gitg master - en to ta translation catalogue (492 entries)

en: Could not parse XML from stream
ta: எக்ச்எம்எல் ச்ட்ரீமில் இருந்து அலச முடியவில்லை

en: gitg
ta: அறிவிலி

en: Graphical user interface for git
ta: அறிவிலிக்கான வரைகலை பயனர் இடைமுகம்

en: Gitg is a graphical user interface for git. It aims at being a small, fast and convenient tool to visualize the history of git repositories. Besides visualization, gitg also provides several utilities to manage your repository and commit your work.
ta: அறிவிலிசீ என்பது அறிவிலிக்கான வரைகலை பயனர் இடைமுகமாகும். இது அறிவிலி களஞ்சியங்களின் வரலாற்றைக் காட்சிப்படுத்த ஒரு சிறிய, வேகமான மற்றும் வசதியான கருவியாக இருப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. காட்சிப்படுத்தல் தவிர, உங்கள் களஞ்சியத்தை நிர்வகிக்கவும், உங்கள் வேலையைச் செய்யவும் கிட்சி பல பயன்பாடுகளையும் வழங்குகிறது.

en: Goals:
ta: இலக்குகள்:

en: Browse local git repositories
ta: உள்ளக அறிவிலி களஞ்சியங்களை உலாவுக

en: Clone local and remote git repositories
ta: நகலி உள்ளக மற்றும் தொலைநிலை அறிவிலி களஞ்சியங்கள்

en: Commit files
ta: கோப்புகளைச் செய்யுங்கள்

en: Retrieve patch from a commit
ta: ஒரு உறுதிப்பாட்டிலிருந்து பேட்சை மீட்டெடு

en: Browse repository history
ta: களஞ்சிய வரலாற்றை உலாவுக

en: Staging area to compose your commit
ta: உங்கள் உறுதிப்பாட்டை எழுதுவதற்கான பகுதி

en: Commit staged changes
ta: அரங்கேற்ற மாற்றங்களைச் செய்யுங்கள்

en: Overview of recently used repositories
ta: அண்மைக் காலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட களஞ்சியங்களின் கண்ணோட்டம்

en: The Gitg Team
ta: சி.ஐ.டி.சி அணி

en: Gitg
ta: அறிவிலி

en: Git repository browser
ta: அறிவிலி களஞ்சிய உலாவி

en: New Window
ta: புதிய சாளரம்

en: Default Clone Directory
ta: இயல்புநிலை நகலி அடைவு

en: The default directory in which new repositories should be suggested to be cloned.
ta: புதிய களஞ்சியங்களை நகலி செய்ய பரிந்துரைக்க வேண்டிய இயல்புநிலை அடைவு.

en: Orientation of the main interface (vertical or horizontal)
ta: முக்கிய இடைமுகத்தின் நோக்குநிலை (செங்குத்து அல்லது கிடைமட்ட)

en: Setting that sets the orientation of the main interface.
ta: முதன்மையான இடைமுகத்தின் நோக்குநிலையை அமைக்கும் அமைப்பு.

en: Default Activity
ta: இயல்புநிலை செயல்பாடு

en: The activity which gitg activates by default when first launched.
ta: முதலில் தொடங்கும்போது இயல்பாகவே GITG செயல்படுத்தும் செயல்பாடு.

en: Use Default Font
ta: இயல்புநிலை எழுத்துருவைப் பயன்படுத்தவும்

en: Whether to use the system’s default fixed width font for widget's text instead of a font specific. If this option is turned off, then the font named in the “Editor Font” option will be used instead of the system font.
ta: எழுத்துரு குறிப்பிட்ட இடத்திற்கு பதிலாக விட்செட்டின் உரைக்கு கணினியின் இயல்புநிலை நிலையான அகல எழுத்துருவைப் பயன்படுத்தலாமா. இந்த விருப்பம் முடக்கப்பட்டால், கணினி எழுத்துருவுக்கு பதிலாக “எடிட்டர் எழுத்துரு” விருப்பத்தில் பெயரிடப்பட்ட எழுத்துரு பயன்படுத்தப்படும்.

note: Translators: This is a GSettings default value. Do NOT change or localize the quotation marks!
en: 'Monospace 12'
ta: 'மோனோச்பேச் 12'

en: Editor Font
ta: ஆசிரியர் எழுத்துரு

en: A custom font that will be used for the text widgets. This will only take effect if the “Use Default Font” option is turned off.
ta: உரை விட்செட்டுகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் தனிப்பயன் எழுத்துரு. “இயல்புநிலை எழுத்துருவைப் பயன்படுத்துங்கள்” விருப்பம் முடக்கப்பட்டால் மட்டுமே இது நடைமுறைக்கு வரும்.

en: Use Gravatar
ta: அவளுடைய காராவதர்

en: Enable the use of gravatar to display user avatars.
ta: பயனர் அவதாரங்களைக் காண்பிக்க கிராவாடாரைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Enable Monitoring
ta: கண்காணிப்பை இயக்கவும்

en: Automatically update when external changes to .git are detected
ta: .Git க்கு வெளிப்புற மாற்றங்கள் கண்டறியப்படும்போது தானாகவே புதுப்பிக்கவும்

en: Enable Diff Highlighting
ta: வேறுபட்ட சிறப்பம்சத்தை இயக்கவும்

en: Setting that determines whether to enable syntax highlighting in diff views.
ta: வேறுபட்ட காட்சிகளில் தொடரியல் சிறப்பம்சத்தை இயக்க வேண்டுமா என்பதை தீர்மானிக்கும் அமைப்பு.

en: Color scheme to use for syntax highlighting
ta: தொடரியல் சிறப்பம்சத்திற்கு பயன்படுத்த வண்ணத் திட்டம்

en: Used by GtkSourceView to determine colors for syntax highlighting
ta: தொடரியல் சிறப்பம்சத்திற்கான வண்ணங்களைத் தீர்மானிக்க Gtksourceview ஆல் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: When to Collapse Inactive Lanes
ta: செயலற்ற பாதைகளை எப்போது உடைக்க வேண்டும்

en: Setting that indicates when an inactive lane should be collapsed. Valid values are 0 — 4, where 0 indicates “early” and 4 indicates “late”.
ta: செயலற்ற பாதை எப்போது சரிந்து விட வேண்டும் என்பதைக் குறிக்கும் அமைப்பு. செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள் 0 - 4 ஆகும், அங்கு 0 “ஆரம்பம்” மற்றும் 4 “தாமதமாக” குறிக்கிறது.

en: Setting that indicates whether to collapse history lanes which do not show activity. Enabling this can provide a cleaner history view when there is a lot of parallel development. See collapse-inactive-lanes to control when lanes should be collapsed.
ta: செயல்பாட்டைக் காட்டாத வரலாற்று பாதைகளை உடைக்க வேண்டுமா என்பதைக் குறிக்கும் அமைப்பு. இதை இயக்குவது நிறைய இணையான வளர்ச்சி இருக்கும்போது தூய்மையான வரலாற்றுக் காட்சியை வழங்க முடியும். பாதைகள் சரிந்தபோது கட்டுப்படுத்த சரிவு-செயலற்ற-பாதைகளைப் பார்க்கவும்.

en: Show History in Topological Order
ta: இடவியல் வரிசையில் வரலாற்றைக் காட்டு

en: Setting that indicates whether to show the history in topological order.
ta: வரலாற்றை இடவியல் வரிசையில் காட்ட வேண்டுமா என்பதைக் குறிக்கும் அமைப்பு.

en: Show Stashed Changes
ta: ச்டாச்ட் மாற்றங்களைக் காட்டு

en: Setting that indicates whether to show items for the stash in the history.
ta: வரலாற்றில் ச்டாசிற்கான உருப்படிகளைக் காட்டலாமா என்பதைக் குறிக்கும் அமைப்பு.

en: Show Staged Changes
ta: அரங்கேற்றப்பட்ட மாற்றங்களைக் காட்டு

en: Setting that indicates whether to show a virtual item for the currently staged changes in the history.
ta: வரலாற்றில் தற்போது அரங்கேற்றப்பட்ட மாற்றங்களுக்கு மெய்நிகர் உருப்படியைக் காண்பிக்கலாமா என்பதைக் குறிக்கும் அமைப்பு.

en: Show Unstaged Changes
ta: நிலையற்ற மாற்றங்களைக் காட்டு

en: Setting that indicates whether to show a virtual item for the currently unstaged changes in the history.
ta: வரலாற்றில் தற்போது நிலைநிறுத்தப்படாத மாற்றங்களுக்கு மெய்நிகர் உருப்படியைக் காண்பிக்கலாமா என்பதைக் குறிக்கும் அமைப்பு.

en: Mainline Head
ta: மெயின்லைன் தலை

en: Setting that indicates whether to always preserve a mainline in the history for the current HEAD.
ta: தற்போதைய தலைக்கான வரலாற்றில் எப்போதும் ஒரு பிரதானத்தை பாதுகாக்க வேண்டுமா என்பதைக் குறிக்கும் அமைப்பு.

en: Default selection of the history activity
ta: வரலாற்று செயல்பாட்டின் இயல்புநிலை தேர்வு

en: Setting that determines the default selection on startup of the history activity.
ta: வரலாற்று செயல்பாட்டின் தொடக்கத்தில் இயல்புநிலை தேர்வை தீர்மானிக்கும் அமைப்பு.

en: Reference Sort Order
ta: குறிப்பு வரிசை வரிசை

en: The order by which references in the history sidebar should be sorted.
ta: வரலாற்று பக்கப்பட்டியில் குறிப்புகள் வரிசைப்படுத்தப்பட வேண்டும்.

en: Show Upstream With Branch
ta: கிளையுடன் அப்ச்ட்ரீமைக் காட்டுங்கள்

en: Determines whether to also show the upstream (remote) tracking branch when selecting a local branch in the history view.
ta: வரலாற்றுக் காட்சியில் ஒரு உள்ளக கிளையைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது மேலோடை (தொலைநிலை) கண்காணிப்பு கிளையையும் காண்பிக்க வேண்டுமா என்பதை தீர்மானிக்கிறது.

en: Filter unknown refs
ta: அறியப்படாத குறிப்புகளை வடிகட்டவும்

en: Hide any ref different from refs/heads and refs/remotes.
ta: குறிப்புகள்/தலைகள் மற்றும் ரெஃப்ச்/ரிமோட்டுகளிலிருந்து வேறுபட்ட எந்தவொரு குறிப்பையும் மறைக்கவும்.

en: Switch to the new branch on creation
ta: படைப்பில் புதிய கிளைக்கு மாறவும்

en: Setting that controls whether the newly created branch is checked out automatically.
ta: புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட கிளை தானாகவே சரிபார்க்கப்படுகிறதா என்பதைக் கட்டுப்படுத்தும் அமைப்பு.

en: Show Right Margin in Commit Message View
ta: செய்தி பார்வையில் சரியான விளிம்பைக் காட்டுங்கள்

en: Show a right margin indicator in the commit message view. This can be used to easily see where to break the commit message at a particular column.
ta: கமிட் செய்தி பார்வையில் சரியான விளிம்பு குறிகாட்டியைக் காட்டுங்கள். ஒரு குறிப்பிட்ட நெடுவரிசையில் கமிட் செய்தியை எங்கு உடைக்க வேண்டும் என்பதை எளிதாகக் காண இதைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Column at Which Right Margin is Shown
ta: வலது விளிம்பு காண்பிக்கப்படும் நெடுவரிசை

en: The column at which the right margin is shown if the show-right-margin preference is set to TRUE.
ta: சோ-ரைட்-மார்சின் விருப்பம் உண்மைக்கு அமைக்கப்பட்டால் சரியான விளிம்பு காண்பிக்கப்படும் நெடுவரிசை.

en: Show Subject Margin in Commit Message View
ta: செய்தி பார்வையில் பொருள் விளிம்பைக் காட்டு

en: Highlight the subject text of the commit message when it passes the margin specified by subject-margin-position.
ta: கமிட் செய்தியின் பொருள் உரையை பொருள்-மார்சின்-நிலை மூலம் குறிப்பிடப்பட்ட விளிம்பைக் கடந்து செல்லும்போது அதை முன்னிலைப்படுத்தவும்.

en: Column at Which Subject Margin is Shown
ta: பொருள் விளிம்பு காட்டப்படும் நெடுவரிசை

en: The column at which the subject margin is shown if the show-subject-margin preference is set to TRUE.
ta: காட்சி-பொருள்-விளிம்பு விருப்பம் உண்மைக்கு அமைக்கப்பட்டால் பொருள் விளிம்பு காண்பிக்கப்படும் நெடுவரிசை.

en: Enable Spell Checking
ta: எழுத்துப்பிழை சோதனையை இயக்கவும்

en: Setting which determines whether or not spell checking is enabled when writing a commit message.
ta: ஒரு கமிட் செய்தியை எழுதும் போது எழுத்துப்பிழை சோதனை இயக்கப்பட்டதா இல்லையா என்பதை தீர்மானிக்கும் அமைப்பு.

en: Spell Checking Language
ta: எழுத்துப்பிழை சோதனை மொழி

en: The language to use when spell checking is enabled for writing a commit message.
ta: ஒரு கமிட் செய்தியை எழுதுவதற்கு எழுத்துப்பிழை சோதனை இயக்கப்பட்டிருக்கும் போது பயன்படுத்த வேண்டிய மொழி.

en: Maximum number of previous commit messages
ta: முந்தைய கமிட் செய்திகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை

en: Maximum number of previous commit messages to store for commit message history.
ta: செய்தி வரலாற்றை உறுதிப்படுத்த முந்தைய கமிட் செய்திகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை.

en: Maximum number of days to store previous commit messages
ta: முந்தைய கமிட் செய்திகளை சேமிக்க அதிகபட்ச நாட்கள்

en: Maximum number of days to store previous commit messages for commit message history.
ta: செய்தி வரலாற்றை உறுதிப்படுத்த முந்தைய கமிட் செய்திகளை சேமிக்க அதிகபட்ச நாட்கள்.

en: Type of datetime format selected.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேதிநேர வடிவத்தின் வகை.

en: Preferred datetime format of the user.
ta: பயனரின் விருப்பமான தேதிநேர வடிவம்.

en: The datetime format to be used in commit-diff.
ta: கமிட்-டிஃப்பில் பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய தேதிநேர வடிவம்.

en: Custom datetime format.
ta: தனிப்பயன் தேதிநேர வடிவம்.

en: Use patience algorithm to show diffs
ta: வேறுபாடுகளைக் காட்ட பொறுமை வழிமுறையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Setting to use patience algorithm to show diffs of a commit.
ta: ஒரு உறுதிப்பாட்டின் வேறுபாடுகளைக் காட்ட பொறுமை வழிமுறையைப் பயன்படுத்த அமைத்தல்.

en: Ignore Whitespace Changes
ta: இடைவெளி மாற்றங்களை புறக்கணிக்கவும்

en: Setting that indicates whether to ignore whitespace changes when showing the diff of a commit.
ta: ஒரு உறுதிப்பாட்டின் மாறுபாட்டைக் காட்டும்போது இடைவெளி மாற்றங்களை புறக்கணிக்கலாமா என்பதைக் குறிக்கும் அமைப்பு.

en: Show Changes Inline
ta: மாற்றங்களை இன்லைன் காட்டு

en: Setting that indicates whether changes within lines should be shown inline.
ta: வரிகளுக்குள் மாற்றங்கள் இன்லைன் காட்டப்பட வேண்டுமா என்பதைக் குறிக்கும் அமைப்பு.

en: Wrap
ta: மடக்கு

en: Wrap lines.
ta: மடக்கு கோடுகள்.

en: Number of Before/After Context Lines
ta: சூழல் கோடுகளுக்கு முன்/பின் எண்ணிக்கை

en: Setting that determines how many lines of context (before and after) should be shown when showing the diff of a commit.
ta: ஒரு உறுதிப்பாட்டின் மாறுபாட்டைக் காட்டும்போது எத்தனை சூழல் (அதற்கு முன்னும் பின்னும்) காட்டப்பட வேண்டும் என்பதை தீர்மானிக்கும் அமைப்பு.

en: Rendered Width of a Tab Character
ta: தாவல் எழுத்தின் அகலம் வழங்கப்பட்டது

en: Setting that determines how much space a tab character should occupy when showing the diff of a commit.
ta: ஒரு உறுதிப்பாட்டின் மாறுபாட்டைக் காட்டும்போது ஒரு தாவல் எழுத்து எவ்வளவு இடத்தை ஆக்கிரமிக்க வேண்டும் என்பதை தீர்மானிக்கும் அமைப்பு.

en: Setting that determines how many lines of context (before and after) should be shown when showing the diff to be staged/unstaged in the commit area.
ta: கமிட் பகுதியில் அரங்கேற்றப்பட வேண்டிய/நிலைத்திருக்க வேண்டிய வேறுபாட்டைக் காட்டும்போது எத்தனை சூழல் (அதற்கு முன்னும் பின்னும்) காட்டப்பட வேண்டும் என்பதை தீர்மானிக்கும் அமைப்பு.

en: There are no changes to be committed
ta: செய்ய வேண்டிய மாற்றங்கள் எதுவும் இல்லை

en: Use amend to change the commit message of the previous commit
ta: முந்தைய உறுதிப்பாட்டின் செய்தியை மாற்ற திருத்தத்தைப் பயன்படுத்தவும்

[ctx: Activity]
en: Commit
ta: கமிட்

en: Create new commits and manage the staging area
ta: புதிய கமிட்டுகளை உருவாக்கி, ச்டேசிங் பகுதியை நிர்வகிக்கவும்

en: _Stage selection
ta: _ ச்டேச் தேர்வு

en: Failed to stage the removal of submodule “%s”
ta: துணைமோடூல் “%s” ஐ அகற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to open the repository of submodule “%s” while trying to stage
ta: அரங்கேற்ற முயற்சிக்கும்போது துணைமோடூல் “%s” களஞ்சியத்தைத் திறக்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to lookup the working directory commit of submodule “%s” while trying to stage
ta: மேடைக்கு முயற்சிக்கும்போது துணைமோடூல் “%s” இன் பணி அடைவு உறுதிப்பாட்டைத் தேடுவதில் தோல்வி

en: Failed to stage the submodule “%s”
ta: “%s” துணை வகைகளை அரங்கேற்றத் தவறிவிட்டது

en: Failed to stage the removal of file “%s”
ta: “%s” கோப்பை அகற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to stage the file “%s”
ta: “%s” கோப்பை அரங்கேற்றத் தவறிவிட்டது

en: _Unstage selection
ta: _ச்டேச் தேர்வு

en: Failed to unstage the removal of file “%s”
ta: “%s” கோப்பை அகற்றுவதில் தோல்வியுற்றது

en: Failed to unstage the file “%s”
ta: “%s” கோப்பைத் தொடங்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to unstage the removal of submodule “%s”
ta: துணைமோடூல் “%s” ஐ அகற்றுவதில் தோல்வியுற்றது

en: Failed to unstage the submodule “%s”
ta: “%s” துணை வகைகளைத் தவிர்ப்பதில் தோல்வி

note: Populate staged items
en: Staged
ta: அரங்கேற்றப்பட்டது

en: No staged files
ta: அரங்கேற்றப்பட்ட கோப்புகள் இல்லை

note: Populate unstaged items
en: Unstaged
ta: நிலையற்ற

en: No unstaged files
ta: நிலையற்ற கோப்புகள் இல்லை

note: Populate untracked items
en: Untracked
ta: கட்டுப்படுத்தப்படாதது

en: No untracked files
ta: கட்டுப்படுத்தப்படாத கோப்புகள் இல்லை

en: Submodule
ta: சப்மோடூல்

en: No dirty submodules
ta: அழுக்கு துணைதாக இல்லை

en: Failed to commit
ta: செய்யத் தவறிவிட்டது

en: Failed to pass pre-commit
ta: முன் கட்டளையை கடக்கத் தவறிவிட்டது

en: Discard changes
ta: மாற்றங்களை நிராகரிக்கவும்

en: Are you sure you want to permanently discard the selected changes?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மாற்றங்களை நிரந்தரமாக நிராகரிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: _Cancel
ta: _CANCEL

en: Discard
ta: நிராகரிக்கவும்

en: Failed to discard selection
ta: தேர்வை நிராகரிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to stage selection
ta: மேடை தேர்வு தோல்வியுற்றது

en: Failed to unstage selection
ta: தேர்வு செய்யத் தவறிவிட்டது

en: Failed to discard changes
ta: மாற்றங்களை நிராகரிக்கத் தவறிவிட்டது

en: Are you sure you want to permanently discard all changes made to the file “%s”?
ta: “%s” கோப்பில் செய்யப்பட்ட அனைத்து மாற்றங்களையும் நிரந்தரமாக நிராகரிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to permanently discard all changes made to the files %s and “%s”?
ta: %s மற்றும் “ %s” கோப்புகளில் செய்யப்பட்ட அனைத்து மாற்றங்களையும் நிரந்தரமாக நிராகரிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Failed to delete files
ta: கோப்புகளை நீக்குவதில் தோல்வி

en: Delete file | Delete files
ta[0]: கோப்பை அழி
ta[1]: கோப்புகளை நீக்கு

en: Are you sure you want to permanently delete the file “%s”?
ta: “%s” கோப்பை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to permanently delete the files %s and “%s”?
ta: %s மற்றும் “ %s” கோப்புகளை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: _Stage changes
ta: _ ச்டேச் மாற்றங்கள்

en: _Unstage changes
ta: _ நிலைகள் மாற்றங்கள்

en: _Discard changes
ta: _ டிச்கார்ட் மாற்றங்கள்

en: D_elete file | D_elete files
ta[0]: கோப்பை நீக்கு
ta[1]: கோப்புகளை நீக்கு

en: _Edit file
ta: தொகு (_E) கோப்பு

en: Failed to stash changes: %s
ta: மாற்றங்களை நிறுத்துவதில் தோல்வி: %s

en: Unstaged changes
ta: நிலையற்ற மாற்றங்கள்

en: You appear to have unstaged changes in your working directory. Would you like to stash the changes before the checkout?
ta: உங்கள் பணி கோப்பகத்தில் நீங்கள் நிலையற்ற மாற்றங்களைக் கொண்டிருப்பதாகத் தெரிகிறது. புதுப்பித்தலுக்கு முன் மாற்றங்களை அடுக்கி வைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Stash changes
ta: ச்டாச் மாற்றங்கள்

en: Failed with conflicts
ta: மோதல்களில் தோல்வியுற்றது

en: Failed to checkout conflicts: %s
ta: புதுப்பிப்பு மோதல்களில் தோல்வியுற்றது: %s

en: Failed to obtain author details
ta: ஆசிரியர் விவரங்களைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to lookup commit: %s
ta: தேடுவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to create commit: %s
ta: உறுதிப்பாட்டை உருவாக்குவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to checkout index: %s
ta: புதுப்பித்து குறியீட்டில் தோல்வியுற்றது: %s

en: Add a new remote…
ta: புதிய தொலைநிலை சேர்க்கவும்…

en: Configure a new remote to add to the remotes list
ta: ரிமோட்ச் பட்டியலில் சேர்க்க புதிய ரிமோட்டை உள்ளமைக்கவும்

en: Fetching from %s
ta: %s இலிருந்து பெறுதல்

note: Translators: new refers to a new remote reference having been fetched,
en: new
ta: புதிய

en: Failed to fetch from %s: %s
ta: %s: %s இலிருந்து பெறத் தவறிவிட்டது

en: Failed to fetch added remote
ta: சேர்க்கப்பட்ட தொலைதூரத்தைப் பெறுவதில் தோல்வி

note: Translators: the first %s is the remote url to fetch from, * the second is a list of references that got updated.
en: Fetched from %s: %s
ta: %s இலிருந்து பெறப்பட்டது: %s

en: Failed to add remote
ta: தொலைதூரத்தைச் சேர்க்கத் தவறிவிட்டது

en: Show the application’s version
ta: பயன்பாட்டின் பதிப்பைக் காட்டு

en: Start gitg with a particular activity
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட செயல்பாட்டுடன் GITG ஐத் தொடங்கவும்

en: Start gitg with the commit activity (shorthand for --activity commit)
ta: கமிட் செயல்பாட்டுடன் gitg ஐத் தொடங்கவும் (சுருக்கெழுத்து -செயல்பாட்டு கமிட்)

en: Do not try to load a repository from the current working directory
ta: தற்போதைய பணி கோப்பகத்திலிருந்து ஒரு களஞ்சியத்தை ஏற்ற முயற்சிக்காதீர்கள்

en: Run gitg in standalone mode
ta: Gitg ஐ முழுமையான பயன்முறையில் இயக்கவும்

en: Put paths under git if needed
ta: தேவைப்பட்டால் பாதைகளை அறிவிலி கீழ் வைக்கவும்

en: — Git repository viewer
ta: - அறிவிலி களஞ்சிய பார்வையாளர்

en: gitg is a Git repository viewer for GTK+/GNOME
ta: GITG என்பது GTK+/gnome க்கான GIT களஞ்சிய பார்வையாளர்

en: gitg homepage
ta: gitg முகப்புப்பக்கம்

en: We are terribly sorry, but gitg requires libgit2 (a library on which gitg depends) to be compiled with threading support.
    
    If you manually compiled libgit2, then please configure libgit2 with -DTHREADSAFE:BOOL=ON.
    
    Otherwise, report a bug in your distributions’ bug reporting system for providing libgit2 without threading support.
ta: நாங்கள் மிகவும் வருந்துகிறோம், ஆனால் GITG க்கு லிப்கிட் 2 (GITG சார்ந்து இருக்கும் ஒரு நூலகம்) த்ரெட்டிங் ஆதரவுடன் தொகுக்கப்பட வேண்டும்.
    
     நீங்கள் லிப்கிட் 2 ஐ கைமுறையாக தொகுத்தால், தயவுசெய்து -dthreadsafe: bool = on உடன் libgit2 ஐ உள்ளமைக்கவும்.
    
     இல்லையெனில், த்ரெட்டிங் உதவி இல்லாமல் LIBGIT2 ஐ வழங்க உங்கள் விநியோகங்களின் பிழை அறிக்கையிடல் அமைப்பில் ஒரு பிழையைப் புகாரளிக்கவும்.

en: Author Details
ta: ஆசிரியர் விவரங்கள்

en: Enter default details used for all repositories:
ta: அனைத்து களஞ்சியங்களுக்கும் பயன்படுத்தப்படும் இயல்புநிலை விவரங்களை உள்ளிடவும்:

note: Translators: %s is the repository name
en: Override global details for repository “%s”:
ta: “%s” களஞ்சியத்திற்கான உலகளாவிய விவரங்களை மீறவும்:

en: Disable override will clean existing local author details. Are you sure?
ta: மேலெழுதலை முடக்குவது ஏற்கனவே உள்ள உள்ளக எழுத்தாளர் விவரங்களை தூய்மை செய்யும். நீங்கள் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Failed to set Git user config.
ta: அறிவிலி பயனர் கட்டமைப்பை அமைப்பதில் தோல்வி.

en: The URL introduced is not supported
ta: அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட முகவரி ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Cherry pick onto
ta: செர்ரி தேர்வு

en: Cherry pick this commit onto a branch
ta: செர்ரி ஒரு கிளையில் இந்த உறுதிப்பாட்டைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Failed to lookup the commit for branch “%s”: %s
ta: கிளைக்கான “ %s” ஐத் தேடுவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to cherry-pick the commit: %s
ta: செர்ரி-பிக் கமிட்: %s

en: Cherry pick has conflicts
ta: செர்ரி பிக் மோதல்களைக் கொண்டுள்ளது

en: The cherry pick of “%s” onto “%s” has caused conflicts, would you like to checkout branch “%s” with the cherry pick to your working directory to resolve the conflicts?
ta: “%s” இல் “%s” இன் செர்ரி தேர்வு மோதல்களை ஏற்படுத்தியுள்ளது, மோதல்களைத் தீர்க்க உங்கள் பணி கோப்பகத்திற்கு செர்ரி தேர்வோடு “%s” ஐ புதுப்பிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The cherry-pick of “%s” onto “%s” has caused conflicts, would you like to checkout the cherry pick to your working directory to resolve the conflicts?
ta: “%s” இல் “%s” இன் செர்ரி-பிக் மோதல்களை ஏற்படுத்தியுள்ளது, மோதல்களைத் தீர்க்க உங்கள் பணி கோப்பகத்திற்கு செர்ரி தேர்வைப் பார்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Checkout
ta: புதுப்பித்து

en: Cherry pick failed with conflicts
ta: செர்ரி பிக் மோதல்களுடன் தோல்வியடைந்தது

en: Cherry pick finished with conflicts in working directory
ta: செர்ரி பிக் வேலை கோப்பகத்தில் மோதல்களுடன் முடிந்தது

en: Cherry pick “%s” onto “%s”
ta: செர்ரி “%s” ஐ “%s” என்று தேர்வு செய்யுங்கள்

en: Successfully cherry picked
ta: வெற்றிகரமாக செர்ரி தேர்வு செய்தார்

en: Cherry pick onto “%s”
ta: செர்ரி “%s” மீது தேர்வு செய்யுங்கள்

en: Create branch…
ta: கிளையை உருவாக்கவும்…

en: Create a new branch at the selected commit
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உறுதிப்பாட்டில் ஒரு புதிய கிளையை உருவாக்கவும்

en: Failed to create branch
ta: கிளையை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: Create patch…
ta: பேட்சை உருவாக்கவும்…

en: Create a patch from the selected commit
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உறுதிப்பாட்டிலிருந்து ஒரு இணைப்பை உருவாக்கவும்

en: Save Patch File
ta: ஒட்டு கோப்பை சேமிக்கவும்

en: _Save Patch
ta: _சேவ் ஒட்டு

en: Failed to create patch
ta: ஒட்டு உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: Create tag…
ta: குறிச்சொல்லை உருவாக்கு…

en: Create a new tag at the selected commit
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உறுதிப்பாட்டில் புதிய குறிச்சொல்லை உருவாக்கவும்

en: Failed to create tag
ta: குறிச்சொல்லை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to lookup tag
ta: குறிச்சொல்லைத் தேடுவதில் தோல்வி

en: Provide a message to create an annotated tag
ta: சிறுகுறிப்பு குறிச்சொல்லை உருவாக்க ஒரு செய்தியை வழங்கவும்

en: Select and manage projects
ta: திட்டங்களைத் தேர்ந்தெடுத்து நிர்வகிக்கவும்

en: _Remove
ta: _ அகற்று

en: _Delete sources
ta: _ ஆதாரங்கள்

note: Translators: the two %s will be replaced to create a link to perform the scanning action.
en: We can also %sscan your home directory%s for git repositories.
ta: அறிவிலி களஞ்சியங்களுக்கான நாங்கள் %s வருடலாம் உங்கள் வீட்டு கோப்பகத்தை %s .

note: Translators: the two %s will be used to create a link to the author dialog.
en: In the mean time, you may want to %sset up your git profile%s.
ta: அதே நேரத்தில், %sஅமையுங்கள் உங்கள் அறிவிலி தன்விவரத்தை %s.

en: Failed to clone repository
ta: களஞ்சிய களஞ்சியத்தில் தோல்வியுற்றது

en: Failed to add repository
ta: களஞ்சியத்தை சேர்க்கத் தவறிவிட்டது

en: Create new repository
ta: புதிய களஞ்சியத்தை உருவாக்கவும்

note: Translators: %s is a file name
en: The location <i>%s</i> does not appear to be a valid git repository. Would you like to initialize a new git repository at this location?
ta: இருப்பிடம் <i>%s </i> சரியான அறிவிலி களஞ்சியமாகத் தெரியவில்லை. இந்த இடத்தில் ஒரு புதிய அறிவிலி களஞ்சியத்தைத் தொடங்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Create repository
ta: களஞ்சியத்தை உருவாக்கவும்

en: Failed to create repository
ta: களஞ்சியத்தை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: Scanning for repositories in %s
ta: %s இல் களஞ்சியங்களுக்கான ச்கேனிங்

en: Edit remote…
ta: ரிமோட் திருத்து…

en: Reconfigure this remote's name or URL
ta: இந்த ரிமோட்டின் பெயர் அல்லது முகவரி ஐ மறுசீரமைக்கவும்

en: Failed to edit remote
ta: தொலைதூரத்தைத் திருத்துவதில் தோல்வி

en: Checkout the selected reference
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பைப் பாருங்கள்

en: Checkout “%s”
ta: புதுப்பித்து “%s”

en: Failed to checkout branch: %s
ta: புதுப்பித்து கிளையில் தோல்வியுற்றது: %s

en: Failed to update HEAD: %s
ta: தலையைப் புதுப்பிப்பதில் தோல்வி: %s

en: Successfully checked out branch to working directory
ta: வேலை கோப்பகத்திற்கு கிளையை வெற்றிகரமாக சரிபார்க்கவும்

en: Failed to set the upstream branch %s for %s
ta: %s க்கு மேலோடை கிளையை %s ஐ அமைக்கத் தவறிவிட்டது

en: Copy name
ta: பெயரை நகலெடுக்கவும்

en: Copy the name of the reference to the clipboard
ta: இடைநிலைப்பலகைக்கு குறிப்பின் பெயரை நகலெடுக்கவும்

en: Create a new branch at the selected reference
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பில் ஒரு புதிய கிளையை உருவாக்கவும்

en: Failed to lookup reference
ta: தேடல் குறிப்பில் தோல்வியுற்றது

en: Create a patch from the selected reference
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பிலிருந்து ஒரு இணைப்பை உருவாக்கவும்

en: Create a new tag at the selected reference
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பில் புதிய குறிச்சொல்லை உருவாக்கவும்

en: Delete…
ta: நீக்கு…

en: Delete the selected reference
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பை நீக்கு

en: Confirm branch deletion
ta: கிளை நீக்குதலை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Are you sure that you want to permanently delete the branch <b><i>“%s”</i></b>?
ta: நீங்கள் கிளையை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்கள் என்று உறுதியாக இருக்கிறீர்களா <b> <i> “%s” </i> </b>?

en: Confirm tag deletion
ta: குறிச்சொல் நீக்குதலை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Are you sure that you want to permanently delete the tag <b><i>“%s”</i></b>?
ta: <b> <i> “%s” </i> </b> குறிச்சொல்லை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்கள் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Confirm remote branch deletion
ta: தொலை கிளை நீக்குதலை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Are you sure that you want to permanently delete the remote branch <b><i>“%s”</i></b>?
ta: தொலை கிளையை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்கள் என்று நீங்கள் உறுதியாக நம்புகிறீர்களா <b> <i> “%s” </i> </b>?

en: Delete
ta: நீக்கு

note: Translators: %s is the name of the tag
en: Failed to delete tag %s
ta: குறிச்சொல் %s ஐ நீக்குவதில் தோல்வி

note: Translators: the first %s is the name of the tag, the second is an error message
en: The tag %s could not be deleted: %s
ta: டேக் %s நீக்க முடியாது: %s

note: Translators: %s is the name of the branch
en: Failed to delete branch %s
ta: கிளை %s நீக்குவதில் தோல்வி

note: Translators: the first %s is the name of the branch, the second is an error message
en: The branch %s could not be deleted: %s
ta: கிளை %s நீக்க முடியவில்லை: %s

en: Fetch from %s
ta: %s இலிருந்து பெறு

en: Fetch remote objects from %s
ta: %s இலிருந்து தொலைதூர பொருட்களைப் பெறு

en: Fetching from <a href='%s'>%s</a>
ta: <a href = '%s'>%s </a> இலிருந்து பெறுதல்

note: Translators: updated refers to a remote reference having been updated,
en: updated
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Failed to fetch from <a href='%s'>%s</a>: <b>%s</b>
ta: <A href = '%s'>%s </a>: <b>%s </b> இலிருந்து பெறத் தவறிவிட்டது

note: Translators: the %s will get replaced with the remote url,
en: Fetched from <a href='%s'>%s</a>: <b>everything is up to date</b>
ta: <A href = '%s'>%s </a> இலிருந்து பெறப்பட்டது: <b> எல்லாம் புதுப்பித்த </b>

en: Merge into %s
ta: %s ஆக இணைக்கவும்

note: TODO
en: Merge another branch into branch %s
ta: மற்றொரு கிளையை %s கிளையில் இணை

en: Failed to merge commits: %s
ta: கமிட்டுகளை ஒன்றிணைப்பதில் தோல்வி: %s

en: Merge has conflicts
ta: ஒன்றிணைப்பு மோதல்கள் உள்ளன

en: The merge of “%s” into “%s” has caused conflicts, would you like to checkout branch “%s” with the merge to your working directory to resolve the conflicts?
ta: “%s” ஐ “%s” உடன் இணைப்பது மோதல்களை ஏற்படுத்தியுள்ளது, மோதல்களைத் தீர்க்க உங்கள் பணி கோப்பகத்துடன் ஒன்றிணைவதன் மூலம் “%s” ஐ புதுப்பிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The merge of “%s” into “%s” has caused conflicts, would you like to checkout the merge to your working directory to resolve the conflicts?
ta: “%s” ஐ “%s” உடன் இணைப்பது மோதல்களை ஏற்படுத்தியுள்ளது, மோதல்களைத் தீர்க்க உங்கள் பணி கோப்பகத்துடன் ஒன்றிணைவதை நீங்கள் பார்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Merge failed with conflicts
ta: ஒன்றிணைப்பு மோதல்களுடன் தோல்வியுற்றது

en: Finished merge with conflicts in working directory
ta: வேலை கோப்பகத்தில் மோதல்களுடன் ஒன்றிணைந்தது

en: Merge “%s” into “%s”
ta: “%s” ஐ “%s” ஆக இணைக்கவும்

en: Failed to lookup our commit: %s
ta: எங்கள் உறுதிப்பாட்டைத் தேடுவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to lookup their commit: %s
ta: அவர்களின் உறுதிப்பாட்டைத் தேடுவதில் தோல்வி: %s

en: Successfully merged “%s” into “%s”
ta: "%s" ஐ வெற்றிகரமாக “%s” இல் இணைத்தது

en: Merge “%s” into branch “%s”
ta: “%s” என்ற கிளையில் “%s” இல் ஒன்றிணைக்கவும்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Push to %s
ta: %s க்கு தள்ளுங்கள்

en: Push branch to %s
ta: கிளையை %s க்கு தள்ளுங்கள்

en: Pushing to %s
ta: %s க்கு தள்ளுதல்

en: Failed to push to %s: %s
ta: %s: %s க்கு தள்ளத் தவறிவிட்டது

note: Translators: the %s will get replaced with the remote url,
en: Pushed to %s
ta: %s க்கு தள்ளப்பட்டது

en: Push branch %s
ta: புச் கிளை %s

en: Are you sure that you want to push the branch %s?
ta: நீங்கள் கிளையை %s ஐ தள்ள விரும்புகிறீர்கள் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Push
ta: புச்

en: Rename…
ta: மறுபெயரிடுங்கள்…

en: Rename the selected reference
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்பை மறுபெயரிடுங்கள்

en: The specified name “%s” match with existing branch “%s”
ta: தற்போதுள்ள கிளை “%s” உடன் குறிப்பிட்ட பெயர் “%s” பொருந்தும்

en: Invalid name
ta: தவறான பெயர்

en: The specified name “%s” contains invalid characters
ta: குறிப்பிட்ட பெயரில் “%s” தவறான எழுத்துக்களைக் கொண்டுள்ளது

en: Failed to rename
ta: மறுபெயரிடுவதில் தோல்வி

en: Show tag info
ta: குறிச்சொல் தகவலைக் காட்டு

en: Show info at selected tag
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிச்சொல்லில் தகவலைக் காட்டு

en: Close
ta: மூடு

en: Remove remote
ta: ரிமோட்டை அகற்று

en: Removes remote from the remotes list
ta: ரிமோட்ச் பட்டியலிலிருந்து தொலைதூரத்தை நீக்குகிறது

en: Confirm remote deletion
ta: தொலை நீக்குதலை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Are you sure that you want to remove the remote <b><i>“%s”</i></b>?
ta: தொலைதூர <b> <i> “%s” </i> </b> ஐ அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Remove
ta: அகற்று

en: Failed to remove remote
ta: ரிமோட்டை அகற்றுவதில் தோல்வி

en: Add Repository
ta: களஞ்சியத்தைச் சேர்க்கவும்

en: _Add
ta: _ADD

en: _Scan for all git repositories from this directory
ta: இந்த கோப்பகத்திலிருந்து அனைத்து அறிவிலி களஞ்சியங்களுக்கும் _ச்கான்

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Open Repository
ta: திறந்த களஞ்சியம்

en: _Open
ta: _OPEN

en: Select items
ta: உருப்படிகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: “%s” is not a Git repository.
ta: “%s” என்பது ஒரு அறிவிலி களஞ்சியமல்ல.

en: Your user name and email are not configured yet. Please go to the user configuration and provide your name and email.
ta: உங்கள் பயனர் பெயர் மற்றும் மின்னஞ்சல் இன்னும் கட்டமைக்கப்படவில்லை. தயவுசெய்து பயனர் உள்ளமைவுக்குச் சென்று உங்கள் பெயர் மற்றும் மின்னஞ்சலை வழங்கவும்.

en: Your user name is not configured yet. Please go to the user configuration and provide your name.
ta: உங்கள் பயனர் பெயர் இன்னும் கட்டமைக்கப்படவில்லை. தயவுசெய்து பயனர் உள்ளமைவுக்குச் சென்று உங்கள் பெயரை வழங்கவும்.

en: Your email is not configured yet. Please go to the user configuration and provide your email.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் இன்னும் கட்டமைக்கப்படவில்லை. தயவுசெய்து பயனர் உள்ளமைவுக்குச் சென்று உங்கள் மின்னஞ்சலை வழங்கவும்.

en: Missing author details
ta: எழுத்தாளர் விவரங்களைக் காணவில்லை

en: Select all commits by default in the history activity
ta: வரலாற்று செயல்பாட்டில் இயல்பாக அனைத்து கமிட்டுகளையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select all branches by default in the history activity
ta: வரலாற்று செயல்பாட்டில் இயல்பாக அனைத்து கிளைகளையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select all remotes by default in the history activity
ta: வரலாற்று செயல்பாட்டில் இயல்புநிலையாக அனைத்து ரிமோட்களையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select all tags by default in the history activity
ta: வரலாற்று செயல்பாட்டில் இயல்பாக எல்லா குறிச்சொற்களையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select the specified reference by default in the history activity
ta: வரலாற்று செயல்பாட்டில் இயல்புநிலையாக குறிப்பிட்ட குறிப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: REFERENCE
ta: குறிப்பு

en: %zu ahead, %zu behind
ta: %zu முன்னால், %zu பின்னால்

en: %zu ahead
ta: %zu முன்னால்

en: %zu behind
ta: %zu பின்னால்

en: All commits
ta: அனைத்து கமிட்டுகளும்

en: Branches
ta: கிளைகள்

en: Remotes
ta: தொலைதூரங்கள்

en: Stash
ta: ச்டாச்

en: History
ta: வரலாறு

en: Examine the history of the repository
ta: களஞ்சியத்தின் வரலாற்றை ஆராயுங்கள்

en: Mainline
ta: மெயின்லைன்

[ctx: Preferences]
en: Commit
ta: உறுதிமொழி

en: _Use the system fixed width font (%s)
ta: கணினி நிலையான அகல எழுத்துருக்களைப் பயன்படுத்து (%s)

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Create Remote
ta: தொலை உருவாக்கு

en: Remote _name:
ta: தொலை பெயர்:

en: Remote _URL:
ta: தொலை முகவரி:

en: _Save
ta: சேமி

en: Default details used for all repositories
ta: அனைத்து களஞ்சியங்களுக்கும் பயன்படுத்தப்படும் இயல்புநிலை விவரங்கள்

en: E-mail:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Checkout Remote Branch
ta: புதுப்பித்த தொலைநிலை கிளை

en: C_heckout
ta: சரிபார்

en: Local branch _name:
ta: உள்ளக கிளை பெயர்:

en: _Remote branch:
ta: தொலை கிளை:

en: _Track remote branch
ta: கண்காணி தொலை கிளை

en: Clone Repository
ta: நகலி களஞ்சியம்

en: Cl_one
ta: நகலி

en: _Local Folder:
ta: உள்ளக கோப்புறை:

en: Select location…
ta: இருப்பிடத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்…

en: Bare repository
ta: வெற்று களஞ்சியம்

[ctx: Create Dialog]
en: Commit
ta: உறுதிமொழி

en: C_ommit
ta: உறுதிமொழி

en: _Amend previous commit
ta: முந்தைய உறுதிப்பாட்டில் உறுதிப்படுத்து

en: Add _signed-off-by signature
ta: கையொப்பத்தால் குறியிடப்பட்டது-மூலம் சேர்

en: Add si_gnature
ta: கையொப்பங்களைச் சேர்

en: Filter Files
ta: கோப்புகளை வடிகட்டு

en: Skip commit _hooks
ta: உறுதிமொழி ஊக்குகளைத் தவிர்

en: S_tage selection
ta: மேடை தேர்வு

en: D_iscard selection
ta: கைவிடு தேர்வு

en: The submodule is in a dirty state and has staged and/or unstaged changes that are not yet committed as shown below.
ta: சப்மோடூல் ஒரு அழுக்கு நிலையில் உள்ளது மற்றும் கீழே காட்டப்பட்டுள்ளபடி இன்னும் செய்யப்படாத மற்றும்/அல்லது நிலைநிறுத்தப்படாத மாற்றங்களை அரங்கேற்றியுள்ளது.

en: Staged:
ta: அரங்கேற்றப்பட்டது:

en: Unstaged:
ta: நிலைத்திருப்பது:

en: Subject
ta: பொருள்

en: Author
ta: நூலாசிரியர்

en: Committer
ta: ஆணையர்

en: SHA1
ta: சா1

en: Date
ta: திகதி

en: Create Branch
ta: கிளையை உருவாக்கவும்

en: C_reate
ta: உருவாக்கு (_r)

en: Branch _name:
ta: கிளை பெயர்:

en: _Checkout the created branch
ta: உருவாக்கப்பட்ட கிளையை சரிபார்க்கவும்

en: Create Tag
ta: குறிச்சொல்லை உருவாக்கவும்

en: Tag _name:
ta: குறிச்சொல் பெயர்:

en: No repositories have been added yet. To get started, you can add an existing repository or clone a new one.
ta: இதுவரை எந்த களஞ்சியங்களும் சேர்க்கப்படவில்லை. தொடங்குவதற்கு, நீங்கள் ஏற்கனவே இருக்கும் களஞ்சியத்தைச் சேர்க்கலாம் அல்லது புதியதை நகலி செய்யலாம்.

en: Edit Remote
ta: தொலை திருத்து

en: _Reload
ta: மறுஏற்றம் (_R)

en: _Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: _Author Details
ta: ஆசிரியர் விவரங்கள்

en: _Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: _About gitg
ta: அறிவிலிசீ பற்றி

en: _New Window
ta: புதிய சாளரம்

en: Show markup
ta: மார்க்அப்பைக் காட்டு

en: Display _subject margin at column:
ta: நெடுவரிசையில் _subject விளிம்பைக் காண்பி:

en: Display right _margin at column:
ta: நெடுவரிசையில் வலது விளிம்பைக் காண்பி:

en: Maximum number of messages:
ta: செய்திகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை:

en: Maximum number of messages to keep for commit message history
ta: செய்தி வரலாற்றைச் செய்ய அதிகபட்ச செய்திகளின் எண்ணிக்கை

en: Maximum number of days:
ta: நாட்கள் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை:

en: Maximum number of days to keep for commit message history
ta: செய்தி வரலாற்றை உறுதிப்படுத்த அதிகபட்ச நாட்கள்

en: Language:
ta: மொழி:

en: Enable spell checking
ta: எழுத்துப்பிழை சோதனையை இயக்கவும்

en: Commit Message
ta: செய்தியைச் செய்யுங்கள்

en: Datetime format
ta: தேதிநேர வடிவம்

en: Predefined:
ta: முன் வரையறுக்கப்பட்ட:

en: Custom:
ta: வழக்கம்:

en: Check in vala documentation for datetime to write your own format.
ta: உங்கள் சொந்த வடிவமைப்பை எழுத தேதி நேரத்திற்கான வாலா ஆவணங்களை சரிபார்க்கவும்.

en: Default selection
ta: இயல்புநிலை தேர்வு

en: Current branch
ta: தற்போதைய கிளை

en: All branches
ta: அனைத்து கிளைகளும்

en: References
ta: குறிப்புகள்

en: Sort references in the sidebar by latest activity
ta: பக்கப்பட்டியில் குறிப்புகளை அண்மைக் கால செயல்பாடு மூலம் வரிசைப்படுத்தவும்

en: Show upstream (remote) branch when selecting a local branch
ta: உள்ளக கிளையைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது மேலோடை (ரிமோட்) கிளையைக் காட்டுங்கள்

en: Commits
ta: கமிட்ச்

en: Collapse inactive lanes
ta: செயலற்ற பாதைகளை சரிவு

en: Early
ta: ஆரம்பத்தில்

en: Late
ta: தாமதமாக

en: Show history in topological order
ta: இடவியல் வரிசையில் வரலாற்றைக் காட்டு

en: Preserve mainline for currently checked out branch
ta: தற்போது சரிபார்க்கப்பட்ட கிளைக்கு மெயின்லைன் பாதுகாக்கவும்

en: Startup
ta: தொடங்கு

en: Start with activity:
ta: செயல்பாட்டுடன் தொடங்கவும்:

en: Commit
ta: உறுதிமொழி

en: Layout
ta: மனையமைவு

en: Use horizontal layout
ta: கிடைமட்ட அமைப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: Avatars
ta: அவதாரங்கள்

en: Use gravatar service to provide user avatars
ta: பயனர் அவதாரங்களை வழங்க கிரேடர் சேவையைப் பயன்படுத்து

en: Monitoring
ta: கண்காணிப்பு

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Editor _font:
ta: திருத்தி எழுத்துரு:

en: Pick the editor font
ta: திருத்தி எழுத்துருவைத் தேர்ந்தெடு

en: Diff
ta: வேறுபாடு

en: Enable syntax highlighting of source code in diff views
ta: வேறுபட்ட காட்சிகளில் மூலக் குறியீட்டை சிறப்பம்சமாக இயக்கு

en: Syntax highlighting color scheme:
ta: வண்ணத் திட்டத்தை சிறப்பிக்கும் தொடரியல்:

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

[ctx: shortcut window]
en: Windows
ta: சாளரங்கள்

[ctx: shortcut window]
en: Open shortcut window
ta: குறுக்குவழி சாளரத்தைத் திற

[ctx: shortcut window]
en: Open a new window
ta: புதிய சாளரத்தைத் திற

[ctx: shortcut window]
en: Reload the window
ta: சாளரத்தை மீண்டும் ஏற்று

[ctx: shortcut window]
en: Open the window menu
ta: சாளர பட்டியலைத் திற

[ctx: shortcut window]
en: Open a repository
ta: ஒரு களஞ்சியத்தைத் திற

[ctx: shortcut window]
en: Open preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் திற

[ctx: shortcut window]
en: Find
ta: கண்டுபிடி

[ctx: shortcut window]
en: Move to next search result
ta: அடுத்த தேடல் முடிவுக்கு செல்

[ctx: shortcut window]
en: Move to previous search result
ta: முந்தைய தேடல் முடிவுக்கு செல்

[ctx: shortcut window]
en: Close the active window
ta: செயலில் உள்ள சாளரத்தை மூடு

[ctx: shortcut window]
en: Quit the application
ta: செயலியை விட்டு வெளியேறு

[ctx: shortcut window]
en: Change to Dash
ta: கோடுக்கு மாற்றம்

[ctx: shortcut window]
en: Change to History View
ta: வரலாற்று பார்வைக்கு மாற்றம்

[ctx: shortcut window]
en: Change to Commit View
ta: பார்வைக்கு மாற்றம்

[ctx: shortcut window]
en: Change to activity
ta: செயல்பாட்டில் மாற்றம்

[ctx: shortcut window]
en: Commit Activity
ta: செயல்பாட்டைச் செய்

[ctx: shortcut window]
en: Select/Unselect
ta: தேர்ந்தெடு/தேர்வுநீக்கு

[ctx: shortcut window]
en: Open commit dialog
ta: உறுதிமொழி உரையாடல் திற

[ctx: shortcut window]
en: Stage selection
ta: மேடை தேர்வு

[ctx: shortcut window]
en: Unstage selection
ta: கட்டம் தேர்வு

[ctx: shortcut window]
en: Discard selection
ta: தேர்வை நிராகரி

[ctx: shortcut window]
en: Edit selection
ta: தேர்வைத் திருத்து

[ctx: shortcut window]
en: Commit Dialog
ta: உரையாடல்

[ctx: shortcut window]
en: Commit
ta: உறுதிமொழி

[ctx: shortcut window]
en: Cancel Commit
ta: உறுதிப்பாட்டை ரத்துசெய்

[ctx: shortcut window]
en: Previous commit message
ta: முந்தைய கமிட் செய்தி

[ctx: shortcut window]
en: Next commit message
ta: அடுத்து செய்த செய்தி

[ctx: shortcut window]
en: History Activity
ta: வரலாற்று செயல்பாடு

en: Show Tag info
ta: குறிச்சொல் தகவலைக் காட்டு

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: Show the list of recently used repositories
ta: அண்மைக் காலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட களஞ்சியங்களின் பட்டியலைக் காட்டு

en: Clone repository
ta: நகலி களஞ்சியம்

en: Add repository
ta: களஞ்சியத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Find a word or phrase
ta: ஒரு சொல் அல்லது சொற்றொடரைக் கண்டறியவும்

en: General settings and options
ta: பொது அமைப்புகள் மற்றும் விருப்பங்கள்

en: Previous result
ta: முந்தைய முடிவு

en: Next result
ta: அடுத்த முடிவு

note: Translators: %s will be replaced with a URL indicating the resource for which the authentication is required.
en: Password required for %s
ta: %s க்கு கடவுச்சொல் தேவை

en: Now
ta: இப்போது

en: A minute ago | %d minutes ago
ta[0]: ஒரு மணித்துளி முன்பு
ta[1]: %d மணித்துளிகளுக்கு முன்பு

en: Half an hour ago
ta: அரை மணி நேரத்திற்கு முன்பு

en: An hour ago | %d hours ago
ta[0]: ஒரு மணி நேரத்திற்கு முன்பு
ta[1]: %d மணிநேரங்களுக்கு முன்பு

en: A day ago | %d days ago
ta[0]: ஒரு நாள் முன்பு
ta[1]: %d நாட்களுக்கு முன்பு

note: Translators: this label is displayed below the image diff, %s is substituted with the size of the image
en: before (%s)
ta: முன் (%s)

note: Translators: this label is displayed below the image diff, %s is substituted with the size of the image
en: removed (%s)
ta: அகற்றப்பட்டது (%s)

note: Translators: this label is displayed below the image diff, %s is substituted with the size of the image
en: after (%s)
ta: பிறகு (%s)

note: Translators: this label is displayed below the image diff, %s is substituted with the size of the image
en: added (%s)
ta: சேர்க்கப்பட்டது (%s)

en: Collapse all
ta: அனைத்தையும் சரக்கு

en: Expand all
ta: அனைத்தையும் விரிவாக்குங்கள்

en: <small>Authored by</small> %s
ta: %s ஆல் <small> எழுதப்பட்டது</small>

en: <small>Committed by</small> %s
ta: %s ஆல் <small> உறுதிசெய்யப்பட்டது</small>

note: Translators: Unif stands for unified diff format
en: Unif
ta: யூனிஃப்

note: Translators: Split stands for the noun
en: Split
ta: பிளவு

en: Binary
ta: இருமம்

en: Image
ta: படம்

en: _Open file
ta: கோப்பு திற

en: Open containing _folder
ta: கொண்ட கோப்புறையைத் திற

en: _Copy file path
ta: கோப்பு பாதை நகல்

note: Translators: this is used to construct: "at <directory>", to indicate where the repository is at.
en: at %s
ta: %s இல்

note: Translators: this is used to construct: "<branch-name> at <directory>"
en: %s at %s
ta: %s இல் %s

en: Cloning…
ta: நகலெடுத்தல்…

en: Deleting repository source files “%s” will delete them from disk and cannot be undone. Are you sure?
ta: களஞ்சிய மூல கோப்புகளை நீக்குவது “%s” அவற்றை வட்டில் இருந்து நீக்கிவிடும், மேலும் அவை செயல்தவிர்க்க முடியாது. நீங்கள் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Move to trash
ta: குப்பைக்கு நகர்த்தவும்

en: Delete permanently
ta: நிரந்தரமாக நீக்கு

en: Could not read commit message after running commit-msg hook: %s
ta: கமிட்-எம்.எச்.சி ஊக்கை இயக்கிய பிறகு கமிட் செய்தியைப் படிக்க முடியவில்லை: %s

en: setup “%s” to do a signed commit
ta: கையொப்பமிடப்பட்ட உறுதிப்பாட்டை செய்ய “%s” அமைக்கவும்

en: error signing the commit “%s”
ta: “%s” கமிட்டத்தில் கையொப்பமிடுவதில் பிழை

en: error updating current ref “%s”
ta: தற்போதைய Ref “%s” ஐப் புதுப்பிப்பதில் பிழை

en: _Authenticate
ta: உண்மையாக்கு

en: The previous attempt to authenticate has failed, please provide your user name and password and try again.
ta: அங்கீகாரத்திற்கான முந்தைய முயற்சி தோல்வியுற்றது, தயவுசெய்து உங்கள் பயனர் பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை வழங்கி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: _Username:
ta: பயனர்பெயர்:

en: _Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Forget password _immediately
ta: கடவுச்சொல்லை உடனடியாக மறந்துவிட்டேன்

en: Remember password until you _logout
ta: நீங்கள் _logout வரை கடவுச்சொல்லை நினைவில் கொள்ளுங்கள்

en: Remember _forever
ta: நினைவில் கொள்ளுங்கள் _ ஃபோரெவர்

en: Parents
ta: பெற்றோர்

en: Unable to display changes for binary file
ta: பைனரி கோப்பிற்கான மாற்றங்களைக் காட்ட முடியவில்லை

en: Side by side
ta: அருகருகே

en: Slider
ta: ச்லைடர்

en: Overlay
ta: மேலடுக்கு

en: Difference
ta: வேறுபாடு

en: Tab width:
ta: தாவல் அகலம்:

en: Wrap lines:
ta: மடக்கு கோடுகள்:

en: Ignore whitespace:
ta: இடைவெளியை புறக்கணிக்கவும்:

en: Context:
ta: சூழல்:

en: Spacing
ta: இடைவெளி

en: Remove the repository from the list (does not delete the repository from disk)
ta: பட்டியலிலிருந்து களஞ்சியத்தை அகற்று (வட்டில் இருந்து களஞ்சியத்தை நீக்காது)

en: Show the changes introduced by the selected commit
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கமிட் அறிமுகப்படுத்திய மாற்றங்களைக் காட்டு

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Show the files in the tree of the selected commit
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உறுதிப்பாட்டின் மரத்தில் உள்ள கோப்புகளைக் காட்டுங்கள்
