glade3.HEAD - en to gu translation catalogue (489 entries)

en: Create or open user interface designs for GTK+ applications
gu: GTK+ કાર્યક્રમો માટે વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસ રચનાઓ ખોલો અથવા બનાવો

en: Glade Interface Designer
gu: Glade ઇન્ટરફેસ રચનાર

en: User Interface Designer
gu: વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસ રચનાર

en: Output version information and exit
gu: આવૃત્તિ જાણકારી ને પ્રદર્શીત કરો અને બહાર નીકળો

en: Disable Devhelp integration
gu: ડેવમદદ એકીકરણ ને નિષ્ક્રિય કરો

en: be verbose
gu: વર્ણનીય રહો

en: Create or edit user interface designs for GTK+ or GNOME applications.
gu: GTK+ અથવા GNOME કાર્યક્રમો માટે વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસ રચનાઓમાં ફેરફાર કરો અથવા બનાવો

en: Glade options
gu: Glade વિકલ્પો

en: Glade debug options
gu: Glade ડિબગ વિકલ્પો

en: Show Glade debug options
gu: Glade ડિબગ વિકલ્પો બતાવો

en: gmodule support not found. gmodule support is required for glade to work
gu: gmodule આધાર શોધાયુ નહિં. gmodule આધાર એ glade ને કામ કરવા માટે જરૂરી છે

en: Unable to open '%s', the file does not exist.
gu: '%s' ને ખોલવા માટે અસમર્થ, ફાઇલ અસ્તિત્વ ધરાવતી નથી.

en: [Read Only]
gu: [ફક્ત વાંચવા]

en: Could not display the URL '%s'
gu: URL '%s' ને દર્શાવી શકાયુ નહિં

en: No suitable web browser could be found.
gu: બંધબેસતુ વેબ બ્રાઉઝર શોધી શકાયુ નહિં

note: translators: referring to the action of activating a file named '%s'. *              we also indicate to users that the file may be read-only with *              the second '%s'
en: Activate '%s' %s
gu: '%s' %s ને સક્રિય કરો

note: translators: referring to the action of activating a file named '%s' FIXME add hint for translators
en: Activate '%s'
gu: '%s' સક્રિય કરો

en: Open…
gu: ખોલો...

en: The file %s has been modified since reading it
gu: તેની બાબતમાં ફાઇલ %s ને બદલી દેવામાં આવી છે

en: If you save it, all the external changes could be lost. Save it anyway?
gu: જો તમે તેનો સંગ્રહ કર્યો હોય તો, બધા બહારના બદલાવો ગુમ થઇ શકે છે. તેને ગમેતે રીતે સંગ્રહ કરો?

en: _Save Anyway
gu: ગમેતે રીતે સગ્રહ કરો (_S)

en: _Don't Save
gu: સંગ્રહ કરો નહિં (_D)

en: Failed to save %s: %s
gu: %1$s ને સંગ્રહ કરવામાં નિષ્ફળતા: %2$s

en: Project '%s' saved
gu: પ્રોજેક્ટ '%s' સંગ્રહ થયેલ છે

en: Save As…
gu: આ રીતે સંગ્રહ કરો...

en: Could not save the file %s
gu: ફાઇલ %s ને સંગ્રહ કરી શકાઇ નહિં

en: You do not have the permissions necessary to save the file.
gu: ફાઇલ ને સંગ્રહ કરવામાં તમારી પાસે જરૂરી પરવાનગીઓ નથી

en: Could not save file %s. Another project with that path is open.
gu: ફાઇલ %s નો સંગ્રહ કરી શક્યા નહિં. બીજો પ્રોજેક્ટ પેલા માર્ગ સાથે ખુલ્લો છે.

en: No open projects to save
gu: સંગ્રહ કરવા માટે પ્રોજેક્ટો ખુલ્લા નથી

en: <span weight="bold" size="larger">Save changes to project "%s" before closing?</span>
    
    Your changes will be lost if you don't save them.
gu: <span weight="bold" size="larger">બંધ કરતા પહેલા પ્રોજેક્ટ "%s" ના બદલાવો સંગ્રહ કરો?</span>
    
    જો તમે તેઓને સંગ્રહ નહિં કરો તો તમારા બદલાવો ગુમ થઇ જશે.

en: _Close without Saving
gu: સંગ્રહ કર્યા વગર બંધ કરો (_C)

en: Failed to save %s to %s: %s
gu: %2$s ને %1$s માં સંગ્રહ કરવામાં નિષ્ફળતા: %3$s

en: Save…
gu: સંગ્રહ કરો...

en: Could not display the online user manual
gu: ઓનલાઇન વપરાશકર્તા પુસ્તિકા દર્શાવી શકાઇ નહિં

en: Could not display the online developer reference manual
gu: ઓનલાઇન ડેવલપર સંદર્ભ પુસ્તિકા દર્શાવી શકાઇ નહિં

en: A user interface designer for GTK+ and GNOME.
gu: GTK+ અને GNOME માટે વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસ રચનાર.

note: File
en: _File
gu: ફાઇલ (_F)

note: Edit
en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

note: View
en: _View
gu: દ્રશ્ય (_V)

en: _Projects
gu: પ્રોજેક્ટો (_P)

note: Help
en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: Create a new project
gu: નવો પ્રોજેક્ટ બનાવો

en: _Open…
gu: ખોલો (_O)...

en: Open a project
gu: પ્રોજેક્ટને ખોલો

en: Open _Recent
gu: તાજેતરનાંને ખોલો (_R)

en: Quit the program
gu: પ્રોગ્રામને બહાર નિકાળો

note: ViewMenu
en: Palette _Appearance
gu: પેલેટ પ્રદર્શન (_A)

en: About this application
gu: આ કાર્યક્રમ વિશે

en: _Contents
gu: સમાવિષ્ટો (_C)

en: Display the user manual
gu: વપરાશકર્તા પુસ્તિકાને દર્શાવો

en: _Developer Reference
gu: ડેવલપર સંદર્ભ (_D)

en: Display the developer reference manual
gu: ડેવલપર સંદર્ભ પુસ્તિકાને દર્શાવો

en: Save the current project
gu: હાલના પ્રોજેક્ટનો સંગ્રહ કરો

en: Save _As…
gu: આ રીતે સંગ્રહ કરો (_A)...

en: Save the current project with a different name
gu: વિવિધ નામ સાથે હાલના પ્રોજેક્ટ નો સંગ્રહ કરો

en: Close the current project
gu: હાલના પ્રોજેક્ટ ને બંધ કરો

en: Undo the last action
gu: અંતની ક્રિયાને પૂર્વ સ્થિતિમાં લાવો

en: Redo the last action
gu: અંતની ક્રિયાને ફરીથી લાવો

en: Cut the selection
gu: પસંદિત ભાગ કાપો

en: Copy the selection
gu: પસંદિત ભાગ ની નકલ કરો

en: Paste the clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડને ચોંટાડો

en: Delete the selection
gu: પસંદિત ભાગને દૂર કરો

en: Modify project preferences
gu: પ્રોજેક્ટ પસંદગીઓને બદલો

note: ViewMenu
en: _Clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડ (_C)

en: Show the clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડને બતાવો

note: ProjectsMenu
en: _Previous Project
gu: પહેલાંનો પ્રોજેક્ટ (_P)

en: Activate previous project
gu: પહેલાંના પ્રોજેક્ટને સક્રિય કરો

en: _Next Project
gu: પછીનો પ્રોજેક્ટ (_N)

en: Activate next project
gu: પછીના પ્રોજેક્ટને સક્રિય કરો

en: _Use Small Icons
gu: નાંના આઇકોનોને વાપરો (_U)

en: Show items using small icons
gu: નાંના આઇકોનોની મદદથી વસ્તુઓને બતાવો

en: Context _Help
gu: સંદર્ભ મદદ (_H)

en: Show or hide contextual help buttons in the editor
gu: સંપાદકમાં સાંદર્ભિક મદદ બટનોને છુપાડો અને બતાવો

en: Dock _Palette
gu: ડોક પેલેટ (_P)

en: Dock the palette into the main window
gu: મુખ્ય વિન્ડોમાં પેલેટને ડોક કરો

en: Dock _Inspector
gu: ઇન્સપેક્ટરને ડોક કરો (_I)

en: Dock the inspector into the main window
gu: મુખ્ય વિન્ડોમાં ઇન્સપેક્ટરને ડોક કરો

en: Dock _Editor
gu: સંપાદકને ડોક કરો (_E)

en: Dock the editor into the main window
gu: મુખ્ય વિન્ડોમાં સંપાદકને ડોક કરો

en: Text beside icons
gu: આઇકોનોની નજીક લખાણ

en: Display items as text beside icons
gu: આઇકોનોની નજીક લખાણ તરીકે વસ્તુઓને દર્શાવો

en: _Icons only
gu: ફક્ત આઇકોનો (_I)

en: Display items as icons only
gu: ફક્ત આઇકોનો તરીકે વસ્તુઓને દર્શાવો

en: _Text only
gu: ફક્ત લખાણ (_T)

en: Display items as text only
gu: ફક્ત લખાણ તરીકે વસ્તુઓને દર્શાવો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Select widgets in the workspace
gu: કામ કરવાની જગ્યામાં વિજેટ ને પસંદ કરો

en: Drag Resize
gu: પુન:આકાર ને ખેંચો

en: Drag and resize widgets in the workspace
gu: કામ કરવાની જગ્યામાં વિજેટ ને પુન:આકાર અને ખેંચો

en: Could not create a new project.
gu: નવા પ્રોજેક્ટ ને બનાવી શક્યા નહિં

en: The project %s has unsaved changes
gu: પ્રોજેક્ટ %s ને અસંગ્રહિત બદલાવો છે

en: If you reload it, all unsaved changes could be lost. Reload it anyway?
gu: જો તમે તેને ફરીથી લોડ કરશો તો, બધા અસંગ્રહિત બદલાવો ગુમ થઇ શકે છે. તેને ગમે તે રીતે ફરીથી લોડ કરો?

en: The project file %s has been externally modified
gu: પ્રોજેક્ટ ફાઇલ %s બહારથીજ બદલાઇ ગઇ છે

en: Do you want to reload the project?
gu: શું તમે પ્રોજેક્ટને ફરીથી લોડ કરવા માંગો છો?

en: _Reload
gu: ફરીથી લોડ કરો (_R)

en: _Undo
gu: મૂળ સ્થિતિમાં લાવો (_U)

note: Change tooltips
en: Undo: %s
gu: મૂળ સ્થિતિમાં લાવો: %s

en: the last action
gu: અંતની ક્રિયા

en: _Redo
gu: ફરીથી કરો (_R)

en: Redo: %s
gu: ફરીથી કરો: %s

en: Go back in undo history
gu: ઇતિહાસની મૂળ સ્થિતિમાં પાછા જાઓ

en: Go forward in undo history
gu: ઇતિહાસની મૂળ સ્થિતિમાં આગળ જાઓ

en: Palette
gu: પેલેટ

en: Inspector
gu: ઇન્સપેક્ટર

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: Clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડ

en: Active Project
gu: સક્રિય પ્રોજેક્ટ

en: The active project
gu: સક્રિય પ્રોજેક્ટ

en: Pointer Mode
gu: પોઇન્ટર સ્થિતિ

en: Current mode for the pointer in the workspace
gu: કામ કરવાની જગ્યામાં પોઇન્ટર માટે હાલની સ્થિતિ

en: Trying to save private data to %s directory but it is a regular file.
    No private data will be saved in this session
gu:  %s ડિરેક્ટરીની ખાનગી માહિતી ને સંગ્રહ કરવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે પરંતુ તે નિયમિત ફાઇલ છે.
    આ સત્રમાં ખાનગી માહિતી સંગ્રહિત કરાશે નહિં

en: Failed to create directory %s to save private data.
    No private data will be saved in this session
gu: ખાનગી માહિતીને સંગ્રહ કરવામાં ડિરેક્ટરી %s ને બનાવવામાં નિષ્ફળતા.
    આ સત્રમાં ખાનગી માહિતી સંગ્રહિત કરાશે નહિં

en: Error writing private data to %s (%s).
    No private data will be saved in this session
gu: %s (%s) ની ખાનગી માહિતીને લખવામાં ભૂલ.
    આ સત્રમાં ખાનગી માહિતી ને સંગ્રહિત કરાશે નહિં

en: Error serializing configuration data to save (%s).
    No private data will be saved in this session
gu: (%s) સંગ્રહ કરવા માટે ક્રમાનુગત રૂપરેખા માહિતીમાં ભૂલ.
    આ સત્રમાં ખાનગી માહિતી ને સંગ્રહિત કરાશે નહિં

en: Error opening %s to write private data (%s).
    No private data will be saved in this session
gu: ખાનગી માહિતી (%s) ને લખવા માટે %s ને ખોલવામાં ભૂલ.
    આ સત્રમાં ખાનગી માહિતી ને સંગ્રહિત કરાશે નહિં

en: You cannot copy a widget internal to a composite widget.
gu: તમે મિશ્ર વિજેટ ને આંતરિક વિજેટમાં નકલ કરી શકાયુ નહિં.

en: No widget selected.
gu: વિજેટ પસંદ થયેલ નથી.

en: You cannot cut a widget internal to a composite widget.
gu: તમે મિશ્ર વિજેટને આંતરિક વિજેટમાં કાપી શકાયુ નહિં.

en: Unable to paste to the selected parent
gu: પસંદ કરાયેલ મુખ્ય ઘટકને ચોંટાડવામાં અસમર્થ

en: Unable to paste to multiple widgets
gu: ઘણાબધા વિજેટોને ચોંટાડવામાં અસમર્થ

en: No widget selected on the clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડ પર પસંદ થયેલ વિજેટ નથી

en: Unable to paste widget %s without a parent
gu: મુખ્ય ઘટક સિવાય વિજેટ %s ને ચોંટાડવામાં અસમર્થ

en: Only one widget can be pasted at a time to this container
gu: ફક્ત એક વિજેટ ને આ પાત્રમાં એક જ સમયે ચોંટાડી શકાય છે

en: Insufficient amount of placeholders in target container
gu: લક્ષ્ય પાત્રમાં પ્લેસહોલ્ડરની અપૂરતી સંખ્યા

en: You cannot delete a widget internal to a composite widget.
gu: તમે મિશ્ર વિજેટ ને આંતરિક વિજેટમાં દૂર કરી શકાતુ નથી.

en: Stock
gu: સ્ટોક

en: A builtin stock item
gu: અંતભૂર્તીત સ્ટોક વસ્તુ

en: Stock Image
gu: સ્ટોક ઇમેજ

en: A builtin stock image
gu: અંતભૂર્તીત સ્ટોક ઇમેજ

en: Objects
gu: ઘટકો

en: A list of objects
gu: ઘટકોની યાદી

en: A pixbuf value
gu: pixbuf કિંમત

en: A gdk color value
gu: gdk રંગ કિંમત

en: Integer
gu: ઇન્ટીજર

en: An integer value
gu: ઇન્ટીજર કિંમત

en: String
gu: અક્ષરમાળા

en: An entry
gu: નોંધણી

en: String array
gu: અક્ષરમાળા એરે

en: Float
gu: ફ્લોટ

en: A floating point entry
gu: ફ્લોટીંગ પોઇંટ નોંધણી

en: Boolean
gu: બૂલીયન

en: A boolean value
gu: બૂલીયન

en: Setting object type on %s to %s
gu: %2$s ને %1$s પર ઘટર પ્રકારને સુયોજિત કરી રહ્યા છે

en: Add a %s to %s
gu: %2$s ને %1$s માં ઉમેરો

en: Delete %s child from %s
gu: %2$s માંથી %1$s બાળકને દૂર કરો

en: Reorder %s's children
gu: %s નાં બાલકોને ફરીથી ક્રમમાં કરો

en: Label
gu: લેબલ

en: Type
gu: પ્રકાર

note: Name
en: Name :
gu: નામ :

note: Type
en: Type :
gu: પ્રકાર :

en: Widget
gu: વિજેટ

en: Setting multiple properties
gu: ઘણાબધા ગુણધર્મોને સુયોજિત કરી રહ્યા છે

en: Setting %s of %s
gu: %2$s ને %1$s માં સુયોજન

en: Setting %s of %s to %s
gu: %3$s કરવા માટે %2$s ને %1$s માં સુયોજન

en: Renaming %s to %s
gu: %2$s ને %1$s માં ફરીથી નામકરણ કરી રહ્યા છે

en: Add %s
gu: %s ઉમેરો

en: multiple
gu: ઘણાબધા

en: You cannot remove a widget internal to a composite widget.
gu: તમે મિશ્ર વિજેટ ને આંતરિક વિજેટમાં દૂર કરી શકાતુ નથી.

en: Remove %s
gu: %s ને દૂર કરો

en: Remove multiple
gu: ઘણાબધા ને દૂર કરો

en: Clipboard add %s
gu: %s ક્લિપબોર્ડ માટે ઉમેરો

en: Clipboard add multiple
gu: ઘણાબધા ક્લિપબોર્ડ માટે ઉમેરો

en: Clipboard remove %s
gu: %s ક્લિપબોર્ડને દૂર કરો

en: Clipboard remove multiple
gu: ઘણાબધા ક્લિપબોર્ડને દૂર કરો

en: Create %s
gu: %s ને બનાવો

en: Delete %s
gu: %s ને કાઢી નાંખો

en: Cut %s
gu: %s ને કાપો

en: Copy %s
gu: %s ની નકલ કરો

en: Paste %s
gu: %s ને ચોંટાડો

en: Drag-n-Drop from %s to %s
gu: %2$s ને %1$s માંથી ખેંચો અને મૂકો

en: Add signal handler %s
gu: સંકેત સંભાળનાર %s ને ઉમેરો

en: Remove signal handler %s
gu: સંકેત સંભાળનાર %s ને દૂર કરો

en: Change signal handler %s
gu: સંકેત સંભાળનાર %s ને બદલો

en: Setting i18n metadata
gu: i18n મેટાડેટાનુ સુયોજન

en: Unable to load image (%s)
gu: ઇમેજ (%s) ને લોડ કરવા માટે અસમર્થ

en: View GTK+ documentation for this property
gu: આ ગુણધર્મ માટે GTK+ દસ્તાવેજ ને બતાવો

en: Property Class
gu: ગુણધર્મ વર્ગ

en: The GladePropertyClass this GladeEditorProperty was created for
gu: GladePropertyClass આ GladeEditorProperty બનાવેલ માટે

en: Use Command
gu: આદેસ વાપરો

en: Whether we should use the command API for the undo/redo stack
gu: ક્યાં તો આપણે પુન:સ્થિતિમાં લાવવા/ફરીથી લાવવા માટે આદેશ API વાપરવુ જોઇએ

en: Show Info
gu: જાણકારી બતાવો

en: Whether we should show an informational button
gu: ક્યાં તો આપણે જાણકારીનું બટન બતાવવુ જોઇએ

en: Select Fields
gu: ક્ષેત્રો પસંદ કરો

en: _Select individual fields:
gu: વ્યક્તિગત ક્ષેત્રોને પસંદ કરો (_S):

en: Edit Text
gu: લખાણમાં ફેરફાર કરો

note: Text
en: _Text:
gu: લખાણ (_T):

en: T_ranslatable
gu: ભાષાંતરિત (_r)

note: Comments.
en: Co_mments for translators:
gu: અનુવાદક માટે ટિપ્પણી (_m)

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: ના

en: Name
gu: નામ

en: Class
gu: વર્ગ

en: Choose %s implementors
gu: %s અમલ કરનારને પસંદ કરો

en: Choose a %s in this project
gu: આ પ્રોજેક્ટ માં %s ને પસંદ કરો

note: Checklist
en: O_bjects:
gu: ઘટકો (_b):

note: Checklist
en: Objects:
gu: ઘટકો:

en: Value:
gu: કિંમત:

en: The current value
gu: હાલની કિંમત

en: Lower:
gu: ન્યૂનત્તન:

en: The minimum value
gu: ન્યૂનત્તમ કિંમત

en: Upper:
gu: મહત્તમ:

en: The maximum value
gu: મહત્તમ કિંમત

en: Step inc:
gu: અંતર્ભૂતીત પદ્દતિ

en: The increment to use to make minor changes to the value
gu: કિંમતને ગૌણ બદલાવ કરવા વપરાતો વધારાનો ઘટક

en: Page inc:
gu: અંતર્ભૂતીત પાંનુ:

en: The increment to use to make major changes to the value
gu: કિંમતને મુખ્ય બદલાવ કરવા વપરાતો વધારાનો ઘટક

en: Page size:
gu: પાનાંનુ માપ:

en: Show info
gu: જાણકારી બતાવો

en: Whether to show an informational button for the loaded widget
gu: ક્યાં તો લોડ થયેલ વિજેટ માટે જાણકારીપૂર્ણ બટન ને બતાવો

en: Show context info
gu: સંદર્ભ જાણકારીને બતાવો

en: Whether to show an informational button for each property and signal in the editor
gu: ક્યાં તો સંપા્પાદકમાં સંકેત અને દરેક ગુણધર્મ માજાણકારીપૂર્ણ બટનને બતાવોટે

note: construct tab label widget
en: Accessibility
gu: ઉપલ્બધતા

note: configure page container
en: _Signals
gu: સંકેતો (_S)

en: View documentation for the selected widget
gu: પસંદ થયેલ વિજેટ માટે દસ્તાવેજ ને દર્શાવો

en: Reset widget properties to their defaults
gu: તેના મૂળભૂતો માટે વિજેટ ગુણધર્મોને પુન:સુયોજિત કરો

note: translators: referring to the properties of a widget named '%s [%s]'
en: %s Properties - %s [%s]
gu: %s ગુણધર્મો - %s [%s]

en: _General
gu: સામાન્ય (_G)

en: _Packing
gu: સંકુલન (_P)

en: _Common
gu: સામાન્ય (_C)

en: The Object's name
gu: ઘટકનું નામ

note: Name
en: Name:
gu: નામ:

en: Create a %s
gu: %s ને બનાવો

en: Reset
gu: પુન:સુયોજિત કરો

en: Property
gu: ગુણધર્મ

en: General
gu: સામાન્ય

en: Common
gu: સામાન્ય

en: (default)
gu: (મૂળભૂત)

en: Select the properties that you want to reset to their default values
gu: ગુણધર્મોને પસંદ કરો કે શું તમે તેની મૂળભૂત કિંમતોને પુન:સુયોજિત કરવા માંગો છો

en: Reset Widget Properties
gu: વિજેટ ગુણધર્મો ને પુન:સુયોજિત કરો

note: Checklist
en: _Properties:
gu: ગુણધર્મો (_P):

en: _Select All
gu: બધુ પસંદ કરો (_S)

en: _Unselect All
gu: બધુ પસંદ કરો નહિં (_U)

note: Description
en: Property _Description:
gu: ગુણધર્મ વર્ણન (_D):

en: X position property
gu: X જગ્યા ગુણધર્મ

en: Y position property
gu: Y જગ્યા ગુણધર્મ

en: Width property
gu: ગુણધર્મની પહોળાઇ

en: Height property
gu: ગુણધર્મની ઊંચાઇ

en: Can resize
gu: પુન:આકાર આપી શકાય છે

en: Widget selector
gu: પસંદ કરનાર વિજેટ

en: _Select
gu: પસંદ કરો (_S)

note: Project format
en: File format
gu: ફાઇલ બંધારણ

note: Target versions
en: Target Versions:
gu: લક્ષ્ય આવૃત્તિઓ:

en: Enabled
gu: સક્રિય થયેલ છે

en: Sensitive
gu: સંવેદનશીલ

en: Comment
gu: ટિપ્પણી

en: Comment for translators
gu: અનુવાદકો માટે ટિપ્પણી

en: Translatable
gu: ભાષાંતરિત

en: Signal
gu: સંકેત

en: After
gu: પછીનું

en: All Files
gu: બધી ફાઇલો

en: All Glade Files
gu: બધી Glade ફાઇલો

en: Object
gu: ઘટક

en: Adaptor
gu: એડેપ્ટર

en: Project
gu: પ્રોજેક્ટ

en: A list of GladeProperties
gu: GladeProperties ની યાદી

en: Internal Name
gu: આંતરિક નામ

en: Template
gu: ટેમ્પલેટ

en: Reason
gu: કારણ

en: A GladeCreateReason for this creation
gu: આ સત્ર માટે GladeCreateReason

en: Toplevel Width
gu: ઉચ્ચસ્તરની પહોળાઇ

en: Toplevel Height
gu: ઉચ્ચસ્તરની ઊંચાઇ

en: Support Warning
gu: ચેતવણીને આધાર

en: Name of the class
gu: વર્ગનું નામ

en: GType of the class
gu: વર્ગનું GType

en: Title
gu: શીર્ષક

en: Generic Name
gu: સામાન્ય નામ

en: Icon Name
gu: આઇકોન નામ

en: The icon name
gu: આઇકોન નામ

en: Catalog
gu: કેટલોગ

en: Book
gu: પુસ્તિકા

en: Cursor
gu: કર્સર

en: (internal %s)
gu: (આંતરિક %s)

en: String 1
gu: અક્ષરમાળા ૧

en: String 2
gu: અક્ષરમાળા ૨

en: Integer 1
gu: ઇન્ટીજર ૧

en: Integer 2
gu: ઇન્ટીજર ૨

en: class
gu: વર્ગ

en: GladeWidgetActionClass structure pointer
gu: GladeWidgetActionClass બંધારણ પોઇંટર

en: All Contexts
gu: બધા સંદર્ભો

en: Named Icon Chooser
gu: નામ થયેલ આઇકોન પસંદ કરનાર

en: Icon _Name:
gu: આઇકોન નામ (_N):

en: Applications
gu: કાર્યક્રમો

en: Devices
gu: ઉપકરણો

en: MIME Types
gu: MIME પ્રકારો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Style
gu: શૈલી

en: Button
gu: બટન

en: Toggle
gu: ટોગલ

en: Menu
gu: મેનુ

en: Item
gu: વસ્તુ

en: All
gu: બધા

en: All Events
gu: બધી ઘટનાઓ

en: Always
gu: હંમેશા

note: This is deprecated
en: Browse
gu: બ્રાઉઝ

note: Atk click property
en: Click
gu: ક્લિક કરો

en: Close
gu: બંધ કરો

en: Color Button
gu: રંગ બટન

en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

en: Dialog
gu: સંવાદ

en: Dialog Box
gu: સંવાદ ખાનું

en: Discontinuous
gu: સાતત્ય વિનાનુ

en: Discrete
gu: અલગ

en: Dock
gu: ડોક

en: Drag & Drop
gu: ખેંચો અને મૂકો

en: Drag and Drop
gu: ખેંચો અને મૂકો

en: East
gu: પૂર્વ

en: Edit Type
gu: ફેરફાર પ્રકાર

en: Edit&#8230;
gu: ફેરફાર&#8230;

en: End
gu: અંત

en: Error
gu: ભૂલ

en: Event Box
gu: ઘટના ખાંનુ

en: File Chooser Button
gu: ફાઇલ પસંદકર્તા બટન

en: File Chooser Dialog
gu: ફાઇલ પસંદકર્તા સંવાદ

en: File Chooser Widget
gu: ફાઇલ પસંદકર્તા વિજેટ

en: File Name
gu: ફાઇલ નામ

en: File Selection
gu: ફાઇલ પસંદ કરવી

en: Filename
gu: ફાઇલનામ

en: Font Button
gu: ફોન્ટ બટન

en: Font Selection
gu: ફોન્ટ પસંદ કરવુ

en: Frame
gu: ફ્રેમ

en: Free
gu: મુક્ત

en: Gtk+ Obsolete
gu: Gtk+ અપ્રચલિત

en: Half
gu: અડધુ

en: Horizontal
gu: સમસ્તરીય

en: Horizontal Box
gu: સમસ્તરીય ખાનુ

en: Horizontal Button Box
gu: સમસ્તરીય બટન ખાનુ

en: Icon Theme
gu: આઇકોન થીમ

en: Icon View
gu: આઇકોન દ્રશ્ય

en: Icons only
gu: ફક્ત આઇકોનો

en: If Valid
gu: જો યોગ્ય હોય તો

en: Image Menu Item
gu: ઇમેજ મેનુ વસ્તુ

en: Image Type
gu: ઇમેજ પ્રકાર

en: Immediate
gu: તાત્કાલિક

en: In
gu: માં

en: Info
gu: જાણકારી

en: Input Dialog
gu: ઇનપુટ સંવાદ

en: Insert After
gu: પછી દાખલ કરો

en: Insert Before
gu: પહેલા દાખલ કરો

en: Insert Column
gu: સ્તંભ દાખલ કરો

en: Insert Page After
gu: પછીનાં પાનાને દાખલ કરો

en: Insert Page Before
gu: પહેલા પાનાને દાખલ કરો

en: Insert Row
gu: હારમાળા દાખલ કરો

en: Intro
gu: પરિચય

en: Invalid
gu: અયોગ્ય

en: Items
gu: વસ્તુઓ

en: Key Press
gu: કી દબાવો

en: Key Release
gu: કી પ્રકાશન

en: Label For
gu: લેબલ માટે

en: Labelled By
gu: દ્દારા લેબલ થયેલ

en: Large Toolbar
gu: વિશાળ સાધનપટ્ટી

en: Left
gu: ડાબુ

en: List
gu: યાદી

en: List Item
gu: યાદી વસ્તુ

en: Menu Bar
gu: મેનુ પટ્ટી

en: Menu Item
gu: મેનુ વસ્તુ

en: Menu Shell
gu: મેનુ શેલ

en: Menu Tool Button
gu: મેનુ સાધન બટન

en: Message Dialog
gu: સંદેશ સંવાદ

en: Middle
gu: મધ્યમાં

en: Mouse
gu: માઉસ

note: This is deprecated
en: Multiple
gu: ઘણુબધુ

en: Never
gu: કદી નહિં

en: None
gu: કંઇ નહિં

en: North
gu: ઉત્તર

en: North East
gu: ઉત્તર પૂર્વ

en: North West
gu: ઉત્તર પશ્ચિમ

en: Notebook
gu: નોટબુક

en: Notification
gu: જાહેરાત

en: Number of items
gu: વસ્તુઓનાં નંબર

en: Number of pages
gu: પાનાંના નંબર

en: Ok
gu: બરાબર

en: On
gu: પર

en: Open
gu: ખોલો

en: Option Menu
gu: વિકલ્પ મેનુ

en: Other
gu: બીજુ

en: Out
gu: બહાર

en: Pixels
gu: પિક્સેલ

en: Popup
gu: પોપઅપ

en: Popup For
gu: પોપઅપ માટે

en: Popup Menu
gu: પોપઅપ મેનુ

en: Position
gu: જગ્યા

note: Atk press property
en: Press
gu: દબાવો

en: Progress
gu: પ્રગતિ

en: Progress Bar
gu: પ્રગતિ પટ્ટી

en: Property Change
gu: ગુણધર્મ બદલો

en: Question
gu: પ્રશ્ર્ન

en: Queue
gu: કતાર

en: Radio Button
gu: રેડિયો બટન

en: Radio Menu Item
gu: રેડિયો મેનુ વસ્તુ

en: Radio Tool Button
gu: રેડિયો સાધન બટન

en: Range
gu: સીમા

note: Atk release property
en: Release
gu: પ્રકાશન

en: Remove Column
gu: સ્તંભને દૂર કરો

en: Remove Page
gu: પાનાંને દૂર કરો

en: Remove Parent
gu: મુખ્ય ઘટકને દૂર કરો

en: Remove Row
gu: હારમાળાને દૂર કરો

en: Remove Slot
gu: ખાંચાને દૂર કરો

en: Right
gu: જમણે

en: Right to Left
gu: જમણે થી ડાબે

en: Save
gu: સંગ્રહ

en: Select Folder
gu: ફોલ્ડર પસંદ કરો

note: This is deprecated
en: Single
gu: એક

en: Small Toolbar
gu: નાનુ સાધનપટ્ટી

en: South
gu: દક્ષિણ

en: South East
gu: દક્ષિણ પૂર્વ

en: South West
gu: દક્ષિણ પશ્ચિમ

en: Structure
gu: બંધારણ

en: Substructure
gu: ઉપબંધારણ

en: Summary
gu: સંક્ષેપ

en: Table
gu: ટેબલ

note: Text of the textview
en: Text
gu: લખાણ

en: Text Entry
gu: લખાણ નોંધણી

en: Text View
gu: લખાણ દ્રશ્ય

en: Text below icons
gu: આઇકોન નીચે લખાણ

en: Text only
gu: ફક્ત લખાણ

en: The text of the menu item
gu: મેનુ વસ્તુનુ લખાણ

en: Toggle Button
gu: ટોગલ બટન

en: Toggle Tool Button
gu: ટોગલ સાધન બટન

en: Tool Bar
gu: સાધન પટ્ટી

en: Tool Button
gu: સાધન બટન

en: Toolbar
gu: સાધનપટ્ટી

en: Tooltip
gu: સાધનટિપ

en: Toplevels
gu: ઉચ્ચસ્તરો

en: Up
gu: ઉપર

en: Utility
gu: ઉપયોગિતા

en: Vertical
gu: લંબરુપ

en: Vertical Box
gu: લંબરુપ ખાનું

en: Vertical Button Box
gu: લંબરુપ બટન ખાનું

en: Vertical Separator
gu: લંબરુપ વિભાજક

en: Volume Button
gu: વોલ્યુમ બટન

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: West
gu: પશ્ચિમ

en: Window
gu: વિન્ડો

en: Word
gu: શબ્દ

en: Yes, No
gu: હા, ના

en: GTK+ Unix Print Toplevels
gu: GTK+ Unix છાપેલ ઉચ્ચસ્તરો

en: Print Dialog
gu: સંવાદને છાપો

en: Message box type
gu: સંદેશ ખાનાંનો પ્રકાર

en: Behavior
gu: વ્યવહાર

en: 24-Hour Format
gu: 24-કલાક બંધારણ

en: Dither
gu: ગભરાહટ

en: File
gu: ફાઇલ

en: GNOME About
gu: GNOME વિશે

en: GNOME App
gu: GNOME કાર્યક્રમ

en: GNOME App Bar
gu: GNOME કાર્યક્રમ પટ્ટી

en: GNOME Color Picker
gu: GNOME રંગ પસંદ કરનાર

en: GNOME Date Edit
gu: GNOME તારીખ ફેરફાર

note: Deprecated Widget Classes :)
en: GNOME Dialog
gu: GNOME સંવાદ

en: GNOME Druid Page Edge
gu: GNOME Druid પાનાંની બાજુ

en: GNOME Druid Page Standard
gu: GNOME Druid પાંનુ મૂળભૂત

en: GNOME File Entry
gu: GNOME ફાઇલ નોંધણી

en: GNOME Font Picker
gu: GNOME ફોન્ટ પસંદ કરનાર

en: GNOME Icon Entry
gu: GNOME આઇકોન નોંધણી

en: GNOME Icon Selection
gu: GNOME આઇકોન પસંદ કરવુ

en: GNOME Message Box
gu: GNOME સંદેશ ખાનું

en: GNOME Pixmap
gu: GNOME પીક્સમેપ

en: GNOME Pixmap Entry
gu: GNOME પીક્સમેપ નોંધણી

en: GNOME Property Box
gu: GNOME ગુણધર્મ ખાંનુ

en: GNOME UI Obsolete
gu: GNOME UI અપ્રચલિત

en: GNOME User Interface
gu: GNOME વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસ

en: Generic
gu: સામાન્ય

en: Information
gu: જાણકારી

en: Logo
gu: લોગો

en: Message
gu: સંદેશ

en: Pixmap
gu: પીક્સમેપ

en: Program Name
gu: પ્રક્રિયા નામ

en: Program Version
gu: પ્રક્રિયા આવૃત્તિ

en: Show Time
gu: સમય બતાવો

en: StatusBar
gu: સ્થિતિપટ્ટી

en: The pixmap file
gu: પીક્સમેપ ફાઇલ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Use Alpha
gu: આલ્ફા ને વાપરો

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: User Widget
gu: વપરાશકર્તા વિજેટ

en: Watermark
gu: વોટરમાર્ક

en: Exclusive
gu: એકમાત્ર

en: Locked
gu: લોક થયેલ છે

en: GNOME Canvas
gu: GNOME કેનવાસ

note: This is deprecated
en: GNOME Icon List
gu: GNOME આઇકોન યાદી

note: This is deprecated
en: Icon Width
gu: આઇકોન પહોળાઇ

en: Max X
gu: મહત્તમ X

en: Max Y
gu: મહત્તમ Y

en: Min X
gu: ન્યૂનત્તમ X

en: Min Y
gu: ન્યૂનત્તમ Y

en: The maximum x coordinate
gu: મહત્તમ x નિયામક

en: The maximum y coordinate
gu: મહત્તમ y નિયામક

en: The minimum x coordinate
gu: ન્યૂનત્તમ x નિયામક

en: The minimum y coordinate
gu: ન્યૂનત્તમ y નિયામક

en: The width of each icon
gu: દરેક આઇકોનની પહોળાઇ
