geda - en to ml translation catalogue (52 entries)

en: Select Mode
ml: പ്രവര്‍ത്തന രീതി നിര്‍ണയിക്കുക

en: Zoom Box
ml: വലുതാക്കി കാണിക്കുന്ന പെട്ടി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തിയെഴുതുക (Edit)

en: Lock
ml: പൂട്ടുക

en: Unlock
ml: പൂട്ടു തുറക്കുക

en: Net
ml: നെറ്റ്

en: Bus
ml: ബസ്

en: Line
ml: രേഖ

en: Box
ml: ബോക്സ്

en: Circle
ml: വൃത്തം

en: Arc
ml: അര്ദ്ധവൃത്തം

en: Pin
ml: പിന്‍

en: New Page
ml: പുതിയ പേജ്

en: Open Page...
ml: പേജ് തുറക്കുക

en: Save Page
ml: പേജ് സേവ് ചെയുക

en: Close Page
ml: പേജ് അടയ്ക്കുക

en: Print...
ml: പ്രിന്‍റ് ചെയ്യുക...

en: Execute Script...
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: New
ml: പുതിയ

en: Undo
ml: തിരിച്ച് ചെയ്യുക

en: Redo
ml: ആവര്‍ത്തിക്കുക

en: Save All
ml: എല്ലാം സേവ് ചെയുക

en: New Window
ml: പുതിയ ജാലകം

en: Edit...
ml: മാറ്റം വരുത്തുക...

en: Color...
ml: കളര്‍

en: Line Width & Type...
ml: ലൈന്‍ വീതിയും , തരവും

en: Symbol Translate...
ml: സിംബല്‍ വിവര്‍ത്തനം

en: Embed Component/Picture
ml: പടം/സാധനം ഉള്ളടക്കം ചെയുക

en: Unembed Component/Picture
ml: പടം/സാധനം ഉള്ളടക്കം വേണ്ടയെന്നു വെയ്ക്കുക

en: Update Component
ml: സാധനത്തിലെ മാറ്റങ്ങള്‍ നടപ്പില്‍ വരുത്തുക

en: Copy into 1
ml: പകര്‍ത്തുക 1ലേക്ക്

en: Copy into 2
ml: പകര്‍ത്തുക 2ലേക്ക്

en: Copy into 3
ml: പകര്‍ത്തുക 3ലേക്ക്

en: Copy into 4
ml: പകര്‍ത്തുക 4ലേക്ക്

en: Copy into 5
ml: പകര്‍ത്തുക 5ലേക്ക്

en: Cut into 1
ml: കട്ട് ചെയുക  1 ലേക്ക്

en: Cut into 2
ml: കട്ട് ചെയുക 2 ലേക്ക്

en: Cut into 3
ml: കട്ട് ചെയുക  3 ലേക്ക്

en: Cut into 4
ml: കട്ട് ചെയുക  4 ലേക്ക്

en: Cut into 5
ml: കട്ട് ചെയുക  5 ലേക്ക്

en: Paste from 1
ml: പകര്‍ത്തി എടുക്കുക 1 ല്‍ നിന്നും

en: Paste from 2
ml: പകര്‍ത്തി എടുക്കുക 2 ല്‍ നിന്നും

en: Paste from 3
ml: പകര്‍ത്തി എടുക്കുക 3ല്‍ നിന്നും

en: Paste from 4
ml: പകര്‍ത്തി എടുക്കുക 4ല്‍ നിന്നും

en: Paste from 5
ml: പകര്‍ത്തി എടുക്കുക 5 ല്‍ നിന്നും

en: _File
ml: ഫയല്‍

en: _Edit
ml: തിരുത്തിയെഴുതുക (_Edit)

en: _Buffer
ml: ബഫര്‍

en: _View
ml: വീക്ഷണം

en: _Page
ml: താള്

en: _Add
ml: കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക
