Xfce Apps - en to is translation catalogue (144 entries)

en: Connect all bookmarks marked as 'auto connect' and exit
is: Tengja öll bókamerki sem merkt eru með 'tengjast sjálfvirkt' og hætta

en: Ignore running instances, enforce opening a new instance
is: Hunsa þau tilvik sem eru í keyrslu, krefjast að opna nýtt tilvik

en: Print a list of supported URI schemes
is: Birta lista yfir studd URI-skemu

en: Be verbose
is: Vera ítarlegri

en: Show version information
is: Sýna upplýsingar um útgáfu

en: - a simple frontend to easily connect to remote filesystems
is: - Einfalt viðmót til að tengjast fjartengdum skráakerfum

en: Unix Device
is: Unix-tæki

en: Windows Share
is: Windows sameign

en: WebDAV (secure)
is: WebDAV (öruggt)

en: Network
is: Netkerfi

en: Archive
is: Safnskrá

en: Photos
is: Ljósmyndir

en: Custom Location
is: Sérsniðin staðsetning

en: Connecting to "%s"
is: Tengist "%s"

en: A simple frontend to easily connect/mount to local and remote filesystems
is: Einfalt viðmót til að tengjast/tengja inn staðvær og fjartengd skráakerfi

en: Gigolo can use the following protocols provided by GVfs:
is: Gigolo getur notað eftirfarandi samskiptamáta í gegnum GVfs (GNOME Virtual file system):

en: Supported Protocols
is: Studdar samskiptareglur

en: The command '%s' failed
is: Skipunin '%s' mistókst

en: Error
is: Villa

en: Invalid terminal command
is: Ógild terminal skipun

en: No default location available for "%s"
is: Engin sjálfgefin staðsetning til fyrir "%s"

en: Edit _Bookmark
is: _Breyta bókamerki

en: Create _Bookmark
is: _Búa til bókamerki

en: Connected
is: Tengdur

en: Service Type
is: Tegund þjónustu

en: Name
is: Heiti

en: Bookmarks
is: Bókamerki

en: Move it now?
is: Færa það núna?

en: Gigolo needs to move your old configuration directory before starting.
is: Gigolo þarf að færa gömlu stillingamöppuna áður en ræst er.

en: Your old configuration directory "%s" could not be moved to "%s" (%s). Please move manually the directory to the new location.
is: Ekki var hægt að færa gömlu stillingamöppuna "%s"yfir í "%s" (%s). Færðu möppuna handvirkt á nýja staðinn.

en: Warning
is: Aðvörun

en: Domain: %s
is: Lén: %s

en: Share: %s
is: Sameign: %s

en: Folder: %s
is: Mappa: %s

en: Path: %s
is: Slóð: %s

en: Host
is: Miðlari

en: Port
is: Gátt

en: Auto-Connect
is: Tengjast sjálfvirkt

en: Username
is: Notandanafn

en: Other information
is: Aðrar upplýsingar

en: _Add
is: Bæt_a við

en: _Edit
is: _Breyta

en: _Delete
is: _Eyða

en: Edit Bookmarks
is: Breyta bókamerkjum

en: _Close
is: _Loka

en: You must enter a name for the bookmark.
is: Þú verður að velja nafn fyrir þetta bókamerki.

en: The entered bookmark name is already in use. Please choose another one.
is: Þetta bókamerkisnafn er í notkun. Vinsamlegast veldu þér annað.

en: You must enter a server address or name.
is: Þú verður að setja inn vistfang þjóns eða heiti.

en: You must enter a share name.
is: Þú verður að setja inn heiti á sameign.

en: You must enter a valid URI for the connection.
is: Þú verður að setja inn gilda URI-slóð fyrir tenginguna.

en: _Device:
is: _Tæki:

en: _Server:
is: Þ_jónn:

en: Create Bookmark
is: Búa til bókamerki

en: Edit Bookmark
is: Breyta bókamerki

en: _OK
is: Í _lagi

en: Connect to Server
is: Tengjast þjóni

en: _Cancel
is: _Hætta við

note: Bookmark Settings
en: Bookmark Settings
is: Stillingar bókamerkja

en: _Name:
is: _Heiti:

en: _Color:
is: _Litur:

en: Au_to-Connect:
is: _Tengjast sjálfvirkt:

note: Connection Settings
en: Connection Settings
is: Valkostir tengingar

en: Service t_ype:
is: T_egund þjónustu

en: _Location (URI):
is: Staðsetning (_URI):

en: P_ath:
is: S_lóð:

en: _Share:
is: _Sameign:

note: Optional Information
en: Optional Information
is: Valfrjálsar upplýsingar

en: _Port:
is: _Gátt:

en: Set the port to 0 to use the default port
is: Settu gáttina á 0 til að nota sjálfgefna gátt

en: _Folder:
is: _Mappa:

en: This is not used for the actual mount, only necessary for opening the mount point in a file browser
is: Þetta er ekki notað sem raunverulegur tengipunktur, heldur er nauðsynlegt til að hægt sé að opna tengipunktinn í skráastjóra

en: _Domain:
is: _Lén:

en: _User Name:
is: _Notandanafn:

en: Icons
is: Táknmyndir

en: Text
is: Texti

en: Both
is: Bæði

en: Both horizontal
is: Bæði lárétt

en: Horizontal
is: Lárétt

en: Vertical
is: Lóðrétt

en: Symbols
is: Táknmerki

en: Detailed List
is: Ítarlegur listi

en: General
is: Almennt

note: Row
en: _File Manager
is: S_kráastjóri

en: Enter the name of a program to use to open or view mount points
is: Settu inn heiti á forriti sem nota skal til að opna eða skoða tengipunkta

note: Row
en: _Terminal
is: Skjá_hermir

en: Enter the name of a program to open mount points in a terminal
is: Settu inn heiti á forriti sem nota skal til að opna tengipunkta í skjáhermi (terminal)

note: Row
en: _Bookmark Auto-Connect Interval
is: Tengjast _bókamerkjum sjálfvirkt

en: How often to try auto connecting bookmarks, in seconds. Zero disables checking.
is: Hversu oft eigi að reyna að tengjast bókamerkjum sjálfvirkt, í sekúndum, Núll gerir athugun á þessu óvirka.

en: Interface
is: Viðmót

en: _Save window position and geometry
is: Vi_sta stærðir og staðsetningu glugga

en: Saves the window position and geometry and restores it at the start
is: Vistar stærðir og staðsetningu glugga og endurheimtir þá eftir ræsingu

en: Show status _icon in the Notification Area
is: B_irta stöðutákn á tilkynningasvæði

en: Start _minimized in the Notification Area
is: Byrja _minnkað í tilkynningarsvæðinu

en: Show side panel
is: Birta hliðarspjald

en: Whether to show a side panel for browsing the local network for available Samba/Windows shares and a bookmark list
is: Hvort birta eigi hliðarspjald fyrir vafur á staðarneti með tiltækum Samba/Windows sameignum og bókamerkjalista

en: Show auto-connect error messages
is: Birta villuskilaboð við skjálfvirka tengingu

en: Whether to show error message dialogs when auto-connecting of bookmarks fails
is: Hvort birta eigi villuboðaglugga þegar sjálfvirk tenging bókamerkja mistekst

en: _Connection List Mode
is: Tengingalista_hamur

en: Toolbar
is: Verkfærastika

en: Show _toolbar
is: Bir_ta verkfærastiku

en: St_yle
is: St_íll

en: _Orientation
is: Ste_fna

en: Preferences
is: Stillingar

en: No bookmark
is: Engin bókamerki

en: <b>%s</b>
    
    URI: %s
    Connected: Yes
    Service Type: %s
    Bookmark: %s
is: <b>%s</b>
    
    URI: %s
    Tengt: Já
    Tegund þjónustu: %s
    Bókamerki: %s

en: <b>Unix device: %s</b>
is: <b>Unix tæki: %s</b>

en: unknown
is: óþekkt

en: Connecting to "%s" failed.
is: Tengingin við "%s" mistókst.

en: Disconnecting from "%s" failed.
is: Mistókst að aftengjast frá "%s".

en: Connecting
is: Tengist

en: No Workgroups found
is: Engir vinnuhópar fundust

en: No Shares found
is: Engar sameignir fundust

en: No Hosts found
is: Engir þjónar fundust

en: _Connect
is: Teng_jast

en: Connect to the selected share
is: Tengjast valdri sameign

en: Create a bookmark from the selected share
is: Búa til nýtt bókamerki úr valinni sameign

en: Refresh the network list
is: Endurnýja lista yfir netkerfi

en: Close panel
is: Loka spjaldi

en: No bookmarks
is: Engin bókamerki

en: Connect to the selected bookmark
is: Tengjast völdu bókamerki

en: _File
is: _Skrá

en: _Quit
is: _Hætta

en: _Edit Bookmarks
is: Br_eyta bókamerkjum

en: _Preferences
is: _Kjörstillingar

en: _View
is: S_koða

en: _Toolbar
is: _Verkfærastika

en: Side _Panel
is: _Hliðarspjald

en: Status _Icon
is: Stöðu_tákn

en: View as _Symbols
is: _Skoða sem tákn

en: View as _Detailed List
is: Skoða sem ítarlegan _lista

en: _Actions
is: Aðgerðir

en: _Bookmarks
is: _Bókamerki

en: _Open
is: _Opna

en: Open in _Terminal
is: O_pna í skjáhermi

en: _Help
is: _Hjálp

en: Online Help
is: Hjálp á netinu

en: About
is: Um hugbúnaðinn

en: Choose a bookmark to connect to
is: Veldu bókamerki til að tengjast

en: Disconnect the selected resource
is: Aftengja valið tilfang

en: Open the bookmark manager to add, edit or delete bookmarks
is: Opna bókamerkjastjórann til að bæta við, breyta eða eyða bókamerkjum

en: Open the selected resource with a file manager
is: Opna valið tilfang í skráarstjóra

en: Start a terminal from here
is: Ræsa skjáhermisetu héðan

en: Quit Gigolo
is: Hætta í Gigolo

en: A simple frontend to easily connect to remote filesystems
is: Einfalt viðmót til að tengjast fjartengdum skráakerfum
