gmpc - en to ml translation catalogue (16 entries)

note: * MM_PLAYPAUSE
en: Next
ml: അടുത്തത്

en: _Disconnect
ml: _വിഛേദിക്കുക

en: Mute
ml: നിശബ്ദമാക്കുക

en: Play/Pause
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക/താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

note: * MM_NEXT
en: Previous
ml: മുന്‍പത്തേത്

note: * MM_REPEAT
en: Random
ml: ക്രമമല്ലാതെ

note: * MM_FASTBACKWARD
en: Repeat
ml: ആവര്‍ത്തിക്കുക

note: * MM_PREV
en: Stop
ml: നിര്‍ത്തുക

en: _Control
ml: _നിയന്ത്രണം

en: _Go
ml: _പോകുക

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Option
ml: ‌_ഐച്ഛീകം

en: _Server
ml: _സെര്‍വര്‍

en: _Tools
ml: _ഉപകരണങ്ങള്‍

en: _View
ml: _കാഴ്ച

en: Proxy
ml: പ്രോക്സി
