glib-networking master - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Proxy resolver internal error.
vi: Lỗi nội bộ trình uỷ nhiệm phân giải tên.

en: Could not parse DER certificate: %s
vi: Không thể phân tích chứng nhận DER: %s

en: Could not parse PEM certificate: %s
vi: Không thể phân tích chứng nhận PEM: %s

en: Could not parse DER private key: %s
vi: Không thể phân tích khoá riêng DER: %s

en: Could not parse PEM private key: %s
vi: Không thể phân tích khoá riêng PEM: %s

en: No certificate data provided
vi: Chưa cung cấp thông tin chứng nhận

en: Server required TLS certificate
vi: Máy chủ yêu cầu chứng nhận TLS

en: Could not create TLS connection: %s
vi: Không thể tạo kết nối TLS: %s

en: Connection is closed
vi: Kết nối đã đóng

en: Operation would block
vi: Thao tác có thể ngăn các thao tác khác

en: Peer failed to perform TLS handshake
vi: Bên kia không thực hiện bắt tay TLS được

en: Peer requested illegal TLS rehandshake
vi: Bên kia yêu cầu bắt tay TLS lại không hợp lệ

en: TLS connection closed unexpectedly
vi: Kết nối TLS kết thúc bất ngờ

en: TLS connection peer did not send a certificate
vi: Phía bên kia kết nối TLS không gửi chứng nhận

en: Error performing TLS handshake: %s
vi: Lỗi thực hiện bắt tay TLS: %s

en: Unacceptable TLS certificate
vi: Chứng nhận TLS không thể chấp nhận

en: Server did not return a valid TLS certificate
vi: Máy chủ không trả về chứng nhận TLS hợp lệ

en: Error reading data from TLS socket: %s
vi: Lỗi đọc dữ liệu từ kết nối TLS: %s

en: Error writing data to TLS socket: %s
vi: Lỗi đọc dữ liệu vào kết nối TLS: %s

en: Connection is already closed
vi: Kết nối đã đóng rồi

en: Error performing TLS close: %s
vi: Lỗi đóng kết nối TLS: %s

en: Certificate has no private key
vi: Chứng nhận không có khoá riêng

en: This is the last chance to enter the PIN correctly before the token is locked.
vi: Đây là cơ hội cuối cùng để nhập đúng PIN trước khi token bị khoá.

en: Several PIN attempts have been incorrect, and the token will be locked after further failures.
vi: PIN bị nhập sai đã vài lần, token sẽ bị khoá để tránh lỗi tiếp theo.

en: The PIN entered is incorrect.
vi: PIN nhập không đúng.

en: Module
vi: Mô-đun

en: PKCS#11 Module Pointer
vi: Con trỏ mô đun PKCS#11

en: Slot ID
vi: ID khe

en: PKCS#11 Slot Identifier
vi: Định danh khe PKCS#11
