gnome-clocks master - en to te translation catalogue (76 entries)

en: A simple and elegant clock application. It includes world clocks, alarms, a stopwatch and a timer.
te: సాధారణ మరియు సొగసైన గడియారపు అనువర్తనం. ఇది ప్రపంచ గడియారాలు, అలారమ్లు, స్టాప్‌వాచ్ మరియు టైమర్ కలిగివుంది.

en: Goals:
te: లక్ష్యాలు:

en: Show the time in different cities around the world
te: ప్రంపంచం నందలి విభిన్న పట్టణాల సమయం చూపును

en: Set alarms to wake you up
te: మిమ్ముల్ని మేల్కొలపడానికి అలారమ్ అమర్చును

en: Measure elapsed time with an accurate stopwatch
te: ఖచ్చితమైన స్టాప్‌వాచ్‌తో గడిచినకాలాన్ని లెక్కగడుతుంది

en: Set timers to properly cook your food
te: మీ ఆహారం వండటానికి సరైన సమయం అమర్చుతుంది

en: Clocks
te: గడియారాలు

en: GNOME Clocks
te: గ్నోమ్ గడియారాలు

en: Clocks for world times, plus alarms, stopwatch and a timer
te: ప్రపంచ సమయాలకు,అలారాలకు, స్టాప్‍వాచ్ ఇంకా సమయకానికి ఉపయోగపడే గడియారాలు

en: time;timer;alarm;world clock;stopwatch;time zone;
te: సమయం;సమయకం;అలారం;ప్రపంచ గడియారం;స్టాప్‌వాచ్;సమయక్షేత్రం;

en: Configured world clocks
te: స్వరూపించబడిన ప్రపంచ గడియారాలు

en: List of world clocks to show.
te: చూపించవలసిన ప్రపంచ గడియారాల జాబితా.

en: Configured alarms
te: స్వరూపించబడిన ఆలారములు

en: List of alarms set.
te: అమర్చబడిన అలారముల జాబితా.

en: Timer
te: సమయకం

en: Configured timer duration in seconds.
te: స్వరూపించబడిన సమయకం నిడివి సెకన్లలో.

en: Geolocation support
te: భౌగోళికస్థానం తోడ్పాటు

en: Turn geolocation support on and off.
te: భౌగోళికస్థానం తోడ్పాటు ఆఫ్ మరియు అన్ చేయగల సౌలభ్యం.

en: Window state
te: విండో స్థితి

en: State of the window: i.e. maximized.
te: విండో స్థితి: అనగా పెద్దదిగావుంది.

en: Window width and height
te: విండో వెడల్పు మరియు ఎత్తు

en: Width and height of the window.
te: విండో యొక్క వెడల్పు మరియు ఎత్తు.

en: Panel state
te: పానల్ స్థితి

en: Current clock panel.
te: ప్రస్తుత గడియారం పానల్.

en: Alarm
te: అలారము

en: Stop
te: ఆపివేయి

en: Snooze
te: స్వల్పవ్యవధి

en: Edit Alarm
te: అలారమును దిద్దు

en: New Alarm
te: కొత్త అలారము

note: Translators: "New" refers to an alarm Translators: "New" refers to a world clock
en: New
te: కొత్తది

en: Print version information and exit
te: రూపాంతర సమాచారాన్ని ముద్రించి, నిష్క్రమించు

en: Stopwatch
te: స్టాప్‍వాచీ

en: Lap
te: చుట్టు

en: Continue
te: కొనసాగు

en: Reset
te: మునుపటివలె

en: Start
te: ప్రారంభించు

en: Time is up!
te: సమయం అయిపోయింది!

en: Timer countdown finished
te: సమయకం కౌంట్‌డౌన్ ముగిసినది

en: Pause
te: నిలిపివేయి

en: Mondays
te: సోమవారాలు

en: Tuesdays
te: మంగళవారాలు

en: Wednesdays
te: బుధవారాలు

en: Thursdays
te: గురువారాలు

en: Fridays
te: శుక్రవారాలు

en: Saturdays
te: శనివారాలు

en: Sundays
te: ఆదివారాలు

en: Every Day
te: ప్రతిదినం

en: Weekdays
te: వారపురోజులు

en: Weekends
te: వారాంతాలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Click on items to select them
te: అంశాలను ఎంపిక చేసేందుకు వాటిపై నొక్కండి

en: %d selected | %d selected
te[0]: %d ఎంచుకోబడింది
te[1]: %d ఎంచుకోబడ్డాయి

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Failed to show help: %s
te: సహాయం చూపుటకు విఫలమైంది: %s

en: Utilities to help you with the time.
te: సమయాన్ని అర్థం చేసుకునేందుకు సహాయపడే ప్రయోజకాలు

note: If it is Dec 31st here and Jan 1st there (d = 1), then "tomorrow"
en: Tomorrow
te: రేపు

note: If it is Jan 1st here and Dec 31st there (t = 1), then "yesterday"
en: Yesterday
te: నిన్న

en: World
te: ప్రపంచం

note: namespace World namespace Clocks
en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: Select All
te: అన్నీ ఎంపికచేయి

en: Select None
te: ఏదీ ఎంపికచేయవద్దు

en: Add a New World Clock
te: కొత్త ప్రపంచ గడియారాన్ని జతచేయి

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _Done
te: అయినది (_D)

en: You already have an alarm for this time.
te: మీరు ఇప్పటికే ఈ సమయానికి అలారమ్ కలిగివున్నారు.

en: Name
te: పేరు

en: Repeat Every
te: పునరావృతం

en: Active
te: క్రియాశీలం

en: Select <b>New</b> to add an alarm
te: అలారాన్ని జతచేయుటకు <b>కొత్తది</b> ఎంచుకోండి

en: _Add
te: జతచేయి (_A)

en: Search for a city:
te: నగరానికై వెతుకు:

en: Select <b>New</b> to add a world clock
te: ప్రపంచ గడియారాన్ని జతచేయుటకు <b>కొత్తది</b> ఎంచుకోండి

en: Sunrise
te: సూర్యోదయం

en: Sunset
te: సూర్యాస్తమయం
