Xfce Apps - en to te translation catalogue (87 entries)

en: Show version information
te: వర్షన్ సమాచారం చూపించు

en: Unix Device
te: యునిక్స్ పరికరం

en: Windows Share
te: విండో భాగస్వామ్యం

en: Network
te: నెట్‌వర్క్

en: Photos
te: ఫొటోలు

en: Supported Protocols
te: సహకరించే పోటోకాల్సు

en: The command '%s' failed
te: '%s' ఆదేశము విఫలమైంది

en: Error
te: దోషం

en: Edit _Bookmark
te: ఇష్టాంశమును సవరించు (_E)

en: Create _Bookmark
te: ఇష్టాంశమును సృష్టించు (_E)

en: Connected
te: అనుసంధానించబడింది

en: Service Type
te: సేవ రకం

en: Name
te: పేరు

en: Bookmarks
te: ఇష్టాంశాలు

en: Gigolo
te: గిగోలో

en: Move it now?
te: దానిని ఇపుడు తరలించాలా?

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Domain: %s
te: డొమైన్: %s

en: Share: %s
te: భాగస్వామ్యం: %s

en: Folder: %s
te: సంచయం: %s

en: Path: %s
te: త్రోవ: %s

en: Host
te: హోస్టు

en: Port
te: పోర్టు

en: Auto-Connect
te: స్వయం-అనుసంధానం

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Other information
te: ఇతర సమాచారం

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: _Delete
te: తొలగించు (_D)

en: Edit Bookmarks
te: ఇష్టాంశములను సవరించు

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: You must enter a name for the bookmark.
te: ఇష్టాంశమునకు మీరు తప్పనిసరిగా ఒక పేరు ఇవ్వాలి.

en: You must enter a server address or name.
te: మీరు తప్పనిసరిగా ఒక సేవకము చిరునామా లేదా పేరును ప్రవేశపెట్టాలి.

en: You must enter a share name.
te: మీరు తప్పనిసరిగా ఒక భాగస్వామ్య పేరును ప్రవేశపెట్టాలి.

en: _Device:
te: పరికరం (_D):

en: _Server:
te: సేవిక(_S):

en: Create Bookmark
te: ఇష్టాంశమును సృష్టించు

en: Edit Bookmark
te: ఇష్టాంశమును సవరించు

en: Connect to Server
te: సేవకమునకు అనుసంధానిస్తున్నది

en: _Color:
te: రంగు (_C):

en: Service t_ype:
te: సేవ రకము (_y):

en: _Location (URI):
te: స్థానము (_L):

en: P_ath:
te: త్రోవ (_a):

en: _Share:
te: భాగస్వామ్యం (_S):

en: _Port:
te: పోర్టు(_P):

en: _Folder:
te: సంచయం(_F):

en: _Domain:
te: డొమైన్ (_D):

en: _User Name:
te: వాడుకరి పేరు (_U):

en: Icons
te: ప్రతీకలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Both
te: రెండియు

en: Horizontal
te: అడ్డముగా

en: Vertical
te: నిలువుగా

en: Symbols
te: చిహ్నాలు

en: Detailed List
te: వివరణాత్మక జాబితా

en: General
te: సాధారణ

note: Row
en: _File Manager
te: ఫైల్ నిర్వాహకం (_F)

note: Row
en: _Terminal
te: టెర్మినల్ (_T)

en: Interface
te: అంతరవర్తి

en: Toolbar
te: సాధనపట్టీ

en: Show _toolbar
te: సాధనపట్టీని చూపించు (_t)

en: St_yle
te: శైలి (_y)

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: <b>Unix device: %s</b>
te: <b>యునిక్స్ పరికరం: %s</b>

en: unknown
te: తెలియదు

en: Connecting
te: అనుసంధానిస్తోంది

en: No Workgroups found
te: ఏ పనిగుంపులు కనపడలేదు

en: No Shares found
te: ఏ భాగస్వామ్యాలు కనపడలేదు

en: No Hosts found
te: ఏ హోస్టులు కనపడలేదు

en: Refresh the network list
te: నెట్‌వర్క్ జాబితాను తాజాపరుచు

en: Close panel
te: ప్యానల్‌ని మూసివేయి

en: No bookmarks
te: ఏ ఇష్టాంశాలు లేవు

en: _File
te: దస్త్రం (_F)

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: _Edit Bookmarks
te: ఇష్టాంశములను సవరించు (_E)

en: _Preferences
te: అభిరుచులు (_P)

en: _View
te: చూడటం (_V)

en: _Toolbar
te: సాధనపట్టీ (_T)

en: Side _Panel
te: పక్క ప్యానల్ (_P)

en: Status _Icon
te: స్థితి ప్రతీక (_I)

en: _Actions
te: చర్యలు (_A)

en: _Bookmarks
te: ఇష్టాంశాలు (_B)

en: _Open
te: తెరువు (_O)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: Online Help
te: ఆన్‌లైన్ సహాయం

en: About
te: గురించి

en: Choose a bookmark to connect to
te: దీనికి అనుసంధానించుటకు ఒక ఇష్టాంశమును ఎంచుకోండి

en: Quit Gigolo
te: గిగోలో నిష్క్రమించు
