gnome-boxes master - en to ml translation catalogue (267 entries)

en: GNOME Boxes
ml: ഗ്നോം പെട്ടികള്‍

en: Simple remote and virtual machines
ml: ലളിതമായ റിമോട്ടുകള്‍ ആല്ലെങ്കില്‍ വിര്‍ച്ച്വല്‍ മെഷീനുകള്‍

en: A simple GNOME 3 application to access remote or virtual systems. Unlike some other virtual machine management software, Boxes is targeted towards typical desktop end-users. For this reason, Boxes will not provide many advanced options to tweak virtual machines. Instead Boxes will focus on getting things working out of the box with very little input from user.
ml: അകലെയുള്ളതോ വിര്‍ച്വലോ ആയ സിസ്റ്റങ്ങളെ ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള ഗ്നോം 3 ആപ്പ്ലിക്കേഷനാണിത്. മറ്റു വിര്‍ച്വല്‍ മെഷീന്‍ നിര്‍വഹണ സോഫ്റ്റ്വെയറുകളില്‍ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി ഗ്നോം പെട്ടികള്‍ സാധാരണ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കും ഉതകുന്ന രീതിയില്‍ ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. അതിനാല്‍ തന്നെ വിര്‍ച്വല്‍ മെഷീനുകളെ സമഗ്രമായി ഉപയോഗിക്കാനുള്ള ഒട്ടനവധി ഓപ്ഷനുകള്‍ പെട്ടികള്‍ നല്‍കുന്നില്ല. പകരം ഉപയോക്താവില്‍നിന്നും വളരെ കുറച്ച് ഇന്‍പുട്ടെടുത്ത് കാര്യങ്ങള്‍ നടത്തുന്നതില്‍ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: You want to install Boxes if you just want a very safe and easy way to try out new operating systems or new (potentially unstable) versions of your favorite operating system(s), or need to connect to a remote machine (for example, in your office).
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് അകലെയുള്ള മെഷീനുമായി ( ഉദാഹരണത്തിന് നിങ്ങളുടെ ഓഫീസിലെ) ബന്ധപ്പെടണമെങ്കിലോ, സുരക്ഷിതവും അനായാസവുമായി പുതിയ ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റമുകള്‍  അല്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങളുടെ പ്രിയ ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റമുകളുടെ പുതിയ (അസ്ഥിരമായ) പതിപ്പുകള്‍ പരീക്ഷിക്കണമെങ്കിലോ ഗ്നോം പെട്ടികള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യാം.

en: Boxes
ml: പെട്ടികള്‍

en: Virtual machine viewer/manager
ml: ലളിതമായ വിര്‍ച്ച്വല്‍ മെഷീന്‍ ദര്‍ശിനി/മാനേജര്‍

en: View and use virtual machines
ml: വിര്‍ച്ച്വല്‍ മെഷീനുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Collections
ml: ശേഖരം

en: The list of boxes collections
ml: പെട്ടികളുടെ പട്ടിക

en: Screenshot interval
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് ഇടവേള

en: The interval in seconds between screenshot updates
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് പുതുക്കുന്ന ഇടവേള സെക്കന്റുകളില്‍

en: Window size
ml: ജാലക വലിപ്പം

en: Window size (width and height)
ml: ജാലക വലിപ്പം (നീളവും വീതിയും)

en: Window position
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം

en: Window position (x and y)
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം (x ഉം y ഉം)

en: Window maximized
ml: ജാലകം വലുതാക്കി

en: Window maximized state
ml: ജാലകം വലുതാക്കിയ നില

en: Shared folders
ml: പങ്കുവച്ച ഫോള്‍ഡറുകള്‍

en: _Username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം (_Username)

en: _Password
ml: രഹസ്യവാക്കു് (_Password)

en: Sign In
ml: പ്രവേശിയ്ക്കുക

note: Translators: this is a switch to show all boxes in main view.
en: All
ml: എല്ലാം

note: Translators: this is a switch to show only local boxes in main view.
en: Local
ml: പ്രാദേശികം

note: Translators: this is a switch to show only remote boxes in main view.
en: Remote
ml: അകന്ന

en: _New
ml: പുതിയ (_New)

en: Back
ml: പുറകോട്ട്

en: Select Items
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: List view
ml: പട്ടിക കാഴ്ച

en: Grid view
ml: ഗ്രിഡ് കാഴ്ച

en: Search
ml: തിരയുക

en: Ready to Receive File
ml: ഫയല്‍ എടുക്കാന്‍ തയ്യാര്‍

en: You will find your file in the Downloads directory.
ml: നിങ്ങളുടെ ഫയല്‍ ഡൌണ്‍ലോഡ് ഡയറക്ടറിയില്‍ കാണാം.

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Keyboard shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡ് കുറുക്കുവഴികള്‍

en: Fullscreen
ml: മുഴുവന്‍ തിരശ്ശീലയും

en: State of the art virtualization
ml: കല ദൃശ്യവത്കരണത്തിന്റെ അവസ്ഥ

en: Boxes can be virtual or remote machines.
ml: പെട്ടിയുടെ വിര്‍ച്ച്വല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ വിദൂര മെഷീനുകള്‍ ആകാം.

en: Just hit the <b>New</b> button to create your first one.
ml: നിങ്ങളുടെ ആദ്യത്തേത് നിര്‍മ്മിക്കുവാന്‍ <b>പുതിയ</b> ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക.

[ctx: shortcut window]
en: Overview
ml: അവലോകനം

[ctx: shortcut window]
en: Help
ml: സഹായം

[ctx: shortcut window]
en: Create a new box
ml: ഒരു പുതിയ പെട്ടി സൃഷ്ടിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Search
ml: തിരയുക

[ctx: shortcut window]
en: Keyboard shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡ് കുറുക്കുവഴികള്‍

[ctx: shortcut window]
en: Close Window/Quit Boxes
ml: ജാലകം അടയ്ക്കുക/പെട്ടി നിര്‍ത്തുക

[ctx: shortcut window]
en: Box Creation and Properties
ml: പെട്ടി സൃഷ്ടിക്കലും അതിന്റെ ഗുണവിശേഷങ്ങളും

[ctx: shortcut window]
en: Switch to the next page
ml: അടുത്ത പേജിലേക്ക് പോകുക

[ctx: shortcut window]
en: Switch to the previous page
ml: മുന്‍പത്തെ പേജിലേക്ക് പോകുക

[ctx: shortcut window]
en: Box Display
ml: പെട്ടി പ്രദര്‍ശനം

[ctx: shortcut window]
en: Grab/Ungrab keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ് കയ്യടക്കുക/വിട്ടുകളയുക

[ctx: shortcut window]
en: Back to overview
ml: അവലോകനത്തിലേക്ക് തിരിച്ചു പോകുക

[ctx: shortcut window]
en: Fullscreen/Restore from fullscreen
ml: ഫുള്‍സ്ക്രീന്‍ / ഫുള്‍സ്ക്രീനില്‍ നിന്ന് പൂര്‍വസ്ഥിതിയിലാകുക

en: Keyboard Shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡ് കുറുക്കുവഴികള്‍

en: Help
ml: സഹായം

en: About
ml: കുറിച്ചു്

en: Quit
ml: പുറത്തു് കടക്കുക

en: Troubleshooting Log
ml: ലോഗ് പ്രശ്നങ്ങള്‍ വിശകലനം ചെയ്യുന്നു

en: _Copy to Clipboard
ml: ക്ലിപ്പ്ബോര്‍ഡിലേയ്ക്കു് പകര്‍ത്തുക (_C)

en: Select a device or ISO file
ml: ഒരു ഉപകരണമോ ഐ എസ് ഒ ഫയലോ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (_C)

en: _Open
ml: തുറക്കുക (_O)

en: _Favorite
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടവ (_F)

en: P_ause
ml: സ്തംഭിപ്പിക്കുക (_a)

en: _Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_D)

en: Select All
ml: എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Running
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select None
ml: ഒന്നും തെരഞ്ഞെടുക്കേണ്ട

en: Local Folder
ml: പ്രാദേശിക ഫോള്‍ഡര്‍

en: Name
ml: പേരു്

en: Select Shared Folder
ml: പങ്കുവച്ച ഫോള്‍ഡര്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Save
ml: സംരക്ഷിക്കുക

en: Revert to this state
ml: ഈ അവസ്ഥയിലേക്ക് തിരിച്ചുവരിക

en: Rename
ml: പുനര്‍നാമകരണം ചെയ്യുക

note: Delete
en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Done
ml: കഴിഞ്ഞു

en: Oops, something went wrong
ml: ശോ, എന്തോ തകരാറ് പറ്റി

en: Boxes cannot access the virtualization backend.
ml: ഈ വിര്‍ച്വലൈസേഷന്‍ രീതി പെട്ടിയ്ക്ക് എടുക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: Choose express install to automatically preconfigure the box with optimal settings.
ml: പെട്ടി യോജിച്ച സജ്ജീകരണത്തോടെ തനിയെ മുന്‍ക്രമീകരണം ചെയ്യുന്നതിന് എക്സ്പ്രസ്സ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: Translators: 'Express Install' means that the new box installation will be fully automated, the user won't be asked anything while it's performed.
en: Express Install
ml: എക്സ്പ്രസ്സ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: Password
ml: രഹസ്യവാക്കു്

en: _Add Password
ml: രഹസ്യവാക്ക് ചേര്‍ക്കുക (_A)

en: Product Key
ml: ഉല്പന്നത്തിന്റെ കീ

en: Unknown media
ml: അജ്ഞാത മാധ്യമം

en: Show more…
ml: കൂടുതല്‍ കാണിക്കുക…

en: No operating systems found
ml: ഒരു പ്രവര്‍ത്തക സംവിധാനങ്ങളും കാണുന്നില്ല

en: Try a different search
ml: മറ്റൊരു തിരയൽ പരീക്ഷിക്കുക

en: Insert operating system installation media or select a source below
ml: ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ മാധ്യമം കൊള്ളിയ്ക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ താഴെ ഒരു സ്രോതസ്സ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Download an OS
ml: ഒഎസ് ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Connect using RDP, SPICE or VNC.
ml: RDP, SPICE, VNC ഉപയോഗിച്ച് ബന്ധിപ്പിക്കുക.

en: Connect to oVirt or Libvirt brokers.
ml: oVirt അല്ലെങ്കില്‍ Libvirt ബ്രോക്കറില്‍ ബന്ധിപ്പിക്കുക.

en: Select a file
ml: ഒരു ഫയൽ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Any trademarks shown above are used merely for identification of software products you have already obtained and are the property of their respective owners.
ml: മുകളില്‍ കാണിച്ച ഏതു വ്യാപാരമുദ്രയും താങ്കള്‍ക്കു് ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമായിട്ടുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഉല്പന്നങ്ങളെ തിരിച്ചറിയുന്നതിനു വേണ്ടി മാത്രമാണു് ഉപയോഗിച്ചിട്ടുള്ളതു്, അവ യഥാക്രമം അവയുടെ ഉടമകളുടെ സ്വത്താണു്.

en: Create a Box
ml: ഒരു പെട്ടി സൃഷ്ടിക്കുക

en: C_reate
ml: സൃഷ്ടിക്കൂ (_r)

en: C_ontinue
ml: തുടരു (_C)

en: Customize Resources
ml: സ്രോതസ്സുകള്‍ ഇഷ്ടാനുസരണം ക്രമീകരിക്കുക

en: Preparing to create new box
ml: പുതിയ പെട്ടി സൃഷ്ടിക്കാന്‍ ഒരുങ്ങുന്നു

en: Virtualization extensions are unavailable on your system.
    Check your BIOS settings to enable them.
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ വിര്‍ച്വലൈസേഷന്‍ എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകള്‍ ലഭ്യമല്ല. ‌
    അത് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ BIOS ക്രമീകരണങ്ങള്‍ പരിശോധിക്കുക.

note: Translators: Accessibility name for context menu with box-related actions (e.g Pause, Delete etc)
en: Box actions
ml: ബോക്സ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

note: Open in new Window
en: Open in New Window
ml: പുതിയ ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

note: Send files
en: Send File…
ml: ഫയലുകള്‍ അയയ്ക്കുക…

note: Take Screenshot
en: Take Screenshot
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് എടുക്കുക

note: Favorite
en: Remove from Favorites
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടവയില്‍ നിന്ന് നീക്കുക

en: Add to Favorites
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടവയിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Force Shutdown
ml: നിര്‍ബന്ധപൂര്‍വമുള്ള അടച്ചുപൂട്ടല്‍

note: Clone
en: Clone
ml: ക്ലോണ്‍

en: Restart
ml: വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുക

note: Properties (in separate section)
en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍‌

note: Translators: %s => the timestamp of when the screenshot was taken.
en: Screenshot from %s
ml: %s ല്‍ നിന്നു സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട്

en: A simple GNOME 3 application to access remote or virtual systems
ml: വിദൂരമോ വിര്‍ച്ച്വലോ ആയ സിസ്റ്റങ്ങളെ സമീപിക്കാനുള്ള ഒരു ലളിതമായ ഗ്നോം 3 ആപ്പ്ളിക്കേഷന്‍

en: Display version number
ml: പതിപ്പു് നമ്പര്‍ കാണിക്കുക

en: Open in full screen
ml: പൂര്‍ണ്ണസ്ക്രീനില്‍ തുറക്കുക

en: Check virtualization capabilities
ml: വിര്‍ച്ച്വലൈസേഷന്‍ വിശേഷതകള്‍ പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Open box with UUID
ml: യുയുഐഡി ഉപയോഗിച്ചു് പെട്ടി തുറക്കുക

en: Search term
ml: തെരയല്‍ വാക്ക്

note: A 'broker' is a virtual-machine manager (local or remote). Currently libvirt and ovirt are supported.
en: URL to display, broker or installer media
ml: കാണാനോ ഇടനിലയ്ക്കോ ഇന്‍സ്റ്റാളര്‍ മീഡിയയിലേക്കോ ഉള്ള കണ്ണി

en: — A simple application to access remote or virtual machines
ml: — വിദൂരമോ വിര്‍ച്ച്വലോ ആയ സിസ്റ്റങ്ങളെ സമീപിക്കാനുള്ള ഒരു ലളിതമായ ആപ്പ്ളിക്കേഷന്‍

en: Too many command line arguments specified.
ml: അനവധി കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍ വാദങ്ങള്‍ നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Box “%s” installed and ready to use
ml: “%s” പെട്ടി ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തതും ഉപയോഗിക്കാന്‍ തയ്യാറുമാണ്

en: Box “%s” has been deleted
ml: "%s" പെട്ടി നീക്കം ചെയ്തു

en: %u box has been deleted | %u boxes have been deleted
ml[0]: %u പെട്ടി നീക്കം ചെയ്തു
ml[1]: %u പെട്ടികള്‍ നീക്കം ചെയ്തു

en: _Undo
ml: തിരിച്ചാക്കുക (_U)

en: Boxes is doing something
ml: പെട്ടികള്‍ എന്തോ ചെയ്യുകയാണ്

en: Select files to transfer
ml: കൈമാറാന്‍ ഫയലുകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Press (left) Ctrl+Alt to ungrab
ml: വേണ്ടന്നു്വയ്ക്കുന്നതിനായി (ഇടത്)Ctrl+Alt കീ ആമര്‍ത്തുക

en: Press & release (left) Ctrl+Alt to ungrab keyboard.
ml: കീബോര്‍ഡ് വേണ്ടന്നു്വയ്ക്കുന്നതിനായി (ഇടത്)Ctrl+Alt കീ ആമര്‍ത്തിയിട്ടു മോചിപ്പിക്കുക.

en: Exit fullscreen
ml: പുര്‍ണസ്ക്രീനിനു പുറത്തുപോകുക

en: New and Recent
ml: പുതിയതും അടുത്തുപയോഗിച്ചതും

en: Unsupported disk image format.
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഡിസ്ക് ഇമേജ് ഫോര്‍മാറ്റ്.

en: System
ml: സിസ്റ്റം

note: Translators: This is memory or disk size. E.g. "1 GB (recommended)".
en: %s (recommended)
ml: %s (നിര്‍ദ്ദേശിക്കപ്പെട്ടത്)

note: Translators: Accessibility name for context menu with a set of keyboard combos (that would normally be intercepted by host/client, to send to the box.
en: Send key combinations
ml: കീ ബന്ധങ്ങള്‍ അയയ്ക്കുക

en: _Name
ml: പേര് (_N)

en: IP Address
ml: ഐപി വിലാസം

en: Broker
ml: ബ്രോക്കര്‍

note: Translators: This is the protocal being used to connect to the display/desktop, e.g Spice, VNC, etc.
en: Display Protocol
ml: നിയമാവലി പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക

note: Translators: This is the URL to connect to the display/desktop. e.g spice://somehost:5051.
en: Display URL
ml: യുആര്‍എല്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക

note: Translators: empty is listed as the filename for a non-mounted CD
en: empty
ml: കാലി

note: Translators: This is the text on the button to select an iso for the cd
en: _Select
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കുക (_S)

note: Translators: Remove is the label on the button to remove an iso from a cdrom drive
en: _Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_R)

note: Translators: First “%s” is filename of ISO or CD/DVD device that user selected and Second “%s” is name of the box.
en: Insertion of “%s” as a CD/DVD into “%s” failed
ml: സിഡി/ഡിവിഡി ആയി “%s” നെ “%s” ലേക്കു് ഇടുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു

note: Translators: “%s” here is name of the box.
en: Removal of CD/DVD from “%s” failed
ml: “%s” ല്‍ നിന്നുള്ള നീക്കം ചെയ്യല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: CPU
ml: സി പി യു

note: I/O 100 MiB/s
en: I/O
ml: ഐ/ഒ

note: Network 1 MiB/s
en: Network
ml: ശൃംഖല

en: _Restart
ml: വീണ്ടും ആരംഭിയ്ക്കുക (_R)

en: _Force Shutdown
ml: നിര്‍ബന്ധപൂര്‍വമുള്ള അടച്ചുപൂട്ടല്‍ (_F)

en: _Troubleshooting Log
ml: ലോഗ് പ്രശ്നങ്ങള്‍ വിശകലനം ചെയ്യുന്നു (_L)

en: _Memory:
ml: മെമ്മറി (_M):

en: There is not enough space on your machine to increase the maximum disk size.
ml: പരമാവധി ഡിസ്ക് വ്യാപ്തി കൂട്ടാന്‍ നിങ്ങളുടെ മെഷീനില്‍ സ്ഥലമില്ല.

en: Maximum _Disk Size:
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ ഡിസ്ക് വ്യാപ്തി (_D):

en: _Run in background
ml: പിന്നണിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തുക്കുക (_R)

en: “%s” will not be paused automatically.
ml: “%s” തനിയെ താത്കാലികമായി നിര്‍ത്തില്ല.

en: “%s” will be paused automatically to save resources.
ml: സ്രോതസ്സുകള്‍ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായി “%s” തനിയെ താത്കാലികമായി നിര്‍ത്തും.

note: Translators: The %s will be expanded with the name of the vm
en: Restoring %s from disk
ml: ഡിസ്കില്‍ നിന്നും %s വീണ്ടെടുക്കുന്നു

note: Translators: The %s will be expanded with the name of the vm
en: Starting %s
ml: %s ആരംഭിയ്ക്കുന്നു

en: Restart of “%s” is taking too long. Force it to shutdown?
ml: “%s” വീണ്ടും തുടങ്ങുന്നതിന് ധാരാളം സമയം എടുക്കുന്നു. നിര്‍ബന്ധമായി നിര്‍ത്തണോ?

en: _Shutdown
ml: അടച്ചുപൂട്ടല്‍ (_S)

en: Installing…
ml: ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുന്നു…

note: Translators: We show 'Live' tag next or below the name of live OS media or box based on such media. http://en.wikipedia.org/wiki/Live_CD
en: Live
ml: ലൈവ്

en: Setting up clone…
ml: ക്ലോണ്‍ ക്രമീകരിക്കുന്നു…

en: Importing…
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യുന്നു…

en: host: %s
ml: ഹോസ്റ്റ്: %s

en: _Import “%s” from system broker
ml: സിസ്റ്റം ബ്രോക്കറില്‍ നിന്ന് “%s” പെട്ടി ഇറക്കുമതി ചെയ്യും (_I)

note: Translators: %u here is the number of boxes available for import
en: _Import %u box from system broker | _Import %u boxes from system broker
ml[0]: സിസ്റ്റം ബ്രോക്കറില്‍ നിന്ന് %u പെട്ടി ഇറക്കുമതി ചെയ്യും (_I)
ml[1]: സിസ്റ്റം ബ്രോക്കറില്‍ നിന്ന് %u പെട്ടികള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യും (_Import)

en: Will import “%s” from system broker
ml: സിസ്റ്റം ബ്രോക്കറില്‍ നിന്ന് “%s” പെട്ടി ഇറക്കുമതി ചെയ്യും

note: Translators: %u here is the number of boxes available for import
en: Will import %u box from system broker | Will import %u boxes from system broker
ml[0]: സിസ്റ്റം ബ്രോക്കറില്‍ നിന്ന് %u പെട്ടി ഇറക്കുമതി ചെയ്യും
ml[1]: സിസ്റ്റം ബ്രോക്കറില്‍ നിന്ന് %u പെട്ടികള്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യും

en: No boxes to import
ml: പെട്ടികളൊന്നും ഇറക്കുമതി ചെയ്തില്ല

en: Failed to find suitable disk to import for box “%s”
ml: “%s” പെട്ടി ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ പറ്റിയ ഡിസ്ക് കണ്ടെത്തുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Connected
ml: ബന്ധിപ്പിച്ചു

en: Disconnected
ml: ബന്ധം വിച്ഛേദിച്ചു

en: Running
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു

en: Paused
ml: തത്കാലം നിര്‍ത്തി

en: Powered Off
ml: പവര്‍ ഓഫ് ചെയ്തു

note: Translators: The %s will be expanded with the name of the vm
en: Connecting to %s
ml: %s ലേക്കു് ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു

en: Connection to “%s” failed
ml: “%s” ലേക്കുള്ള കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Machine is under construction
ml: മെഷീന്‍ ഉണ്ടാക്കുകയാണ്

en: Saving…
ml: സംരക്ഷിക്കുന്നു…

en: “%s” could not be restored from disk
    Try without saved state?
ml: “%s” ഡിസ്കില്‍ നിന്നും വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല
    ഈ അവസ്ഥ സംരക്ഷിക്കാതെ ശ്രമിയ്ക്കണമോ?

en: Failed to start “%s”
ml: “%s” തുടങ്ങുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

note: Translators: %s => name of launched box
en: “%s” requires authentication
ml: “%s” നു അനുമതി വേണം

note: FIXME: add proper UI & docs
en: • The CPU is capable of virtualization: %s
ml: • സിപിയുവിനു് വിര്‍ച്ച്വലൈസേഷന്‍ വിശേഷതയുണ്ടു്: %s

en: • The KVM module is loaded: %s
ml: • കെവിഎം ഘടകം ലഭ്യമാക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു: %s

en: • Libvirt KVM guest available: %s
ml: • Libvirt KVM ഗസ്റ്റ് ലഭ്യമാണു്: %s

en: • Boxes storage pool available: %s
ml: • ബോക്സസ് സംഭരണ പൂള്‍ ലഭ്യമാണ്: %s

en: • The SELinux context is default: %s
ml: • SELinux കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ആണ് സ്വതവേയുള്ളതു്: %s

en: Report bugs to <%s>.
ml: <%s>-ലേക്കു് ബഗുകള്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക.

en: %s home page: <%s>.
ml: %s ആസ്ഥാന താള്‍: <%s>.

en: No such file %s
ml: അങ്ങനെ ഒരു ഫയലില്ല %s

en: Sign In to %s
ml: %s-ലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുക

en: Not connected to %s
ml: %s-ലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Connection to oVirt broker failed
ml: oVirt ബ്രോക്കറിലുള്ള കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Protocol
ml: നിയമാവലി

en: URL
ml: കണ്ണി

en: General
ml: പൊതുവായ

en: Devices & Shares
ml: ഉപകരണങ്ങളും പങ്കുവയ്ക്കലും

en: Snapshots
ml: സ്നാപ്ഷോട്ടുകള്‍

en: Changes require restart of “%s”.
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ക്കു് '%s' വീണ്ടും തുടങ്ങേണ്ടതുണ്ടു്.

en: _URL
ml: കണ്ണി (_U)

en: Pausing “%s” failed
ml: "%s" സ്തംഭിപ്പിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

[ctx: 0 items selected]
note: Translators: This is a button to open box(es) in new window(s)
en: _Open in new window
ml: പുതിയ ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക (_O)

en: _Open in new window | _Open in %u new windows
ml[0]: പുതിയ ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക (_O)
ml[1]: പുതിയ %u ജാലകങ്ങളില്‍ തുറക്കുക (_O)

note: This goes with the "Click on items to select them" string and is about selection of items (boxes) when the main collection view is in selection mode.
en: %u selected | %u selected
ml[0]: %u തിരഞ്ഞെടുത്തു
ml[1]: %u തിരഞ്ഞെടുത്തു

en: (Click on items to select them)
ml: (തിരഞ്ഞെടുക്കുവാന്‍ ഇനങ്ങളിന്മേല്‍ ക്ലിക്കു് ചെയ്യുക)

en: Reverting to %s…
ml: %s-ലേക്കു് തിരിച്ചു വിടുന്നു…

en: Failed to apply snapshot
ml: സ്നാപ്ഷോട്ട് പ്രയോഗിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Snapshot “%s” deleted.
ml:  “%s” എന്ന സ്നാപ്ഷോട്ട് നീക്കം ചെയ്തു.

en: No snapshots created yet. Create one using the button below.
ml: സ്നാപ്ഷോട്ട് ഇതുവരെ സൃഷ്ടിച്ചില്ല. താഴെ കാണുന്ന ബട്ടണ്‍ ഉപയോഗിച്ച് ഒന്ന് സൃഷ്ടിക്കൂ.

en: Creating new snapshot…
ml: പുതിയ സ്നാപ്ഷോട്ട് സൃഷ്ടിക്കുന്നു…

en: Failed to create snapshot of %s
ml: %s ന്റെ സ്നാപ്ഷോട്ട് സൃഷ്ടിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

note: Translators: "Unknown" is a placeholder for a box name when it could not be determined
en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Redirection of USB device “%s” for “%s” failed
ml: '%s' യുഎസ്ബി ഡിവൈസില്‍ നിന്നും '%s'-ലേക്കുള്ള തിരിച്ചുവിടല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Share Clipboard
ml: ഓര്‍മ്മച്ചെപ്പു് പങ്കു വയ്ക്കുക

en: SPICE guest tools are not installed. These tools improve user experience and enable host and box interactions, such as copy&amp;paste. Please visit <a href="http://www.spice-space.org/download.html">http://www.spice-space.org/download.html</a> to download and install these tools from within the box.
ml: SPICE  ഗസ്റ്റ് ഉപകരണങ്ങള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല. copy&amp;paste തുടങ്ങിയ ഹോസ്റ്റും പെട്ടിയുമായുള്ള വ്യവഹാരങ്ങള്‍ സജ്ജമാക്കുകയും ഉപയോക്താവിന്റെ അനുഭവം നല്ലതാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഈ ഉപകരണങ്ങള്‍ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യാന്‍ <a href="http://www.spice-space.org/download.html">http://www.spice-space.org/download.html</a> സന്ദര്‍ശിക്കുക.

en: USB devices
ml: USB ഉപകരണങ്ങള്‍

en: Folder Shares
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ പങ്കുവയ്ക്കുന്നു

en: Invalid URL
ml: അസാധുവായ കണ്ണി

en: The port must be specified once
ml: ഒരു പ്രാവശ്യം പോര്‍ട്ട് കൊടുക്കണം

en: Missing port in Spice URL
ml: സ്പൈസ് URL ല്‍ പോര്‍ട്ട് കാണാനില്ല

note: An error occurred when trying to setup unattended installation, but it's likely that a non-unattended installation will work. When this happens, just disable unattended installs, and let the caller decide if it wants to retry a non-automatic install or to just abort the box creation..
en: An error occurred during installation preparation. Express Install disabled.
ml: ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ തയ്യാറെടുപ്പില്‍ ഒരു പിശകുണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു. എക്സ്പ്രെസ് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം.

en: Downloading device drivers…
ml: ഉപകരണ ഡ്രൈവറുകള്‍ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്നു…

en: no password
ml: രഹസ്യവാക്കു് ഇല്ല

en: Express installation of %s requires an internet connection.
ml: %s ന്റെ വേഗത്തിലുള്ള ഇന്‍സ്റ്റലേഷന് ഇന്റര്‍നെറ്റ് ബന്ധം ആവശ്യമാണ്.

en: GNOME Boxes credentials for “%s”
ml: ഗ്നോം പെട്ടികളുടെ “%s” നുള്ള സാക്ഷ്യപത്രം

en: Your SELinux context looks incorrect, you can try to fix it by running:
    %s
ml: നിങ്ങളുടെ SELinux കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ശരിയല്ല, അത് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ചു നിങ്ങള്‍ക്ക് പരിഹരിക്കാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കാം:
    %s

en: SELinux not installed?
ml: SELinux ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ലേ?

en: Could not get “gnome-boxes” storage pool information from libvirt. Make sure “virsh -c qemu:///session pool-dumpxml gnome-boxes” is working.
ml: libvrt ല്‍ നിന്നും "gnome-boxes" സംഭരണ പൂള്‍ വിവരങ്ങള്‍ കിട്ടിയില്ല. "virsh -c qemu:///session pool-dumpxml gnome-boxes" പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്നുറപ്പാക്കുക.

en: %s is known to libvirt as GNOME Boxes’s storage pool but this directory does not exist
ml: %s libvrtന് ഗ്നോം പെട്ടിയുടെ സംഭരണ പൂളായി മനസിലായി, പക്ഷേ ഈ അറ നിലവിലില്ല

en: %s is known to libvirt as GNOME Boxes’s storage pool but is not a directory
ml: %s libvrtന് ഗ്നോം പെട്ടിയുടെ സംഭരണ പൂളായി മനസിലായി, പക്ഷേ ഇതൊരു അറയല്ല

en: %s is known to libvirt as GNOME Boxes’s storage pool but is not user-readable/writable
ml: %s libvrt ന് ഗ്നോം പെട്ടിയുടെ സംഭരണ പൂളായി മനസിലായി, പക്ഷേ ഇത് ഉപയോക്താവിന് വായിക്കാനും എഴുതാനും പറ്റില്ല

en: yes
ml: ഉവ്വു്

en: no
ml: ഇല്ല

note: No guest caps or none compatible FIXME: Better error messsage than this please?
en: Incapable host system
ml: കഴിവില്ലാത്ത ഹോസ്റ്റ് സിസ്റ്റം

en: Live box “%s” has been deleted automatically.
ml: സജീവമായിരുന്ന പെട്ടി “%s” തനിയെ നീക്കം ചെയ്തു.

en: Box import from file “%s” failed.
ml: “%s” ഫയലില്‍ നിന്നുള്ള പെട്ടി ഇറക്കുമതി പരാജയപ്പെട്ടു.

en: 32-bit x86 system
ml: 32-ബിറ്റ് x86 സിസ്റ്റം

en: 64-bit x86 system
ml: 64-ബിറ്റ് x86 സിസ്റ്റം

note: Translator comment: %s is name of vendor here (e.g Canonical Ltd or Red Hat Inc)
en:  from %s
ml: %s ല്‍ നിന്നു്

en: Source Selection
ml: ഉറവ തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: Box Preparation
ml: പെട്ടി ഒരുക്കം

en: Box Setup
ml: പെട്ടി ക്രമീകരണം

en: Review
ml: സൂക്ഷ്മ പരിശോധന

en: Box creation failed
ml: പെട്ടി സൃഷ്ടിക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Connect to a Box
ml: പെട്ടിയിലേക്കു് ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു

en: Empty location
ml: ശൂന്യമായ സ്ഥാനം

en: Unsupported file
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഫയല്‍

en: Invalid file
ml: അസാധുവായ ഫയല്‍

note: accept any vnc:// uri accept any rdp:// uri
en: Boxes was compiled without RDP support
ml: RDP പിന്‍തുണയില്ലാതെയാണ് പെട്ടി കമ്പൈല്‍ ചെയ്തത്

en: Unsupported protocol “%s”
ml: പിന്തുണയില്ലാത്ത നിയമാവലി “%s”

en: Unknown installer media
ml: അറിയാത്ത ഇന്‍സ്റ്റാളര്‍ മാധ്യമം

note: Translators: Analyzing installer media
en: Analyzing…
ml: അപഗ്രഥിക്കുന്നു…

en: Failed to analyze installer media. Corrupted or incomplete media?
ml: ഇന്‍സ്റ്റാളര്‍ മിഡിയയെ അപഗ്രഥിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല. പിഴവുള്ളതോ പൂര്‍ണ്ണമല്ലാത്തതോ ആയ മീഡിയ ആണോ?

note: We did this, so ignore!
en: Box setup failed
ml: പെട്ടി സൃഷ്ടിക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Boxes will create a new box with the following properties:
ml: ബോക്സുകള്‍ ഈ സവിശേഷതകളുള്ളൊരു പുതിയ “%s”തയ്യാറാക്കുന്നു:

en: Type
ml: തരം

en: Host
ml: ഹോസ്റ്റ്

en: Port
ml: പോര്‍ട്ട്

en: TLS Port
ml: ടി എല്‍ എസ് പോര്‍ട്ട്

en: Will add boxes for all systems available from this account:
ml: ഈ അക്കൌണ്ടില്‍ നിന്നും ലഭ്യമായ എല്ലാ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ക്കും വേണ്ട പെട്ടികളെ ചേര്‍ക്കും:

en: Memory
ml: മെമ്മറി

en: Disk
ml: ഡിസ്ക്

note: Translators: This is disk size. E.g "1 GB maximum".
en: %s maximum
ml: %s പരമാവധി

en: Downloading media…
ml: ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്ന മീഡിയ…

en: Downloading media
ml: ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുന്ന മീഡിയ

en: Download failed.
ml: ഡൌണ്‍ലോഡ് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: C_ustomize…
ml: യഥേഷ്ടമാക്കുക... (C_ustomize)
