gnome-builder master - en to ml translation catalogue (233 entries)

en: Restore last position
ml: അവസാന സ്ഥാനം പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Jump to the last position when reopening a file
ml: ഒരു ഫയൽ വീണ്ടും തുറക്കുമ്പോൾ അവസാന സ്ഥാനത്തേക്ക് പോകുക

en: Show modified lines
ml: മാറ്റിയ വരികള്‍ കാണിക്കുക

en: Show line numbers
ml: വരി നമ്പറുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Show grid lines
ml: ഗ്രിഡ് ലൈനുകൾ കാണിക്കുക

en: Autosave Enabled
ml: തനിയെ സൂക്ഷിക്കല്‍ സജ്ജമാക്കി

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Window size
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Window size (width and height).
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം (വീതിയും നീളവും).

en: Window position
ml: ജാലകത്തിന്‍റെ സ്ഥാനം

en: Window position (x and y).
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം (x ഉം y).

en: Window maximized
ml: ജാലകം പരമാവധിയാക്കി

en: Window maximized state
ml: ജാലകം വലുതാക്കിയ നില

en: Night Mode
ml: രാത്രി മോഡ്

note: Translators: This is the default directory name for user’s projects. Do NOT change the ASCII double quotes ("") to your language’s convention, e.g. do not use “” or »«.
en: "Projects"
ml: "പ്രോജക്റ്റുകള്‍"

en: Restore Previous Files
ml: മുമ്പത്തെ ഫയലുകൾ പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Show Open Files
ml: തുറന്ന ഫയല്‍ കാണിക്കുക

en: Plugin enabled
ml: പ്ലഗ്ഗിന്‍ സജ്ജമാക്കി

en: Show Icons
ml: ഐക്കണുകള്‍ കാണിക്കുക

en: If enabled, the right panel will be displayed.
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയാൽ, വലത് പാനൽ ദൃശ്യമാകും.

en: An IDE for GNOME
ml: ഗ്നോമിനുള്ള IDE

en: Basic
ml: അടിസ്ഥാനം

en: Palette:
ml: പാലറ്റ്:

en: Palette
ml: പാലറ്റ്

en: Color Plane
ml: കളര്‍ പ്ലെയിന്‍

en: Color name
ml: നിറത്തിന്റെ പേരു്

note: To translators: always in singular form like in: generated palette number <generated_count>
en: Generated
ml: സൃഷ്ടിച്ചു

en: Color strings
ml: നിറത്തിന്റെ സ്ട്രിങ്ങ്

en: HSLA
ml: HSL

en: Palettes
ml: പാലറ്റുകള്‍

en: Rename
ml: പേരു് മാറ്റുക

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Rename
ml: പേരു് മാറ്റുക (_R)

en: Funded By
ml: ഫണ്ടുചെയ്തത്

en: Projects
ml: പ്രോജക്റ്റുകള്‍

en: Show the application’s version
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ പതിപ്പു് കാണിയ്ക്കുക

en: No commands available
ml: കമാന്ഡുകളൊന്നും ലഭ്യമല്ല

[ctx: shortcut window]
en: Help
ml: സഹായം

[ctx: shortcut window]
en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Failed
ml: പരാജയം

en: Ready
ml: തയ്യാര്‍

en: Success
ml: വിജയം

en: Preparing…
ml: തയ്യാറെടുക്കുന്നു…

en: General
ml: സാധാരണ

en: Name
ml: പേര‍്

en: Environment
ml: പരിസരം

en: Save File
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: _Save
ml: സൂക്ഷിക്കുക (_S)

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (_C)

en: Warnings
ml: മുന്നറിയുപ്പുകള്‍

en: Errors
ml: പിശകുകള്‍

en: New variable…
ml: പുതിയ വേരിയബിള്‍…

en: Line
ml: വരി

en: Address
ml: വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: Variable
ml: വേരിയബിള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Group
ml: ഗ്രൂപ്പ്

en: Frame
ml: ഫ്രൈം

en: Editor
ml: എഡിറ്റര്‍

en: _Wrap Around
ml: ചുറ്റും _ഒതുക്കുക

en: Cu_t
ml: മുറിയ്ക്കുക (_t)

en: _Copy
ml: പക‍ര്‍ത്തുക (_C)

en: _Paste
ml: ഒട്ടിക്കുക (_P)

en: _Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_D)

en: Select _All
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക (_A)

en: Move Left
ml: ഇടത്തേക്ക് നീക്കുക

en: Move Right
ml: വലത്തേക്ക് നീക്കുക

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Document
ml: പ്രമാണം

en: Split
ml: വേര്‍പെടുത്തുക

en: Print…
ml: പ്രിന്റ് ചെയ്യുക…

en: New File
ml: പുതിയ ഫയല്‍

en: Go to Line
ml: വരിയിലേക്ക് പോകുക

en: Go
ml: പോവുക

en: Open File
ml: ഫയൽ തുറക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Cancel
ml: വേണ്ട

[ctx: shortcut window]
en: Files
ml: ഫയലുകള്‍

[ctx: shortcut window]
en: Create a new document
ml: പുതിയ രേഖ ഉണ്ടാക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Open a document
ml: പുതിയ രേഖ തുറക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Panels
ml: പാനലുകള്‍

en: Properties
ml: വിശേഷതകള്‍

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Tabs
ml: ടാബുകള്‍

en: Replace
ml: മാറ്റി എഴുതുക

en: Replace All
ml: എല്ലാം മാറ്റി എഴുതുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Save File As
ml: ഫയല്‍ ഇങ്ങനെ സംരക്ഷിക്കുക

en: Save As
ml: പേരു് മാറ്റി‌ സൂക്ഷിയ്ക്കു

[ctx: shortcut window]
en: Save the document
ml: ഇപ്പോഴത്തെ രേഖ സൂക്ഷിയ്ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Find
ml: കണ്ടുപിടിക്കുക

en: _Reload
ml: പുതുക്കുക (_R)

en: Failed to load the project
ml: പ്രോജക്റ്റ് ലോഡുചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Open Project
ml: സംരംഭം തുറക്കുക

en: _Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_R)

en: Select a Project
ml: പ്രൊജക്ട് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Click an item to select
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ഒരു ഇനത്തിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക

en: Open…
ml: തുറക്കുക...

en: _New Project
ml: പുതിയ സംരംഭം (_N)

en: _Open Project
ml: സംരംഭം തുറക്കുക (_O)

en: Save _All
ml: എല്ലാം സൂക്ഷിയ്ക്കുക (_A)

en: _Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍ (_P)

en: Keyboard _Shortcuts
ml: കീബോഡ് എളുപ്പവഴികള്‍ (_S)

en: _Help
ml: സഹായം (_H)

en: _Quit
ml: പുറത്തുകടക്കുക(_Q)

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: _Undo
ml: തിരിച്ചാക്കുക (_U)

en: _Redo
ml: വീണ്ടും ചെയ്യുക (_R)

en: C_ut
ml: മുറിക്കുക (_u)

en: Highlighting
ml: എടുത്തു് കാണിയ്ക്കുക

en: Selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Join Lines
ml: വരികളിൽ ചേർക്കുക

en: Zoom
ml: വലിപ്പം മാറ്റുക

en: Zoom _Out
ml: ചെറുതാക്കുക (_O)

en: Reset
ml: പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Open File…
ml: ഫയൽ തുറക്കുക…

en: Run
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: _Open Link
ml: കണ്ണി തുറക്കുക (_O)

en: _Copy Link Address
ml: കണ്ണിയുടെ വിലാസം പകര്‍ത്തുക (_C)

[ctx: shortcut window]
en: General
ml: സാധാരണ

[ctx: shortcut window]
en: Terminal
ml: ടെര്‍മിനല്‍

[ctx: shortcut window]
en: Keyboard Shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡിനുള്ള കുറുക്കുവഴികള്‍

[ctx: shortcut window]
en: Create new document
ml: പുതിയ രേഖ ഉണ്ടാക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Close the document
ml: രേഖ അടയ്ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Switch to the next document
ml: അടുത്ത രേഖയിലേയ്ക്ക് പോകുക

[ctx: shortcut window]
en: Switch to the previous document
ml: മുമ്പുളള രേഖയിലേയ്ക്ക് പോകുക

[ctx: shortcut window]
en: Find the next match
ml: അടുത്ത ചേര്‍ച്ചയുള്ളത് കണ്ടെത്തുക

[ctx: shortcut window]
en: Find the previous match
ml: മുമ്പുളള ചേര്‍ച്ച കാണിയ്ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Clear highlight
ml: എടുത്തുകാണിയ്ക്കുന്ന് ഒഴിവാക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Copy and Paste
ml: പകര്‍ത്തി ഒട്ടിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Copy selected text to clipboard
ml: മുമ്പത്തേത് കാണാന്‍

[ctx: shortcut window]
en: Cut selected text to clipboard
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത് ക്ലിപ്പ്‍ബോഡിലേയ്ക്ക് മാറ്റുക

[ctx: shortcut window]
en: Paste text from clipboard
ml: ഓര്‍മ്മച്ചെപ്പിലുള്ളവ ഒട്ടിയ്ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Undo and Redo
ml: വേണ്ട,വീണ്ടും

[ctx: shortcut window]
en: Undo previous command
ml: മുമ്പുളള കമാന്റ് റദ്ദാക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Redo previous command
ml: മുമ്പുളള കമാന്റ് വീണ്ടും ചെയ്യുക

[ctx: shortcut window]
en: Editing
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തല്‍

[ctx: shortcut window]
en: Increment number at cursor
ml: കഴ്സര്‍ ഇരിക്കുന്നിടത്തെ നമ്പര്‍ വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Decrement number at cursor
ml: കഴ്സര്‍ ഇരിക്കുന്നിടത്തെ നമ്പര്‍ കുുറക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Join selected lines
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത വരികള്‍ ചേര്‍ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Show completion window
ml: പൂര്‍ത്തിയായ ജാലകം കാ​ണിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Navigation
ml: ഗതിനിയന്ത്രണം

[ctx: shortcut window]
en: Select all
ml: എല്ലാം തെരഞ്ഞടുക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Build
ml: നിര്‍മ്മിതി

[ctx: shortcut window]
en: Run
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍

[ctx: shortcut window]
en: Search
ml: തിരച്ചില്‍

en: No Open Pages
ml: തുറന്ന താളുകൾ ഒന്നുമില്ല

en: Open file
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: New file
ml: പുതിയ ഫയൽ

en: Search
ml: തിരച്ചില്‍

en: Extensions
ml: എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകള്‍

en: Appearance
ml: രൂപം

en: Themes
ml: തീമുകള്‍

en: Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം

note: XXX: This belongs in terminal addin
en: Terminal
ml: ടെര്‍മിനല്‍

en: Color Scheme
ml: നിറം കൊടുക്കുന്ന പദ്ധതി

en: Keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ്

en: Cursor
ml: കറ്‍സറ്‍

en: Current line
ml: ഇപ്പോഴത്തെ വരി

en: Autosave
ml: സ്വയം സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Default
ml: സഹജം

en: Build
ml: നിര്‍മ്മിതി

en: Network
ml: ശൃംഖല

en: Workspace
ml: പണിയറ

en: Clear _All
ml: _എല്ലാം വെടിപ്പാക്കുക

note: translators: valid values are 'true' or 'false', untranslated. If the buttons in the build popover are too large because of translations, set to false to disable homogeneous sizing
en: true
ml: ശെരി

en: Clean
ml: വെടിപ്പാക്കുക

en: Transfers
ml: കൈമാറ്റങ്ങൾ

en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

en: Save As…
ml: ഇങ്ങനെ സൂക്ഷിയ്ക്കുക...

en: All files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Load
ml: കയറ്റുക

en: Create
ml: നിര്‍മ്മിക്കുക

en: License
ml: അനുമതി

en: Documentation
ml: ഡോക്യുമെന്റേഷന്‍

en: Install
ml: സ്ഥാപിക്കുക

en: Update
ml: ആധുനികവല്‍ക്കരണം

en: Delete
ml: ഇല്ലാതാക്കുക

en: Undo
ml: വേണ്ടെന്ന് വയ്കുക

en: Polari
ml: പോളരി

en: Maps
ml: ഭൂപടം

en: Music
ml: സംഗീതം

en: Calendar
ml: കലണ്ടർ

en: File Name
ml: ഫയലിന്‍റെ പേര്

en: Folder Name
ml: ഫോള്‍ഡറിന്റെ പേര്

en: Empty
ml: കാലി

en: Rename %s
ml: പേരുമാറ്റുക %s

en: New _File
ml: പുതിയ ഫയല്‍ (_F)

en: _New Folder
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍

en: _Open
ml: തുറക്കുക (_O)

en: Open _With
ml: ഒരു പ്രയോഗം ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കുക (_W)

en: Source Code Editor
ml: സോഴ്സ് കോഡ് എഡിറ്റര്‍

en: _Open in Terminal
ml: ടെര്‍മിനലില്‍ തുറക്കുക (_T)

en: Mo_ve to Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു് നീക്കുക (_o)

en: _Build
ml: ബില്‍ഡ് (_B)

en: _Rebuild
ml: വീണ്ടും ബില്‍ഡ് (_B)

en: _Refresh
ml: _പുതുക്കുക

en: Updated
ml: പരിഷ്കരിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Checking system
ml: സിസ്റ്റം പരിശോദിക്കുന്നു

en: Installing
ml: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുന്നു

en: Error
ml: പിഴവ്

en: Cancelled
ml: റദ്ദാക്കപ്പെട്ടു

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Updating
ml: നവീകരിക്കുന്നു

en: Installing
ml: ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുന്നു

note: set default toolchain button
en: Make default
ml: സഹജമാക്കുക

en: No language selected
ml: ഒരു ഭാഷയും തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല

en: No suggestions
ml: നിർദ്ദേശങ്ങളൊന്നും ഇല്ല

en: Completed spell checking
ml: അക്ഷരവിന്യാസ പരിശോധന കഴിഞ്ഞു

en: Misspelled
ml: അക്ഷരത്തെറ്റ്

en: _Ignore
ml: അവഗണിക്കുക (_I)

en: Ignore _All
ml: എല്ലാം അവഗണിക്കുക (_A)

en: Change _to
ml: മാറ്റുക

en: Cha_nge
ml: മാറ്റുക (_n)

en: Change A_ll
ml: എല്ലാം മാറ്റുക (_l)

en: _Suggestions
ml: അഭിപ്രായപ്പെടുക(_S)

en: Add Word
ml: വാക്ക് ചേർക്കുക

en: A_dd
ml: ചേര്‍ക്കുക (_d)

en: Dictionary
ml: നിഘണ്ടു

en: _Language
ml: ഭാഷ (_L)

en: Check _Spelling
ml: അക്ഷരപ്പിശക് പരിശോധിക്കുക

en: Unnamed Symbol
ml: പേരില്ലാത്ത ചിഹ്നം

en: Symbol
ml: ചിഹ്നം

en: Select Symbol…
ml: ചിഹ്നം പരിശോധിക്കുക

en: Failure
ml: പരാജയം

en: _Close
ml: അടയ്ക്കുക (_C)

en: All Files
ml: എല്ലാ ഫയലും

en: Untitled terminal
ml: പേരിടാത്ത ടെര്‍മിനല്‍

en: Reset and Clear
ml: വീണ്ടും തുടങ്ങി വെടിപ്പാക്കുക

en: New _Terminal
ml: പുതിയ ടെര്‍മിനല്‍ (_T)
