glib - en to cy translation catalogue (262 entries)

en: Unexpected attribute '%s' for element '%s'
cy: Priodwedd annisgwyl '%s' i'r elfen '%s'

en: Attribute '%s' of element '%s' not found
cy: Priodwedd '%s' o elfen '%s' heb ei chanfod

en: Unexpected tag '%s', tag '%s' expected
cy: Tag annisgwyl '%s'; disgwyliwyd y tag '%s'

en: Unexpected tag '%s' inside '%s'
cy: Tag annisgwyl '%s' o fewn '%s'

en: No valid bookmark file found in data dirs
cy: Ni ddarganfuwyd ffeil llyfrnodau ddilys yn y plygell data

en: A bookmark for URI '%s' already exists
cy: Llyfrnod ar gyfer yr URI '%s' yn bodoli eisoes

en: No bookmark found for URI '%s'
cy: Dim llyfrnod wedi ei ganfod ar gyfer yr URI '%s'

en: No MIME type defined in the bookmark for URI '%s'
cy: Dim math MIME wedi'i ddiffinio yn y llyfrnod ar gyfer yr URI '%s'

en: No private flag has been defined in bookmark for URI '%s'
cy: Dim baner breifat wedi'i diffinio yn y llyfrnod ar gyfer yr URI '%s'

en: No groups set in bookmark for URI '%s'
cy: Dim grwpiau wedi'u gosod yn y llyfrnod ar gyfer yr URI '%s'

en: No application with name '%s' registered a bookmark for '%s'
cy: Does dim un rhaglen o'r enw '%s' wedi cofrestru llyfrnod ar gyfer '%s'

en: Conversion from character set '%s' to '%s' is not supported
cy: Ni chynhelir trawsnewidiad o set nodau '%s' i '%s'

en: Could not open converter from '%s' to '%s'
cy: Methwyd agor trawsnewidydd rhwng '%s' a '%s'

en: Invalid byte sequence in conversion input
cy: Dilyniant beit annilys ym mewnbwn trawsnewid

en: Error during conversion: %s
cy: Gwall wrth drawsnewid: %s

en: Partial character sequence at end of input
cy: Dilyniant nod rhannol ar ddiwedd y mewnbwn

en: Cannot convert fallback '%s' to codeset '%s'
cy: Methu trawsnewid '%s' wrth gefn i'r set godau '%s'

en: The URI '%s' is not an absolute URI using the "file" scheme
cy: Nid yw'r LAU '%s' yn LAU absoliwt yn y cynllun "file"

en: The local file URI '%s' may not include a '#'
cy: Ni chaniateir i'r LAU ffeil lleol '%s' gynnwys '#'

en: The URI '%s' is invalid
cy: Mae'r LAU '%s' yn annilys

en: The hostname of the URI '%s' is invalid
cy: Mae'r enw gwesteiwr yn y LAU '%s' yn annilys

en: The URI '%s' contains invalidly escaped characters
cy: Mae'r LAU '%s' yn cynnwys nodau wedi eu dianc mewn modd annilys

en: The pathname '%s' is not an absolute path
cy: Nid yw'r llwybr '%s' yn llwybr gosodedig

en: Invalid hostname
cy: Enw gwesteiwr annilys

[ctx: GDateTime]
note: Translators: this is the preferred format for expressing the date and the time
en: %a %b %e %H:%M:%S %Y
cy: Dydd %A %d mis %B %Y %T %Z

[ctx: GDateTime]
note: Translators: this is the preferred format for expressing the date
en: %m/%d/%y
cy: %d.%m.%y

[ctx: GDateTime]
note: Translators: this is the preferred format for expressing the time
en: %H:%M:%S
cy: %T

[ctx: GDateTime]
note: Translators: this is the preferred format for expressing 12 hour time
en: %I:%M:%S %p
cy: %l:%M:%S %P %Z

[ctx: full month name]
en: January
cy: Ionawr

[ctx: full month name]
en: February
cy: Chwefror

[ctx: full month name]
en: March
cy: Mawrth

[ctx: full month name]
en: April
cy: Ebrill

[ctx: full month name]
en: May
cy: Mai

[ctx: full month name]
en: June
cy: Mehefin

[ctx: full month name]
en: July
cy: Gorffennaf

[ctx: abbreviated month name]
en: Jan
cy: Ion

[ctx: abbreviated month name]
en: Feb
cy: Chw

[ctx: abbreviated month name]
en: Mar
cy: Maw

[ctx: abbreviated month name]
en: Apr
cy: Ebr

[ctx: abbreviated month name]
en: May
cy: Mai

[ctx: abbreviated month name]
en: Jun
cy: Meh

[ctx: abbreviated month name]
en: Jul
cy: Gor

[ctx: full weekday name]
en: Monday
cy: Llun

[ctx: full weekday name]
en: Tuesday
cy: Mawrth

[ctx: full weekday name]
en: Wednesday
cy: Mercher

[ctx: full weekday name]
en: Thursday
cy: Iau

[ctx: full weekday name]
en: Friday
cy: Gwener

[ctx: full weekday name]
en: Saturday
cy: Sadwrn

[ctx: full weekday name]
en: Sunday
cy: Sul

[ctx: abbreviated weekday name]
en: Mon
cy: Llu

[ctx: abbreviated weekday name]
en: Tue
cy: Maw

[ctx: abbreviated weekday name]
en: Wed
cy: Mer

[ctx: abbreviated weekday name]
en: Thu
cy: Iau

[ctx: abbreviated weekday name]
en: Fri
cy: Gwe

[ctx: abbreviated weekday name]
en: Sat
cy: Sad

[ctx: abbreviated weekday name]
en: Sun
cy: Sul

en: Error opening directory '%s': %s
cy: Gwall y cyfeiriadur '%s': %s

en: Could not allocate %lu bytes to read file "%s"
cy: Methwyd canfod %lu beit er mwyn darllen y ffeil "%s"

en: Error reading file '%s': %s
cy: Gwall wrth ddarllen ffeil '%s': %s

en: File "%s" is too large
cy: Mae'r ffeil "%s" yn rhy fawr

en: Failed to read from file '%s': %s
cy: Methwyd darllen o'r ffeil '%s': %s

en: Failed to open file '%s': %s
cy: Methwyd agor y ffeil '%s': %s

en: Failed to get attributes of file '%s': fstat() failed: %s
cy: Methwyd darllen agweddau ffeil '%s': methiant fstat(): %s

en: Failed to open file '%s': fdopen() failed: %s
cy: Methwyd agor y ffeil '%s': methiant yn fdopen(): %s

en: Failed to rename file '%s' to '%s': g_rename() failed: %s
cy: Methwyd ail-enwi'r ffeil'%s' i '%s': methodd g_rename(): %s

en: Failed to create file '%s': %s
cy: Methwyd creu'r ffeil '%s': %s

en: Failed to open file '%s' for writing: fdopen() failed: %s
cy: Methu agor y ffeil '%s' er mwyn ysgrifennu iddi: methodd fdopen(): %s

en: Failed to write file '%s': fwrite() failed: %s
cy: Methwyd ysgrifennu i'r ffeil '%s': methodd fwrite(): %s

en: Failed to write file '%s': fflush() failed: %s
cy: Methwyd ysgrifennu i'r ffeil '%s': methodd fflush(): %s

en: Failed to write file '%s': fsync() failed: %s
cy: Methwyd ysgrifennu i'r ffeil '%s': methodd fsync(): %s

en: Failed to close file '%s': fclose() failed: %s
cy: Methwyd cau'r ffeil '%s': methodd fclose(): %s

en: Existing file '%s' could not be removed: g_unlink() failed: %s
cy: Methu tynnu'r ffeil '%s' oedd eisoes yn bodoli: methodd g_unlink(): %s

en: Template '%s' invalid, should not contain a '%s'
cy: Mae'r patrymlun '%s' yn annilys: ni ddylai gynnwys '%s'

en: Template '%s' doesn't contain XXXXXX
cy: Nid yw'r patrymlun '%s' yn cynnwys XXXXXX

en: %u byte | %u bytes
cy[0]: %u beit
cy[1]: %u beit

en: Failed to read the symbolic link '%s': %s
cy: Methwyd darllen y cyswllt symbolaidd '%s': %s

en: Symbolic links not supported
cy: Ni chynhelir cysylltion symbolaidd

en: Could not open converter from '%s' to '%s': %s
cy: Methwyd agor trawsnewidydd o '%s' i '%s': %s

en: Can't do a raw read in g_io_channel_read_line_string
cy: Methu gwneud darlleniad crau yn g_io_channel_read_line_string

en: Leftover unconverted data in read buffer
cy: Data dros ben heb ei drawsnewid yn y byffer ddarllen

en: Channel terminates in a partial character
cy: Mae'r sianel yn gorffen a nod rhannol

en: Can't do a raw read in g_io_channel_read_to_end
cy: Methu gwneud darlleniad crai yn g_io_channel_read_to_end

en: Failed to open file '%s': open() failed: %s
cy: Methwyd agor y ffeil '%s': methodd open(): %s

en: Failed to map file '%s': mmap() failed: %s
cy: Methwyd mapio'r ffeil '%s': methodd mmap(): %s

en: Error on line %d char %d:
cy: Gwall ar linell %d golofn %d:

en: Invalid UTF-8 encoded text in name - not valid '%s'
cy: Testun annilys wedi ei amgodio fel UTF-8 yn yr enw - '%s' annilys

en: '%s' is not a valid name
cy: dydy '%s' ddim yn enw dilys

en: '%s' is not a valid name: '%c'
cy: dydy '%s' ddim yn enw dilys: '%c'

en: Error on line %d: %s
cy: Gwall ar linell %d: %s

en: Failed to parse '%-.*s', which should have been a digit inside a character reference (&#234; for example) - perhaps the digit is too large
cy: Methwyd adnabod '%-.*s', a ddylai fod yn ddigid o fewn cyfeiriant nod (&#234; er enghraifft) - hwyrach fod y digid yn rhy fawr

en: Character reference did not end with a semicolon; most likely you used an ampersand character without intending to start an entity - escape ampersand as &amp;
cy: Ni orffennwyd cyfeiriant nod gyda hanner-colon - mwy na thebyg y defnyddiwyd ampersand heb fwriadu dechrau endid - dylid defnyddio &amp; yn lle

en: Character reference '%-.*s' does not encode a permitted character
cy: Nid yw'r cyfeiriant nod '%-.*s' yn amgodio nod a ganiateir

en: Empty entity '&;' seen; valid entities are: &amp; &quot; &lt; &gt; &apos;
cy: Gwelwyd endid gwag '&;'; mae &amp; &quot; &lt; &gt; a &apos; yn endidau dilys

en: Entity name '%-.*s' is not known
cy: Mae'r enw endid '%-.*s' yn anhysbys

en: Entity did not end with a semicolon; most likely you used an ampersand character without intending to start an entity - escape ampersand as &amp;
cy: Ni orffennwyd yr endid gyda hanner-colon - mwy na thebyg y defnyddiwyd ampersand heb fwriadu dechrau endid - dylid defnyddio &amp; yn lle

en: Document must begin with an element (e.g. <book>)
cy: Rhaid i'r ddogfen ddechrau gydag elfen (e.e. <llyfr>)

en: '%s' is not a valid character following a '<' character; it may not begin an element name
cy: Nid yw '%s' yn nod dilys yn dilyn '<'; nid yw'n gallu dechrau enw elfen

en: Odd character '%s', expected a '>' character to end the empty-element tag '%s'
cy: Nod od '%s', disgwyliwyd nod '>' er mwyn gorffen y tag elfen wag '%s'

en: Odd character '%s', expected a '=' after attribute name '%s' of element '%s'
cy: Nod od '%s', disgwyliwyd '=' ar ôl yr enw priodoledd '%s' o'r elfen '%s'

en: Odd character '%s', expected a '>' or '/' character to end the start tag of element '%s', or optionally an attribute; perhaps you used an invalid character in an attribute name
cy: Nod od '%s', disgwyliwyd '>' neu '/' er mwyn gorffen tag dechrau'r elfen '%s', neu briodoledd ddewisol; efallai defnyddiwyd nod annilys mewn enw priodoledd

en: Odd character '%s', expected an open quote mark after the equals sign when giving value for attribute '%s' of element '%s'
cy: Nod od '%s', disgwyliwyd dyfynnod agored ar ôl y '=' wrth roi gwerth i'r priodoledd '%s' o'r elfen '%s'

en: '%s' is not a valid character following the characters '</'; '%s' may not begin an element name
cy: Nid yw '%s' yn nod ddilys yn dilyn y nodau '</'; nid yw '%s' yn gallu dechrau enw elfen.

en: '%s' is not a valid character following the close element name '%s'; the allowed character is '>'
cy: Nid yw '%s' yn nod ddilys yn dilyn y nodau '</'; nid yw '%s' yn gallu dechrau enw elfen.

en: Element '%s' was closed, no element is currently open
cy: Cafodd yr elfen '%s' ei gau, nid oes elfen ar agor ar hyn o bryd

en: Element '%s' was closed, but the currently open element is '%s'
cy: Cafodd yr elfen '%s' ei gau, ond yr elfen sydd ar agor ar hyn o bryd yw '%s'

en: Document was empty or contained only whitespace
cy: Roedd y ddogfen yn wag neu'n cynnwys gofod yn unig

en: Document ended unexpectedly just after an open angle bracket '<'
cy: Gorffennodd y ddogfen yn annisgwyl ar ôl '<'

en: Document ended unexpectedly with elements still open - '%s' was the last element opened
cy: Gorffennodd y ddogfen yn annisgwyl tra roedd elfennau ar agor - '%s' oedd yr elfen ddiwethaf a agorwyd

en: Document ended unexpectedly, expected to see a close angle bracket ending the tag <%s/>
cy: Gorffennodd y ddogfen yn annisgwyl, disgwyliwyd ongl-fraced caeedig i ddiweddu'r tag <%s/>

en: Document ended unexpectedly inside an element name
cy: Gorffennodd y ddogfen yn annisgwyl y tu fewn i enw elfen

en: Document ended unexpectedly inside an attribute name
cy: Gorffennodd y ddogfen yn annisgwyl y tu fewn i enw priodoledd

en: Document ended unexpectedly inside an element-opening tag.
cy: Gorffennodd y ddogfen yn annisgwyl y tu fewn i dag agor elfen

en: Document ended unexpectedly after the equals sign following an attribute name; no attribute value
cy: Gorffennodd y ddogfen yn annisgwyl ar ôl yr hafalnod yn dilyn enw priodoledd; dim gwerth priodoledd

en: Document ended unexpectedly while inside an attribute value
cy: Gorffennodd y ddogfen yn annisgwyl y tu fewn i werth priodoledd

en: Document ended unexpectedly inside the close tag for element '%s'
cy: Gorffennodd y ddogfen yn annisgwyl y tu fewn i dag cau'r elfen '%s'

en: Document ended unexpectedly inside a comment or processing instruction
cy: Gorffennodd y ddogfen yn annisgwyl y tu fewn i sylw neu gyfarwyddiad brosesu

en: corrupted object
cy: gwrthrych wedi'i lygru

en: internal error or corrupted object
cy: gwall mewnol neu gwrthrych wedi'i lygru

en: out of memory
cy: allan o gof

en: backtracking limit reached
cy: wedi cyrraedd terfan cilio

en: the pattern contains items not supported for partial matching
cy: mae'r patrwm yn cynnwys eitemau na chynhelir ar gyfer cydweddu rhannol

en: internal error
cy: gwall mewnol

en: back references as conditions are not supported for partial matching
cy: dydy cyfeiriadau yn ôl fel amodau heb cynhaliaeth ar gyfer cydweddu rhannol

en: recursion limit reached
cy: wedi cyrraedd cyfyngiad ymgylchu

en: unknown error
cy: gwall anhysbys

en: \ at end of pattern
cy: \ ar diwedd patrwm

en: \c at end of pattern
cy: \c ar ddiwedd patrwm

en: unrecognized character follows \
cy: mae nod anhysbys yn dilyn \

en: missing terminating ] for character class
cy: ] terfynol ar goll ar gyfer y dosbarth nod

en: nothing to repeat
cy: dim byd i ailadrodd

en: unrecognized character after (?
cy: nod anhysbys ar ôl (?

en: unrecognized character after (?<
cy: nod anhysbys ar ôl (?<

en: unrecognized character after (?P
cy: nod anhysbys ar ôl (?P

en: POSIX named classes are supported only within a class
cy: Mae dosbarthiadau POSIX a enwyd yn cael eu cefnogi o fewn dosbarth yn unig

en: missing terminating )
cy: ) terfynol ar goll

en: ) without opening (
cy: ) heb ( agoriadol

en: missing ) after comment
cy: ) ar goll ar ôl sylw

en: regular expression too large
cy: mynegiad rheolaidd yn rhy fawr

en: failed to get memory
cy: wedi methu cael cof

en: unknown POSIX class name
cy: enw dosbarth POSIX anhysbys

en: recursive call could loop indefinitely
cy: gall yr alwad aliadroddus ailadrodd heb derfyn

en: octal value is greater than \377
cy: gwerth octal yn fwy na \377

en: DEFINE group contains more than one branch
cy: mae'r grŵp DEFINE yn cynnwys mwy nag un cangen

en: repeating a DEFINE group is not allowed
cy: ni chaniateir ailadrodd grŵp DEFINE

en: unexpected repeat
cy: ailadroddiad anisgwyl

en: code overflow
cy: gorlif côd

en: Error while matching regular expression %s: %s
cy: Gwall tra'n gweddu y mynegiad cyffredinol %s: %s

en: PCRE library is compiled without UTF8 support
cy: Mae'r llyfrgell PCRE wedi'i grynhoi heb cymorth UTF8

en: PCRE library is compiled without UTF8 properties support
cy: Mae'r llyfrgell PCRE wedi'i grynhoi heb cymorth rhinweddau UTF8

en: Error while compiling regular expression %s at char %d: %s
cy: Gwall tra'n crynhoi'r mynegiad cyffredinol %s ar golofn %d: %s

en: hexadecimal digit or '}' expected
cy: yn disgwyl digid hex neu '}'

en: hexadecimal digit expected
cy: yn disgwyl digid hex

en: digit expected
cy: disgwyl digid

en: Quoted text doesn't begin with a quotation mark
cy: Nid yw'r testun dyfynedig yn dechrau gyda dyfynnod

en: Unmatched quotation mark in command line or other shell-quoted text
cy: Dyfynnod heb ei gydweddu mewn llinell orchymyn neu destun arall wedi ei gragen-ddyfynnu

en: Text ended just after a '\' character. (The text was '%s')
cy: Gorffennodd y testun ar ôl '\'. ('%s' oedd y testun.)

en: Text ended before matching quote was found for %c. (The text was '%s')
cy: Gorffennodd y testun cyn y darganfuwyd dyfynnod i gydweddu %c. ('%s' oedd y testun.)

en: Text was empty (or contained only whitespace)
cy: Roedd y testun yn wag, neu'n cynnwys gofodnodau'n unig

en: Failed to read data from child process
cy: Methwyd darllen data o broses plentyn

en: Failed to create pipe for communicating with child process (%s)
cy: Methwyd creu pibell er mwyn cyfathrebu â phroses plentyn (%s)

en: Failed to read from child pipe (%s)
cy: Methwyd darllen o bibell plentyn (%s)

en: Failed to change to directory '%s' (%s)
cy: Methwyd newid i'r cyfeiriadur '%s' (%s)

en: Failed to execute child process (%s)
cy: Methwyd gweithredu proses plentyn (%s)

en: Invalid program name: %s
cy: Enw rhaglen annilys: %s

en: Invalid string in argument vector at %d: %s
cy: Arg ar goll yn y fector argiau yn %d: %s

en: Invalid string in environment: %s
cy: Llinyn annilys yn yr amgylchedd: %s

en: Invalid working directory: %s
cy: Cyfeiriadur gweithio annilys: %s

en: Failed to execute helper program (%s)
cy: Methwyd gweithredu proses cymorth (%s)

en: Unexpected error in g_io_channel_win32_poll() reading data from a child process
cy: Gwall annisgwyl yn g_io_channel_win32_poll() wrth ddarllen data o broses plentyn

en: Failed to read data from child process (%s)
cy: Methwyd darllen data o broses plentyn (%s)

en: Unexpected error in select() reading data from a child process (%s)
cy: Gwall annisgwyl yn select() wrth ddarllen o broses plentyn (%s)

en: Unexpected error in waitpid() (%s)
cy: Gwall annisgwyl yn waitpid() (%s)

en: Failed to fork (%s)
cy: Methwyd fforcio (%s)

en: Failed to execute child process "%s" (%s)
cy: Methwyd gweithredu proses plentyn "%s" (%s)

en: Failed to redirect output or input of child process (%s)
cy: Methwyd ailgyrchu mewnbwn neu allbwn proses blentyn (%s)

en: Failed to fork child process (%s)
cy: Methwyd fforcio proses plentyn (%s)

en: Unknown error executing child process "%s"
cy: Gwall anhysbys wrth weithredu proses blentyn "%s"

en: Failed to read enough data from child pid pipe (%s)
cy: Methwyd darllen digon o ddata o bibell plentyn (%s)

en: Character out of range for UTF-8
cy: Nod y tu allan i ystod ddilys UTF-8

en: Invalid sequence in conversion input
cy: Dilyniant annilys ym mewnbwn trawsnewidiad

en: Character out of range for UTF-16
cy: Nod y tu allan i ystod ddilys UTF-16

en: Usage:
cy: Defnydd:

en: [OPTION...]
cy: [OPSIWN...]

en: Help Options:
cy: Cymorth Opsiynau:

en: Show help options
cy: Dangos opsiynau cymorth

en: Show all help options
cy: Dangos bob opsiwn cymorth

en: Application Options:
cy: Opsiynau Rhaglen:

en: Cannot parse integer value '%s' for %s
cy: Methu gramadegu'r gwerth cyfanrif '%s' ar gyfer %s

en: Integer value '%s' for %s out of range
cy: Mae'r gwerth cyfanrif '%s' ar gyfer %s y tu allan i'r cwmpas

en: Cannot parse double value '%s' for %s
cy: Methu gramadegu'r gwerth dwbl '%s' ar gyfer %s

en: Double value '%s' for %s out of range
cy: Mae'r gwerth dwbl '%s' ar gyfer %s y tu allan i'r cwmpas

en: Error parsing option %s
cy: Gwall wrth ramadegu opsiwn %s

en: Missing argument for %s
cy: Arg ar goll ar gyfer %s

en: Unknown option %s
cy: Opsiwn anhysbys %s

en: Valid key file could not be found in search dirs
cy: Ni ddarganfuwyd ffeil allwedd ddilys yn y plygellau data

en: Not a regular file
cy: Ddim yn ffeil cyffredin

en: File is empty
cy: Ffeil yn wag

en: Key file contains line '%s' which is not a key-value pair, group, or comment
cy: Ffeil allwedd yn cynnwys y llinell '%s' sydd ddim yn bâr allwedd-gwerth, na'n grŵp, na'n sylw

en: Invalid group name: %s
cy: Enw grŵp annilys: %s

en: Key file does not start with a group
cy: Nid yw'r ffeil allwedd yn dechrau gyda grŵp

en: Invalid key name: %s
cy: Enw allwedd annilys: %s

en: Key file contains unsupported encoding '%s'
cy: Ffeil allwedd yn cynnwys yr amgodiad '%s', na gynhelir

en: Key file does not have group '%s'
cy: Nid oes gan y ffeil allwedd y grŵp '%s'

en: Key file does not have key '%s'
cy: Ffeil allwedd heb fod yn cynnwys yr allwedd '%s'

en: Key file contains key '%s' with value '%s' which is not UTF-8
cy: Ffeil allwedd yn cynnwys yr allwedd '%s' gyda'r gwerth '%s' nad yw'n UTF-8

en: Key file contains key '%s' which has value that cannot be interpreted.
cy: Ffeil allwedd yn cynnwys yr allwedd '%s' sydd â gwerth na ellir ei ddirnad.

en: Key file contains key '%s' which has a value that cannot be interpreted.
cy: Ffeil allwedd yn cynnwys yr allwedd '%s' sydd â gwerth na ellir ei ddirnad.

en: Key file contains key '%s' in group '%s' which has value that cannot be interpreted.
cy: Ffeil allwedd yn cynnwys yr allwedd '%s' yng ngrŵp '%s' sydd â gwerth na ellir ei ddirnad.

en: Key file does not have key '%s' in group '%s'
cy: Ffeil allwedd heb fod ganddi'r allwedd '%s' yn y grŵp '%s'

en: Key file contains escape character at end of line
cy: Ffeil allwedd yn cynnwys nod dianc ar ddiwedd llinell

en: Key file contains invalid escape sequence '%s'
cy: Ffeil allwedd yn cynnwys '%s', sy'n ddilyniant dianc annilys

en: Value '%s' cannot be interpreted as a number.
cy: Ni ellir darllen y gwerth '%s' fel rhif.

en: Integer value '%s' out of range
cy: Gwerth cyfanrif '%s' y tu allan i'r ystod

en: Value '%s' cannot be interpreted as a float number.
cy: Ni ellir darllen y gwerth '%s' fel rhif arnawf.

en: Value '%s' cannot be interpreted as a boolean.
cy: Ni ellir darllen '%s' fel gwerth Boole.

en: Stream is already closed
cy: Mae'r llif wedi'i gau yn barod

en: Operation was cancelled
cy: Diddymwyd y weithred

en: Unknown type
cy: Fath anhysbys

en: %s filetype
cy: math ffeil %s

en: %s type
cy: math %s

en: Unnamed
cy: Heb enw

en: Unable to find terminal required for application
cy: Methwyd canfod y terfynell angenrheidiol ar gyfer y rhaglen

en: Can't create user desktop file %s
cy: Methu creu ffeil penbwrdd defnyddiwr %s

en: Operation not supported
cy: Ni chynhelir y weithred

en: Can't copy over directory
cy: Methu copïo plygell drosodd

en: Can't copy directory over directory
cy: Methu copïo plygell dros plygell

en: Can't recursively copy directory
cy: Methu copïo plygell yn ailadroddus

en: Can't copy special file
cy: Methu copïo ffeil arbennig

en: Trash not supported
cy: Ni chynhelir sbwriel

en: File names cannot contain '%c'
cy: Dydy enwai ffeiliau ddim yn gallu cynnwys '%c'

en: Wrong number of tokens (%d)
cy: Nifer anghywir o docynnau (%d)

en: No type for class name %s
cy: Dim fath ar gyfer enw dosbarth %s

en: Type %s is not classed
cy: Dydy %s heb ei ddosbarthu

en: Invalid filename %s
cy: Enw ffeil annilys %s

en: Error getting filesystem info: %s
cy: Gwall wrth gyrchu gwybodaeth y system ffeiliau: %s

en: Can't rename root directory
cy: Methu ailenwi'r plygell gwraidd

en: Error renaming file: %s
cy: Gwall wrth ailenwi ffeil: %s

en: Invalid filename
cy: Enw ffeil annilys

en: Error opening file: %s
cy: Gwall wrth agor ffeil: %s

en: Can't open directory
cy: Methu agor plygell

en: Error removing file: %s
cy: Gwall wrth gwaredu ffeil: %s

en: Error trashing file: %s
cy: Gwall wrth rhoi ffeil yn y sbwriel: %s

en: Unable to create trash dir %s: %s
cy: Methwyd creu'r plygell sbwriel %s: %s

en: Unable to find or create trash directory
cy: Methu canfod na chreu plygell sbwriel

en: Unable to trash file: %s
cy: Methwyd creu ffeil sbwriel: %s

en: Error creating directory: %s
cy: Gwall wrth creu plygell: %s

en: Error making symbolic link: %s
cy: Gwall wrth creu cyswllt symbolaidd: %s

en: Error moving file: %s
cy: Gwall wrth symud ffeil: %s

en: Can't move directory over directory
cy: Methu symud plygell dros plygell

en:  (invalid encoding)
cy:  (amgodiad annilys)

en: Error setting symlink: %s
cy: Gwall wrth osod cyswllt symbolaidd: %s

en: Error setting symlink: file is not a symlink
cy: Gwall wrth osod cyswllt symbolaidd: dydy'r ffeil ddim yn gyswllt symbolaidd

en: Error reading from file: %s
cy: Gwall wrth ddarllen ffeil: %s

en: Error seeking in file: %s
cy: Gwall wrth chwilio ffeil: %s

en: Error closing file: %s
cy: Gwall wrth cau ffeil': %s

en: Error writing to file: %s
cy: Gwall wrth ysgrifennu i ffeil: %s

en: Error creating backup copy: %s
cy: Gwall wrth greu copï wrth gefn: %s

en: Error renaming temporary file: %s
cy: Gwall wrth ailenwi ffeil dros dro: %s

en: Error truncating file: %s
cy: Gwall wrth talfyrru ffeil: %s

en: Error opening file '%s': %s
cy: Gwall wrth agor ffeil '%s': %s

en: Error removing old file: %s
cy: Gwall wrth gwaredu hen ffeil: %s

en: Cannot truncate GMemoryInputStream
cy: Methu talfyrru GMemoryInputStream
