context

en: Excess data in file
th: แฟ้มมีข้อมูลเกิน

en: The Targa image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด Targa

en: Could not get image width (bad TIFF file)
th: อ่านค่าความกว้างรูปภาพไม่สำเร็จ (แฟ้ม TIFF เสีย)

en: Could not get image height (bad TIFF file)
th: อ่านค่าความสูงรูปภาพไม่สำเร็จ (แฟ้ม TIFF เสีย)

en: Width or height of TIFF image is zero
th: ความกว้างหรือความสูงของรูปภาพชนิด TIFF เป็นศูนย์

en: Dimensions of TIFF image too large
th: รูปภาพ TIFF มีขนาดกว้างยาวที่ใหญ่เกินไป

en: Insufficient memory to open TIFF file
th: หน่วยความจำไม่พอจะเปิดแฟ้ม TIFF

en: Failed to load RGB data from TIFF file
th: อ่านค่า RGB จากแฟ้ม TIFF ไม่สำเร็จ

en: Failed to open TIFF image
th: เปิดรูปภาพ TIFF ไม่สำเร็จ

en: Failed to load TIFF image
th: โหลดรูปภาพ TIFF ไม่สำเร็จ

en: Failed to save TIFF image
th: บันทึกรูปภาพ TIFF ไม่สำเร็จ

en: TIFF compression doesn't refer to a valid codec.
th: การบีบอัด TIFF ไม่ได้อ้างอิงถึงตัวอ่านและลงรหัสที่ใช้การได้

en: Failed to write TIFF data
th: เขียนข้อมูล TIFF ไม่สำเร็จ

en: Couldn't write to TIFF file
th: เขียนแฟ้ม TIFF ไม่สำเร็จ

en: Image has zero width
th: รูปภาพมีความกว้างเป็นศูนย์

en: Image has zero height
th: รูปภาพมีความสูงเป็นศูนย์

en: Not enough memory to load image
th: หน่วยความจำไม่พอที่จะโหลดรูปภาพ

en: Couldn't save the rest
th: บันทึกที่เหลือไม่สำเร็จ

en: The WBMP image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด WBMP

en: Invalid XBM file
th: แฟ้ม XBM ใช้ไม่ได้

en: Insufficient memory to load XBM image file
th: หน่วยความจำไม่พอจะอ่านแฟ้มรูปภาพ XBM

en: Failed to write to temporary file when loading XBM image
th: เขียนลงแฟ้มชั่วคราวไม่สำเร็จ ขณะอ่านรูปภาพ XBM

en: The XBM image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด XBM

en: No XPM header found
th: ไม่พบข้อมูลส่วนหัว XPM

en: Invalid XPM header
th: ข้อมูลส่วนหัว XBM ผิดพลาด

en: XPM file has image width <= 0
th: แฟ้ม XPM มีค่าความกว้างรูปภาพน้อยกว่าศูนย์

en: XPM file has image height <= 0
th: แฟ้ม XPM มีค่าความสูงรูปภาพน้อยกว่าศูนย์

en: XPM has invalid number of chars per pixel
th: แฟ้ม XPM ตั้งค่าไบต์ต่อพิกเซลที่ใช้ไม่ได้

en: XPM file has invalid number of colors
th: แฟ้ม XPM ตั้งค่าจำนวนสีที่ใช้ไม่ได้

en: Cannot allocate memory for loading XPM image
th: หน่วยความจำไม่พอสำหรับอ่านรูปภาพ XPM

en: Cannot read XPM colormap
th: อ่านตารางสีของ XPM ไม่สำเร็จ

en: Failed to write to temporary file when loading XPM image
th: เขียนลงแฟ้มชั่วคราวไม่สำเร็จ ขณะอ่านรูปภาพ XBM

en: The XPM image format
th: แฟ้มรูปภาพชนิด XPM
