gnome-documents master - en to te translation catalogue (150 entries)

en: Documents
te: పత్రాలు

en: A document manager application for GNOME
te: గ్నోమ్ కోసం ఒక పత్ర నిర్వహణ అనువర్తనం

en: A simple application to access, organize and share your documents on GNOME. It is meant to be a simple and elegant replacement for using a file manager to deal with documents. Seamless cloud integration is offered through GNOME Online Accounts.
te: గ్నోమ్ పై ఉన్న మీ పత్రాలను ప్రాప్యించుటకు, నిర్వహించుటకు మరియు పంచుకొనుటకు రూపొందించిన ఒక సరళ అనువర్తనం. దస్త్ర నిర్వాహకం ఉపయోగించకుండానే తేలికగా, అందమైన ఈ అనువర్తనంతో నిర్వహించుకోవచ్చు. గ్నోమ్ జాల ఖాతాలతో క్లౌడ్ ఏకీకరణ కూడా సాధ్యం.

en: It lets you:
te: ఇది మిమ్మల్ని:

en: View recent local and online documents
te: ఇటీవలి స్థానిక మరియు ఆన్‌లైన్ పత్రములు దర్శించు

en: Access your Google, ownCloud or OneDrive content
te: మీ గూగుల్, ownCloud లేదా OneDrive కాంటెంట్ ఏక్సెస్ చేయుము

en: Search through documents
te: పత్రముల ద్వారా వెతుకు

en: See new documents shared by friends
te: స్నేహితుల ద్వారా పంచుకొనిన కొత్త పత్రములు చూడు

en: View documents fullscreen
te: పత్రములు నిండుతెర నందు చూడు

en: Print documents
te: పత్రాలు ముద్రించు

en: Select favorites
te: అభీష్టమైనవి ఎంపికచేయి

en: Allow opening full featured editor for non-trivial changes
te: నాన్-ట్రైవల్ మార్పుల కొరకు ఫుల్ ఫీచర్డ్ ఎడిటర్ అనుమతించు

en: Access, manage and share documents
te: పత్రాలను వాడుకోండి, నిర్వహించండి మరియు పంచుకోండి

en: Docs;PDF;Document;
te: పత్రాలు;పిడియఫ్;పత్రం;

en: View as
te: ఇలా వీక్షించు

en: View as type
te: వీక్షణ రకం

en: Window size
te: కిటికీ పరిమాణం

en: Window size (width and height).
te: కిటికీ పరిమాణం (వెడల్పు మరియు ఎత్తు).

en: Window position
te: కిటికీ స్థానము

en: Window position (x and y).
te: కిటికీ స్థానము (x మరియు y).

en: Window maximized
te: కిటికీ గరిష్ఠీకరణ

en: Window maximized state
te: కిటికీ గరిష్ఠీకరణ స్థితి

en: Failed to print document
te: పత్రమును ముద్రించుటలో విఫలమైంది

en: Local
te: స్థానిక

en: GNOME
te: గ్నోమ్

en: Getting Started with Documents
te: పత్రములతో ప్రారంభమౌతోంది

en: Collection
te: సేకరణ

en: Google Docs
te: గూగుల్ డాక్స్

en: Google
te: గూగుల్

en: Spreadsheet
te: స్ప్రెడ్‌షీట్

en: Presentation
te: సమర్పణం

en: Document
te: పత్రం

en: ownCloud
te: ఓన్‌క్లౌడ్

en: OneDrive
te: ఒన్‌డ్రైవ్

en: Please check the network connection.
te: నెట్వర్కు అనుసంధానం పరిశీలించు.

en: Please check the network proxy settings.
te: నెట్వర్కు ప్రోక్సీ అమరికలు పరిశీలించు.

en: Unable to sign in to the document service.
te: పత్ర సేవలోనికి ప్రవేశించలేక పోయింది.

en: Unable to locate this document.
te: ఈ పత్రాన్ని గుర్తించలేక పోయింది.

en: Hmm, something is fishy (%d).
te: ఏదో లోపాయికారీగా వుంది (%d).

en: Oops! Unable to load “%s”
te: అయ్యో! “%s” లోడ్ చేయలేదు

en: View
te: దర్శనం

en: No Documents Found
te: ఎటువంటి పత్రాలు కనపడలేదు

en: You can add your online accounts in %s
te: %s లో మీ ఆన్‌లైను ఖాతాను జతచేయవచ్చు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Page %u of %u
te: పేజీ %u మొత్తం %u లో

en: Unable to load the document
te: పత్రాన్ని లోడు చేయలేకపోతున్నాము

en: LibreOffice is required to view this document
te: ఈ పత్రమును చూడుటకు లిబ్రేఆఫీస్ కావాలి

note: Translators: %s is the number of the page, already formatted * as a string, for example "Page 5".
en: Page %s
te: పేజీ %s

en: No bookmarks
te: ఇష్టాంశములు లేవు

en: Loading…
te: లోడుచేస్తోంది...

en: Bookmarks
te: ఇష్టాంశాలు

en: No table of contents
te: విషయ పట్టిక లేదు

en: Contents
te: విషయాలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Back
te: వెనక్కు

en: View items as a list
te: అంశాలను జాబితా వలె చూడండి

en: View items as a grid of icons
te: అంశాలను ప్రతీకాల గడులుగా చూడండి

en: Click on items to select them
te: ఎంచుకోదలచుకున్న అంశాలపై నొక్కండి

en: %d selected | %d selected
te[0]: %d ఎంపికచేయబడింది
te[1]: %d ఎంపికచేయబడ్డాయి

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Select Items
te: అంశాల ఎంపిక

en: A document manager application
te: పత్ర నిర్వాహక అనువర్తనం

en: Selected item has been deleted | Selected items have been deleted
te[0]: ఎంపికచేసిన అంశము తొలగించబడింది
te[1]: ఎంపికచేసిన అంశములు తొలగించబడినవి

en: Undo
te: చేయవద్దు

en: Printing “%s”: %s
te: ముద్రిస్తోంది “%s”: %s

en: Your documents are being indexed
te: మీ పత్రాలు సూచీలోకి చేరుస్తుంది

en: Some documents might not be available during this process
te: ఈ ప్రక్రియ నడుస్తున్నప్పుడు కొన్ని పత్రాలు అందుబాటులోవుండకపోవచ్చు

en: Fetching documents from %s
te: %s నుండి పత్రము తెస్తోంది

en: Fetching documents from online accounts
te: ఆన్‌లైన్ ఖాతాల నుండి పత్రములను తెస్తోంది

en: Password Required
te: సంకేతపదం అవసరం

en: _Unlock
te: తాళంతీయి (_U)

en: Document %s is locked and requires a password to be opened.
te: %s పత్రం తాళం వేయబడివుంది, తెరుచుటకు సంకేతపదం అవసరం.

en: _Password
te: సంకేతపదం (_P)

en: Running in presentation mode
te: సమర్పణ రీతి నందు నడుస్తోంది

en: Present On
te: సమర్పణం వుంది

en: Bookmark this page
te: ఈ పుటని ఇష్టాంశముగా చేయి

en: Open with %s
te: %s‍తో తెరువు

en: Find Previous
te: మునుపటిది వెతుకు

en: Find Next
te: తరువాతది వెతుకు

en: Properties
te: లక్షణాలు

[ctx: Document Title]
en: Title
te: శీర్షిక

[ctx: Document Author]
en: Author
te: ములకర్త

en: Source
te: మూలం

en: Date Modified
te: సవరించిన తేదీ

en: Date Created
te: సృష్టించిన తేదీ

[ctx: Document Type]
en: Type
te: రకం

en: Fullscreen
te: పూర్తితెర

en: Help
te: సహాయం

en: About
te: గురించి

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: _Copy
te: నకలుతీయి (_C)

en: Open
te: తెరువు

en: Edit
te: సరిచేయి

en: Print…
te: ముద్రించు…

en: Present
te: సమర్పణం

en: Zoom In
te: అతిరూపించు

en: Zoom Out
te: అవరూపించు

en: Rotate ↶
te: తిప్పు ↶

en: Rotate ↷
te: తిప్పు ↷

en: Select All
te: అన్నీ ఎంపికచేయి

en: Select None
te: ఏమీ ఎంపికచేయవద్దు

en: Category
te: వర్గము

en: All
te: అన్ని

en: Favorites
te: ఇష్టాంశాలు

en: Shared with you
te: మీతో పంచుకొనబడినవి

[ctx: Search Filter]
en: Type
te: రకం

en: Collections
te: సేకరణలు

en: PDF Documents
te: పిడియఫ్ పత్రాలు

en: Presentations
te: సమర్పణలు

en: Spreadsheets
te: స్ప్రెడ్‌షీట్లు

en: Text Documents
te: పాఠ్య పత్రాలు

en: Match
te: సరిపోల్చు

[ctx: Search Filter]
en: Title
te: శీర్షిక

[ctx: Search Filter]
en: Author
te: ములకర్త

en: Sources
te: వనరులు

en: You don't have any collections yet. Enter a new collection name above.
te: మీ వద్ద ఇంకా ఎటువంటి సేకరణలు లేవు. పైన ఒక కొత్త సేకరణ పేరు ఇవ్వండి.

en: Create new collection
te: కొత్త సేకరణను సృష్టించు

[ctx: Dialog Title]
en: Collections
te: సేకరణలు

en: Print
te: ముద్రణ

en: Delete
te: తొలగించండి

en: Share
te: పంచు

en: Add to Collection
te: సేకరణకు జతచేయి

en: Sharing Settings
te: అమరికలు పంచుకొనుట

en: Done
te: అయినది

en: Document permissions
te: పత్ర అనుమతులు

en: Change
te: మార్చు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Public
te: పబ్లిక్

en: Everyone can edit
te: ఏవరైనా సరిచేయవచ్చు

en: Add people
te: ప్రజలను చేర్చు

en: Enter an email address
te: ఈమెయిల్ చిరునామా చేర్చు

en: Can edit
te: సరిచేయ గలరు

en: Can view
te: దర్శించ గలరు

en: Add
te: జతచేయి

en: Everyone can read
te: ఏవరైనా చదువవచ్చు

en: Save
te: భద్రపరుచు

en: Owner
te: యజమాని

en: You can ask %s for access
te: ఏక్సెస్ కొరకు మీరు %sను అడుగవచ్చు

en: The document was not updated
te: పత్రము నవీకరించలేదు

en: Untitled Document
te: శీర్షికలేని పత్రం

en: Unable to fetch the list of documents
te: పత్రాల యొక్క జాబితాను తీసుకురాలేకపోతున్నది

en: Load More
te: మరిన్ని లోడ్‌చేయి

en: Yesterday
te: నిన్న

en: %d day ago | %d days ago
te[0]: %d రోజు క్రితం
te[1]: %d రోజుల క్రితం

en: Last week
te: గత వారం

en: %d week ago | %d weeks ago
te[0]: %d వారం క్రితం
te[1]: %d వారాల క్రితం

en: Last month
te: గత నెల

en: %d month ago | %d months ago
te[0]: %d నెల క్రితం
te[1]: %d నెలల క్రితం

en: Last year
te: గత సంవత్సరం

en: %d year ago | %d years ago
te[0]: %d సంవత్సరం క్రితం
te[1]: %d సంవత్సరాల క్రితం
