gnome-activity-journal - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: print additional debugging information
vi: hiển thị thêm thông tin gỡ lỗi

en: ERROR
vi: CÓ LỖI

en: Unable to connect to Zeitgeist:
vi: Không thể kết nối tới Zeitgeist

en: Today
vi: Hôm nay

en: Yesterday
vi: Hôm qua

en: Type here to search...
vi: Nhập vào đây để tìm kiếm...

en: Remove Pin
vi: Bỏ chú ý

en: Delete item from Journal
vi: Xoá mục này khỏi Nhật ký

en: %s to %s
vi: %s đến %s

en: Activity Journal
vi: Nhật Ký Hoạt Động

en: item | items
vi[0]: mục

note: TODO: Move this into Zeitgeist's library, implemented properly
en: Worked with a Video
vi: Đã làm việc với một Phim

en: Worked with Videos
vi: Đã làm việc với các Phim

en: Worked with Audio
vi: Đã làm việc với tập tin Âm thanh

en: Worked with an Image
vi: Đã làm việc với một Hình ảnh

en: Worked with Images
vi: Đã làm việc với các Hình ảnh

en: Edited or Read Document
vi: Tài liệu đã chỉnh sửa hoặc đọc

en: Edited or Read Documents
vi: Các tài liệu đã chỉnh sửa hoặc đã đọc

en: Edited or Read Code
vi: Đoạn mã đã chỉnh sửa hoặc đã đọc

en: Other Activity
vi: Hoạt động khác

en: Other Activities
vi: Các hoạt động khác

en: Video
vi: Phim

en: Music
vi: Nhạc

en: Document
vi: Tài liệu

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Source Code
vi: Mã Nguồn

en: Unknown
vi: Chưa xác định.

note: TODO: In a future, I'd be cool to make the day partitions configurable. This includes redefining what Morning/Afternoon/etc. are, but also changing the categories entirely (eg. "Work", "Lunch time", etc.). For this get_day_parts and other methods should take a timestamp of the relevant day so they c
en: Morning
vi: Sáng

en: Afternoon
vi: Chiều

en: Evening
vi: Chiều/tối

en: Browse a chronological log of your activities and easily find files, contacts, etc.
vi: Duyệt nhật kí hoạt động của bạn theo thứ tự thời gian giúp dễ dàng tim kiếm tập tin và liên hệ...

en: Accessibility
vi: Khả năng truy cập

en: Allow thumbnails as icons
vi: Cho phép hình ảnh thu nhỏ như các biểu tượng

en: Amount of visible days
vi: Số lượng ngày hiển thị

en: Customized height for the main window, in pixels (requires restart). Can't be bigger than the desktop's size.
vi: Tuỳ chọn độ cao của cửa sổ chính, theo điểm ảnh (cần phải khởi động lại). Không được phép lớn hơn kích thước của màn hình.

en: Customized width for the main window, in pixels (requires restart). Can't be bigger than the desktop's size.
vi: Tuỳ chọn độ rộng của cửa sổ chính, theo điểm ảnh (cần phải khởi động lại). Không được phép lớn hơn kích thước của màn hình.

en: The amount of days to show at once.
vi: Số lương ngày trong một lần hiển thị

en: Window height
vi: Độ cao cửa sổ

en: Window width
vi: Độ rộng cửa sổ
