gmpc - en to ml translation catalogue (11 entries)

note: Name
en: Alarm Timer
ml: അലാറം ടൈമര്‍

en: _Enable alarm
ml: അലാറം ഓണ്‍ ചെയയുക

note: Set up the alarm time spinners
en: Time:
ml: സമയം:

en: Action:
ml: പ്രവൃത്തി

note: * Hard-coded possible actions for once alarm deadline hit * TODO: Allow customized actions?
en: Play/Pause
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക/താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

en: Stop
ml: നിര്‍ത്തുക

en: Close  (& Stop)
ml: അടയ്ക്കുക(നിര്‍ത്തുക)

en: Close only
ml: നിര്‍ത്തുക നിര്‍ത്തുക

en: Shutdown
ml: അടച്ചു പൂട്ടുക

en: Toggle random
ml: ക്രമം തെറ്റിക്കുക

note: Label to show remaining time
en: Time left:
ml: ബാക്കിയുള്ള സമയം
