gnome-contacts master - en to gu translation catalogue (131 entries)

en: GNOME Contacts
gu: GNOME સંપર્કો

en: A contacts manager for GNOME
gu: GNOME માટે સંપર્ક સંચાલક

en: Contacts keeps and organize your contacts information. You can create, edit, delete and link together pieces of information about your contacts. Contacts aggregates the details from all your sources providing a centralized place for managing your contacts.
gu: સંપર્કો તમારી સંપર્ક જાણકારીને સંચાલિત રાખે છે. તમે બનાવી, ફેરફાર અને કાઢી શકો છો અને તમારા સંપર્કો વિશે જાણકારીઓને ભેગી કરી કડી કરી શકો છો. સંપર્કો તમારાં સંપર્કોને સંચાલિત કરવા માટે કેન્દ્રિત જગ્યાને પૂરી પાડી તમારા બધા સ્ત્રોતોમાંથી વિગતોને એકત્રિત કરે છે.

en: Contacts will also integrate with online address books and automatically link contacts from different online sources.
gu: સંપર્કો ઓનલાઇન સરનામાં પુસ્તિકાઓ સાથે પણ એકત્રિત થયેલ હશે અને આપમેળે વિવિધ ઓનલાઇન સ્ત્રોતોમાંથી સંપર્કોની કડી કરે છે.

en: Contacts
gu: સંપર્કો

en: friends;address book;
gu: મિત્રો;સરનામાંપુસ્તિકા;

en: Online Accounts
gu: ઓનલાઇન ખાતાઓ

en: Local Address Book
gu: સ્થાનિક સરનામા પુસ્તિકા

en: Install GNOME Maps to open location.
gu: સ્થાન ખોલવા માટે GNOME નકશા સ્થાપિત કરો.

en: No contact with id %s found
gu: id %s સાથે સંપર્ક મળ્યુ નથી

en: Contact not found
gu: સંપર્ક મળ્યુ નથી

en: Change Address Book
gu: સરનામાં પુસ્તિકા બદલો

en: Change
gu: બદલો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: New contacts will be added to the selected address book.
    You are able to view and edit contacts from other address books.
gu: નવાં સંપર્કો પસંદ થયેલ સરનામાં પુસ્તિકામાં ઉમેરાયેલ હશે.
    તમે બીજા સરનામાં પુસ્તિકામાંથી સંપર્કોને જોઇ અને ફેરફાર કરવા સક્ષમ છો.

en: About GNOME Contacts
gu: GNOME સંપર્કો વિશે

en: Contact Management Application
gu: સંપ્રક સંચાલન કાર્યક્રમ

en: No contact with email address %s found
gu: ઇમેલ સરનામાં %s સાથે સંપર્ક મળ્યુ નથી

en: Show contact with this individual id
gu: આ વ્યક્તિગત id સાથે સંપર્કને બતાવો

en: Show contact with this email address
gu: આ ઇમેલ સરનામાં સાથે સંપર્કને બતાવો

en: — contact management
gu: — સંપર્ક સંચાલન

en: Browse for more pictures
gu: વધારે ચિત્રો માટે બ્રાઉઝ કરો

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Open
gu: ખોલો (_O)

en: Select Picture
gu: ચિત્ર પસંદ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: New Contact
gu: નવો સંપર્ક

en: Street
gu: શેરી

en: Extension
gu: એક્સટેન્શન

en: City
gu: શહેર

en: State/Province
gu: રાજ્ય/સામ્રાજ્ય

en: Zip/Postal Code
gu:  ઝિપ/પોસ્ટલ કોડ

en: PO box
gu: PO બોક્સ

en: Country
gu: દેશ

en: Add email
gu: ઇમેઇલ ઉમેરો

en: Add number
gu: નંબર ઉમેરો

en: Delete field
gu: ક્ષેત્ર કાઢી નાંખો

en: January
gu: જાન્યુઆરી

en: February
gu: ફેબ્રુઆરી

en: March
gu: માર્ચ

en: April
gu: એપ્રિલ

en: May
gu: મે

en: June
gu: જૂન

en: July
gu: જૂલાઈ

en: August
gu: ઓગસ્ટ

en: September
gu: સપ્ટેમ્બર

en: October
gu: ઓક્ટોબર

en: November
gu: નવેમ્બર

en: December
gu: ડિસેમ્બર

en: Website
gu: વેબસાઇટ

en: Nickname
gu: ઉપનામ

en: Birthday
gu: જન્મદિવસ

en: Note
gu: નોંધ

en: New Detail
gu: નવી વિગત

en: Linked Accounts
gu: કડી થયેલ ખાતા

en: Remove Contact
gu: સંપર્કને દૂર કરો

en: Add name
gu: નામ ઉમેરો

en: Does %s from %s belong here?
gu: શું અહિંયા %s માંથી %s સલગ્ન છે?

en: Do these details belong to %s?
gu: શું આ વિગતો %s ને સંલગ્ન છે?

en: Yes
gu: હાં

en: No
gu: ના

en: Select a contact
gu: સંપર્ક પસંદ કરો

en: You need to enter some data
gu: તમારે અમુક માહિતીને દાખલ કરવાની જરૂર છે

en: No primary addressbook configured
gu: પ્રાથમિક સરનામાંપુસ્તિકા રૂપરેખાંકિત થયેલ નથી

en: Unable to create new contacts: %s
gu: નવાં સંપર્કોને બનાવવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to find newly created contact
gu: નવી બનાવેલ સંપર્કને શોધવાનું અસમર્થ

en: Change avatar
gu: અવતાર બદલો

en: Ovi Chat
gu: Ovi વાર્તાલાપ

en: Novell Groupwise
gu: Novell ગ્રુપવાઇઝ

en: Local network
gu: સ્થાનિક નેટવર્ક

en: Telephony
gu: ટૅલિફોની

en: Unexpected internal error: created contact was not found
gu: અનિચ્છનિય આંતરિક ભૂલ: મળેલ સંપર્ક મળ્યો ન હતો

en: Local Contact
gu: સ્થાનિક સંપર્ક

en: You can link contacts by selecting them from the contacts list
gu: તમે સંપર્ક યાદીમાંથી તેઓને પસંદ કરીને સંપર્કોની કડી કરી શકો છો

en: Unlink
gu: કડી કાઢી નાંખો

note: Refers to the type of the detail, could be Home, Work or Other for email, and the same * for phone numbers, addresses, etc.
en: Other
gu: બીજા

note: List most specific first, always in upper case
en: Home
gu: ઘર

en: Work
gu: કાર્ય

note: List most specific first, always in upper case
en: Personal
gu: વ્યક્તિગત

note: List most specific first, always in upper case
en: Assistant
gu: મદદનીશ

en: Work Fax
gu: કાર્ય ફેક્ષ

en: Callback
gu: કોલબેક

en: Car
gu: કાર

en: Company
gu: કંપની

en: Home Fax
gu: ઘર ફેક્ષ

en: Mobile
gu: મોબાઇલ

en: Fax
gu: ફેક્ષ

en: Pager
gu: પેજર

en: Radio
gu: રેડિયો

en: Telex
gu: ટેલિફોન

en: No results matched search
gu: પરિણામો શોધ સાથે બંધબેસતા નથી

en: Suggestions
gu: સૂચનો

en: Other Contacts
gu: બીજા સંપર્કો

en: %d Selected | %d Selected
gu[0]: %d પસંદ થયેલ
gu[1]: %d પસંદ થયેલ

en: All Contacts
gu: બધા સંપર્કો

en: Editing %s
gu: %s માં ફેરફાર કરી રહ્યા છે

en: Done
gu: થઈ ગયું

en: Add
gu: ઉમેરો

en: %d contacts linked | %d contacts linked
gu[0]: %d સંપર્કો કડી થયેલ છે
gu[1]: %d સંપર્કો કડી થયેલ છે

en: _Undo
gu: મૂળ સ્થિતિમાં લાવો (_U)

en: %d contact deleted | %d contacts deleted
gu[0]: %d સંપર્ક કાઢી નાંખેલ છે
gu[1]: %d સંપર્કો કાઢી નાંખેલ છે

en: Contact deleted: "%s"
gu: સંપર્ક કાઢી નાંખેલ છે: "%s"

en: %s linked to %s
gu: %s માં %s ની કડી થયેલ છે

en: %s linked to the contact
gu: સંપર્કમાં %s ની કડી થયેલ છે

en: _Change Address Book...
gu: સરનામા પુસ્તિકા બદલો (_C)...

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: _Quit
gu: બહાર નીકળો (_Q)

en: Home email
gu: ઈમેઈલ ઘર

en: Work email
gu: કામનો ઈમેઈલ

en: Mobile phone
gu: મોબાઇલ ફોન

en: Home phone
gu: ઘરનો ફોન

en: Work phone
gu: કાર્યાલય ફોન

en: Home address
gu: ઘરનું સરનામું

en: Work address
gu: કાર્યાલય સરનામું

en: Notes
gu: નોંધો

en: Type to search
gu: શોધવા માટે ટાઇપ કરો

note: Link refers to the verb, from linking contacts together
en: Link
gu: કડી

en: Delete
gu: કાઢી નાંખો

en: Loading
gu: લાવી રહ્યા છે

en: New contacts will be added to the selected address book. You are able to view and edit contacts from other address books.
gu: નવાં સંપર્કો પસંદ થયેલ સરનામાં પુસ્તિકામાં ઉમેરાયેલ હશે. તમે બીજા સરનામાં પુસ્તિકામાંથી સંપર્કોને જોઇ અને ફેરફાર કરવા સક્ષમ છો.

en: Add contact
gu: સંપર્ક ઉમેરો

en: Selection mode
gu: પસંદગી સ્થિતિ

en: Edit
gu: ફેરફાર કરો

en: Select Address Book
gu: સરનામાં પુસ્તિકાને પસંદ કરો

en: Cancel setup
gu: સુયોજન રદ કરો

en: Setup complete
gu: સુયોજન પૂર્ણ

en: First-time setup done.
gu: પહેલી વખત સુયોજન પૂર્ણ થયુ.

en: Set to true when the user ran the first-time setup wizard.
gu: true તરીકે સુયોજિત કરો જ્યારે વપરાશકર્તા પહેલી વખત સુયોજન વિઝાર્ડ ચલાવ્યુ હતુ.

en: View subset
gu: ઉપગણ જુઓ

en: View contacts subset
gu: સંપર્ક ઉપગણને જુઓ
