gnome-clocks master - en to ta translation catalogue (76 entries)

en: A simple and elegant clock application. It includes world clocks, alarms, a stopwatch and a timer.
ta: உலக கடிகாரங்கள், அலாரங்கள், நிறுத்த கடிகாரம், நேர அளவி ஆகிய அம்சங்களைக் கொண்ட எளிய மற்றும் அழகிய கடிகாரப் பயன்பாடு.

en: Goals:
ta: குறிக்கோள்கள்:

en: Show the time in different cities around the world
ta: உலகின் பல்வேறு நகரங்களின் நேரத்தைக் காட்டுதல்

en: Set alarms to wake you up
ta: அலாரம் அமைத்தல்

en: Measure elapsed time with an accurate stopwatch
ta: துல்லியமான நிறுத்தக் கடிகாரத்தின் மூலம் செலவான நேரத்தை அளவிடுதல்

en: Set timers to properly cook your food
ta: சமையல் போன்ற செயல்களுக்கு உதவியாக நேர அளவிகளை அமைத்தல்

en: Clocks
ta: கடிகாரங்கள்

en: GNOME Clocks
ta: க்னோம் கடிகாரங்கள்

en: Clocks for world times, plus alarms, stopwatch and a timer
ta: உலக நேரம், எச்சரிக்கை மணிகள், நிறுத்த கடிகாரம், நேர அளவி கொண்ட கடிகாரங்கள்

en: time;timer;alarm;world clock;stopwatch;time zone;
ta: நேரம்;நேர அளவி;எச்சரிப்பான்;உலக கடிகாரம்;நிறுத்தக் கடிகாரம்;காலப்பகுதி;

en: Configured world clocks
ta: அமைக்கப்பட்ட உலக மணிகள்

en: List of world clocks to show.
ta: காண்பிக்க அமைக்கப்பட்ட உலக மணிகளின் பட்டியல்.

en: Configured alarms
ta: அமைக்கப்பட்ட எச்சரிக்கை மணிகள்

en: List of alarms set.
ta: செயலிலுள்ள மணிகளின் பட்டியல்

en: Timer
ta: நேர அளவி

en: Configured timer duration in seconds.
ta: நேர அளவியில் அமைக்கப்பட்ட காலம் - வினாடிகளில்

en: Geolocation support
ta: புவியியல் இருப்பிட ஆதரவு

en: Turn geolocation support on and off.
ta: புவியியல் இருப்பிட ஆதரவை இயக்கவும், அணைக்கவும்.

en: Window state
ta: சாளர நிலை

en: State of the window: i.e. maximized.
ta: சாளரத்தின் நிலை: அதாவது பெரிதாக்கப்பட்டுள்ளதா என்ற நிலை.

en: Window width and height
ta: சாளரத்தின் அகலம் மற்றும் உயரம்

en: Width and height of the window.
ta: சாளரத்தின் அகலம் மற்றும் உயரம்.

en: Panel state
ta: பலகத்தின் நிலை

en: Current clock panel.
ta: நடப்பு கடிகார பலகம்.

en: Alarm
ta: எச்சரிக்கை மணி

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Snooze
ta: இன்னும் கொஞ்சம் நேரம்

en: Edit Alarm
ta: அலாரத்தை திருத்து

en: New Alarm
ta: புதிய எச்சரிக்கை மணி

note: Translators: "New" refers to an alarm Translators: "New" refers to a world clock
en: New
ta: புதிய

en: Print version information and exit
ta: பதிப்பின் தகவலை அச்சிட்டுவெளியேறு

en: Stopwatch
ta: நிறுத்த கடிகாரம்

en: Lap
ta: சுற்று

en: Continue
ta: தொடரவும்

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Start
ta: துவக்கு

en: Time is up!
ta: வேளை வந்துவிட்டது!

en: Timer countdown finished
ta: நேர அளவியின் எண்ணம் முடிவுற்றது

en: Pause
ta: இடை நிறுத்து

en: Mondays
ta: திங்கட்கிழமைகள்

en: Tuesdays
ta: செவ்வாய் கிழமைகள்

en: Wednesdays
ta: புதன் கிழமைகள்

en: Thursdays
ta: வியாழன் கிழமைகள்

en: Fridays
ta: வெள்ளிக் கிழமைகள்

en: Saturdays
ta: சனிக் கிழமைகள்

en: Sundays
ta: ஞாயிற்றுக் கிழமைகள்

en: Every Day
ta: தினமும்

en: Weekdays
ta: வார நாட்கள்

en: Weekends
ta: வார இறுதி நாட்கள்

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Click on items to select them
ta: உருப்படிகளை தேர்ந்தெடுக்க அதன் மீது சொடுக்கவும்

en: %d selected | %d selected
ta[0]: %d தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது
ta[1]: %d உருப்படிகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன.

en: Cancel
ta: ரத்து

en: Failed to show help: %s
ta: உதவியைக் காட்டுதல் தோல்வி: %s

en: Utilities to help you with the time.
ta: உங்களுக்கு நேரத்துடன் உதவ

note: If it is Dec 31st here and Jan 1st there (d = 1), then "tomorrow"
en: Tomorrow
ta: நாளை

note: If it is Jan 1st here and Dec 31st there (t = 1), then "yesterday"
en: Yesterday
ta: நேற்று

en: World
ta: உலகம்

note: namespace World namespace Clocks
en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: _About
ta: பற்றி

en: _Quit
ta: வெளியேறு

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்வு செய்

en: Select None
ta: எதையும் தேர்ந்தெடுக்காதே

en: Add a New World Clock
ta: புதிய உலக கடிகாரத்தை சேர்க்கவும்

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Done
ta: முடிந்தது (_D)

en: You already have an alarm for this time.
ta: இந்த நேரத்திற்காக ஏற்கனவே ஒரு அலாரம் வைத்துள்ளீர்கள்.

en: Name
ta: பெயர்

en: Repeat Every
ta: மீண்டும் செய் - ஒவ்வொரு

en: Active
ta: செயலில் உள்ள

en: Select <b>New</b> to add an alarm
ta: எச்சரிக்கை மணியை சேர்க்க <b>புதிய</b>  என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: _Add
ta: சேர் (_A)

en: Search for a city:
ta: ஒரு நகரத்தை தேடு:

en: Select <b>New</b> to add a world clock
ta: உலக கடிகாரத்தை சேர்க்க <b>புதிய</b> என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Sunrise
ta: கதிரவன் மறைவு

en: Sunset
ta: கதிரவன் உதயம்
