gnome-boxes master - en to kn translation catalogue (201 entries)

en: A simple GNOME 3 application to access remote or virtual systems. Unlike some other virtual machine management software, Boxes is targeted towards typical desktop end-users. For this reason, Boxes will not provide many advanced options to tweak virtual machines. Instead Boxes will focus on getting things working out of the box with very little input from user.
kn: ರಿಮೋಟ್ ಅಥವ ವರ್ಚುವಲ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಒಂದು ಸರಳವಾದ GNOME 3 ಅನ್ವಯವಾಗಿದೆ. ಬಾಕ್ಸಸ್‌ ಬೇರೆ ವರ್ಚುವಲ್ ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ತಂತ್ರಾಂಶಗಳಂತಿರದೆ, ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಗಣಕತೆರೆ (ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್) ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಬಾಕ್ಸಸ್‌ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕಗಳನ್ನು ಟ್ವೀಕ್‌ ಮಾಡಲು ಹಲವು ಮುಂದುವರೆದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ, ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸುಲಭವಾಗಿ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವತ್ತ ಗಮನಹರಿಸುತ್ತದೆ.

en: You want to install Boxes if you just want a very safe and easy way to try out new operating systems or new (potentially unstable) versions of your favorite operating system(s), or need to connect to a remote machine (for example, in your office).
kn: ನೀವು ಒಂದು ಹೊಸ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿನೋಡಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ(ಗಳ) ಹೊಸ (ಹೆಚ್ಚು ಅಸ್ಥಿರವಾದ) ಆವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ನೋಡಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ, ಅಥವ ದೂರದಲ್ಲಿನ ಗಣಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಹೊಂದು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ, (ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಕಛೇರಿಯಲ್ಲಿ) ನೀವು ಬಾಕ್ಸಸ್‌ ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಬಹುದು.

en: Boxes
kn: ಬಾಕ್ಸಸ್‌

en: Virtual machine viewer/manager
kn: ವರ್ಚುವಲ್ ಗಣಕ ವೀಕ್ಷಕ/ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: View and use virtual machines
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕಗಳನ್ನು ನೋಡು ಮತ್ತು ಬಳಸು

en: virtual machine;vm;
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕ;vm;

en: Collections
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳು

en: The list of boxes collections
kn: ಬಾಕ್ಸುಗಳ ಸಂಗ್ರಹಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Screenshot interval
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರದ ಕಾಲಾವಧಿ

en: The interval in seconds between screenshot updates
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರ ಅಪ್ಡೇಟ್‌ಗಳ ನಡುವಿನ ವಿರಾಮ, ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Window size
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Window size (width and height)
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರ (ಅಗಲ ಹಾಗು ಎತ್ತರ)

en: Window position
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಸ್ಥಾನ

en: Window position (x and y)
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಸ್ಥಾನ (x ಮತ್ತು y)

en: Window maximized
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಗರಿಷ್ಟಗೊಳಿಸಲಾಗಿದ

en: Window maximized state
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಗರಿಷ್ಟಗೊಳಿಸಿದ ಸ್ಥಿತಿ

en: _Username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು (_U)

en: _Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ (_P)

en: Sign In
kn: ಒಳಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸು

en: _New
kn: ಹೊಸ (_N)

en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Select Items
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸು

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: <b><span size="large">No boxes found</span></b>
kn: <b><span size="large">ಯಾವುದೆ ಬಾಕ್ಸ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ</span></b>

en: Create one using the button on the top left.
kn: ಮೇಲಿನ ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಒಂದನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Net:
kn: ನೆಟ್:

en: Force Shutdown
kn: ಬಲವಂತವಾಗಿ ಮುಚ್ಚು

en: P_ause
kn: ವಿರಮಿಸು (_a)

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: _Properties
kn: ಗುಣಗಳು (_P)

en: _Cancel
kn: ರದ್ದುಮಾಡು (_C)

en: Select All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು

en: Select Running
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವುದನ್ನು ಆರಿಸು

en: Select None
kn: ಯಾವುದನ್ನೂ ಆರಿಸಬೇಡ

en: Revert to this state
kn: ಈ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸು

en: Rename
kn: ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿ

en: Done
kn: ಆಯಿತು

en: Choose express install to automatically preconfigure the box with optimal settings.
kn: ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಾಕ್ಸನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪೂರ್ವಸಂರಚಿತಗೊಳಿಸಲು ಕ್ಷಿಪ್ರ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Express Install
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: _Add Password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಸೇರಿಸು (_A)

en: Product Key
kn: ಉತ್ಪನ್ನ ಕೀಲಿ

en: Unknown media
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Introduction
kn: ಪರಿಚಯ

en: Source Selection
kn: ಆಕರದ ಆಯ್ಕೆ

en: Preparation
kn: ತಯಾರಿ

en: Setup
kn: ಸಿದ್ಧತೆ

en: Review
kn: ಅವಲೋಕನ

en: Enter URL
kn: URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Select a file
kn: ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Create a Box
kn: ಒಂದು ಬಾಕ್ಸನ್ನು ರಚಿಸು

en: C_reate
kn: ರಚಿಸು (_r)

en: C_ontinue
kn: ಮುಂದುವರೆ (_o)

en: _Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ (_B)

en: Creating a Box will allow you to use another operating system directly from your existing login.
    
    You may connect to an existing machine <b><i>over the network</i></b> or create a <b><i>virtual machine</i></b> that runs locally on your own.
kn: ಒಂದು ಬಾಕ್ಸನ್ನು ರಚಿಸುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಈಗಿನ ಲಾಗಿನ್ ಮುಖಾಂತರ ನೇರವಾಗಿ ಇನ್ನೊಂದು ಕಾರ್ಯವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.
    
    ನೀವು ಈಗಿರುವ ಗಣಕವನ್ನು <b><i>ಜಾಲಬಂಧದ ಮುಖಾಂತರ</i></b> ಅಥವ ನಿಮ್ಮಿಂದಲೇ ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುವ ಒಂದು <b><i>ವರ್ಚುವಲ್ ಗಣಕ</i></b>ದೊಂದಿಗೆ  ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸಬಹುದು.

en: Insert operating system installation media or select a source below
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಅಥವ ಈ ಕೆಳಗೆ ಒಂದು ಆಕರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Any trademarks shown above are used merely for identification of software products you have already obtained and are the property of their respective owners.
kn: ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣಿಸಲಾಗುವ ಯಾವುದೆ ಟ್ರೇಡ್‌ಮಾರ್ಕುಗಳು ನೀವು ಈಗಾಗಲೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುವ ತಂತ್ರಾಂಶ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಕೇವಲ ಗುರುತಿಸಲಷ್ಟೇ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ಆಯಾಯ ಮಾಲಿಕರ ಸ್ವತ್ತಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Preparing to create new box
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಬಾಕ್ಸನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Virtualization extensions are unavailable on your system. If your system is recent (post 2008), check your BIOS settings to enable them.
kn: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ವರ್ಚುವಲೈಸೇಶನ್ ಎಕ್ಸ್‌ಟೆನ್ಶನ್‌ಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯು ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚಿನದ್ದಾಗಿದೆ (2008ರ ನಂತರದ್ದು), ಅವುಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ BIOS ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: A simple GNOME 3 application to access remote or virtual systems
kn: ದೂರದ ಅಥವ ವರ್ಚುವಲ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಒಂದು ಸರಳವಾದ GNOME 3 ಅನ್ವಯ

en: Help
kn: ನೆರವು

en: About
kn: ಕುರಿತು

en: Quit
kn: ತ್ಯಜಿಸು

en: Display version number
kn: ಆವೃತ್ತಿಯ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Open in full screen
kn: ಪೂರ್ಣ ತೆರೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Check virtualization capabilities
kn: ವರ್ಚುವಲೈಸೇಶನ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸು

en: Open box with UUID
kn: ಬಾಕ್ಸನ್ನು UUID ಯೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ

en: Search term
kn: ಹುಡುಕು ಪದ

note: A 'broker' is a virtual-machine manager (local or remote). Currently libvirt and ovirt are supported.
en: URI to display, broker or installer media
kn: ಮಧ್ಯವರ್ತಿ ಅಥವ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೋರಿಸಲು URI

en: - A simple application to access remote or virtual machines
kn: - ದೂರದ ಅಥವ ವರ್ಚುವಲ್ ಗಣಕಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಒಂದು ಸರಳವಾದ ಅನ್ವಯ

en: Too many command line arguments specified.
kn: ಅಗತ್ಯಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಆಜ್ಞಾಸಾಲಿನ ಆರ್ಗ್ಯೂಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: _Undo
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು (_U)

en: Box '%s' has been deleted
kn: '%s' ಬಾಕ್ಸನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: %u box has been deleted | %u boxes have been deleted
kn[0]: %u ಬಾಕ್ಸನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ
kn[1]: %u ಬಾಕ್ಸುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: New and Recent
kn: ಹೊಸತು ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನದು

en: (press [left] Ctrl+Alt keys to ungrab)
kn: (ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಲು [ಎಡ] Ctrl+Alt ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಒತ್ತಿ)

en: Unsupported disk image format.
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಡಿಸ್ಕ್ ಚಿತ್ರಿಕೆಯ ವಿನ್ಯಾಸ.

en: System
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Virtualizer
kn: ವರ್ಚುವಲೈಸರ್

en: Troubleshooting log
kn: ದೋಷನಿದಾನ ದಿನಚರಿ

en: _Save
kn: ಉಳಿಸು (_S)

en: Copy to clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ ಪ್ರತಿ ಮಾಡು

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: Save log
kn: ದಿನಚರಿಯನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Error saving: %s
kn: ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Protocol
kn: ಪ್ರೊಟೋಕಾಲ್

note: Only add smartcart support to guests if HAVE_SMARTCARD, as qemu built without smartcard support will not start vms with it.
en: Add support to guest
kn: ಅತಿಥಿಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: USB device support
kn: USB ಸಾಧನದ ಬೆಂಬಲ

en: Smartcard support
kn: ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಬೆಂಬಲ

note: Translators: empty is listed as the filename for a non-mounted CD
en: empty
kn: ಖಾಲಿ

note: Translators: This is the text on the button to select an iso for the cd
en: Select
kn: ಆರಿಸು

note: Translators: Remove is the label on the button to remove an iso from a cdrom drive
en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Select a device or ISO file
kn: ಒಂದು ಸಾಧನ ಅಥವ ISO aನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: _Open
kn: ತೆರೆ (_O)

note: Translators: First '%s' is filename of ISO or CD/DVD device that user selected and Second '%s' is name of the box.
en: Insertion of '%s' as a CD/DVD into '%s' failed
kn: '%s' ಅನ್ನು CD/DVD ಯಾಗಿ '%s' ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

note: Translators: '%s' here is name of the box.
en: Removal of CD/DVD from '%s' failed
kn: CD/DVD ಅನ್ನು '%s' ಇಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Memory
kn: ಮೆಮೊರಿ

en: Maximum Disk Size
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಡಿಸ್ಕಿನ ಗಾತ್ರ

en: There is not enough space on your machine to increase the maximum disk size.
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಡಿಸ್ಕ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವಿಲ್ಲ.

en: When you force shutdown, the box may lose data.
kn: ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮುಚ್ಚಿದಲ್ಲಿ, ಬಾಕ್ಸಿನ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: _Shutdown
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು (_S)

note: Translators: The %s will be expanded with the name of the vm
en: Restoring %s from disk
kn: ಡಿಸ್ಕಿನಿಂದ %s ಅನ್ನು ಮರಳಿಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

note: Translators: The %s will be expanded with the name of the vm
en: Starting %s
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Restart of '%s' is taking too long. Force it to shutdown?
kn: '%s' ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸುದಕ್ಕೆ ಬಹಳ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ?

en: Import '%s' from system broker
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬ್ರೋಕರ್‌ನಿಂದ '%s' ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡು

note: Translators: %u here is the number of boxes available for import
en: Import %u box from system broker | Import %u boxes from system broker
kn[0]: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬ್ರೋಕರ್‌ನಿಂದ %u ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ
kn[1]: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬ್ರೋಕರ್‌ನಿಂದ %u ಬಾಕ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Will import '%s' from system broker
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬ್ರೋಕರ್‌ನಿಂದ '%s' ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ

note: Translators: %u here is the number of boxes available for import
en: Will import %u box from system broker | Will import %u boxes from system broker
kn[0]: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬ್ರೋಕರ್‌ನಿಂದ %u ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ
kn[1]: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬ್ರೋಕರ್‌ನಿಂದ %u ಬಾಕ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ

en: No boxes to import
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು ಯಾವುದೆ ಬಾಕ್ಸುಗಳಿಲ್ಲ

en: Failed to find suitable disk to import for box '%s'
kn: '%s' ಬಾಕ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಸೂಕ್ತವಾದ ಡಿಸ್ಕ್‌ ಅನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

note: Translators: The %s will be expanded with the name of the vm
en: Connecting to %s
kn: %s ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Connection to '%s' failed
kn: '%s' ನ ಸಂಪರ್ಕವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Saving…
kn: ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: '%s' could not be restored from disk
    Try without saved state?
kn: '%s' ಅನ್ನು ಡಿಸ್ಕಿನಿಂದ ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ
    ಉಳಿಸಲಾದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ?

en: Restart
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸು

en: Failed to start '%s'
kn: '%s' ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

note: Translators: %s => name of launched box
en: '%s' requires authentication
kn: '%s' ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

note: FIXME: add proper UI & docs
en: • The CPU is capable of virtualization: %s
kn: • CPU ವು ವರ್ಚುವಲೈಸೇಶನ್‌ಗೆ ಸಮರ್ಥವಾಗಿದೆ: %s

en: • The KVM module is loaded: %s
kn: • KVM ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: %s

en: • Libvirt KVM guest available: %s
kn: • Libvirt KVM ಅತಿಥಿಯು ಲಭ್ಯವಿದೆ: %s

en: • Boxes storage pool available: %s
kn: • ಬಾಕ್ಸುಗಳ ಶೇಖರಣಾ ಪೂಲ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ: %s

en: • The SELinux context is default: %s
kn: • SELinux ಸನ್ನಿವೇಶವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿದೆ: %s

en: Report bugs to <%s>.
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು <%s> ಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಿ.

en: %s home page: <%s>.
kn: %s ನೆಲೆ ಪುಟ: <%s>.

en: No such file %s
kn: ಅಂತಹ ಯಾವುದೆ ಕಡತವಿಲ್ಲ %s

en: Sign In to %s
kn: %s ಒಳಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Not connected to %s
kn: %s ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Connection to oVirt broker failed
kn: oVirt ಯೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Login
kn: ಪ್ರವೇಶ

en: Display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: Devices
kn: ಸಾಧನಗಳು

en: Snapshots
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳು

en: Changes require restart of '%s'.
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗಾಗಿ '%s' ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: _Restart
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸು (_R)

en: Pausing '%s' failed
kn: '%s' ಅನ್ನು ವಿರಮಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

note: Translators: This is a button to open box(es) in new window(s)
en: _Open in new window | _Open in %d new windows
kn[0]: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ (_O)
kn[1]: ಹೊಸ %d ಕಿಟಕಿಗಳಲ್ಲಿ ತೆರೆ (_O)

note: This goes with the "Click on items to select them" string and is about selection of items (boxes) when the main collection view is in selection mode.
en: %d selected | %d selected
kn[0]: ಆರಿಸಲಾದ %d
kn[1]: ಆರಿಸಲಾದ %d

en: (Click on items to select them)
kn: (ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಅವುಗಳ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ)

en: Reverting to %s…
kn: %s ಗೆ ಮರಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Failed to apply snapshot
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Snapshot "%s" deleted.
kn: "%s" ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Creating new snapshot…
kn: ಹೊಸ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Failed to create snapshot of %s
kn: %s ನ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

note: Translators: "Unknown" is a placeholder for a box name when it could not be determined
en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿರದ

en: Automatic redirection of USB device '%s' for '%s' failed
kn: USB ಸಾಧನ '%s' ಅನ್ನು '%s' ಗಾಗಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮರುನಿರ್ದೇಶನಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Redirection of USB device '%s' for '%s' failed
kn: USB ಸಾಧನ '%s' ಅನ್ನು '%s' ಗಾಗಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮರುನಿರ್ದೇಶನಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

en: Share clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡನ್ನು ಹಂಚಿಕೊ

en: Resize guest
kn: ಅತಿಥಿಯ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Redirect new USB devices
kn: ಹೊಸ USB ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಮರುನಿರ್ದೇಶನಗೊಳಿಸು

en: USB devices
kn: USB ಸಾಧನಗಳು

en: Invalid URI
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ URI

en: The port must be specified once
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನವನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಸೂಚಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ

en: Missing port in Spice URI
kn: Spice URI ನಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನವು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Downloading device drivers…
kn: ಸಾಧನದ ಚಾಲಕಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: no password
kn: ಯಾವುದೆ ಗುಪ್ತಪದ

en: Express installation of %s requires an internet connection.
kn: %s ನ ಕ್ಷಿಪ್ರ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಒಂದು ಅಂತರಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Your SELinux context looks incorrect, you can try to fix it by running:
    %s
kn: ನಿಮ್ಮ SELinux ಸನ್ನಿವೇಶವು ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ, ನೀವು ಇದನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸರಿಪಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ:
    %s

en: SELinux not installed?
kn: SELinux ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ?

en: Could not get 'gnome-boxes' storage pool information from libvirt. Make sure 'virsh -c qemu:///session pool-dumpxml gnome-boxes' is working.
kn: libvirt ನಿಂದ 'gnome-boxes' ಶೇಖರಣಾ ಪೂಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ. 'virsh -c qemu:///session pool-dumpxml gnome-boxes' ಎನ್ನುವುದು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: %s is known to libvirt as GNOME Boxes's storage pool but this directory does not exist
kn: libvirt, %s ಅನ್ನು GNOME Boxes ನಲ್ಲಿನ ಶೇಖರಣಾ  ಪೂಲ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಈ ಕೋಶವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: %s is known to libvirt as GNOME Boxes's storage pool but is not a directory
kn: libvirt, %s ಅನ್ನು GNOME Boxes ನಲ್ಲಿನ ಶೇಖರಣಾ  ಪೂಲ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಇದು ಒಂದು ಕೋಶವಾಗಿಲ್ಲ

en: %s is known to libvirt as GNOME Boxes's storage pool but is not user-readable/writable
kn: libvirt, %s ಅನ್ನು GNOME Boxes ನಲ್ಲಿನ ಶೇಖರಣಾ  ಪೂಲ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರು ಓದಲು/ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: yes
kn: ಹೌದು

en: no
kn: ಇಲ್ಲ

note: No guest caps or none compatible FIXME: Better error messsage than this please?
en: Incapable host system
kn: ಅಸಮರ್ಥವಾದ ಆತಿಥೇಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: An error occurred during installation preparation. Express Install disabled.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಕ್ಷಿಪ್ರ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Live box '%s' has been deleted automatically.
kn: '%s' ಲೈವ್ ಬಾಕ್ಸನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Installing…
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

note: Translators: We show 'Live' tag next or below the name of live OS media or box based on such media. http://en.wikipedia.org/wiki/Live_CD
en: Live
kn: ಲೈವ್

note: This string is about automatic installation progress
en: %d%% Installed | %d%% Installed
kn[0]: %d%% ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ
kn[1]: %d%% ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Importing…
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Box import from file '%s' failed.
kn: '%s' ಕಡತದಿಂದ ಬಾಕ್ಸ್‌ ಆಮದು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Read-only
kn: ಓದಲು-ಮಾತ್ರ

en: 32-bit x86 system
kn: 32-bit x86 ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: 64-bit x86 system
kn: 64-bit x86 ವ್ಯವಸ್ಥೆ

note: Translator comment: %s is name of vendor here (e.g Canonical Ltd or Red Hat Inc)
en:  from %s
kn:  ಇಂದ: %s

en: Box creation failed
kn: ಬಾಕ್ಸ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Please enter desktop or collection URI
kn: ಗಣಕತೆರೆ ಅಥವ ಸಂಗ್ರಹ URI ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Will add boxes for all systems available from this account.
kn: ಈ ಖಾತೆಗಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ಬಾಕ್ಸುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Will add a single box.
kn: ಒಂದು ಬಾಕ್ಸನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

note: ignore any parsing error
en: Desktop Access
kn: ಗಣಕತೆರೆ ನಿಲುಕಣೆ

en: Empty location
kn: ಖಾಲಿ ಸ್ಥಳ

en: Unsupported protocol '%s'
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ '%s'

en: Unknown installer media
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Analyzing…
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Failed to analyze installer media. Corrupted or incomplete media?
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ. ಮಾಧ್ಯಮವು ಹಾಳಾಗಿದೆಯೆ ಅಥವ ಅಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆಯೆ?

note: We did this, so ignore!
en: Box setup failed
kn: ಬಾಕ್ಸಿನ ಸಿದ್ಧತೆಯು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Boxes will create a new box with the following properties:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಗುಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಹೊಸ ಬಾಕ್ಸನ್ನು Boxes ರಚಿಸುತ್ತದೆ:

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Host
kn: ಆತಿಥೇಯ

en: Port
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: TLS Port
kn: TLS ಸಂಪರ್ಕ ಸ್ಥಾನ

en: Will add boxes for all systems available from this account:
kn: ಈ ಖಾತೆಗಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಿಗೆ ಬಾಕ್ಸುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ:

en: Disk
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍

en: %s maximum
kn: %s ಗರಿಷ್ಟ

en: Downloading media…
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Download failed.
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: C_ustomize…
kn: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣಗೊಳಿಸು (_u)...
