gnome-clocks master - en to ml translation catalogue (97 entries)

[ctx: shortcut window]
en: General
ml: പൊതുവിവരം

[ctx: shortcut window]
en: Go to the next section
ml: അടുത്ത ഭാഗത്തിലേക്ക് പോകുക

[ctx: shortcut window]
en: Go to the previous section
ml: കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിലേക്ക് പോകുക

[ctx: shortcut window]
en: Quit
ml: പുറത്തു കടക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: World Clocks
ml: ലോകത്തിലെ മറ്റുസ്ഥലങ്ങളിലെ ക്ലോക്കുകൾ

[ctx: shortcut window]
en: Add a world clock
ml: പുതിയ ഒരു സ്ഥലത്തെ ക്ലോക്ക് ചേർക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Select all world clocks
ml: ലോകത്തിലെ മറ്റുസ്ഥലങ്ങളിലുള്ള എല്ലാ ക്ലോക്കുകളും തിരഞ്ഞെടുക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Alarm
ml: അലാറം

[ctx: shortcut window]
en: Add an alarm
ml: ഒരു അലാറം ചേർക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Select all alarms
ml: എല്ലാ അലാറങ്ങളും തിരഞ്ഞെടുക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Stopwatch
ml: സ്റ്റോപ്പ്‌വാച്ച്

[ctx: shortcut window]
en: Stop / Reset
ml: നിർത്തുക/പുനഃക്രമീകരിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Timer
ml: ടൈമ

[ctx: shortcut window]
en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരിക്കുക

en: _Keyboard Shortcuts
ml: കീബോർഡ് എളുപ്പവഴികൾ (_K)

en: _Help
ml: സഹായം (_H)

en: _About
ml: വിവരം (_A)

en: _Quit
ml: പുറത്ത്‌ കടക്കുക (_Q)

en: Select All
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select None
ml: ഒന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കാതിരിക്കുക

en: GNOME Clocks
ml: ഗ്നോം ക്ലോക്കുകൾ

en: Clocks for world times, plus alarms, stopwatch and a timer
ml: ലോകത്തെവിടെയുമുള്ള സമയം കാണിയ്ക്കുന്ന ക്ലോക്കുകൾ, അലാറങ്ങൾ, സ്റ്റോപ്പ്‌വാച്ച്, ടൈമര്‍ എന്നിവയും

en: A simple and elegant clock application. It includes world clocks, alarms, a stopwatch and a timer.
ml: ലളിതവും മികച്ചതുമായ ഒരു ക്ലോക്ക് പ്രയോഗം. ലോകത്തുള്ള സ്ഥലങ്ങളിലെ ക്ലോക്കുകൾ, അലാറങ്ങൾ, സ്റ്റോപ്‌വാച്ച്, ടൈമർ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നത്.

en: Goals:
ml: ലക്ഷ്യങ്ങൾ:

en: Show the time in different cities around the world
ml: ലോകത്തുള്ള വിവിധ നഗരങ്ങളിലെ സമയം കാണിക്കുക

en: Set alarms to wake you up
ml: നിങ്ങളെ ഉണർത്താൻ അലാറങ്ങൾ ക്രമീകരിക്കുക

en: Measure elapsed time with an accurate stopwatch
ml: കഴിഞ്ഞുപോയ സമയം ഒരു കൃത്യതയാർന്ന സ്റ്റോപ്‌വാച്ച് ഉപയോഗിച്ച് അളക്കുക

en: Set timers to properly cook your food
ml: നിങ്ങളുടെ ആഹാരം കൃത്യമായി പാകം ചെയ്യാനായി ടൈമറുകൾ ക്രമീകരിക്കുക

en: Initial screen
ml: പ്രാരംഭജാലകം

en: Alarms screen
ml: അലാറങ്ങളുടെ ജാലകം

en: Alarms setup
ml: അലാറങ്ങളുടെ ക്രമീകരണം

en: Stopwatch screen
ml: സ്റ്റോപ്പ്‌വാച്ച് സ്ക്രീൻ

en: Timer screen
ml: ടൈമറിന്റെ ജാലകം

en: Clocks
ml: ക്ലോക്കുകൾ

en: Allows world clocks to be displayed for your time zone.
ml: താങ്കളുടെ സമയമേഖലയ്ക്കനുസരിച്ച് ലോകത്തെ മറ്റു സ്ഥലങ്ങളിലെ ക്ലോക്കുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു.

en: Configured world clocks
ml: ക്രമീകരിച്ച ലോകത്തെ മറ്റു സ്ഥലങ്ങളിലെ ക്ലോക്കുകൾ

en: List of world clocks to show.
ml: ലോകത്തെ കാണിക്കേണ്ട മറ്റു സ്ഥലങ്ങളിലെ ക്ലോക്കുകളുടെ പട്ടിക.

en: Configured alarms
ml: ക്രമീകരിച്ച അലാറങ്ങൾ

en: List of alarms set.
ml: സജ്ജമാക്കിയ അലാറമുകളുടെ പട്ടിക.

en: Timer
ml: ടൈമര്‍

en: Configured timer duration in seconds.
ml: സെക്കന്റിലുള്ള ടൈമര്‍ ദൈര്‍ഖ്യം.

en: Geolocation support
ml: ജിയോലൊക്കേഷൻ പിന്തുണ

en: Turn geolocation support on and off.
ml: ജിയോലൊക്കേഷൻ പിന്തുണ ഓണാക്കുകയോ ഓഫാക്കുകയോ ചെയ്യുക.

en: Window state
ml: ജാലകത്തിന്റെ അവസ്ഥ

en: State of the window, e.g. maximized.
ml: ജാലകത്തിന്റെ അവസ്ഥ, ഉദാ: വലുതാക്കിയത്.

en: Window width and height
ml: ജാലകത്തിന്റെ നീളവും വീതിയും

en: Width and height of the window.
ml: ജാലകത്തിന്റെ നീളവും വീതിയും.

en: Panel state
ml: പാളിയുടെ അവസ്ഥ

en: Current clock panel.
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ക്ലോക്ക് പാളി.

en: Stop
ml: നിര്‍ത്തുക

en: Snooze
ml: സ്നൂസ്‌

en: Add a New World Clock
ml: ലോകത്തിലെ മറ്റുള്ള സ്ഥലങ്ങളിലെ ഒരു പുതിയ ക്ലോക്ക് ചേർക്കുക

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (_C)

en: _Done
ml: പൂര്‍ത്തിയായി (_D)

en: You already have an alarm for this time.
ml: ഈ സമയത്ത് താങ്കൾക്ക് ഒരു അലാറം നിലവിലുണ്ട്.

en: Name
ml: പേര്

en: Repeat Every
ml: എപ്പോള്‍ ആവര്‍ത്തിക്കണം

en: Active
ml: സജീവം

en: Select <b>New</b> to add an alarm
ml: അലാറം ചേര്‍ക്കാന്‍ <b>പുതിയത്</b> തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Start
ml: ആരംഭിക്കുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരിക്കുക

en: Pause
ml: താൽക്കാലികമായി നിർത്തുക

en: _Add
ml: ചേർക്കുക (_A)

en: Search for a city:
ml: ഒരു നഗരം തിരയുക:

en: Select <b>New</b> to add a world clock
ml: ലോകത്തെ മറ്റുള്ള സ്ഥലങ്ങളിലെ ഒരു ക്ലോക്ക് ചേര്‍ക്കാന്‍ <b>പുതിയത്</b> തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Sunrise
ml: സൂര്യോദയം

en: Sunset
ml: സൂര്യാസ്തമയം

en: Alarm
ml: അലാറം

en: Edit Alarm
ml: അലാറം തിരുത്തുക

en: New Alarm
ml: പുതിയ അലാറം

[ctx: Alarm]
note: Translators: "New" refers to an alarm
en: New
ml: പുതിയത്

en: Print version information and exit
ml: പതിപ്പു് വിവരം പ്രിന്റ് ചെയ്തു് പുറത്തു് കടക്കുക

en: Stopwatch
ml: സ്റ്റോപ്പ്‌വാച്ച്

en: Lap
ml: ലാപ്പ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Time is up!
ml: സമയം തീര്‍ന്നു!

en: Timer countdown finished
ml: ടൈമര്‍ കൌണ്ട്ഡൌണ്‍ തീര്‍ന്നു

en: Mondays
ml: തിങ്കളാഴ്ച്ചകള്‍

en: Tuesdays
ml: ചൊവ്വാഴ്ചകൾ

en: Wednesdays
ml: ബുധനാഴ്ച്ചകള്‍

en: Thursdays
ml: വ്യാഴാഴ്ച്ചകള്‍

en: Fridays
ml: വെള്ളിയാഴ്ച്ചകള്‍

en: Saturdays
ml: ശനിയാഴ്ച്ചകള്‍

en: Sundays
ml: ഞായറാഴ്ച്ചകള്‍

en: Every Day
ml: എല്ലാ ദിവസവും

en: Weekdays
ml: പ്രവൃത്തിദിനങ്ങൾ

en: Weekends
ml: വാരാന്ത്യം

en: Click on items to select them
ml: ഇനങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവയിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: %u selected | %u selected
ml[0]: %u തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു
ml[1]: %u തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Failed to show help: %s
ml: സഹായം ലഭ്യമാക്കാൻ സാധിച്ചില്ല: %s

en: Utilities to help you with the time.
ml: സമയവുമായി ബന്ധപെട്ട കാര്യങ്ങള്‍ക്ക് സഹായിക്കുന്ന ഉപകരണങ്ങള്‍.

note: If it is Jan 1st there, and not Jan 2nd here, then it must be Dec 31st here, so return "tomorrow"
en: Tomorrow
ml: നാളെ

note: If it is Jan 1st here, and not Jan 2nd there, then it must be Dec 31st there, so return "yesterday"
en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: World
ml: ലോകം

[ctx: World clock]
note: Translators: "New" refers to a world clock
en: New
ml: പുതിയത്
