gnome-boxes master - en to pa translation catalogue (239 entries)

en: Boxes
pa: ਬਾਕਸ

en: Virtualization made simple
pa: ਵਰਚੁਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਸਰਲ ਬਣਾਈ

en: Select an operating system and let Boxes download and install it for you in a virtual machine.
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਚੁਣੋ ਅਤੇ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਅਤੇ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਵਿੱਚ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦਿਓ।

en: Features:
pa: ਫ਼ੀਚਰ:

en: Download freely available operating systems.
pa: ਮੁਫ਼ਤ ਮੌਜੂਦਾ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ।

en: Automatically install CentOS Stream, Debian, Fedora, Microsoft Windows, OpenSUSE, Red Hat Enterprise Linux, and Ubuntu.
pa: ਆਪਣੇ-ਆਪ CentOS ਸਟਰੀਮ, ਡੇਬੀਅਨ, ਫ਼ੇਡੋਰਾ, ਮਾਈਕਰੋਸਾਫ਼ਟ ਵਿੰਡੋਜ਼,OpenSUSE, Red Hat Enterprise Linux, ਅਤੇ ਉਬੰਤੂ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ।

en: Create virtual machines from operating system images with a couple of clicks.
pa: ਕੁਝ ਕੁ ਕਲਿਕ ਕਰਕੇ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਈਮੇਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਬਣਾਓ।

en: Limit the resources (memory and storage) your virtual machines consume from your system.
pa: ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਲਈ ਸਰੋਤ (ਮੈਮੋਰੀ ਤੇ ਸਟੋਰੇਜ਼) ਨੂੰ ਸੀਮਿਤ ਕਰੋ।

en: Take snapshots of virtual machines to restore to previous states.
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਦੀ ਪਿਛਲੀ ਸਥਿਤੀ ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਵੋ।

en: Redirect USB devices from your physical machine into virtual machines.
pa:  ਆਪਣੀ ਅਸਲ ਮਸ਼ੀਨ ਤੋਂ USB ਡਰਾਇਵਾਂ ਨੂੰ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਉੱਤੇ ਭੇਜੋ।

en: 3D acceleration for some of the supported operating systems.
pa: ਸਹਾਇਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਲਈ 3D ਐਕਸਲੇਸ਼ਨ ਹੈ।

en: Automatically resize virtual machines displays to the window size.
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਦੇ ਡਿਸਪਲੇਅ ਨੂੰ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਵਿੰਡੋ ਆਕਾਰ ਲਈ ਆਕਾਰ ਬਦਲੋ।

en: Share clipboard between your system and virtual machines.
pa: ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਅਤੇ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ।

en: Share files to virtual machines by dropping them from your file manager into the Boxes window.
pa: ਫ਼ਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਲਈ ਫ਼ਾਇਲ ਮੈਨੇਜਰ ਤੋਂ ਬਾਕਸ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ।

en: Setup Shared Folders between your system and virtual machines.
pa: ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਅਤੇ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਫ਼ੋਲਡਰ ਸੈਟਅੱਪ ਕਰੋ।

en: The GNOME Project
pa: ਗਨੋਮ ਪਰੋਜੈਕਟ

en: Virtual machine viewer/manager
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਦਰਸ਼ਕ/ਮੈਨੇਜਰ

en: View and use virtual machines
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਵੇਖੋ ਅਤੇ ਵਰਤੋਂ

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: virtual machine;vm;
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ;ਵੀਐਮ;

en: Screenshot interval
pa: ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਅੰਤਰਾਲ

en: The interval in seconds between screenshot updates
pa: ਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ, ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨੇ ਹਨ

en: Window size
pa: ਵਿੰਡੋ ਆਕਾਰ

en: Window size (width and height)
pa: ਵਿੰਡੋ ਆਕਾਰ (ਚੌੜਾਈ ਅਤੇ ਉਚਾਈ)

en: Window position
pa: ਵਿੰਡੋ ਸਥਿਤੀ

en: Window position (x and y)
pa: ਵਿੰਡੋ ਸਥਿਤੀ (x ਅਤੇ y)

en: Window maximized
pa: ਵਿੰਡੋ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਕੀਤੀ

en: Window maximized state
pa: ਵਿੰਡੋ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਆਕਾਰ ਸਥਿਤੀ

en: First run
pa: ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਚੱਲਣਾ

en: Whether Boxes is running for the first time
pa: ਕੀ ਬਾਕਸ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Shared folders
pa: ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਫੋਲਡਰ

en: Variant array of shared folders’ names and path mapping
pa: ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਦੀ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਲੜੀ ਦਾ ਨਾਂ ਅਤੇ ਮਾਰਗ ਮਿਲਾਨ

en: Recommended Downloads Source URL
pa: ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ੀ ਡਾਊਨਲੋਡ ਸਰੋਤ URL

en: An URL pointing at a recommended-downloads.xml file
pa: URL ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ੀ-downloads.xml ਫ਼ਾਇਲ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ

en: Welcome to Boxes
pa: ਬਾਕਸ ਵਲੋਂ ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ

en: Use the <b>+</b> button to create your first virtual machine.
pa: ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ <b>+</b> ਬਟਨ ਨੂੰ ਵਰਤੋਂ।

en: New Virtual Machine
pa: ਨਵੀਂ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Create
pa: ਬਣਾਓ

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Operating System
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ

en: Operating System not found
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Resources
pa: ਸਰੋਤ

en: Memory
pa: ਮੈਮੋਰੀ

en: Storage limit
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਹੱਦ

en: Oops! Something went wrong!
pa: ਓਹ ਹੋ! ਕੁਝ ਗ਼ਲਤ ਵਾਪਰ ਗਿਆ!

en: Setting up drivers...
pa: …ਡਰਾਇਵਰ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Express Installation
pa: ਫ਼ੌਰੀ ਇੰਸਟਾਲ

en: Set credentials for an automatic install of the operating system.
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਸਨਦਾਂ ਸੈਟ ਕਰੋ।

en: Username
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

en: Enter username...
pa: ...ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਨਾਂ ਦਿਓ

en: Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ

en: Enter password...
pa: ...ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ

en: Product Key
pa: ਪਰੋਡੱਕਟ ਕੁੰਜੀ

en: Firmware
pa: ਫਿਰਮਵੇਅਰ

en: Unknown media
pa: ਅਣਜਾਣ ਮੀਡਿਆ

en: Select an Operating System
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਚੁਣੋ

en: Search for an operating system…
pa: …ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਖੋਜ

en: Search for an Operating System
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਖੋਜੋ

en: Download an Operating System
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: New
pa: ਨਵਾਂ

en: Back
pa: ਪਿੱਛੇ

en: Application Menu
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ

en: List view
pa: ਸੂਚੀ ਝਲਕ

en: Grid view
pa: ਗਰਿੱਡ ਝਲਕ

en: Search
pa: ਖੋਜ

en: Downloads
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ

en: Create new virtual machine
pa: ਨਵੀਂ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਬਣਾਓ

en: Install from File
pa: ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Select an .iso or .qcow2 file to install a virtual machine.
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ .iso ਜਾਂ .qcow2 ਫ਼ਾਇਲ ਚੁਣੋ।

en: Download OS
pa: OS ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Browse and search for operating systems to install.
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਲੱਭੋ।

en: Ready to Receive File
pa: ਫਾਇਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ

en: You will find your file in the Downloads directory.
pa: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਫਾਇਲ ਡਾਊਨਲੋਡ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਲੱਭੋਗੇ।

en: Actions
pa: ਕਾਰਵਾਈਆਂ

en: Keyboard shortcuts
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Fullscreen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ

en: Ready to install
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ

[ctx: shortcut window]
en: Overview
pa: ਸੰਖੇਪ

[ctx: shortcut window]
en: Help
pa: ਮਦਦ

[ctx: shortcut window]
en: Open main menu
pa: ਮੁੱਖ ਮੇਨੂ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: shortcut window]
en: Create a new virtual machine
pa: ਨਵੀਂ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਬਣਾਓ

[ctx: shortcut window]
en: Search
pa: ਖੋਜੋ

[ctx: shortcut window]
en: Keyboard shortcuts
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

[ctx: shortcut window]
en: Close Window/Quit Boxes
pa: ਵਿੰਡੋ ਬੰਦ ਕਰੋ/ਬਾਕਸ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ

[ctx: shortcut window]
en: Box Creation and Properties
pa: ਬਾਕਸ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

[ctx: shortcut window]
en: Switch to the next page
pa: ਅਗਲੇ ਸਫ਼ੇ ਲਈ ਸਵਿੱਚ ਕਰੋ

[ctx: shortcut window]
en: Switch to the previous page
pa: ਪਿਛਲੇ ਸਫ਼ੇ ਲਈ ਸਵਿੱਚ ਕਰੋ

[ctx: shortcut window]
en: Box Display
pa: ਬਾਕਸ ਡਿਸਪਲੇਅ

[ctx: shortcut window]
en: Grab/Ungrab keyboard
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਫੜੋ/ਨਾ-ਫੜੋ

[ctx: shortcut window]
en: Back to overview
pa: ਸਾਰੇ ਉੱਤੇ ਵਾਪਸ

[ctx: shortcut window]
en: Fullscreen/Restore from fullscreen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ/ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਤੋਂ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

en: Keyboard Shortcuts
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

en: Help
pa: ਮਦਦ

en: About Boxes
pa: ਬਾਕਸ ਬਾਰੇ

en: No CDROM/DVD image
pa: CDROM/DVD ਈਮੇਜ਼ ਨਹੀਂ

en: Select
pa: ਚੁਣੋ

en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

en: Devices & Shares
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ

en: USB Devices
pa: USB ਡਿਵਾਈਸ

en: CDROM/DVD Drive
pa: CDROM/DVD ਡਰਾਇਵ

en: IP Address
pa: IP ਐਡਰੈਸ

en: CPUs
pa: CPU

en: 3D acceleration
pa: 3ਡੀ ਐਕਸਰਲੇਸ਼ਨ

en: Allow running in background
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਵਿੱਚ ਚਲਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ

en: Configuration
pa: ਸੰਰਚਨਾ

en: Troubleshooting Logs
pa: ਸਮੱਸਿਆ-ਨਿਪਟਾਰਾ ਲਾਗ

en: Diagnose problems with your box using the log file.
pa: ਲਾਗ ਫ਼ਾਇਲ ਵਰਤ ਕੇ ਆਪਣੇ ਬਾਕਸ ਦੀਆ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਕਰੋ।

en: Edit Configuration
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ

en: Edit the Libvirt domain configuration for this box.
pa: ਇਸ ਬਾਕਸ ਲਈ Libvirt ਡੋਮੇਨ ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ।

en: Local Folder
pa: ਲੋਕਲ ਫੋਲਡਰ

en: Select Shared Folder
pa: ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਫੋਲਡਰ ਚੁਣੋ

en: Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ

en: Shared Folders
pa: ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਫੋਲਡਰ

en: Revert to snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲਈ ਵਾਪਸ ਕਰੋ

en: Rename snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲੋ

en: Delete snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਹਟਾਓ

en: Snapshots
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ

en: Creating new snapshot…
pa: …ਨਵਾਂ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਬਣਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: Search for a virtual machine…
pa: …ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਖੋਜੋ

en: Undo
pa: ਵਾਪਸ

en: Oops, something went wrong
pa: ਓਹ ਹੋ, ਕੁਝ ਗ਼ਲਤ ਵਾਪਰ ਗਿਆ

en: Boxes cannot access the virtualization backend.
pa: ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਵਰਚੁਅਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਬੈਕਐਂਡ ਲਈ ਪਹੁੰਚ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Welcome Tutorial
pa: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ ਟਟੋਰੀਅਲ

en: Boxes makes it easy to install and run virtual machines.
pa: ਬਾਕਸ ਨੇ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਤੇ ਚਲਾਉਣ ਨੂੰ ਸੌਖਾ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

en: With express installation, Boxes will set the install options for a new virtual machine. Just start the installation and everything will be taken care of for you.
pa: ਫ਼ੌਰੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਬਾਕਸ ਨਵੀਂ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਲਈ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਸੈ਼ਟ ਕਰੇਗਾ। ਸਿਰਫ਼ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ ਅਤੇ ਬਾਕੀ ਸਭ ਕੁਝ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Easy Downloads
pa: ਸੌਖਾ ਡਾਊਨਲੋਡ

en: With Boxes, you don't need to download an operating system to create a virtual machine. Instead, just pick the operating system you want to setup, and Boxes will automatically download it for you.
pa: ਬਾਕਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਏ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ਼ ਸੈਟਅੱਪ ਕਰਨ ਲਈ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਚੁਣੋ ਅਤੇ ਬਾਕਸ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰ ਲਵੇਗਾ।

en: Drag and Drop
pa: ਖਿੱਚੋ ਤੇ ਸੁੱਟੋ

en: Sharing files is as simple as dropping them onto your virtual machine. They will appear in your Downloads folder.
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੀ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਉੱਤੇ ਸੁੱਟਣ ਵਾਂਗ ਸਰਲ ਹੈ। ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਡਾਊਨਲੋਡ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੀ।

note: Translators: Accessibility name for context menu with box-related actions (e.g Pause, Delete etc)
en: Box actions
pa: ਬਾਕਸ ਕਾਰਵਾਈਆਂ

note: Open in new Window
en: Open in New Window
pa: ਨਵੀਂ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

note: Send files
en: Send File…
pa: …ਫਾਇਲ ਭੇਜੋ

note: Take Screenshot
en: Take Screenshot
pa: ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਲਵੋ

en: Force Shutdown
pa: ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ

en: Clone
pa: ਕਲੋਨ ਕਰੋ

note: Delete
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: Restart
pa: ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

note: Properties (in separate section)
en: Preferences
pa: ਪਸੰਦਾਂ

note: Translators: name of the folder under ~/Pictures for screenshots. This is the same folder where GNOME Shell saves screenshots.
en: Screenshots
pa: ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ

note: Translators: %s => the timestamp of when the screenshot was taken.
en: Screenshot from %s
pa: %s ਤੋਂ ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਲਵੋ

en: A simple GNOME application to access virtual systems
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਸਿਸਟਮਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਸਰਲ GNOME ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

en: Display version number
pa: ਵਰਜ਼ਨ ਨੰਬਰ ਵੇਖਾਓ

en: Show help
pa: ਮਦਦ ਵੇਖੋ

en: Open in full screen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Check virtualization capabilities
pa: ਵਰਚੁਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਸਮੱਰਥਾ ਚੈੱਕ ਕਰੋ

en: Open box with UUID
pa: UUID ਨਾਲ ਬਾਕਸ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Search term
pa: ਖੋਜ ਸ਼ਬਦ

note: A 'broker' is a virtual-machine manager (local or remote). Currently only libvirt is supported.
en: URL to display, broker or installer media
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ, ਬਰੋਕਰ ਜਾਂ ਇੰਸਟਾਲਰ ਮੀਡਿਆ ਲਈ URL

en: — A simple application to access virtual machines
pa: — ਵਰਚੁਅਲ ਸਿਸਟਮ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਸਰਲ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

en: Too many command line arguments specified.
pa: ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਦਿੱਤੇ ਹੋਏ ਹਨ।

en: Box “%s” installed and ready to use
pa: ਬਾਕਸ "%s" ਇੰਸਟਾਲ ਅਤੇ ਵਰਤਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ

en: Launch
pa: ਚਲਾਓ

en: “%s“ is running in the background
pa: ”%s” ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ

en: Box “%s” has been deleted
pa: “%s” ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ

en: %u box has been deleted | %u boxes have been deleted
pa[0]: %u ਬਾਕਸ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ
pa[1]: %u ਬਾਕਸ ਹਟਾਏ ਜਾ ਚੁੱਕੇ ਹਨ

en: Boxes is doing something
pa: ਬਾਕਸ ਕੁਝ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Select files to transfer
pa: ਟਰਾਂਸਫਰ ਕਰਨ ਲਈ ਫਾਇਲਾਂ ਚੁਣੋ

en: _Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: Failed to prepare express installation: %s
pa: ਫ਼ੌਰੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਤਿਆਰ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ: %s

note: Translators: We show 'Live' tag next or below the name of live OS media or box based on such media. http://en.wikipedia.org/wiki/Live_CD
en: Live
pa: ਲਾਈਵ

en: 32-bit x86 system
pa: ੩੨-ਬਿੱਟ x86 ਸਿਸਟਮ

en: 64-bit x86 system
pa: ੬੪-ਬਿੱਟ x86 ਸਿਸਟਮ

note: Translator comment: %s is name of vendor here (e.g Canonical Ltd or Red Hat Inc)
en:  from %s
pa:  %s ਤੋਂ

en: Select a device or OS media file
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਜਾਂ ISO ਮੀਡੀਆ ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

en: Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Press (left) Ctrl+Alt to ungrab
pa: ਛੱਡਣ ਲਈ (ਖੱਬਾ) Ctrl+Alt ਸਵਿੱਚ ਦੱਬੋ

en: Press & release (left) Ctrl+Alt to ungrab keyboard.
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਛੱਡਣ ਲਈ (ਖੱਬਾ) Ctrl+Alt ਸਵਿੱਚ ਦੱਬੋ ਤੇ ਛੱਡੋ।

en: Exit fullscreen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਤੋਂ ਬਾਹਰ

en: Downloading media
pa: ਮੀਡਿਆ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: “%s” download complete
pa: “%s” ਡਾਊਨਲੋਡ ਪੂਰਾ

en: Install
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

note: We did this, so ignore!
en: Failed to download: %s
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %s

note: Translators: Accessibility name for context menu with a set of keyboard combos (that would normally be intercepted by host/client, to send to the box.
en: Send key combinations
pa: ਕੁੰਜੀ ਮਿਸ਼ਰਨ ਭੇਜੋ

note: Translators: The %s will be expanded with the name of the vm
en: Restoring %s from disk
pa: ਡਿਸਕ ਤੋਂ %s ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

note: Translators: The %s will be expanded with the name of the vm
en: Starting %s
pa: %s ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Restart of “%s” is taking too long. Force it to shutdown?
pa: ”%s” ਨੂੰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੀ ਇਸ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: Shutdown
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Cloning “%s”…
pa: “%s” ਕਲੋਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ…

en: Installing…
pa: …ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Setting up clone…
pa: …ਕਲੋਨ ਸੈਟਅੱਪ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Importing…
pa: …ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Running
pa: ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Paused
pa: ਵਿਰਾਮ ਹੈ

en: Powered Off
pa: ਬੰਦ ਹੈ

note: Translators: The %s will be expanded with the name of the vm
en: Connecting to %s
pa: %s ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Connection to “%s” failed
pa: ”%s” ਲਈ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Machine is under construction
pa: ਮਸ਼ੀਨ ਹਾਲੇ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Saving…
pa: …ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

note: Translators: The first %s is the name of the box, the second is the reason of the error
en: “%s” could not be restored from disk: %s
pa: ”%s” ਨੂੰ ਡਿਸਕ ਤੋਂ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: Failed to start “%s”
pa: ”%s” ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Troubleshooting Log
pa: ਸਮੱਸਿਆ ਨਿਪਟਾਰਾ ਲਾਗ

note: Translators: the first %s is the name of the box, the second is the reason of the error.
en: Connection to “%s” failed: %s
pa: ”%s” ਲਈ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ: %s

note: FIXME: add proper UI & docs
en: • The CPU is capable of virtualization: %s
pa: • CPU ਵਰਚੁਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਦੇ ਸਮਰੱਥ ਹੈ: %s

en: • The KVM module is loaded: %s
pa: • KVM ਮੋਡੀਊਲ ਲੋਡ ਹੈ: %s

en: • Libvirt KVM guest available: %s
pa: • Libvirt KVM ਗੈਸਟ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ: %s

en: • Boxes storage pool available: %s
pa: • ਬਾਕਸ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ: %s

en: • The SELinux context is default: %s
pa: • SELinux ਕੰਟੈਕਸਟ ਮੂਲ ਹੈ: %s

en: Report bugs to <%s>.
pa: ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ <%s> ਨੂੰ ਭੇਜੋ।

en: %s home page: <%s>.
pa: %s ਮੁੱਖ ਪੇਜ਼: <%s> ਹੈ।

en: Media is not supported
pa: ਮੀਡਿਆ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Boxes wants to run VM in background
pa: ਬਾਕਸ VM ਨੂੰ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਵਿੱਚ ਚਲਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ

en: No CD/DVD image
pa: CD/DVD ਈਮੇਜ਼ ਨਹੀਂ

en: Select a device or ISO file
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਜਾਂ ISO ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

en: The Flatpak version of GNOME Boxes does not support USB redirection.
pa: ਗਨੋਮ ਬਾਕਸ ਦਾ ਫ਼ਲੈਟਪੈਕ ਵਰਜ਼ਨ USB ਰੀਡਾਇਰੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Turn on your box to see the USB devices available for redirection.
pa: ਭੇਜੇ ਜਾਣ ਵਾਸਤੇ ਮੌਜੂਦ USB ਡਿਵਾਈਸਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ।

note: Translators: %s is a recommended value for RAM/storage limit. For example "Recommended 4 GB."
en: Recommended %s.
pa: %s ਸਿਫਾਰਸ਼ੀ।

en: Boxes is not authorized to run in background
pa: ਬਾਕਸ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਵਿੱਚ ਚੱਲਣ ਲਈ ਪਰਮਾਣਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Do you want to open Settings to manage application permissions?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਇਜਾਜ਼ਤਾਂ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਮ ਕਰਨ ਥਈ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਖੋਲ੍ਹਣੀਆਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Editing your box configuration can cause issues to the operating system of your box. Would you like to create a snapshot to recover from your changes?
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਕਸ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਨੂੰ ਸੋਧਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਕਸ ਦੇ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਮਸਲੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਤੋਂ ਰਿਕਵਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਲੈਣਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: Failed to save domain configuration: %s
pa: ਡੋਮੇਨ ਸੰਰਚਨਾ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ: %s

en: Changes to the settings below take effect after you restart your box.
pa: ਹੇਠ ਦਿੱਤੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਆਪਣੇ ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਲਾਗੂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

note: Translators: "spice-webdav" is a name and shouldn't be translated. %s is an URL.
en: Use the button below to add your first shared folder. For file sharing to work, the guest box needs to have <a href='%s'>spice-webdav</a> installed.
pa: ਆਪਣੇ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਫ਼ੋਲਡਰ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਲਈ ਹੇਠਲੇ ਬਟਨ ਨੂੰ ਵਰਤੋਂ। ਫ਼ਾਇਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਲਈ ਗੈਸਟ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ <a href='%s'>spice-wedav</a> ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

note: Translators: %s is the reason why Boxes failed to rename the snapshot.
en: Failed to rename snapshot: %s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਟ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲਣ ਲਈ ਫ਼ੇਲ੍ਹ: %s

en: Reverting to %s…
pa: …%s ਨੂੰ ਵਾਪਿਸ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

note: Translators: %s is the reason why Boxes failed to apply the snapshot.
en: Failed to revert to snapshot: %s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਵਾਪਸ ਲੈਣ ਲਈ ਫ਼ੇਲ੍ਹ: %s

en: Snapshot “%s” deleted.
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ”%s” ਹਟਾਇਆ।

en: Failed to create snapshot of %s
pa: %s ਦਾ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

note: we need to account for the "+" button
en: Revert to a previous state of your box.
pa: ਆਪਣੇ ਬਾਕਸ ਦੀ ਪਿਛਲੀ ਹਾਲਤ ਬਹਾਲ ਕਰੋ।

en: Use the button below to create your first snapshot.
pa: ਆਪਣੇ ਪਹਿਲੇ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਹੇਠਲਾ ਬਟਨ ਵਰਤੋਂ।

note: Translators: "%s" is a disk size string (for example "4.2 GB")
en: Used %s.
pa: %s ਵਰਤੀ।

en: There is not enough space on your machine to increase the maximum disk size.
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਮਸ਼ੀਨ ਉੱਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡਿਸਕ ਅਕਾਰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Storage disk
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਡਿਸਕ

en: Used %s
pa: %s ਵਰਤੀ

note: Translators: "Unknown" is a placeholder for a box name when it could not be determined
en: Unknown
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ

en: Redirection of USB device “%s” for “%s” failed
pa: ”%2$s” ਲਈ ”%1$s” USB ਜੰਤਰ ਵਲੋਂ ਮੁੜ-ਡਾਇਰੈਕਟ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

note: Translators: "%s" is a file name.
en: Copying “%s” to “Downloads”
pa: “%s” ਨੂੰ “ਡਾਊਨਲੋਡ (Downloads)” ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

note: An error occurred when trying to setup unattended installation, but it's likely that a non-unattended installation will work. When this happens, just disable unattended installs, and let the caller decide if it wants to retry a non-automatic install or to just abort the box creation..
en: An error occurred during installation preparation. Express Install disabled.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ। ਫ਼ੌਰੀ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨਾ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।

en: Downloading device drivers…
pa: …ਡਿਵਾਈਸ ਡਰਾਇਵਰ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Your SELinux context looks incorrect, you can try to fix it by running:
    %s
pa: ਤੁਹਾਡਾ SELINUX ਕੰਟੈਕਸਟ ਗਲਤ ਜਾਪਦਾ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੇ ਮੁਤਾਬਕ ਠੀਕ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:
    %s

en: SELinux not installed?
pa: SELinux ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ?

en: Could not get “gnome-boxes” storage pool information from libvirt. Make sure “virsh -c qemu:///session pool-dumpxml gnome-boxes” is working.
pa: libvirt ਤੋਂ ”gnome-boxes” ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ। ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉ ਕਿ ”virsh -c qemu:///session pool-dumpxml gnome-boxes” ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: %s is known to libvirt as GNOME Boxes’s storage pool but this directory does not exist
pa: %s ਨੂੰ libvirt ਵਜੋਂ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਗਨੋਮ ਬਾਕਸ ਦਾ ਪੂਲ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: %s is known to libvirt as GNOME Boxes’s storage pool but is not a directory
pa: %s ਨੂੰ libvirt ਵਜੋਂ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਗਨੋਮ ਬਾਕਸ ਦਾ ਪੂਲ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: %s is known to libvirt as GNOME Boxes’s storage pool but is not user-readable/writable
pa: %s ਨੂੰ libvirt ਵਜੋਂ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਗਨੋਮ ਬਾਕਸ ਦਾ ਪੂਲ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵਲੋਂ ਪੜ੍ਹਨ/ਲਿਖਣ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: yes
pa: ਹਾਂ

en: no
pa: ਨਹੀਂ

note: No guest caps or none compatible FIXME: Better error messsage than this please?
en: Incapable host system
pa: ਅਸਮਰੱਥ ਹੋਸਟ ਸਿਸਟਮ

note: Translators: the first %s is a path, the second is the reason of the failure.
en: Box import from file “%s” failed: %s
pa: ”%s” ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਬਾਕਸ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %s
