gnome-color-manager master - en to gu translation catalogue (313 entries)

note: TRANSLATORS: this is the application name for libcanberra
en: GNOME Color Manager
gu: GNOME રંગ સંચાલક

en: Inspect and compare installed color profiles
gu: સ્થાપિત થયેલ રંગ રૂપરેખાનું નિરીક્ષણ અને સરખામણી કરો

en: GNOME Color Profile Viewer shows installed color profiles on your system and allows you to calibrate displays, printers and cameras using a wizard.
gu: GNOME રંગ રૂપરેખા દર્શક તમારી સિસ્ટમ પર સ્થાપિત થયેલ રંગ રૂપરેખાને બતાવે છે અને વિઝાર્ડની મદદથી દર્શાવો, પ્રિન્ટરો અને કૅમેરાનું માપદંડ કરવા માટે તમને પરવાનગી આપે છે.

en: This functionality is typically used by GNOME Control Center from the color panel although can be used on its own.
gu: કાર્યક્ષમતા ખાસ કરીને રંગ પેનલમાંથી GNOME નિયંત્રણ કેન્દ્ર દ્દારા વાપરેલ છે છતાંપણ તેનાં પોતાના પર વાપરી શકાય છે.

en: Color
gu: રંગ

en: Color Calibration
gu: રંગ કેલિબ્રેશન

en: ICC Profile Installer
gu: ICC રૂપરેખા સ્થાપક

en: Install ICC profiles
gu: ICC રૂપરેખા સ્થાપિત કરો

note: Window title, where the user can pick spot colors using a measuring device
en: Color Picker
gu: રંગ પસંદકર્તા

en: Use the color sensor to sample spot colors
gu: સ્પોટ રંગોનો નમૂનો લેવા માટે રંગ સેન્સર વાપરો

note: Lab is the color representation and D50 is the white point
en: Lab (D50)
gu: લેબ (D50):

note: This refers to the amount of ambient light on the sensor
en: Media whitepoint
gu: મીડિયા સફેદબિંદુ

note: This refers to the amount of ambient light on the sensor
en: Color Temperature
gu: રંગ તાપમાન

note: This refers to the amount of ambient light on the sensor
en: Ambient
gu: એમ્બિયન્ટ

note: This is the title to a combobox that switches the RGB conversion between different colorspaces such as Adobe RGB and sRGB The profile colorspace, e.g. RGB
en: Colorspace
gu: રંગસ્થાન

note: This shows the error in the conversion to RGB.
en: Error
gu: ભૂલ

note: Expander title, the results from the color picker
en: Results
gu: પરિમાણો

note: Button text, to get a single sample of color
en: _Measure
gu: માપન (_M)

en: Add a profile for the device
gu: ઉપકરણ માટે રૂપરેખાને ઉમેરો

en: Remove a profile from the device
gu: ઉપકરણમાંથી રૂપરેખાને દૂર કરો

note: The type of profile, e.g. display, scanner, etc.
en: Profile type
gu: રૂપરેખા પ્રકાર

note: When the profile was created
en: Created
gu: બનાવેલ

note: The version of the profile
en: Version
gu: આવૃત્તિ

note: The manufacturer of the profile
en: Manufacturer
gu: ઉત્પાદક

note: The manufacturer of the profile
en: Model
gu: મોડેલ

note: If the profile contains a display correction table
en: Display correction
gu: સુધારો દર્શાવો

note: The basename (the last section of the filename) of the profile
en: White point
gu: સફેદ બિંદુ

note: The licence of the profile, normally non-free
en: Copyright
gu: કોપીરાઇટ

note: The file size in bytes of the profile
en: File size
gu: ફાઇલ માપ

note: The basename (the last section of the filename) of the profile
en: Filename
gu: ફાઇલનામ

note: warnings for the profile
en: Warnings
gu: ચેતવણીઓ

en: Information
gu: જાણકારી

en: A CIE 1931 diagram shows a 2D representation of the profile gamut
gu: CIE 1931 આકૃતિ રૂપરેખા ગૅમટની 2D રજૂઆત બતાવે છે

en: Response out
gu: ની બહાર જવાબ

en: Response in
gu: માં જવાબ

en: A tone reproduction curve is the mapping of scene luminance to display luminance
gu: ટૉન રિપ્રોડક્શન કર્વ luminance ને દર્શાવવા માટે luminance નાં દૃશ્યને માપી રહ્યા છે

en: Video card out
gu: વિડિયો કાર્ડ આઉટ

en: A video card gamma table shows the curves loaded into the display
gu: વિડિયો કાર્ડ ગામા કોષ્ટક દર્શાવમાં લાવેલ વળાંકોને બતાવે છે

en: Previous Image
gu: પહેલાની ઇમેજ

note: This is an example image that is saved in sRGB gamut
en: sRGB example
gu: sRGB નમૂનો

en: Next Image
gu: આગળની ઇમેજ

en: This shows what an image would look like if saved with the profile
gu: આ એવુ બતાવે કે ઇમેજ કેવી લાગે છે જો રૂપરેખા સાથે સંગ્રહેલ હોય

en: From sRGB
gu: sRGB માંથી

en: This shows what an image would look like if opened with the profile
gu: આ એવુ બતાવે કે ઇમેજ કેવી લાગે છે જો રૂપરેખા સાથે ખોલેલ હોય

en: To sRGB
gu: sRGB માટે

en: Named colors are specific colors that are defined in the profile
gu: નામવાળા રંગો ખાસ રંગો છે કે જે રૂપરેખામાં વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: Named Colors
gu: નામવાળા રંગો

en: Metadata is additional information stored in the profile for programs to use.
gu: મેટાડેટા એ વાપરવા કાર્યક્રમો માટે રૂપરેખામાં સંગ્રહેલ વધારાની જાણકારી છે.

en: Metadata
gu: મેટાડેટા

en: Color Profile Viewer
gu: રંગ રૂપરેખા દર્શક

en: Color;ICC;
gu: રંગ;ICC;

en: Getting default parameters
gu: મૂળભૂત પરિમાણોને મેળવી રહ્યા છે

en: This pre-calibrates the screen by sending colored and gray patches to your screen and measuring them with the hardware device.
gu: આ તમારી સ્ક્રીનમાં રંગ થયેલ અને ગ્રે પેચને મોકલીને સ્ક્રીનને પહેલાં કેલીબ્રેટ થાય છે અને હાર્ડવેર ઉપકરણ સાથે તેઓને માપી રહ્યા છે.

en: Reading the patches
gu: પેચને વાંચી રહ્યા છે

en: Reading the patches using the color measuring instrument.
gu: રંગ માપન સાધનની મદદથી પેચને વાંચી રહ્યા છે.

en: Drawing the patches
gu: ધબ્બાનું રેખાંકન કરો

en: Drawing the generated patches to the screen, which will then be measured by the hardware device.
gu: સ્ક્રીનમાં ઉત્પન્ન થયેલ ધબ્બાઓનું રેખાંકન કરો, કે જે હાર્ડવેર ઉપકરણ દ્દારા પછી માપાંકન થશે.

en: Generating the profile
gu: રૂપરેખાને ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે

en: Generating the ICC color profile that can be used with this screen.
gu: ICC રંગ રૂપરેખાને ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે કે જે આ સ્ક્રીન સાથે વાપરી શકાય છે.

en: Copying files
gu: ફાઇલોની નકલ કરી રહ્યા છે

en: Copying source image, chart data and CIE reference values.
gu: સ્ત્રોત ઇમેજ, આલેખ માહિતી અને CIE સંદર્ભ કિંમતોની નકલ કરી રહ્યા છે.

en: Measuring the patches
gu: પેચનું માપ લઇ રહ્યા છે

en: Detecting the reference patches and measuring them.
gu: સંદર્ભ પેચને શોધી રહ્યા છે અને તેઓને માપી રહ્યા છે.

en: Generating the ICC color profile that can be used with this device.
gu: ICC રંગ રૂપરેખાને ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે કે જે આ ઉપકરણ સાથે વાપરી શકાય છે.

en: Printing patches
gu: પેચને છાપી રહ્યા છે

en: Rendering the patches for the selected paper and ink.
gu: પસંદ થયેલ પેપર અને સાહી માટે પેચનું રેન્ડર કરી રહ્યા છે.

en: Wait for the ink to dry
gu: શાહી સૂકાય ત્યાં સુધી રાહ જુઓ

en: Please wait a few minutes for the ink to dry. Profiling damp ink will produce a poor profile and may damage your color measuring instrument.
gu: મહેરબાની કરીને શહીને સૂકી થવા માટે થોડી મિનિટો રાહ જુઓ. ભીની શહી નબળી રૂપરેખા બનાવશે અને તમારાં રંગ માપાંકન સાધનને ખરાબ કરી શકે છે.

en: Set up instrument
gu: સાધન સુયોજિત કરો

en: Setting up the instrument for use…
gu: વાપરવા માટે સાધન સુયોજિત કરો...

en: Calibration error
gu: કેલિબ્રેશન ભૂલ

en: The sample could not be read at this time.
gu: નમૂનાને આ સમયે વાંચી શક્યા નહિં.

en: Retry
gu: પુન:પ્રયત્ન કરો

en: No firmware is installed for this instrument.
gu: ફર્મવેર આ દસ્તાવેજ માટે સ્થાપિત થયેલ છે.

en: The pattern match wasn't good enough. Ensure you have the correct type of target selected.
gu: ભાત સરખામણી પૂરતી નથી, ખાતરી કરો કે તમે પસંદ કરેલ લક્ષ્યનો પ્રકાર યોગ્ય છે.

en: The measuring instrument got no valid readings. Please ensure the aperture is fully open.
gu: માપાંકન સાધનને યોગ્ય માપનું વાંચન મળ્યુ નથી. મહેરબાની કરીને ખાતરી કરો કે છિદ્દ સંપૂર્ણપણે ખુલ્લા છે.

en: The measuring instrument is busy and is not starting up. Please remove the USB plug and re-insert before trying to use this device.
gu: માપાંકન સાધન વ્યસ્ત છે અને શરૂ નથી થઇ રહ્યુ. મહેરબાની કરીને USB પ્લગને દૂર કરો અને આ ઉપકરણને વાપરતા પહેલાં પુન:દાખલ કરો.

en: Reading target
gu: લક્ષ્યને વાંચી રહ્યા છે

en: Failed to read the strip correctly.
gu: યોગ્ય રીતે સ્ટ્રીપને વાંચવામાં નિષ્ફળતા.

en: Reading sample
gu: નમૂનાને વાંચી રહ્યા છે

en: Failed to read the color sample correctly.
gu: યોગ્ય રીતે રંગ નમૂનાને વાંચવામાં નિષ્ફળતા.

note: TRANSLATORS: dialog title, where %s is a letter like 'A'
en: Read strip %s rather than %s!
gu: %s કરતા સ્ટ્રીપ %s ને વાંચો!

note: TRANSLATORS: dialog message, just follow the hardware instructions
en: It looks like you've measured the wrong strip.
gu: એવુ લાગે છે કે તમે ખોટી સ્ટ્રીપનું માપ કરેલ છે.

note: TRANSLATORS: dialog message, just follow the hardware instructions
en: If you've really measured the right one, it's okay, it could just be unusual paper.
gu: જો તમે ખરેખર બરાબર માપ લીધેલ છે, તે બરાબર છે, તે ફક્ત અમાન્ય પેપર હોઇ શકે છે.

en: Device Error
gu: ઉપકરણ ભૂલ

en: The device could not measure the color spot correctly.
gu: ઉપકરણ યોગ્ય રીતે રંગ બિંદુને માપી શક્યા નહિં.

note: TRANSLATORS: dialog title, where %s is a letter like 'A'
en: Ready to read strip %s
gu: સ્ટ્રીપ %s ને વાંચવાની તૈયારી

note: TRANSLATORS: dialog message, just follow the hardware instructions
en: Place the colorimeter on the area of white next to the letter and click and hold the measure switch.
gu: લેટરમાં આગળ સફેદ વિસ્તારમાં colorimeter સ્થિત કરો અને માંપન સ્વીચ પર ક્લિક કરો અને અટકો.

note: TRANSLATORS: dialog message, just follow the hardware instructions
en: Slowly scan the target line from left to right and release the switch when you get to the end of the page.
gu: ડાબેથી જમણે લક્ષ્ય વાક્યમાં ધીમે સ્કેન કરો અને સ્વીચને છોડો જ્યારે તમને પાનાંનો અંત ના મળે.

note: TRANSLATORS: dialog message, the sensor has to be above the line
en: Ensure the center of the device is properly aligned with the row you are trying to measure.
gu: ખાતરી કરો કે હારમાળા સાથે ઉપકરણનું કેન્દ્ર યોગ્ય રીતે ગોઠવાયેલ છે જે તમે માપવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે.

note: TRANSLATORS: dialog message, just follow the hardware instructions
en: If you make a mistake, just release the switch, and you'll get a chance to try again.
gu: જો તમે ભૂલ કરો તો, ફક્ત સ્વીચને પ્રકાશિત કરો, અને તમને ફરીથી પ્રયત્ન કરવા માટે મોકો મળશે.

en: Printing
gu: છાપી રહ્યા છે

en: Preparing the data for the printer.
gu: પ્રિન્ટર માટે માહિતીને તૈયાર કરી રહ્યા છે.

en: Sending the targets to the printer.
gu: પ્રિન્ટરમાં લક્ષ્યોને મોકલી રહ્યા છે.

en: Printing the targets…
gu: લક્ષ્યોને છાપી રહ્યા છે…

en: The printing has finished.
gu: છાપવાનું સમાપ્ત થઇ ગયું.

en: The print was aborted.
gu: છાપન કાઢી નાંખેલ હતુ.

en: Please attach instrument
gu: મહેરબાની કરીને સાધન જોડો

note: TRANSLATORS: dialog message, ask user to attach device, and there's an example image
en: Please attach the measuring instrument to the center of the screen on the gray square like the image below.
gu: મહેરબાની કરીને ગ્રે ચોરસ જેમકે નીચે ઇમેજ પર સ્ક્રિનનાં કેન્દ્દમાં માપાંકન સાધનને જોડો.

note: TRANSLATORS: dialog message, ask user to attach device
en: Please attach the measuring instrument to the center of the screen on the gray square.
gu: મહેરબાની કરીને ગ્રે ચોરસપર સ્ક્રીનનાં કેન્દ્રમાં માપાંકન સાધનને જોડો.

note: TRANSLATORS: dialog message, ask user to attach device
en: You will need to hold the device on the screen for the duration of the calibration.
gu: તમને કેલીબ્રેશનનાં સમયગાળા માટે સ્ક્રીન પર ઉપકરણને અટકાવવા માટે જરૂર પડશે.

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Please configure instrument
gu: મહેરબાની કરીને સાધનને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Please set the measuring instrument to screen mode like the image below.
gu: આ માપન સાધન સુયોજિત કરવા માટે નીચે ચિત્રમાં જેવી સ્થિતિ સુયોજિત કરો.

en: Please set the measuring instrument to screen mode.
gu: મહેરબાની કરીને સ્ક્રીન સ્થિતિમાં માપન સાધનને સુયોજિત કરો.

en: Please set the measuring instrument to calibration mode like the image below.
gu: આ માપન સાધન સુયોજિત કરવા માટે નીચે ચિત્રમાં જેવી કેલીબ્રેશન સ્થિતિ સુયોજિત કરો.

en: Please set the measuring instrument to calibration mode.
gu: મહેરબાની કરીને કેલિબ્રેટ સ્થિતિમાં સાધનનાં માપનને સુયોજિક કરો.

note: TRANSLATORS: dialog for file->open dialog. A calibration target image is the * aquired image of the calibration target, e.g. an image file that looks * a bit like this: http://www.colorreference.de/targets/target.jpg
en: Select calibration target image
gu: કેલિબ્રેશન લક્ષ્ય ઇમેજને પસંદ કરો

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Open
gu: ખોલો (_O)

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: Supported images files
gu: આધારભૂત ઇમેજ ફાઇલો

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: All files
gu: બધી ફાઇલો

note: TRANSLATORS: dialog for file->open dialog
en: Select CIE reference values file
gu: CIE સંદર્ભ કિંમત ફાઇલને પસંદ કરો

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: CIE values
gu: CIE કિંમતો

note: TRANSLATORS: dialog for file->open dialog
en: Select ICC Profile File
gu: ICC રૂપરેખા ફાઇલને પસંદ કરો

en: Calibration is not complete
gu: કેલિબ્રેશન પૂર્ણ નથી

en: Are you sure you want to cancel the calibration?
gu: શું તમે ખેરખર કેલિબ્રેશનને રદ કરવા માંગો છો?

en: Continue calibration
gu: કેલિબ્રેશન ચાલુ રાથો

en: Cancel and close
gu: રદ અને બંધ કરો

note: TRANSLATORS: this is the sound description
en: Profiling completed
gu: પ્રોફાઇલીંગ સમાપ્ત

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Failed to calibrate
gu: કેલિબ્રેટ કરવામાં નિષ્ફળતા

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Calibrate your camera
gu: તમારાં કૅમેરાને કેલિબ્રેટ કરો

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Calibrate your display
gu: તમારાં દર્શાવને કેલિબ્રેટ કરો

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Calibrate your printer
gu: તમારાં પ્રિન્ટરને કેલિબ્રેટ કરો

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Calibrate your device
gu: તમારાં ઉપકરણને કેલિબ્રેટ કરો

note: TRANSLATORS: this is the final intro page text
en: Any existing screen correction will be temporarily turned off and the brightness set to maximum.
gu: કોઇપણ હાલનો સ્ક્રીન સુધારો કામચલાઉ બંધ કરેલ હશે અને વધારે કરવા માટે તેની પ્રકાશતાને સુયોજિત કરો.

note: TRANSLATORS: this is the final intro page text
en: You can cancel this process at any stage by pressing the cancel button.
gu: તમે રદ કરો બટનને દબાવીને કોઇપણ તબક્કે આ પ્રક્રિયાને રદ કરી શકો છો.

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Introduction
gu: પરિચય

en: Show File
gu: ફાઇલ બતાવો

en: Click here to show the profile
gu: રૂપરેખાને બતાવવા માટે અહિંયા ક્લિક કરો

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: All done!
gu: બધુ પૂર્ણ થયુ!

note: TRANSLATORS: this is the final summary
en: The camera has been calibrated successfully.
gu: કૅમેરા સફળતાપૂર્વક કેલિબ્રેટ થઇ ગયો.

note: TRANSLATORS: this is the final summary
en: The display has been calibrated successfully.
gu: દર્શાવ સફળતાપૂર્વક કેલિબ્રેટ થઇ ગયુ.

note: TRANSLATORS: this is the final summary
en: The printer has been calibrated successfully.
gu: પ્રિન્ટર સફળતાપૂર્વર કેલિબ્રેટ થઇ ગયું.

note: TRANSLATORS: this is the final summary
en: The device has been calibrated successfully.
gu: ઉપકરણ સફળતાપૂર્વક કેલિબ્રેટ થઇ ગઇ.

note: TRANSLATORS: this is the final summary
en: To view details about the new profile or to undo the calibration visit the <a href="control-center://color">control center</a>.
gu: નવી રૂપરેખા વિશે વિગતોને જોવા માટે અથવા કેલીબ્રેશનને ફરી કરવા માટે <a href="control-center://color">નિયંત્રણ કેન્દ્ર</a> ની મુલાકાત લો.

en: You can use the profile with <a href="import-linux">Linux</a>, <a href="import-osx">Apple OS X</a> and <a href="import-windows">Microsoft Windows</a> systems.
gu: તમે <a href="import-linux">Linux</a>, <a href="import-osx">Apple OS X</a> અને <a href="import-windows">Microsoft Windows</a> સિસ્ટમો સાથે રૂપરેખાને વાપરી શકો છો.

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Summary
gu: સાર

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Performing calibration
gu: કેલીબ્રેશન ચલાવી રહ્યા છે

en: Calibration is about to start
gu: કેલીબ્રેશન શરૂ થઇ રહ્યુ છે

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Action
gu: ક્રિયા

note: TRANSLATORS: dialog message, preface
en: Calibration checklist
gu: કેલિબ્રેશન ચકાસણીયાદી

note: TRANSLATORS: this is intro page text
en: Before calibrating the display, it is recommended to configure your display with the following settings to get optimal results.
gu: દર્શાવને કેલીબ્રેટ કરતા પહેલાં, તે ઓપ્ટીમલ પરિણામોને મેળવવા માટે નીચેનાં સુયોજનો સાથે તમારાં દર્શાવને રૂપરેખાંકિત કરવા માટે આગ્રહ રાખે છે.

note: TRANSLATORS: dialog message, preface
en: You may want to consult the owner's manual for your display on how to achieve these settings.
gu: તમે તમારા દર્શાવ માટે માલિકીની પુસ્તિકાનો સંપર્ક કરવા માંગો છો આ સુયોજનોને કેવી રીતે મેળવીએ.

note: TRANSLATORS: dialog message, bullet item
en: Reset your display to the factory defaults.
gu: ફેક્ટરી મૂળભૂતોમાં તમારાં દર્શાવને પુન:સુયોજિત કરો.

note: TRANSLATORS: dialog message, bullet item
en: Disable dynamic contrast if your display has this feature.
gu: જો તમારાં દર્શાવ પાસે લક્ષણ હોય તો ગતિશીલ ભેદને નિષ્ક્રિય કરો.

note: TRANSLATORS: dialog message, bullet item
en: Configure your display with custom color settings and ensure the RGB channels are set to the same values.
gu: વૈવિધ્ય રંગ સુયોજનો સાથે તમારાં દર્શાવને રૂપરેખાંકિત કરો અને ખાતરી કરો કે RGB ચેનલો એજ ચેનલોમાં સુયોજિત છે.

note: TRANSLATORS: dialog message, addition to bullet item
en: If custom color is not available then use a 6500K color temperature.
gu: જો વૈવિધ્ય રંગ ઉપલબ્ધ ન હોય તો પછી 6500K રંગ તાપમાનને વાપરો.

note: TRANSLATORS: dialog message, bullet item
en: Adjust the display brightness to a comfortable level for prolonged viewing.
gu: લાંબુ જોવા માટે આરામદાયક સ્તર માટે દર્શાવ પ્રકાશતાને ગોઠવો.

note: TRANSLATORS: dialog message, suffix
en: For best results, the display should have been powered for at least 15 minutes before starting the calibration.
gu: સારામાં સારા પરિણામો માટે, કેલીબ્રેશનને શરૂ કરતા પહેલાં ઓછામાં ઓછી 15 મિનિટો માટે દર્શાવને સંચાલિત કરી દેવામાં આવ્યુ છે.

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Check Settings
gu: સુયોજનો ચકાસો

en: Calibration and profiling software is not installed.
gu: કેલિબ્રેશન અને પ્રાફાઇલીંગ સોફ્ટવેર સ્થાપિત થયેલ નથી.

en: These tools are required to build color profiles for devices.
gu: આ સાધનો ઉપકરણો માટે રંગ રૂપરેખાને બનાવવા માટે જરૂરી છે.

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: More software is required!
gu: વધારે સોફ્ટવેરની જરૂરિયાત છે!

en: Install required software
gu: સ્થાપનને સોફ્ટવેરની જરૂરિયાત છે

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Install Tools
gu: સાધનો સ્થાપિત કરો

note: TRANSLATORS: dialog message saying the color targets are not installed
en: Common color target files are not installed on this computer.
gu: સામાન્ય રંગ લક્ષ્ય ફાઇલો આ કમ્પ્યૂટર પર સ્થાપિત થયેલ નથી.

note: TRANSLATORS: dialog message saying the color targets are not installed
en: Color target files are needed to convert the image to a color profile.
gu: રંગ લક્ષ્ય ફાઇલો રંગ રૂપરેખામાં ઇમેજને રૂપાંતરિત કરવા જરૂરી છે.

note: TRANSLATORS: dialog message, asking if it's okay to install them
en: Do you want them to be installed?
gu: શું સ્થાપિત કરવા માટે તેઓની જરૂર છે?

note: TRANSLATORS: dialog message, if the user has the target file on a CDROM then there's no need for this package
en: If you already have the correct file, you can skip this step.
gu: જ તમારી પાસે પહેલેથી જ યોગ્ય ફાઇલ હોય તો, તમે આ તબક્કાને છોડી શકો છો.

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Optional data files available
gu: વૈકલ્પિક માહિતી ફાઇલો ઉપલબ્ધ

en: Install Now
gu: હવે સ્થાપિત કરો

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Install Targets
gu: લક્ષ્યો સ્થાપિત કરો

note: TRANSLATORS: dialog message, preface. A calibration target looks like * this: http://www.colorreference.de/targets/target.jpg
en: Before profiling the device, you have to manually capture an image of a calibration target and save it as a TIFF image file.
gu: ઉપકરણને રૂપરેખાંકિત કરતા પહેલાં, તમે કેલીબ્રેશન લક્ષ્યની ઇમેજને જાતે જ લેવી પડશે અને TIFF ઇમેજ ફાઇલ તરીકે તેને સંગ્રહો.

note: TRANSLATORS: dialog message, preface
en: Ensure that the contrast and brightness are not changed and color correction profiles have not been applied.
gu: ખાતરી કરો કે ભેદ અને પ્રકાશતા બદલાયેલ નથી અને રંગ સુધારા રૂપરેખા લાગુ કરવામાં આવી નથી.

note: TRANSLATORS: dialog message, suffix
en: The device sensor should have been cleaned prior to scanning and the output file resolution should be at least 200dpi.
gu: ઉપકરણ સેન્સરને સ્કેનીંગ કરતા પહેલાં સાફ કરવુ જ જોઇએ અને આઉટપુટ ફાઇલ રિઝોલ્યુશન ઓછામાં ઓછુ 200dpi હોવુ જોઇએ.

note: TRANSLATORS: dialog message, preface
en: Ensure that the white-balance has not been modified by the camera and that the lens is clean.
gu: ખાતરી કરો કે સફેદ-સંતુલન કૅમેરા દ્દારા બદલી દેવામાં આવ્યુ છે અને તે લેન્સ સાફ છે.

note: TRANSLATORS: this is the message body for the chart selection
en: Please select the calibration target type.
gu: મહેરબાની કરીને કેલિબ્રેશન લક્ષ્ય પ્રકારને પસંદ કરો.

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: What target type do you have?
gu: ક્યાં પ્રકારનો લક્ષ્ય પ્રકાર તમારી પાસે છે?

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Select Target
gu: લક્ષ્ય પસંદ કરો

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Choose your display type
gu: તમારો દર્શાવ પ્રકાર પસંદ કરો

note: TRANSLATORS: this is intro page text
en: Select the monitor type that is attached to your computer.
gu: મોનિટર પ્રકાર પસંદ કરો કે જે તમારાં કમ્પ્યૂટરમાં જોડાયેલ છે.

en: LCD (CCFL backlight)
gu: LCD (CCFL બેકલાઇટ)

en: LCD (White LED backlight)
gu: LCD (સફેદ LED બેકલાઇટ)

en: LCD (RGB LED backlight)
gu: LCD (RGB LED બેકલાઇટ)

en: LCD (Wide Gamut RGB LED backlight)
gu: LCD (Wide Gamut RGB LED બેકલાઇટ)

en: LCD (Wide Gamut CCFL backlight)
gu: LCD (Wide Gamut CCFL બેકલાઇટ)

en: Plasma
gu: પ્લાઝ્મા

en: Projector
gu: પ્રોજેક્ટર

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Choose Display Type
gu: દર્શાવ પ્રકાર પસંદ કરો

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Choose your display target white point
gu: તમારુ દર્શાવ લક્ષ્ય સફેદ બિંદુને પસંદ કરો

note: TRANSLATORS: this is intro page text
en: Most displays should be calibrated to a CIE D65 illuminant for general usage.
gu: મોટાભાગનાં દર્શાવો સામાન્ય વપરાશ માટે CIE D65 illuminant માટે કેલીબ્રટ થયેલ હોવા જોઇએ.

en: CIE D50 (Printing and publishing)
gu: CIE D50 (છાપી રહ્યા અને પ્રકાશિત કરી રહ્યા છે)

en: CIE D65 (Photography and graphics)
gu: CIE D65 (ફોટોગ્રાફી અને ગ્રાફિક્સ)

en: Native (Already set manually)
gu: મૂળ (પહેલેથી જાતેજ સુયોજિત કર્યુ છે)

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Choose Display Whitepoint
gu: સફેદબિંદુ દર્શાવ પસંદ કરો

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Choose profiling mode
gu: પ્રોફાઇલીંગ સ્થિતિને પસંદ કરો

note: TRANSLATORS: this is intro page text
en: Please indicate if you want to profile a local printer, generate some test patches, or profile using existing test patches.
gu: મહેરબાની કરીને સૂચિત કરો કે જો તમે સ્થાનિક પ્રિન્ટરની રૂપરેખા કરવા માંગો તો, અમુક ચકાસણી પેચને ઉત્પન્ન કરો, અથવા રૂપરેખા હાલનાં ચકાસણી પેચને વાપરી રહ્યા છે.

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Calibration Mode
gu: કેલિબ્રેશન સ્થિતિ

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Choose calibration quality
gu: કેલિબ્રેશન ગુણવત્તાને પસંદ કરો

note: TRANSLATORS: this is intro page text
en: Higher quality calibration requires many color samples and more time.
gu: ઉચ્ચ ગુણવત્તા કેલીબ્રેશનને ઘણા રંગ ઉદાહરણો અને વધારે સમયની જરૂર છે.

note: TRANSLATORS: this is the message body for the chart selection
en: A higher precision profile provides higher accuracy in color matching but requires more time for reading the color patches.
gu: ઉચ્ચ ચોકસાઇ રૂપરેખા રંગ સુમેળમાં ઉચ્ચ ચોક્કસતાને પૂરુ પાડે છે પરંતુ રંગ પેચને વાંચવા માટે વધારે સમયની જરૂર છે.

note: TRANSLATORS: this is the message body for the chart selection
en: For a typical workflow, a normal precision profile is sufficient.
gu: એક લાક્ષણિક વર્કફ્લો માટે, સામાન્ય ચોકસાઇ પ્રોફાઇલ પૂરતો છે.

note: TRANSLATORS: dialog message, preface
en: The high precision profile also requires more paper and printer ink.
gu: ઉચ્ચ ચોકસાઇ રૂપરેખાને પણ વધારે પેપર અને પ્રિન્ટર શહીની જરૂર છે.

note: TRANSLATORS: radio options for calibration precision
en: Accurate
gu: ચોક્કસ

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Quick
gu: ઝડપી

en: (about %i sheet of paper) | (about %i sheets of paper)
gu[0]: (પેપરનાં %i શીટ વિશે)
gu[1]: (પેપરનાં %i શીટો વિશે)

en: (about %i minute) | (about %i minutes)
gu[0]: (%i મિનિટ વિશે)
gu[1]: (%i મિનિટ વિશે)

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Calibration Quality
gu: કેલિબ્રેશન ગુણવત્તા

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Profile title
gu: રૂપરેખા શીર્ષક

note: TRANSLATORS: this is intro page text
en: Choose a title to identify the profile on your system.
gu: તમારી સિસ્ટમ પર રૂપરેખાને ઓળખવા માટે શીર્ષક પસંદ કરો.

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Profile Title
gu: રૂપરેખા શીર્ષક

note: TRANSLATORS: this is the page title
en: Insert sensor hardware
gu: સેન્સર હાર્ડવેર દાખલ કરો

note: TRANSLATORS: this is intro page text
en: You need to insert sensor hardware to continue.
gu: તમારે ચલાવવા માટે સેન્સર હાર્ડવેરને દાખલ કરવાની જરૂર છે.

note: TRANSLATORS: this is the calibration wizard page title
en: Sensor Check
gu: સેન્સર ચકાસણી

note: TRANSLATORS: this is intro page text
en: The device could not be found. Ensure it is plugged in and turned on.
gu: ઉપકરણ શોધી શક્યા નહિં. ખાતરી કરો કે તે પ્લગમાં છે અને ચાલુ થયેલ છે.

note: TRANSLATORS: this is saved in the profile
en: Unknown serial
gu: અજ્ઞાત શ્રેણી

note: TRANSLATORS: this is saved in the profile
en: Unknown model
gu: અજ્ઞાત મોડેલ

note: TRANSLATORS: this is saved in the profile
en: Unknown description
gu: અજ્ઞાત વર્ણન

note: TRANSLATORS: this is saved in the profile
en: Unknown manufacturer
gu: અજ્ઞાત ઉત્પાદક

note: TRANSLATORS: we can make this modal (stay on top of) another window
en: Set the parent window to make this modal
gu: આ મોડલ બનાવવા માટે મુખ્ય વિન્ડોને સુયોજિત કરો

note: TRANSLATORS: show just the one profile, rather than all
en: Set the specific device to calibrate
gu: કેલિબ્રેટ કરવા માટે ખાસ ઉપકરણને સુયોજિત કરો

en: No device was specified!
gu: ઉપકરણ સ્પષ્ટ થયેલ ન હતુ!

note: TRANSLATORS: this is when there is no profile for the device
en: No profile
gu: રૂપરેખા નથી

en: Default %s
gu: મૂળભૂત %s

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile has been auto-generated for this hardware
en: Default:
gu: મૂળભૂત:

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile his a standard space like AdobeRGB
en: Colorspace:
gu: રંગસ્થાન:

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile is a test profile
en: Test profile:
gu: રૂપરેખા ચકાસો:

note: TRANSLATORS: turn on all debugging
en: Show debugging information for all files
gu: બધી ફાઇલો  માટે ડિબગીંગ જાણકારીને બતાવો

en: Debugging Options
gu: ડિબગીંગ વિકલ્પો

en: Show debugging options
gu: ડિબગીંગ વિકલ્પોને બતાવો

note: TRANSLATORS: command line option: a list of catalogs to install
en: ICC profile to install
gu: સ્થાપિત કરવા માટે ICC રૂપરેખા

en: No filename specified
gu: ફાઇલનામ સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: Failed to open ICC profile
gu: ICC રૂપરેખાને ખોલવાનું નિષ્ફળ

en: Failed to parse file: %s
gu: ફાઇલને પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળતા: %s

note: TRANSLATORS: message text
en: Profile description: %s
gu: રૂપરેખા વર્ણન: %s

note: TRANSLATORS: message text
en: Profile copyright:
gu: રૂપરેખા કોપીરાઇટ:

en: Color profile is already imported
gu: રંગ રૂપરેખા પહેલેથી જ આયાત થયેલ છે

en: Show Details
gu: વિગતો બતાવો

note: TRANSLATORS: the profile type
en: Import display color profile?
gu: શું દર્શાવ રંગ રૂપરેખા આયાત કરવી છે?

note: TRANSLATORS: the profile type
en: Import device color profile?
gu: શું ઉપકરણ રંગ રૂપરેખા આયાત કરવી છે?

note: TRANSLATORS: the profile type
en: Import named color profile?
gu: શું નામવાળી રંગ રૂપરેખા આયાત કરવી છે?

note: TRANSLATORS: the profile type
en: Import color profile?
gu: શું રંગ રૂપરેખા આયાત કરવી છે?

note: TRANSLATORS: button text
en: Import
gu: આયાત

en: Failed to import file
gu: ફાઇલને આયાત કરવામાં નિષ્ફળતા

note: TRANSLATORS: this is the ICC profile description stored in an atom in the XServer
en: Description:
gu: વર્ણન:

note: TRANSLATORS: this is the ICC profile copyright
en: Copyright:
gu: કોપીરાઇટ:

note: TRANSLATORS: the root window of all the screens
en: Root window profile:
gu: રુટ વિન્ડો રૂપરેખા:

note: TRANSLATORS: the root window of all the screens
en: Root window protocol version:
gu: રુટ વિન્ડો પ્રોટોકોલ આવૃત્તિ:

note: TRANSLATORS: no DBus session bus
en: Failed to connect to session bus:
gu: સત્ર બસમાં જોડાવામાં નિષ્ફળ:

note: TRANSLATORS: the DBus method failed
en: The request failed:
gu: માંગણી નિષ્ફળ:

note: TRANSLATORS: no profile has been asigned to this device
en: There are no ICC profiles assigned to this file
gu: ત્યાં આ ફાઇલમાં સોંપેલ ICC રૂપરેખા નથી

note: TRANSLATORS: this is a list of profiles suitable for the device
en: Suitable profiles for:
gu: તેની માટે સુસંગતતા રૂપરેખાઓ:

note: TRANSLATORS: no profile has been asigned to this window
en: There are no ICC profiles for this window
gu: ત્યાં આ વિન્ડો માટે ICC રૂપરેખા નથી

note: TRANSLATORS: command line option
en: Show xserver properties
gu: xserver ગુણધર્મોને બતાવો

note: TRANSLATORS: command line option
en: Get the profiles for a specific file
gu: ખાસ ફાઇલ માટે રૂપરેખાઓ મેળવો

note: TRANSLATORS: command line option
en: Get the profile for a specific window
gu: ખાસ વિન્ડો માટે રૂપરેખા મેળવો

note: TRANSLATORS: command line option
en: Dump all details about this system
gu: આ સિસ્ટમ વિશે બધી વિગતોને ડમ્પ કરો

note: TRANSLATORS: just dumps the EDID to disk
en: EDID inspect program
gu: EDID નિરીક્ષણ કાર્યક્રમ

note: TRANSLATORS: this is when the error is invalid TRANSLATORS: this is when the ambient light level is unknown TRANSLATORS: this the ICC profile type TRANSLATORS: this the ICC colorspace type
en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: No colorimeter is attached.
gu: colorimeter જોડાયેલ નથી.

en: The sensor has no native driver.
gu: સેન્સર પાસે મૂળ ડ્રાઇવર નથી.

note: TRANSLATORS: this is displayed the user has not got suitable hardware
en: The attached colorimeter is not capable of reading a spot color.
gu: જોડાયેલ colorimeter એ સ્પોટ રંગને વાંચવા માટે સક્ષમ નથી.

note: TRANSLATORS: this is when there are no profiles that can be used; * the search term is either "RGB" or "CMYK"
en: No %s color spaces available
gu: %s રંગ જગ્યાઓ ઉપલબ્ધ નથી

note: TRANSLATORS: tool that is used to pick colors
en: GNOME Color Manager Color Picker
gu: GNOME રંગ સંચાલક રંગ પસંદકર્તા

note: TRANSLATORS: this is the colorspace type
en: gray
gu: ગ્રે

note: TRANSLATORS: title, usually we can tell based on the EDID data or output name
en: Permanently delete profile?
gu: શું કાયમ માટે રૂપરેખાને કાઢવા માંગો છો?

note: TRANSLATORS: dialog message
en: Are you sure you want to remove this profile from your system permanently?
gu: શું તમે ખરેખર કાયમ માટે તમારી સિસ્ટમમાંથી આ રૂપરેખાને દૂર કરવા માંગો છો?

note: TRANSLATORS: button, delete a profile
en: Delete
gu: કાઢી નાંખો

en: _Import
gu: આયાત કરો (_I)

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: Supported ICC profiles
gu: આધારભૂત ICC રૂપરેખાઓ

note: TRANSLATORS: could not read file
en: Failed to copy file
gu: ફાઇલની નકલ કરવામાં નિષ્ફળતા

note: TRANSLATORS: this the ICC profile type
en: Input device
gu: ઇનપુટ ઉપકરણ

note: TRANSLATORS: this the ICC profile type
en: Display device
gu: ઉપકરણને દર્શાવો

note: TRANSLATORS: this the ICC profile type
en: Output device
gu: આઉટપુટ ઉપકરણ

note: TRANSLATORS: this the ICC profile type
en: Devicelink
gu: ઉપકરણકડી

note: TRANSLATORS: this the ICC profile type
en: Colorspace conversion
gu: રંગસ્થાન રૂપાંતરણ

note: TRANSLATORS: this the ICC profile kind
en: Abstract
gu: અમૂર્ત

note: TRANSLATORS: this the ICC profile type
en: Named color
gu: નામવાળો રંગ

note: TRANSLATORS: this the ICC colorspace type
en: Gray
gu: ગ્રે

note: TRANSLATORS: e.g. sRGB or adbode RGB
en: Standard space
gu: મૂળભૂત જગ્યા

note: TRANSLATORS: the raw EDID MD5 of the display device
en: Display checksum
gu: checksum દર્શાવો

en: Display model
gu: મોડેલ દર્શાવો

en: Display serial number
gu: શ્રેણી નંબર દર્શાવો

note: TRANSLATORS: the PNPID is a three letter code, e.g. DEL
en: Display PNPID
gu: PNPID દર્શાવો

note: TRANSLATORS: who made the display
en: Display vendor
gu: વિક્રેતા દર્શાવો

note: TRANSLATORS: the raw profile MD5
en: File checksum
gu: ફાઇલ checksum

note: TRANSLATORS: the color framework, e.g. 'colord'
en: Framework product
gu: ફ્રેમવર્ક પ્રોડક્ટ

note: TRANSLATORS: the framework binary, e.g. gcm-viewer
en: Framework program
gu: ફ્રેમવર્ક કાર્યક્રમ

note: TRANSLATORS: the framework release, e.g. '1.22'
en: Framework version
gu: ફ્રેમવર્ક આવૃત્તિ

note: TRANSLATORS: Where the profile data came from, e.g. 'test' or 'standard'
en: Data source type
gu: માહિતી સ્ત્રોત પ્રકાર

note: TRANSLATORS: how the qualifier is formatted, e.g. 'ColorSpace.Paper.DPI'
en: Mapping format
gu: મેપિંગ બંધારણ

note: TRANSLATORS: The qualifiers for the profile, e.g. 'RGB.Glossy.300dpi'
en: Mapping qualifier
gu: મેપિંગ ક્વોલિફાયર

note: TRANSLATORS: The original device the profile was made for
en: Mapping device
gu: મેપિંગ ઉપકરણ

note: TRANSLATORS: The average error when making the profile
en: Delta-E average
gu: Delta-E સરેરાશ

note: TRANSLATORS: the maximum error when making the profile
en: Delta-E maximum
gu: Delta-E મહત્તમ

note: TRANSLATORS: The device name, e.g. 'huey'
en: Calibration device
gu: કેલિબ્રેશન ઉપકરણ

note: TRANSLATORS: screen type e.g. 'glossy' or 'matte'
en: Screen surface finish
gu: સ્ક્રીન સપાટી સમાપ્ત

note: TRANSLATORS: e.g. DVI or VGA
en: Connection type
gu: જોડાણ પ્રકાર

note: TRANSLATORS: e.g. Screen brightness in percent
en: Screen brightness
gu: સ્ક્રિન ઉજાસ

note: TRANSLATORS: e.g. the 3D volume of the gamut graph
en: Gamut volume
gu: Gamut વોલ્યુમ

note: TRANSLATORS: e.g. what proportion of sRGB is covered
en: sRGB coverage
gu: sRGB વિસ્તાર

note: TRANSLATORS: e.g. what proportion of AdobeRGB is covered
en: Adobe RGB coverage
gu: Adobe RGB વિસ્તાર

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: No description has been set
gu: વર્ણને સુયોજિત કરી દેવામાં આવ્યુ નથી

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: No copyright has been set
gu: કોપીરાઇટને સુયોજિત કરી દેવામાં આવ્યુ નથી

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: The display compensation table is invalid
gu: દર્શાવ વળતર કોષ્ટક અમાન્ય છે

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: A scum dot is present for media white
gu: એક scum કોઈ મીડિયા સફેદ માટે હાજર છે

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: The gray axis contains significant amounts of color
gu: ગ્રે રંગ ધરી નોંધપાત્ર પ્રમાણમાં રંગને ધરાવે છે

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: The gray axis is non-monotonic
gu: ગ્રે ધરી બિન મોનોટોનીક છે

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: One or more of the primaries are invalid
gu: એક અથવા વધુ પ્રાથમિક અમાન્ય છે

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: The primaries do not add to white
gu: પ્રાથમિકતાઓ સફેદને સમાવતુ નથી

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: One or more of the primaries is unlikely
gu: એક અથવા વધુ પ્રાથમિકતાની શક્યતા નથી

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: The white is not D50 white
gu: સફેદ એ D50 સફેદ નથી

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: The whitepoint temperature is unlikely
gu: સફેદબિંદુ તાપમાનની શક્યતા નથી

note: TRANSLATORS: the profile is broken
en: Unknown warning type
gu: અજ્ઞાત ચેતવણી પ્રકાર

note: TRANSLATORS: if the device has a VCGT profile
en: Yes
gu: હાં

note: TRANSLATORS: if the device has a VCGT profile
en: No
gu: ના

note: TRANSLATORS: profiles that have warnings are useable, * but may not be any good
en: The profile has the following problems:
gu: રૂપરેખા પાસે નીચેની સમસ્યાઓ છે:

note: TRANSLATORS: this is the tooltip when the profile can be deleted
en: Delete this profile
gu: આ રૂપરેખાને કાઢી નાંખો

note: TRANSLATORS: this is the tooltip when the profile cannot be deleted
en: This profile cannot be deleted
gu: આ રૂપરેખાને કાઢી શકાતી નથી

note: TRANSLATORS: show just the one profile, rather than all
en: Set the specific profile to show
gu: બતાવવા માટે ખાસ રૂપરેખાને સુયોજિત કરો

note: TRANSLATORS: show just the one filename, rather than all
en: Set the specific file to show
gu: બતાવવા માટે ખાસ ફાઇલને સુયોજિત કરો
