gnome-alsamixer - en to th translation catalogue (16 entries)

en: Contributors:
th: ผู้มีส่วนร่วมสนับสนุน:

en: An ALSA mixer for GNOME
th: โปรแกรม ALSA มิกเซอร์สำหรับ GNOME

en: Card ID
th: หมายเลขของการ์ด

en: ALSA Card ID (usually 'default')
th: หมายเลขของการ์ด ALSA (ปกติจะใช้ค่าอัตโนมัติ)

en: App
th: แอพพลิเคชัน

en: Parent Application
th: โปรแกรมตัวแม่

en: _Single slider with pan
th: แถบเลื่อนเดี่ยวพร้อมแถบควบคุมบาลานซ์ (_S)

en: _Dual slider with lock
th: แถบเลื่อนคู่แบบมีตัวล็อค (_D)

en: _Button
th: ปุ่ม (_B)

en: _Checkbox
th: เช็กบ็อกซ์(_C)

en: Mixer
th: มิกเซอร์

en: Lock
th: ล็อค

en: Element
th: ส่วนประกอบ

en: ALSA mixer element
th: ส่วนประกอบของ ALSA มิกเซอร์

en: Mute
th: ปิดเสียง

en: Rec.
th: บันทึก
