Gespeaker - en to vi translation catalogue (62 entries)

en: <b>Advanced settings</b>
vi: <b>Thiết lập nâng cao</b>

en: <b>Base settings</b>
vi: <b>Thiết lập cơ bản</b>

en: <b>Insert text to play</b>
vi: <b>Điền vào văn bản để đọc</b>

en: Dela_y:
vi: Độ t_rễ:

en: Fem_ale
vi: Gi_ọng nữ

en: P_itch:
vi: M_ức độ:

en: Spee_d:
vi: T_ốc độ:

en: Varia_nt:
vi: Độ b_iến đổi:

en: Voice:
vi: Giọng:

en: _Edit
vi: _Chỉnh sửa

en: _File
vi: _Tập ti

en: _Help
vi: _Trợ giúp

en: _Language:
vi: _Ngôn ngữ:

en: _Male
vi: _Giọng nam

en: _Volume:
vi: _Âm lượng:

en: <b>Audio player</b>
vi: <b>Chương trình phát Audio</b>

en: <b>Mbrola application</b>
vi: <b>Ứng dụng Mbrola</b>

en: <b>Mbrola voices available</b>
vi: <b>Hiện đã có giọng nói của Mbrola</b>

en: <b>Other settings</b>
vi: <b>Các thiết lập khác</b>

en: <b>Recording</b>
vi: <b>Ghi âm</b>

en: <b>Saving preferences</b>
vi: <b>Lưu lại các chỉnh sửa</b>

en: <b>Welcome message</b>
vi: <b>Nội dung phần chào mừng</b>

en: Co_mmand:
vi: L_ệnh:

en: Custom mess_age:
vi: Thông b_áo tự chọn:

en: Enable te_xt wrapping
vi: Bật tính năng c_anh lề

en: General
vi: Tổng quan

en: Load voice _variants
vi: Tải độ cao _giọng phát

en: Main program mbrola
vi: Chương trình chính trong mbrola

en: Mbrola voices
vi: Giọng nói kiểu Mbrola

en: Mbrola voices path:
vi: Đường dẫn đến giọng kiểu Mbrola:

en: Preferences
vi: Tùy biến

en: Save main window s_ize
vi: Lưu lại kí_ch thước cửa sổ

en: Single track _record
vi: Lưu lại _track đơn lẻ

en: Speak _welcome text on program start
vi: Phát _âm chào mừng khi chương trình được khởi động

en: _Save voice settings automatically
vi: _Tự động lưu lại các thiết lập về giọng phát

en: _Use custom welcome message
vi: _Sử dụng lời chào mừng do người dùng lựa chọn

en: Audio testing
vi: Phát thử audio

en: There was an error during the test for the audio player.
    
    Error %s: %s
vi: Xảy ra lỗi khi kiểm thử phần phát audio.
    
    Lỗi %s: %s

en: default language
vi: vietnam

en: Do you want to delete the current text?
vi: Bạn có muốn xóa đoạn văn bản hiện tại hay không?

en: Please select the text file to open
vi: Xin vui lòng chọn một tập tin văn bản để mở

en: Text files (*.txt)
vi: Tập tin văn bản (*.txt)

en: All files
vi: Tất cả các loại tập tin

en: Error opening the file
vi: Xảy ra lỗi khi mở tập tin

en: Please select where to save the text file
vi: Xin vui lòng chọn nơi để lưu lại tập tin văn bản

en: Error saving the file
vi: Xảy ra lỗi khi lưu lại tập tin

en: Do you want to reset the default settings?
vi: Bạn có muốn cài đặt lại toàn bộ các thiết lập về trạng thái mặc định hay không?

en: A GTK frontend for espeak
vi: Sử dụng GTK cho espeak

en: Please select where to save the recorded file
vi: Xin vui lòng chọn nơi để lưu lại tập tin đã ghi âm

en: Wave files (*.wav)
vi: Tập tin dạng Wave (*.wav)

en: Recording audio track to: %s
vi: Ghi âm lại track audio tại: %s

en: Custom sound application
vi: Ứng dụng âm thanh tự lựa chọn

en: _Test
vi: _Kiểm thử

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Resource
vi: Nguồn công cụ

en: Status
vi: Trạng thái

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Not installed
vi: Chưa cài đặt

en: %d languages of %d detected
vi: %d ngôn ngữ trong tổng số %d đã được nhận diện

en: Package mbrola installed
vi: Đã cài đặt gói mbrola

en: Package mbrola not installed
vi: Vẫn chưa cài đặt gói mbrola

en: Welcome in Gespeaker
vi: Chào mừng bạn đã đến với Gespeaker
