glib-networking master - en to ml translation catalogue (29 entries)

en: Proxy resolver internal error.
ml: പ്രോക്സി റിസോള്‍വറിന്റെ ആന്തരിക പിഴവ്.

en: Could not parse DER certificate: %s
ml: %s :DER സാക്ഷ്യപത്രം പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: Could not parse PEM certificate: %s
ml: %s :PEM സാക്ഷ്യപത്രം പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: Could not parse DER private key: %s
ml: %s :DER രഹസ്യ കീ പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: Could not parse PEM private key: %s
ml: %s :PEM രഹസ്യ കീ പാഴ്സ് ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല.

en: No certificate data provided
ml: സാക്ഷ്യപത്രവിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Server required TLS certificate
ml: സെര്‍വ്വരിന് TLS സാക്ഷ്യപത്രം ആവശ്യമാണ്.

en: Could not create TLS connection: %s
ml: %s :TLS കണക്ഷന്‍ നിര്‍മ്മിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Connection is closed
ml: ബന്ധം വിച്ഛേദിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: Operation would block
ml: പ്രക്രിയ തടസ്സപ്പെടും

en: Peer failed to perform TLS handshake
ml: TLS ഹാന്‍ഡ്ഷെയ്ക്ക് കാരണം പിയര്‍  പ്രകടനം പരാജയപ്പെട്ടു

en: Peer requested illegal TLS rehandshake
ml: പിയര്‍ നിയമാനുസൃതമല്ലാത്ത TLS ഹസ്തദാനം ആവശ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: TLS connection closed unexpectedly
ml: TLS ബന്ധം അപ്രതീക്ഷിതമായി വിച്ഛേദിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: TLS connection peer did not send a certificate
ml: TLS ബന്ധത്തിന്റെ പീയര്‍ സാക്ഷ്യപത്രം അയ്ച്ചില്ല

en: Peer sent fatal TLS alert: %s
ml: പിയര്‍ ഗുരുതരമായ TLS അറിയിപ്പ് അയച്ചു: %s

en: Error performing TLS handshake: %s
ml: %s: TLS ഹസ്തദാനം നടപ്പിലാക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: Server did not return a valid TLS certificate
ml: സെര്‍വ്വര്‍ സാധുവായ TLS സാക്ഷ്യപത്രം തന്നില്ല.

en: Unacceptable TLS certificate
ml: സ്വീകരിക്കാന്‍ പറ്റാത TLS സാക്ഷ്യപത്രം

en: Error reading data from TLS socket: %s
ml: %s: TLS സോക്കറ്റില്‍ നിന്നും ഡാറ്റ വായിക്കുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: Error writing data to TLS socket: %s
ml: %s: TLS സോക്കറ്റിലേക്ക് ഡാറ്റ എഴുതുന്നതില്‍ പിഴവ്

en: Error performing TLS close: %s
ml: %s: TLS അടയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

en: Certificate has no private key
ml: സാക്ഷ്യപത്രത്തിന്് സ്വകാര്യ താക്കോല്‍ ഇല്ല

en: This is the last chance to enter the PIN correctly before the token is locked.
ml: ഇത് ടോക്കണ്‍ പൂട്ടുന്നതിന് മുന്പായി PIN ശരിയായി കയറ്റാനുള്ള അവസാന അവസരമാണ്

en: Several PIN attempts have been incorrect, and the token will be locked after further failures.
ml: ഒട്ടേറെ PIN ശ്രമങ്ങള്‍ പരാജയപ്പെട്ടു, അതിനാല് ഇനിയുള്ള പരാജയങ്ങള്ക്ക് ശേഷം ടോക്കണ്‍ പൂട്ടുന്നു

en: The PIN entered is incorrect.
ml: നല്‍കിയ അടയാളനമ്പര്‍ തെറ്റാണ്.

en: Module
ml: മൊഡ്യൂള്‍

en: PKCS#11 Module Pointer
ml: PKCS#11 മൊഡ്യൂള്‍ പോയിന്റര്‍

en: Slot ID
ml: സ്ലോട്ട് ഐഡി

en: PKCS#11 Slot Identifier
ml: PKCS#11 സ്ലോട്ട് ഐഡന്റിഫയര്‍
