glib-networking master - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Proxy resolver internal error.
ta: ப்ராக்ஸி ரிசால்வர் உள்ளார்ந்த பிழை.

en: Could not parse DER certificate: %s
ta: DER சான்றிதழை பிரிக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not parse PEM certificate: %s
ta: PEM சான்றிதழை பிரிக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not parse DER private key: %s
ta: DER தனிபட்ட விசையை பிரிக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not parse PEM private key: %s
ta: PEM தனிபட்ட விசையை பிரிக்க முடியவில்லை:% s

en: No certificate data provided
ta: சான்றிதழ் தரவு எதுவும் வழங்கப்படவில்லை

en: Server required TLS certificate
ta: சேவையகத்திற்கு TLS சான்றிதழ் தேவைப்படுகிறது

en: Could not create TLS connection: %s
ta: TLS இணைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Peer failed to perform TLS handshake
ta: TLS கைகுலுக்கலில் பீரால் செயற்படுத்த முடியவில்லை

en: Peer requested illegal TLS rehandshake
ta: பீரானது சட்ட விரோதமான TLS மீண்டும் கைகுலுக்கலை கோருகிறது

en: TLS connection closed unexpectedly
ta: எதிர்பாராதவிதமாக TLS இணைப்பு மூடப்பட்டது

en: Error performing TLS handshake: %s
ta: TLS கைக்குலுக்கலில் பிழையை செயற்படுத்துகிறது: %s

en: Unacceptable TLS certificate
ta: ஏற்றுக்கொள்ள முடியாத TLS சான்றிதழ்

en: Error reading data from TLS socket: %s
ta: TLS சாக்கெட்டிலிருந்து பிழை வாசிக்கும் தரவு: %s

en: Error writing data to TLS socket: %s
ta: TLS சாக்கெட்டிற்கு பிழை எழுதும் தரவு: %s

en: Error performing TLS close: %s
ta: TLS மூடுவதில் பிழையை செயற்படுத்துகிறது: %s
