gnome-activity-journal - en to ml translation catalogue (51 entries)

en: print additional debugging information
ml: കൂടുതല്‍ ഡീബഗ്ഗിംഗ് വിവരങ്ങള്‍ അച്ചടിക്കുക

en: ERROR
ml: തെറ്റ്‌

en: Unable to connect to Zeitgeist:
ml: Zeitgeist-ആയി ബന്ധപ്പെടാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല:

en: Today
ml: ഇന്ന്

en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: Type here to search...
ml: തിരയുവാനായി ഇവിടെ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക...

en: Remove Pin
ml: പിന്‍ മാറ്റുക

en: Delete item from Journal
ml: ജേര്‍ണലില്‍ നിന്നും വസ്തു നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete all events with this URI
ml: ഈ URI ഉപയോഗിച്ച് എല്ലാ സംഭവങ്ങളും നീക്കം ചെയ്യുക

en: More Information
ml: കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍

en: Send To...
ml: അയക്കുക...

en: %s to %s
ml: %s മുതല്‍ %s വരെ

en: Activity Journal
ml: ആക്ടിവിറ്റി ജേര്‍ണല്‍

en: {source._desc_sing} with {event.subjects[0].text}
ml: {source._desc_sing} കൂടെ {event.subjects[0].text}

en: {source._desc_sing} with {event.subjects[0].text}
    {event.subjects[0].uri}
ml: {source._desc_sing} കൂടെ {event.subjects[0].text}
    {event.subjects[0].uri}

en: with
ml: കൂടെ

en: item | items
ml[0]: ഇനം
ml[1]: ഇനങ്ങള്‍

note: TODO: Move this into Zeitgeist's library, implemented properly
en: Worked with a Video
ml: ചലച്ചിത്രവുമായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചു

en: Worked with Videos
ml: ചലച്ചിത്രങ്ങളുമായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചു

en: Worked with Audio
ml: ശബ്ദവുമായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചു

en: Worked with an Image
ml: ചിത്രവുമായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചു

en: Worked with Images
ml: ചിത്രങ്ങളുമായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചു

en: Edited or Read Document
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന അല്ലെങ്കില്‍ വായിച്ചിരിക്കുന്ന പ്രമാണം

en: Edited or Read Documents
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന അല്ലെങ്കില്‍ വായിച്ചിരിക്കുന്ന പ്രമാണങ്ങള്‍

en: Edited or Read Code
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന അല്ലെങ്കില്‍ വായിച്ചിരിക്കുന്ന കോഡ്

en: Conversation
ml: സംഭാഷണം

en: Conversations
ml: സംഭാഷണങ്ങള്‍

en: Email
ml: ഈമെയില്‍

en: Other Activity
ml: മറ്റു പ്രവര്‍ത്തനം

en: Other Activities
ml: മറ്റു പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Video
ml: ചലച്ചിത്രം

en: Music
ml: സംഗീതം

en: Document
ml: രേഖ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Source Code
ml: മൂല പ്രമാണം

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: IM Message
ml: ഐഎം സന്ദേശം

note: TODO: In a future, I'd be cool to make the day partitions configurable. This includes redefining what Morning/Afternoon/etc. are, but also changing the categories entirely (eg. "Work", "Lunch time", etc.). For this get_day_parts and other methods should take a timestamp of the relevant day so they c
en: Morning
ml: പ്രഭാതം

en: Afternoon
ml: അപരാഹ്നം

en: Evening
ml: വൈകുന്നേരം

en: Browse a chronological log of your activities and easily find files, contacts, etc.
ml: കാലഗതി അനുസരിച്ചുള്ള നിങ്ങളുടെ പ്രവര്‍ത്തികളുടെ ഒരു ലോഗ്  പരതുകയും, എളുപ്പത്തില്‍ ഫയലുകള്‍, വിലാസങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയവ കണ്ടെത്തുക.

en: Accessibility
ml: ഉപയോഗക്ഷമത

en: Allow thumbnails as icons
ml: നഖചിത്രങ്ങള്‍ ഐക്കനുകള്‍ ആയി ഉപയോഗിക്കാന്‍ അനുവദിക്കുക

en: Amount of visible days
ml: ഗോചരമായ ദിവസങ്ങളുടെ എണ്ണം

en: Customized height for the main window, in pixels (requires restart). Can't be bigger than the desktop's size.
ml: പ്രധാന ജാലകത്തിനു നിര്‍ദ്ദേശിക്കുന്ന ഉയരം, പിക്സലുകളില്‍ (റീസ്റ്റാര്‍ട്ട്‌ ആവശ്യമാണ്). ടെസ്ക്ടോപിന്റെ വലുപ്പത്തേക്കാള്‍ കൂടുതലാകാന്‍ പാടില്ല.

en: Customized width for the main window, in pixels (requires restart). Can't be bigger than the desktop's size.
ml: പ്രധാന ജാലകത്തിനു നിര്‍ദ്ദേശിക്കുന്ന വീതി, പിക്സലുകളില്‍ (റീസ്റ്റാര്‍ട്ട്‌ ആവശ്യമാണ്). ടെസ്ക്ടോപിന്റെ വലുപ്പത്തേക്കാള്‍ കൂടുതലാകാന്‍ പാടില്ല.

en: The amount of days to show at once.
ml: ഒന്നിച്ചു കാണിക്കേണ്ട ദിവസങ്ങളുടെ എണ്ണം.

en: Whether special accessibility options should be enabled (requires restart).
ml: പ്രത്യേക സാമീപ്യതാ ഐശ്ചികങ്ങള്‍ സജീവമാക്കണോ എന്നു (റീസ്റ്റാര്‍ട്ട്‌ ആവശ്യമാണ്).

en: Whether to allow showing little thumbnails next to each activity (requires restart). If False, only generic mime-type icons will be used.
ml: ഓരോ പ്രവര്‍ത്തനത്തിനും അരികിലായി ചെറിയ നഖചിത്രങ്ങള്‍ കാണിക്കുന്നത് അനുവദിക്കണോ എന്നു (റീസ്റ്റാര്‍ട്ട്‌ ആവശ്യമാണ്). വേണ്ട എന്നാണെങ്കില്‍, പൊതുവായ mime-തരം ഐക്കണുകള്‍ ഉപയോഗിക്കും.

en: Window height
ml: ജാലകത്തിന്റെ ഉയരം

en: Window width
ml: ജാലകത്തിന്റെ വീതി
