NetworkManager-vpnc - en to ta translation catalogue (58 entries)

note: ok button label txt_ok
en: OK
ta: ஓ.கே.

note: cancel button label txt_cancel
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

note: reboot button label txt_reboot
en: Reboot
ta: ரீபூட்

note: continue button label txt_continue
en: Continue
ta: தொடரு

note: txt_install
en: Installation
ta: நிறுவுதல்

note: txt_safe_linux
en: Linux--Safe Settings
ta: லினுக்ஸ்--பாதுகாப்பான செட்டிங்குகள்

note: txt_boot_harddisk
en: Boot from Hard Disk
ta: ஹார்டு டிஸ்கிலிருந்து பூட் செய்

note: txt_rescue
en: Rescue System
ta: மீட்பு ௮மைப்பு முறை

note: txt_memtest
en: Memory Test
ta: நினைவாற்றல் சோதனை

note: txt_bootoptions
en: Boot Options
ta: பூட் தெரிவுகள்

note: window title for exit dialog txt_exit_title (see txt_exit_dialog)
en: Exiting...
ta: வெளியேறுகிறது...

note: txt_exit_dialog
en: You are leaving the graphical boot menu and
    starting the text mode interface.
ta: நீங்கள் கிராபிகல் பூட் மெனுவிலிருந்து வெளியேறுகிறீர்கள்
    மற்றும்ஸீ டெக்ஸ்ட் மோட் இன்டர்பேஸ்.

note: txt_help
en: Help
ta: உதவி

note: window title for kernel loading (see txt_load_kernel) txt_load_kernel_title
en: Starting...
ta: ஆரம்பிக்கிறது...

note: Keep the three newlines! txt_load_kernel
en: Loading Linux Kernel
ta: லினுக்ஸ் கெர்னல் லோடு ஆகிறது

note: Keep the three newlines! txt_load_memtest
en: Loading memtest86
ta: மெம்டெஸ்ட் 86 லோடு ஆகிறது

note: info box title txt_info_title
en: Boot Loader
ta: பூட் லோடர்

note: error box title txt_error_title
en: I/O Error
ta: ஐ/ஓ தவறு

note: boot disk change dialog title txt_change_disk_title
en: Change Boot Disk
ta: பூட் டிஸ்க்கை மாற்று

note: txt_insert_disk
en: Insert boot disk %u.
ta: இன்சர்ட் பூட் டிஸ்க் %u

note: txt_insert_disk2
en: This is boot disk %u.
    Insert boot disk %u.
ta: இதுதான் பூட் டிஸ்க் %u.
    இன்சர்ட் பூட் டிஸ்க் %u.

note: <product> is e.g. SuSE Linux X.Y or Enterprise Server Z txt_insert_disk3
en: This is not a <product> boot disk.
    Insert boot disk %u.
ta: இது <ப்ராடக்ட்> பூட் டிஸ்க் ௮ல்ல.
    தயவுசெய்து இன்சர்ட் பூட் டிஸ்க்%u

note: password dialog title txt_password_title
en: Password
ta: கடவுச்சொல்

note: txt_dud_ready
en: Get your driver update floppy ready.
ta: உங்களுடைய டிரைவர் ௮ப்டேட் ப்ளாப்பியை தயார் செய்யவும்.

note: power off dialog title txt_power_off_title
en: Power Off
ta: பவர் ஆஃப்

note: txt_power_off
en: Halt the system now?
ta: கணிப்பொறியை இப்போது நிறுத்தவும்?

note: menu entry for hard disk installation txt_harddisk
en: Hard Disk
ta: ஹார்டு டிஸ்க்

note: dialog title for hard disk installation txt_harddisk_title
en: Hard Disk Installation
ta: ஹார்டு டிஸ்க் நிறுவுதல்

note: txt_hd_diskdevice
en: Disk Device (Scans All Disks If Empty)
ta: டிஸ்க் சாதனம் (காலியாக இருந்தால் எல்லா டிஸ்க்குகளையும் ஸ்கேன் செய்யவும்)

note: txt_directory
en: Directory
ta: டைரக்டரி

note: dialog title for ftp installation txt_ftp_title
en: FTP Installation
ta: FTP நிறுவுதல்

note: txt_server
en: Server
ta: சர்வர்

note: txt_password
en: Password
ta: கடவுச்சொல்

note: label for ftp user input txt_user1
en: User (Anonymous Login If Empty)
ta: பயன்படுத்துபவர் (காலியாக இருந்தால் பெயரின்றி லாக் இன்)

note: dialog title for nfs installation txt_nfs_title
en: NFS Installation
ta: NFS நிறுவுதல்

note: label for smb user input txt_user2
en: User (Uses "guest" If Empty)
ta: பயன்படுத்துபவர் (காலியாக இருந்தால் "கெஸ்ட்" பயன்படுத்தவும்)

note: dialog title for smb installation txt_smb_title
en: SMB (Windows Share) Installation
ta: SMB (விண்டோஸ் ஷோ) நிறுவுதல்

note: dialog title for http installation txt_http_title
en: HTTP Installation
ta: HTTP நிறுவுதல்

note: 'driver' as in '(hardware) driver update' txt_driver_update
en: Driver
ta: டிரைவர்

note: as in Windows Authentication Domain txt_domain
en: Domain
ta: டொமைன்

note: button label for other/more options txt_other_options
en: Other Options
ta: பிற தெரிவுகள்

note: label for language selection txt_language
en: Language
ta: மொழி

note: txt_yes
en: Yes
ta: ஆம்

note: txt_no
en: No
ta: இல்லை

note: menu item for selecting a file txt_file
en: File
ta: கோப்பு

note: input label: share as in "Windows share" (SMB) txt_share
en: Share
ta: பகிர்ந்துகொள்

note: txt_zenAuto
en: Automatic Mode
ta: ஆட்டோமேடிக் மோட்

note: txt_zenManual
en: Manual Mode
ta: மேனுவல் மோட்

note: txt_zenConfig
en: Configure Parameters on ZEN Partition
ta: ZEN பிரிவினையில் ஒருங்கிணைக்கும் ௮ளவீடுகள்

note: txt_zenInstall
en: Install or Update ZEN Partition
ta: ZEN பிரிவினையை நிறுவு/மேம்படுத்து

note: txt_zenLilo
en: Reinstall ZEN Partition Boot Loader
ta: ZEN பிரிவினை பூட் லோடரை மறுநிறுவுதல் செய்

note: txt_zenDisable
en: Disable ZEN Partition
ta: ZEN பிரிவினையை செயலிழக்கச் செய்

note: txt_zenEnable
en: Enable ZEN Partition
ta: ZEN பிரிவினையை ஏதுவாக்கு

note: video mode menu item txt_text_mode
en: Text Mode
ta: உரை மோட்

note: menu item, like 'memory test' txt_firmware
en: Firmware Test
ta: ஃபர்ம்வேர் சோதனை

note: txt_dud_file_msg
en: To load driver updates directly from CD-ROM,
    enter the driver update file names (separated
    by commas ',') here:
ta: சிடி-ரோமிலிருந்து நேரடியாக டிரைவர் புதுப்பித்தல்களை 
    சேர்ப்பதற்கு, டிரைவர் புதுப்பித்தல் கோப்பு பெயர்களை 
    (காற்புள்ளிகளால்(',') பிரித்து) இங்கு என்டர் செய்யவும்:

note: menu item for keyboard layout (please keep it short) txt_keyboard
en: Keyboard
ta: தட்டச்சு பொறி

note: dialog title for https installation txt_https_title
en: HTTPS Installation
ta: HTTPS நிறுவுதல்
