gnome-calendar master - en to ta translation catalogue (115 entries)

en: Calendar
ta: நாள்காட்டி

en: Search for events
ta: நிகழ்வுகளை தேடு

en: Calendar management
ta: நாள்காட்டி நிர்வாகம்

en: Calendar Settings
ta: நாள்காட்டி அமைப்புகள்

en: Account
ta: கணக்கு

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Location
ta: இருப்பிடம்

en: Calendar name
ta: நாள்காட்டியின் பெயர்

en: Color
ta: வண்ணம்

en: Display calendar
ta: நாள்காட்டியைக் காண்பி

en: Remove Calendar
ta: நாள்காட்டியை அகற்று

en: Manage Calendars
ta: நாள்காட்டிகளை நிர்வகி

note: Update notification label
en: Calendar <b>%s</b> removed
ta: நாள்காட்டி <b>%s</b> நீக்கப்பட்டது

en: Undo
ta: செயல்தவிர்

en: New Calendar
ta: புதிய நாள்காட்டி

en: Calendar files
ta: நாள்காட்டியின் கோப்புகள்

en: Calendar Name
ta: நாள்காட்டியின் பெயர்

en: Open a File
ta: கோப்பைத் திற

en: Calendars
ta: நாள்காட்டிகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Connect
ta: இணை

en: Add
ta: சேர்

en: Quit GNOME Calendar
ta: குனோம் காலெண்டரிலிருந்து வெளியேறு

en: Display version number
ta: பதிப்பு எண்ணைக் காண்பி

en: Enable debug messages
ta: பிழைத்திருத்த செய்திகளை இயக்கவும்

en: Open calendar on the passed date
ta: கடந்த தேதியில் நாள்காட்டியைத் திறக்கவும்

en: Open calendar showing the passed event
ta: கடந்த நிகழ்வைக் காட்டும் நாள்காட்டியைத் திறக்கவும்

en: Copyright © 2012–%d The Calendar authors
ta: பதிப்புரிமை © 2012–%d நாட்காட்டி ஆசிரியர்கள்

en: Manage Calendars…
ta: நாள்காட்டிகளை நிர்வகி...

en: Save
ta: சேமி

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: Today
ta: இன்று

en: Tomorrow
ta: நாளை

note: * Translators: %1$s is the formatted date (e.g. Today, Sunday, or even 2019-10-11) and %2$s is the * formatted time (e.g. 03:14 PM, or 21:29)
en: %1$s, %2$s
ta: %1$s %2$s

en: Unnamed event
ta: பெயரிடப்படாத நிகழ்வு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: All Day
ta: நாள் முழுவதும்

en: Repeat
ta: திரும்பச்செய்

en: No Repeat
ta: திரும்பச்செய்யாதே

en: Daily
ta: தினசரி

en: Monday – Friday
ta: திங்கள் - வெள்ளி

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதந்தோறும்

en: Yearly
ta: ஆண்டுதோறும்

en: End Repeat
ta: திரும்பச்செய்வதை நிறுத்தும் நாள்

en: Forever
ta: என்றென்றும்

en: No. of occurrences
ta: நிகழ்வுகளின் எண்ணம்

en: Until Date
ta: தேதி வரை

en: Number of Occurrences
ta: நிகழ்வுகளின் எண்ணம்

en: End Repeat Date
ta: திரும்பச்செய்வதை நிறுத்தும் நாள்

en: Reminders
ta: நினைவூட்டல்கள்

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Delete Event
ta: நிகழ்வை நீக்கு

en: 5 minutes
ta: 5 நிமிடங்கள்

en: 10 minutes
ta: 10 நிமிடங்கள்

en: 30 minutes
ta: 30 நிமிடங்கள்

en: 1 hour
ta: 1 மணி நேரம்

en: 1 day
ta: 1 நாள்

en: 2 days
ta: 2 நாட்கள்

en: 3 days
ta: 3 நாட்கள்

en: 1 week
ta: 1 வாரம்

note: Translators: %s is the location of the event (e.g. "Downtown, 3rd Avenue")
en: At %s
ta: %s - இல்

en: %s (this calendar is read-only)
ta: %s (இந்த நாள்காட்டி படிக்க மட்டும்)

en: from next Monday
ta: அடுத்த திங்கள் முதல்

en: from next Tuesday
ta: அடுத்த செவ்வாய் முதல்

en: from next Wednesday
ta: அடுத்த புதன் முதல்

en: from next Thursday
ta: அடுத்த வியாழன் முதல்

en: from next Friday
ta: அடுத்த வெள்ளி முதல்

en: from next Saturday
ta: அடுத்த சனி முதல்

en: from next Sunday
ta: அடுத்த ஞாயிறு முதல்

en: to next Monday
ta: அடுத்த திங்கள் வரை

en: to next Tuesday
ta: அடுத்த செவ்வாய் வரை

en: to next Wednesday
ta: அடுத்த புதன் வரை

en: to next Thursday
ta: அடுத்த வியாழன் வரை

en: to next Friday
ta: அடுத்த வெள்ளி வரை

en: to next Saturday
ta: அடுத்த சனி வரை

en: to next Sunday
ta: அடுத்த ஞாயிறு வரை

en: January
ta: ஜனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜுன்

en: July
ta: ஜுலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசெம்பர்

en: from Today
ta: இன்று முதல்

en: from Tomorrow
ta: நாளை முதல்

en: from Yesterday
ta: நேற்றிலிருந்து

note: Translators: * this is the format string for representing a date consisting of a month * name and a date of month.
en: from %1$s %2$s
ta: %1$s %2$s  முதல்

en: to Today
ta: இன்று வரை

en: to Tomorrow
ta: நாளை வரை

en: to Yesterday
ta: நேற்று வரை

note: Translators: * this is the format string for representing a date consisting of a month * name and a date of month.
en: to %1$s %2$s
ta: %1$s %2$s வரை

en: Edit Details…
ta: விவரங்களைத் திருத்து…

en: Week
ta: 1 வாரம்

en: Month
ta: மாதம்

en: Year
ta: வருடம்

[ctx: tooltip]
en: Add a new event
ta: புதிய நிகழ்வைச் சேர்

en: Manage your calendars
ta: உங்கள் நாள்காட்டிகளை நிர்வகி

[ctx: tooltip]
en: Search for events
ta: நிகழ்வுகளைத் தேடு

en: _Weather
ta: _வானிலை

en: _Keyboard Shortcuts
ta: _விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: _About Calendar
ta: _காலெண்டரைப் பற்றி

en: New Event…
ta: புதிய நிகழ்வு...

en: No events
ta: நிகழ்வுகள் இல்லை

en: Add Event…
ta: நிகழ்வைச் சேர்...

en: Show Weather
ta: வானிலையைக் காட்டு

en: Automatic Location
ta: தானியங்கி இருப்பிடம்
