geeqie-1.3 - en to th translation catalogue (93 entries)

en: Name
th: ชื่อ

en: Remove
th: ลบ

en: Save
th: บันทึก

en: Failed to save the collection:
    %s
th: เกิดความล้มเหลวในการเขียนแฟ้ม collecion:
    %s

en: Save Failed
th: การบันทึกข้อมูลล้มเหลว

en: Copy
th: คัดลอก

en: Move
th: ย้าย

en: Clearing thumbnails...
th: สร้างภาพเล็ก...

en: Clear cache
th: ล้างแคช

en: Create
th: สร้าง

en: Untitled
th: ไม่มีชื่อ

en: Untitled (%d)
th: ไม่มีชื่อ (%d)

en: Close collection
th: ปิดcollection

en: Collection has been modified.
    Save first?
th: Collection ถูกแก้ไข 
    บันทึกแฟ้มก่อนหรือไม่?

en: Save collection
th: บันทึก collecion

en: Append collection
th: ต่อท้าย collection

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Rename
th: เปลี่ยนชื่อ

en: View
th: มอง

en: Select all
th: เลือกทั้งหมด

en: Select none
th: ไม่เลือกสิ่งใด

en: Empty
th: ว่าง

en: Loading thumbs...
th: กำลังโหลดรูปเล็ก...

en: Append from collection...
th: ต่อท้ายจาก collection...

en: Unable to delete file:
    %s
th: ไม่สามารถลบแฟ้ม:
    %s

en: File deletion failed
th: การลบแฟ้มผิดพลาด

en: Delete file
th: ลบแฟ้ม

en: Delete
th: ลบ

en: About to delete the file:
     %s
th: เกี่ยวกับการลบแฟ้ม:
    %s

en: Path
th: เส้นทาง

en: Drop files to compare them.
th: ทิ้งแฟ้มลงไปเพื่อเปรียบเทียบ

en: %d files
th: %d แฟ้ม

en: %d matches found in %d files
th: %d เข้ากันได้ถูกพบใน %d แฟ้ม

en: Reading checksums...
th: กำลังอ่าน checksum...

en: Reading dimensions...
th: กำลังอ่าน dimensions...

en: Reading similarity data...
th: กำลังอ่านข้อมูลที่คล้ายกัน...

en: Comparing...
th: กำลังเปรียบเทียบ...

en: Size
th: ขนาด

en: Date
th: วันที่

en: Compare to:
th: เปรียบเทียบกับ:

en: Thumbnails
th: รูปเล็ก

en: Compare by:
th: เปรียบเทียบโดย

en: Sort
th: เรียง

en: Compare two file sets
th: เปรียบเทียบแฟ้ม 2 กลุ่ม

en: Similarity
th: ความคล้ายกัน

en: Unable to write history lists to: %s
th: ไม่สามารถเขียนรายการประวัติศาสตร์สู่:-%s

en: Zoom in
th: ซูมเข้า

en: Zoom out
th: ซูมออก

en: Ascending
th: มากไปน้อย

en: %d files%s
th: %d แฟ้ม%s

en: ( ? x ? ) %s bytes
th: ( ? x ? ) %s ไบต์

en: ( %d x %d ) %s bytes
th: ( %d x %d ) %s ไบต์

en: Use current
th: ใช้ขณะนี้

en: Image
th: รูป

en: Home
th: โฮม

en: Could not create dir:%s
th: ไม่สามารถสร้าง Geeqie ไดเร็อทอรี:%s

en: Unsorted
th: ไม่เรียง

en: Zoom to original size
th: ซูมยังขนาดเริ่มต้น

en: Fit image to window
th: ทำภาพให้พอดีหน้าต่าง

en: Leave Zoom at previous setting
th: ออกจากซูมไปค่าที่เซตไว้่ก่อนหน้า

en: Size:
th: ขนาด:

en: Cache thumbnails
th: แคชรูปเล็ก

en: Nearest (worst, but fastest)
th: Nearest (เลวที่สุด, แต่เร้วที่สุด)

en: General
th: ทั่วไป

en: Quality:
th: คุณภาพ:

en: Slide show
th: การแสดงไสลด์

en: Random
th: สุ่ม

en: Repeat
th: ทำซ้ำ

en: Preload next image
th: โหลดล่วงหน้ารูปต่อไป

en: Zoom increment:
th: เพิ่มการซูม

en: Windows
th: หน้าต่าง

en: Remember tool state (float/hidden)
th: จำสถานะเครื่องมือ (ลอย/ซ่อน)

en: Fit window to image when tools are hidden/floating
th: กำหนดหน้าต่างเท่ารูปภาพเมื่อเครื่องมือถูกซ่อน/แสดง

en: Limit size when auto-sizing window (%):
th: จำกัดขนาดเมื่อกำหนดขนาดหน้าต่างอัตโนมัติ (%)

en: Disable File Filtering
th: ยกเลิกการกรองแฟ้ม

en: Menu name
th: เมนู ชื่อ

en: Enable Delete key
th: อนุญาตให้ใช้ปุ่ม Delete

en: In place renaming
th: การเปลี่ยนชื่อแบบแทนที่

en: Progressive keyboard scrolling
th: ลักษณะคีย์บอร์ดใช้เลื่อนภาพ

en: Mouse wheel scrolls image
th: เมาส์ลูกกลิ้งใช้เลื่อนภาพ

en: error saving config file: %s
th: เกิดความผิดพลาด์์ในการบันทึกแฟ้ม config:-%s

en: Collection Files
th: แฟ้ม collection

en: Thumbnail image in cache failed to load, trying to recreate.
th: ภาพเล็กในแคชล้มเหลวระหว่างโหลด,กำลังพยามสร้างใหม่

en: Delete failed
th: การลบล้มเหลว

en: Unable to load:
    %s
th: ไม่สามารถโหลด:
    %s

en: Failed to rename %s to %s.
th: ล้มเหล้วในการเปลี่ยนชื่อ %s เป็น %s

en: All Files
th: ทุกแฟ้ม

en: Show hidden
th: แสดงสิ่งที่ซ่อน

en: Filter:
th: ฟิลเตอร์:

en: Slideshow recursive
th: แสดงไสลด์แบบรีเคอร์ซีฟ

en: Find duplicates recursive...
th: หาตัวซ้ำแบบรีเคอร์ซีฟ...

en: Invalid file name:
    %s
th: ชื่อแฟ้มไม่ถูกต้อง:
    %s

en: Error renaming file
th: เกิดความผิดพลาดในการเปลี่ยนชื่อแฟ้ม
