gnome-documents master - en to ml translation catalogue (202 entries)

en: Books
ml: പുസ്തകങ്ങള്‍

en: An e-book manager application for GNOME
ml: ഗ്നോമിന് വേണ്ടിയുളള ഡോക്യുമെന്റ് മാനേജര്‍ പ്രയോഗം

en: A simple application to access and organize your e-books on GNOME. It is meant to be a simple and elegant replacement for using a file manager to deal with e-books.
ml: ഗ്നോമിൽ നിങ്ങളുടെ ഇ-പുസ്തകങ്ങൾ അടുക്കിവെക്കാനും വായിക്കാനുമുള്ള ലളിതമായ പ്രയോഗം. ഫയൽ മാനേജർ ഉപയോഗിച്ചുഇ-പുസ്തകങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിന് പകരമായി ലളിതവും മനോഹരവുമായ ഈ പ്രയോഗം  ഉപയോഗിക്കാം.

en: It lets you:
ml: ഇത് നിങ്ങള്‍ക്ക് വേണ്ടി:

en: View recent e-books
ml: പുതിയ ഇ-ബുക്കുകള്‍ കാണാം

en: Search through e-books
ml: ഇ-ബുക്കുകളിലൂടെയുളള തിരച്ചില്‍

en: View e-books (PDF and comics) fullscreen
ml: വലിയ ജാലകത്തില്‍ ഇ-ബുക്കുകള്‍ (പിഡിഎഫ‌ും ചിത്രകഥകളും)കാണാം

en: Print e-books
ml: ഇ-ബുക്കുകള്‍ അച്ചടിക്കാന്‍

en: The GNOME Project
ml: ഗ്നോം പ്രൊജക്റ്റ്

en: Access, manage and share books
ml: പുസ്തകങ്ങളിലേയ്ക്ക് പ്രവേശിക്കുക, കൈകാര്യംചെയ്യുക, പങ്കിടുക

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Books;Comics;ePub;PDF;
ml: പുസ്തകങ്ങള്‍;ചിത്രകഥകള്‍;ഇ-പബ്ബ്;പിഡിഎഫ്;

en: View as
ml: ഇങ്ങനെ കാണുക

en: View as type
ml: തരമായി കാണുക

en: Sort by
ml: അടുക്കലിന്റെ ആധാരം

en: Sort by type
ml: അടുക്കലിന്റെ രീതി

en: Window size
ml: ജാലകത്തിന്റെ വ്യാപ്തി

en: Window size (width and height).
ml: ജാലകത്തിന്റെ വ്യാപ്തി (വീതിയും ഉയരവും).

en: Window position
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം

en: Window position (x and y).
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം (എക്സും വൈയും)

en: Window maximized
ml: ജാലകം വലുതാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Window maximized state
ml: ജാലകം വലുതാക്കിയിരിയ്ക്കുന്ന അവസ്ഥ

en: Night mode
ml: രാത്രി മോഡ്

en: Whether the application is in night mode.
ml: പ്രയോഗം നൈറ്റ്മോഡിലാണോ അല്ലയോ.

en: Documents
ml: ‍‍‍‍ഡോക്യുമെന്റ്സ്

en: A document manager application for GNOME
ml: ഗ്നോമിന് വേണ്ടിയുളള ഡോക്യുമെന്റ് മാനേജര്‍ പ്രയോഗം

en: A simple application to access, organize and share your documents on GNOME. It is meant to be a simple and elegant replacement for using a file manager to deal with documents. Seamless cloud integration is offered through GNOME Online Accounts.
ml: ഗ്നോമിൽ നിങ്ങളുടെ രേഖകള്‍ കാണാനും ക്രമീകരിക്കാനും പങ്കിടുവാനും ഉള്ള ഒരു ലളിതമായ പ്രയോഗം. ഇത് ഫയൽ മാനേജർ വഴി രേഖകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനു പകരമുള്ള ഒരു ലളിത മാർഗ്ഗമായാണ് ഉദ്ദേശിച്ചിട്ടുള്ളത് . ഗ്നോം ഓൺലൈൻ അക്കൗണ്ട് വഴി ക്ലൗഡ്‌ സങ്കേതങ്ങളെ കൂട്ടിയിണക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: View recent local and online documents
ml: ഇപ്പോഴത്തെ പ്രാദേശികവും ഒാണ്‍ലൈന്‍ രേഖകളും കാണാന്‍

en: Access your Google, ownCloud or OneDrive content
ml: ഗൂഗിള്‍, ഓൺക്ലൗഡ്, വൺഡ്രൈവ് എന്നിവയിലുള്ള വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കൂ

en: Search through documents
ml: രേഖകളിലൂടെയുളള തെരച്ചില്‍

en: See new documents shared by friends
ml: സുഹൃത്തുക്കളുമായി പങ്കുവെച്ച പുതിയ രേഖകള്‍ കാണാന്‍

en: View documents fullscreen
ml: രേഖകള്‍ വലിയജാലകത്തില്‍ കാണാന്‍

en: Print documents
ml: രേഖകള്‍ അച്ചടിക്കുക

en: Select favorites
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടത് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Allow opening full featured editor for non-trivial changes
ml: സങ്കീർണമായ മാറ്റങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി എഡിറ്റര്‍ പൂർണ്ണ രൂപത്തിൽ തുറക്കാൻ അനുവദിക്കുക

en: Access, manage and share documents
ml: ആധാരങ്ങലിലേയ്ക്ക് പ്രവേശിക്കുക, കൈകാര്യംചെയ്യുക, പങ്കിടുക

en: Night Mode
ml: നൈറ്റ്മോഡ്

en: Keyboard Shortcuts
ml: കീബോര്‍‍‍ഡ് എളുപ്പവഴി

en: Help
ml: സഹായം

en: About
ml: അതിനെക്കറിച്ച്

[ctx: app menu]
en: Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: General
ml: സാധാരണം

[ctx: shortcut window]
en: Show help
ml: സഹായത്തിനായി

[ctx: shortcut window]
en: Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Search
ml: തെരയുക

[ctx: shortcut window]
en: Print the current document
ml: ഇപ്പോഴത്തെ രേഖ അച്ചടിക്കാന്‍

[ctx: shortcut window]
en: Navigation
ml: ഗതിനിയന്ത്രണം

[ctx: shortcut window]
en: Go back
ml: തിരിച്ചു പോകാന്‍

[ctx: shortcut window]
en: Preview
ml: മുമ്പത്തേത് കാണാന്‍

[ctx: shortcut window]
en: Zoom in
ml: ചെറുതാക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Zoom out
ml: വലുതാക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Bookmark the current page
ml: ഇപ്പോഴത്തെ പേജിലെ അടയാളങ്ങള്‍

[ctx: shortcut window]
en: Open places and bookmarks dialog
ml: സ്ഥലങ്ങളും അടയാളങ്ങളിലെ സംഭാഷണവും തുറക്കാന്‍

[ctx: shortcut window]
en: Copy selected text to clipboard
ml: മുമ്പത്തേത് കാണാന്‍

[ctx: shortcut window]
en: Rotate counterclockwise
ml: അപ്രദക്ഷിണമായി തിരിയുക

[ctx: shortcut window]
en: Rotate clockwise
ml: പ്രദക്ഷിണമായി തിരിയുക

[ctx: shortcut window]
en: Next occurrence of the search string
ml: തെരച്ചിലിന്റെ അടുത്തഘട്ടം

[ctx: shortcut window]
en: Previous occurrence of the search string
ml: തെരച്ചിലിന്റെ മുമ്പത്തെഘട്ടം

[ctx: shortcut window]
en: Presentation mode
ml: അവതരണം

[ctx: shortcut window]
en: Open action menu
ml: വ്യവഹാര മെനു തുറക്കാന്‍

[ctx: shortcut window]
en: Fullscreen
ml: വലിയ ജാലകം

en: Enter a name for your first collection
ml: നിങ്ങളുടെ ആദ്യ ശേഖരണത്തിനായി ഒരു പേരുനല്‍കുക

en: New Collection…
ml: പുതിയ ശേഖരം…

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Collections
ml: ശേഖരങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: നീക്കം ചെയ്യാന്‍

note: Label for Done button in Sharing dialog
en: Done
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കി

en: _Copy
ml: _പകര്‍ത്തുക

note: Translators: this is the Open action in a context menu
en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Edit
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Print…
ml: പ്രിന്റ് ചെയ്യുക…

en: Fullscreen
ml: സ്ക്രീന്‍ പരമാവധി വലിപ്പത്തില്‍

en: Present
ml: അവതരിപ്പിയ്ക്കുക

en: Zoom In
ml: ചെറുതാക്കുക

en: Zoom Out
ml: വലുതാക്കുക

en: Rotate ↶
ml: തിരിയ്ക്കുക ↶

en: Rotate ↷
ml: തിരിയ്ക്കുക ↷

en: Properties
ml: വിശേഷതകള്‍

en: Select All
ml: എല്ലാ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select None
ml: ഒന്നും തെരഞ്ഞെടുക്കേണ്ട

en: View items as a grid of icons
ml: ഇനങ്ങള്‍ കളങ്ങളായി കാണാന്‍

en: View items as a list
ml: ഇനങ്ങള്‍ പട്ടികയായി കാണാന്‍

en: Sort
ml: അടുക്കല്‍

en: Author
ml: രചയിതാവ്

en: Date
ml: തിയതി

en: Name
ml: പേര്

en: Show the version of the program
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ പതിപ്പ് കാണാന്‍

en: Failed to print document
ml: അച്ചടിച്ച രേഖകള്‍ ലഭ്യമാക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

note: Translators: this refers to local documents
en: Local
ml: പ്രാദേശികം

en: Getting Started with Documents
ml: രേഖകളുമായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചു തുടങ്ങുന്നു

en: Collection
ml: ശേഖരം

note: overridden
en: Google Docs
ml: ഗൂഗിള്‍ ഡോക്സ്

en: Google
ml: ഗൂഗിള്‍

en: Spreadsheet
ml: സ്പ്രെഡ്ഷീറ്റ്

en: Presentation
ml: അവതരണം

en: e-Book
ml: ഇ-ബുക്ക്

en: Document
ml: രേഖ

note: overridden
en: ownCloud
ml: ഓണ്‍ക്ലൗഡ്

note: overridden
en: OneDrive
ml: വണ്‍ഡ്രൈവ്

en: Please check the network connection.
ml: ശ്രംഖല ബന്ധം പരിശോധിക്കുക.

en: Please check the network proxy settings.
ml: പ്രോക്സി ക്രമീകരണങ്ങള്‍ പരിശോധിക്കുക.

en: Unable to sign in to the document service.
ml: രേഖ സേവനത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Unable to locate this document.
ml: ഈ രേഖ കണ്ടെത്താന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Hmm, something is fishy (%d).
ml: എന്തോ പ്രശ്നമുണ്ടെല്ലോ (%d).

en: You are using a preview of Books. Full viewing capabilities are coming soon!
ml: നിങ്ങൾ പുസ്തകങ്ങളുടെ ഒരു തിരനോട്ടമാണ് കാണുന്നത്. പൂർണ്ണമായി കാണാനുള്ള കഴിവുകൾ ഉടൻ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നതാണ് !

en: LibreOffice support is not available. Please contact your system administrator.
ml: ലിബ്രേഒാഫീസ് സഹായം ലഭ്യമല്ല. ദയവായി സിസ്റ്റം അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്ററുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

note: Translators: %s is the title of a document
en: Oops! Unable to load “%s”
ml: “%s” ലോഡ് ചെയ്യാനാകുന്നില്ല

note: view button, on the right of the toolbar
en: View
ml: കാഴ്ച

en: chapter %s of %s
ml: അദ്ധ്യായം %s/%s

en: Bookmarks
ml: അടയാളങ്ങള്‍‌

en: Bookmark this page
ml: ഈ താളിലെ അടയാളങ്ങള്‍‌

en: Page %u of %u
ml: താള്‍ %u/%u

en: Unable to load the document
ml: ഗ്രന്ഥം ലഭ്യമാക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

note: Translators: %s is the number of the page, already formatted * as a string, for example "Page 5".
en: Page %s
ml: താള്‍ %s

en: No bookmarks
ml: അടയാളം ഇല്ല

en: Loading…
ml: ലഭ്യമാക്കിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു…

en: No table of contents
ml: ഉള്ളടക്കത്തിന്റെ പട്ടിക ഇല്ല

en: Contents
ml: ഉള്ളടക്കം

en: A document manager application
ml: ഒരു ഡോക്യുമെന്റ് മാനേജര്‍ പ്രയോഗം

en: An e-books manager application
ml: ഇ-ബുക്ക്മാനേജര്‍ പ്രയോഗം

[ctx: toolbar button tooltip]
en: Search
ml: തെരയുക

en: Back
ml: പുറകോട്ട്

note: Translators: only one item has been deleted and %s is its name
en: “%s” deleted
ml: “%s” നീക്കം ചെയ്തു

note: Translators: one or more items might have been deleted, and %d is the count
en: %d item deleted | %d items deleted
ml[0]: %d നീക്കം ചെയ്തു
ml[1]: %d നീക്കം ചെയ്തു

en: Undo
ml: വേണ്ട

en: Printing “%s”: %s
ml: "%s" പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നു: %s

en: Your documents are being indexed
ml: നിങ്ങളുടെ രേഖകള്‍ക്കു് സൂചിക നല്‍കുന്നു

en: Some documents might not be available during this process
ml: ഈ പ്രക്രിയയില്‍ ചില രേഖകള്‍ ഒരു പക്ഷേ ലഭ്യമാവില്ല

note: Translators: %s refers to an online account provider, e.g. "Google", or "Windows Live".
en: Fetching documents from %s
ml: %s-ല്‍ നിന്നും രേഖ എടുക്കുന്നു

en: Fetching documents from online accounts
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ അക്കൌണ്ടില്‍ നിന്നും രേഖകള്‍ എടുക്കുന്നു

en: No collections found
ml: ശേഖരങ്ങള്‍ ഒന്നും ഇല്ല

en: No books found
ml: പുസ്തകങ്ങള്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: No documents found
ml: രേഖകള്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Try a different search
ml: ഒരു വ്യത്യസ്തമായ തിരച്ചില്‍ ശ്രമം

en: You can create collections from the Books view
ml: കാണുന്ന ബുക്കില്‍ നിന്നും നിങ്ങള്‍ക്ക് ശേഖരങ്ങള്‍ നിര്‍മ്മിക്കാം

en: You can create collections from the Documents view
ml: കാണുന്ന ഡോക്യുമെന്റ്സില്‍ നിന്നും നിങ്ങള്‍ക്ക് ശേഖരങ്ങള്‍ നിര്‍മ്മിക്കാം

en: Documents from your <a href="system-settings">Online Accounts</a> and <a href="file://%s">Documents folder</a> will appear here.
ml: നിങ്ങളുടെ രേഖയില്‍ നിന്നും<a href="system-settings">ഒാണ്‍ലൈന്‍ അക്കൌണ്ട്</a> and <a href="file://%s">ഡോക്യുമെന്റ് ഫോള്‍ഡര്‍</a> ഇവിടെ കാണാം.

note: Translators: this is the menu to change view settings
en: View Menu
ml: മെനു കാണുക

en: Click on items to select them
ml: ഇനം തിരഞ്ഞെടുക്കുവാനായി അതാത് ഇനത്തില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: %d selected | %d selected
ml[0]: %d തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു
ml[1]: %d തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: Select Items
ml: വസ്തുക്കള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: %d day ago | %d days ago
ml[0]: %d ദിവസം മുമ്പു്
ml[1]: %d ദിവസങ്ങള്‍ മുമ്പു്

en: Last week
ml: കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച

en: %d week ago | %d weeks ago
ml[0]: %d ആഴ്ച മുമ്പു്
ml[1]: %d ആഴ്ചകള്‍ മുമ്പു്

en: Last month
ml: കഴിഞ്ഞ മാസം

en: %d month ago | %d months ago
ml[0]: %d മാസം മുമ്പു്
ml[1]: %d മാസങ്ങള്‍ മുമ്പു്

en: Last year
ml: കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം

en: %d year ago | %d years ago
ml[0]: %d വര്‍ഷം മുമ്പു്
ml[1]: %d വര്‍ഷങ്ങള്‍ മുമ്പു്

en: Password Required
ml: രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യമുണ്ട്

en: _Unlock
ml: പൂട്ടുതുറക്കുക

en: Document %s is locked and requires a password to be opened.
ml: ‍ഡോക്യുമെന്റ് %s അടച്ചിരിക്കുന്നു, തുറക്കാനായി രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യമാണ്.

en: _Password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

en: Running in presentation mode
ml: പ്രസന്റേഷന്‍ മോഡില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നു

en: Present On
ml: അവതരിപ്പിയ്ക്കുന്നതു്

note: Translators: "Mirrored" describes when both displays show the same view
en: Mirrored
ml: പ്രതിഫലനം

en: Primary
ml: ആദ്യത്തേത്

en: Off
ml: ഓഫ്

en: Secondary
ml: രണ്ടാമത്തേത്

note: Translators: this is the Open action in a context menu
en: Open with %s
ml: %s ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കുക

en: Find Previous
ml: മുന്‍പത്തേത് കണ്ടെത്താന്‍

en: Find Next
ml: അടുത്തത് കണ്ടെത്താന്‍

[ctx: Document Title]
note: Title item Translators: "Title" is the label next to the document title in the properties dialog
en: Title
ml: ശീര്‍ഷകം

[ctx: Document Author]
note: Translators: "Author" is the label next to the document author in the properties dialog
en: Author
ml: രചയിതാവ്

note: Source item
en: Source
ml: ഉറവിടം

note: Date Modified item
en: Date Modified
ml: മാറ്റം വരുത്തിയതു്

en: Date Created
ml: തയ്യാറാക്കിയതു്

[ctx: Document Type]
note: Document type item Translators: "Type" is the label next to the document type (PDF, spreadsheet, ...) in the properties dialog
en: Type
ml: ഇനം

[ctx: Search Filter]
note: Translators: "Type" refers to a search filter on the document type (PDF, spreadsheet, ...)
en: Type
ml: ഇനം

note: Translators: this refers to documents
en: All
ml: എല്ലാം

en: PDF Documents
ml: പിഡിഎഫ് ഗ്രന്ഥങ്ങള്‍

en: e-Books
ml: ഇ-ബുക്ക്സ്

en: Comics
ml: ചിത്രകഥകള്‍

en: Presentations
ml: അവതരണങ്ങള്‍

en: Spreadsheets
ml: സ്പ്രെഡ്ഷീറ്റുകള്‍

en: Text Documents
ml: ടെക്സ്റ്റ് രേഖകള്‍

note: Translators: this is a verb that refers to "All", "Title", "Author", and "Content" as in "Match All", "Match Title", "Match Author", and "Match Content"
en: Match
ml: പൊരുത്തം

[ctx: Search Filter]
note: Translators: "Title" refers to "Match Title" when searching
en: Title
ml: ശീര്‍ഷകം

[ctx: Search Filter]
note: Translators: "Author" refers to "Match Author" when searching
en: Author
ml: രചയിതാവ്

[ctx: Search Filter]
note: Translators: "Content" refers to "Match Content" when searching
en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Sources
ml: ഉറവിടങ്ങള്‍

en: Rename…
ml: പുതിയ പേര് നൽകുക...

en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: “%s” removed
ml: “%s” നീക്കംചെയ്തു

en: Rename
ml: പുതിയ പേരുനല്‍കാന്‍

[ctx: Dialog Title]
note: Translators: "Collections" refers to documents in this context
en: Collections
ml: ശേഖരങ്ങൾ

en: Sharing Settings
ml: പങ്കിടല്‍ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: Label for widget group for changing document permissions
en: Document permissions
ml: രേഖയുടെ അനുമതികള്‍

note: Label for permission change in Sharing dialog
en: Change
ml: മാറ്റം

note: Label for radiobutton that sets doc permission to private
en: Private
ml: സ്വകാര്യം

en: Public
ml: പൊതുവായ

note: Label for checkbutton that sets doc permission to Can edit
en: Everyone can edit
ml: എല്ലാവര്‍ക്കും തിരുത്താം

note: Label for widget group used for adding new contacts
en: Add people
ml: ആളുകളെ ചേര്‍ക്കുക

note: Editable text in entry field
en: Enter an email address
ml: ഇമെയില്‍ വിലാസം

en: Can edit
ml: തിരുത്താം

en: Can view
ml: കാണാം

en: Everyone can read
ml: എല്ലാവര്‍ക്കും വായിക്കാം

en: Save
ml: സൂക്ഷിക്കുക

en: Owner
ml: ഉടമസ്ഥന്‍

en: You can ask %s for access
ml: അകത്തു കയറാന്‍ %s നോട് ചോദിക്കാം

en: The document was not updated
ml: രേഖ പുതുക്കിയിട്ടില്ല

en: Untitled Document
ml: പേരിടാത്ത രേഖ

en: Unable to fetch the list of documents
ml: ഗ്രന്ഥങ്ങളുടെ പട്ടിക കൊണ്ടുവരാന്‍ സാധിച്ചില്ല
