gnome-characters master - en to ml translation catalogue (55 entries)

en: About
ml: ഗ്നോം ക്യാരക്ടറിനെ കുറിച്ച്

en: Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

en: Search found no results
ml: തിരയുന്ന വിവരം ലഭ്യമല്ല

en: Try a different search.
ml: വ്യത്യസ്ത രീതിയില്‍ തിരയാന്‍ ശ്രമിക്കുക.

en: Loading…
ml: വന്നുക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു…

en: Copy Character
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍ പകര്‍ത്തുക

en: Character copied to clipboard
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍ ക്ലിപ്ബോര്‍ഡിലേക്ക് പകര്‍ത്തുക

en: No recent characters found
ml: സമീപകാലത്ത് അക്ഷരങ്ങള്‍ ഉപയോഗിച്ചിട്ടില്ല

en: Characters will appear here if you use them.
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കില്‍ ഇവിടെ ലഭ്യമാകും.

en: Current page
ml: നിലവിലുള്ള താള്‍

en: Filter by Font
ml: അക്ഷരങ്ങളുടെ വിവിധ രൂപങ്ങളെ തെളിച്ചെടുക്കുക

en: GNOME Characters
ml: ഗ്നോം ക്യാരക്റ്റേഴ്സ്

en: Character map application
ml: അക്ഷരങ്ങളുടെ വഴികാട്ടി

en: Characters is a simple utility application to find and insert unusual characters. It allows you to quickly find the character you are looking for by searching for keywords.
ml: ക്യാരക്ടര്‍ എന്നത് ലളിതമായി ഉപയോഗിക്കാവുന്ന അപ്ലിക്കേഷന്‍ ആണ്.ഇത് അപൂര്‍വ്വമായ ക്യാരക്ടറെ കണ്ടെത്തുകയും കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.നിങ്ങള്‍ നല്‍കുന്ന സൂചകപദങ്ങളെ വേഗത്തില്‍ കണ്ടെത്തുന്നതിന് ഇത് അനുവദിക്കുന്നു.

en: You can also browse characters by categories, such as Punctuation, Pictures, etc.
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ , ചിഹ്നങ്ങള്‍ മുതലായവ വിഭാഗങ്ങളായി ക്രമത്തില്‍ നിങ്ങളെ തിരയാം.

en: Characters
ml: ക്യാരക്റ്റേഴ്സ്

en: Utility application to find and insert unusual characters
ml: അപൂര്‍വ്വ അക്ഷരങ്ങളെ കണ്ടെത്താനും ചേര്‍ക്കാനുമുള്ള  ഉപാധി

en: Font to display characters
ml: അക്ഷരങ്ങളുടെ വിവിധ രൂപങ്ങളെ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക

en: Use the font to render characters on the character list.
ml: അക്ഷരവിന്യാസക്രമം അക്ഷരങ്ങളെ ക്യാരക്റ്റര്‍ പട്ടികയില്‍ വിന്യസിക്കുന്നു.

en: Maximum recent characters
ml: ലഭ്യമായ പരമാവധി അക്ഷരങ്ങള്‍

en: Emojis
ml: ഇമോജികൾ

en: Letters & Symbols
ml: അക്ഷരങ്ങളും ചിഹ്നങ്ങളും

en: Punctuation
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Arrows
ml: സൂചികകള്‍

en: Bullets
ml: ബുള്ളറ്റ്

en: Pictures
ml: ചിത്രങ്ങള്‍

en: Currencies
ml: കറന്‍സി

en: Math
ml: കണക്ക്

en: Letters
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍

en: Smileys & People
ml: സ്മൈലികളും ജനങ്ങളും

en: Animals & Nature
ml: മൃഗങ്ങളും പ്രകൃതിയും

en: Food & Drink
ml: ഭക്ഷണവും പാനീയവും

en: Activities
ml: പ്രവർത്തനങ്ങൾ

en: Travel & Places
ml: യാത്രകളും  സ്ഥലങ്ങളും

en: Objects
ml: സാധനങ്ങള്‍

en: Symbols
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Flags
ml: കൊടികള്‍

en: %s Category List Row
ml: %s  വര്‍ഗ്ഗീകരണ പട്ടിക

note: FIXME: Can't use GtkContainer.child_get_property.
en: Recently Used
ml: അടുത്തിടെ ഉപയോഗിച്ചത്

en: See Also
ml: ഇതുംകൂടി കാണുക

en: Unicode U+%04s
ml: യുണീകോഡ് U+%04s

note: TRANSLATORS: the first variable is a character, the second is a font
en: %s is not included in %s
ml: %s എന്നത് %s എന്നതില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല

en: Unassigned
ml: ക്രമീകരിക്കാത്തത്

en: Characters Application
ml: ക്യാരക്റ്റേഴ്സ് അപ്ലിക്കേഷന്‍

en: Characters Application started
ml: ക്യാരക്റ്റര്‍  തുടങ്ങുന്നു

en: Characters Application exiting
ml: ക്യാരക്റ്ററില്‍ നിന്ന് പുറത്ത്കടക്കുന്നു

en: None
ml: യാതൊന്നുമില്ല

en: Unknown character name
ml: അപരിചിതമായ അക്ഷരം

en: U+%s, %s: %s
ml: U+%s, %s:%s

en: Character Map
ml: ക്യാരക്റ്റര്‍ വഴികാട്ടി

en: %s (%s only)
ml: %s (%s മാത്രം)

en: %s Character List
ml: %s ക്യാരക്ടര്‍ പട്ടിക

note: TRANSLATORS: %s will be either 'emojis' or 'letters'
en: Recently Used %s Character List
ml: അടുത്തിടെ ഉപയോഗിച്ച %s ക്യാരക്ടര്‍ പട്ടിക

en: Search Result Character List
ml: തിരഞ്ഞ ഫലങ്ങളുടെ പട്ടിക

note: FIXME: Can't use GtkContainer.child_get_property.
en: Search Result
ml: തിരഞ്ഞ ഫലങ്ങള്‍
