gip 1.5.0 - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Gip Release %s %s
vi: Gip phiên bản %s %s

en: Translation of this version by:
vi: Phiên bản này được dịch do

en: Gip, the Internet Protocol Calculator for the GNOME desktop environment was written and published under the terms of the GPL (General Public License V2)
    by Samuel Abels
vi: Gip, trình tính giao thức Mạng cho môi trường màn hình nền GNOME, được lập và phát hành với điều kiện của Quyền công chung GNU (GPL phiên bản 2) 
    do Samuel Abels

en: Thank You for choosing Gip!
vi: Cám ơn bạn chọn dùng trình Gip!

en: Copyright 2004. All rights reserved.
vi: Bản quyền năm 2004. Bảo lưu mọi quyền.

en: Input
vi: Gõ

en: IP address:
vi: Địa chỉ IP:

en: Network mask:
vi: Mặt nạ mạng:

en: Prefix length:
vi: Độ dài tiền tố:

en: Output
vi: Xuất

en: Address range:
vi: Phạm vị địa chỉ:

en: Number of subnets:
vi: Tổng số mạng cấp dưới:

en: Number of hosts:
vi: Tổng số máy:

en: Including net/broadcast:
vi: Bao gồm mạng/phát thanh:

en: Network address:
vi: Địa chỉ mạng:

en: Broadcast address:
vi: Địa chỉ phát thanh:

en: Binary Output
vi: Xuất nhị phân

en: Hexadecimal Output
vi: Xuất hệ thập lục phân

en: Subnetted using prefixlength:
vi: mạng cấp dưới được tính dùng prefixlength (độ dài tiền tố):

en: Showing a maximum of 1000 subnets.
vi: Hiển thị 1000 mạng cấp dưới tối đa.

en: IPv4 Address Analyzer
vi: Bộ phân tích địa chỉ IPv4

en: IPv4 Range to Prefix Converter
vi: Bộ chuyển đổi phạm vị đến tiền tố IPv4

en: IPv4 Subnet Calculator
vi: Bộ tính mạng cấp dưới IPv4

en: Internet Protocol Calculator
vi: Bộ tính giao thức Mạng

en: _File
vi: _Tập tin

en: _Edit
vi: _Hiệu chỉnh

en: _Help
vi: Trợ _giúp

en: _About
vi: _Giới thiệu

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Subnet Mask
vi: Mặt nạ mạng cấp dưới
