gnome-characters master - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: No Results
ta: தேடல் முடிவுகள் இல்லை

en: Try a different search.
ta: வேறொரு தேடலை முயற்சிக்கவும்.

en: Loading…
ta: ஏற்றுதல்...

en: Copy Character
ta: எழுத்தை நகலெடு

en: Character copied to clipboard
ta: எழுத்து கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கப்பட்டது

en: No Recent Characters
ta: சமீபத்திய எழுத்துகள் எதுவும் இல்லை

en: _Keyboard Shortcuts
ta: (_K) விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: _About Characters
ta: (_A) எழுத்துக்களை பற்றி

en: Characters
ta: எழுத்துக்கள்

en: Filter by Font
ta: எழுத்துரு மூலம் வடிகட்டவும்

[ctx: shortcut window]
en: Open menu
ta: பட்டியலை திற

[ctx: shortcut window]
en: Search
ta: தேடல்

[ctx: shortcut window]
en: Keyboard shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

[ctx: shortcut window]
en: Quit
ta: வெளியேறு

en: GNOME Characters
ta: க்னோம் எழுத்துக்கள்

en: Character map application
ta: எழுத்து வரைபட பயன்பாடு

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: characters;unicode;punctuation;math;letters;emoji;emoticon;
ta: எழுத்துக்குறிகள்; யுனிகோட்; நிறுத்தற்குறிகள்; கணிதம்; கடிதங்கள்; எமோஜி; எமோடிகானைச்;

en: Font to display characters
ta: எழுத்துகள் காட்ட எழுத்துரு

en: Use the font to render characters on the character list.
ta: பாத்திரம் பட்டியலில் எழுத்துகள் வழங்க எழுத்துரு பயன்படுத்து.

en: Maximum recent characters
ta: சமீபத்திய அதிகபட்ச எழுத்துகள்

en: Emojis
ta: ஈமோஜிகள்

en: Letters & Symbols
ta: கடிதங்கள் & சின்னங்கள்

en: Punctuation
ta: நிறுத்தக்குறி

en: Arrows
ta: அம்புகள்

en: Bullets
ta: குண்டுகள்

en: Pictures
ta: படங்கள்

en: Currencies
ta: நாணயங்கள்

en: Math
ta: கணிதம்

en: Letters
ta: எழுத்துக்கள்

en: Smileys & People
ta: ஸ்மைலிகளும் மக்களும்

en: Animals & Nature
ta: விலங்குகள் & இயற்கை

en: Food & Drink
ta: உணவு மற்றும் பானம்

en: Activities
ta: நடவடிக்கைகள்

en: Travel & Places
ta: சுற்றுலா & இடங்கள்

en: Objects
ta: பொருள்கள்

en: Symbols
ta: சின்னங்கள்

en: Flags
ta: கொடிகள்

en: %s Category List Row
ta: %s வகை பட்டியல் வரிசை

note: FIXME: Can't use GtkContainer.child_get_property.
en: Recently Used
ta: சமீபத்தில் பயன்படுத்திய

en: See Also
ta: மேலும் காண்க

en: Unicode U+%04s
ta: யுனிகோட் U+%04s

note: TRANSLATORS: the first variable is a character, the second is a font
en: %s is not included in %s
ta: %s உள்ளே சேர்க்கப்படவில்லை %s

en: Unassigned
ta: ஒதுக்கப்படாத

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Unknown character name
ta: அறியப்படாத எழுத்துக்குறி பெயர்

note: FIXME: Can't use GtkContainer.child_get_property.
en: Search Result
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Character Map
ta: எழுத்து வரைபடம்

en: %s (%s only)
ta: %s (%s மட்டுமே)

en: %s Character List
ta: %s எழுத்து பட்டியல்

note: TRANSLATORS: %s will be either 'emojis' or 'letters'
en: Recently Used %s Character List
ta: சமீபத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட %s எழுத்து பட்டியல்

en: Search Result Character List
ta: தேடல் முடிவு எழுத்து பட்டியல்
